ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พ่อimageimageimageimage
    แม่imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1161_resize.JPG 110K
    IMG_1174_resize.JPG 130K
    IMG_1002_resize.JPG 86K
    IMG_0630_resize.JPG 133K
    IMG_1171_resize.JPG 113K
    IMG_1188_resize.JPG 110K
    IMG_0623_resize.JPG 125K
    IMG_0638_resize.JPG 124K
    IMG_0175_resize.JPG 121K
  • m1 จองแล้วครับ ไปอยู่ปราจีน
    imageimageimage
    m2 ตัวนี้ว่างนะครับ เปิดให้จองอยู่
    imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1250_resize.jpg 83K
    IMG_1253_resize.jpg 82K
    IMG_1254_resize.jpg 84K
    IMG_1092_resize.JPG 100K
    IMG_1090_resize.JPG 114K
    IMG_1117_resize.JPG 93K
    IMG_1122_resize.JPG 89K
    IMG_1257_resize.JPG 73K
    IMG_1265_resize.jpg 83K
  • m3 ตัวนี้พ่อตามาอุ้มไปครับ
    imageimageimage

f1 จองแล้วครับ น้องแชมป์กรุงเทพ
    imageimage
    ไม่ค่อยอยู่นิ่ง ถ่ายยากมีภาพน้อยครับ ยังไงก็ให้น้องถ่ายมาอัพให้ดูแล้วกันครับ

f2 ตัวนี้เก็บเองครับ
    imageimageimageimageimageimage

f3 ตัวนี้ว่าง เปิดให้จองครับ
    imageimageimageimage

ลูกหมา 2 ตัว เปิดที่ราคา 9000 ทั้งคู่ครับ ตอนนี้ 1 เม.ย.54
    ผมอยู่ที่อีสานครับ (อยู่ใกล้ขอนแก่นครับ) สำหรับคนที่อยากดูตัวจริง
    สนใจติดต่อ 0898933059 บอยครับ
    ตัวที่จองแล้วนัดส่งให้ 3 เมษายน54 นี้ รับที่สนามบินสุวรรณภูมิครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1267_resize.jpg 79K
    IMG_1273_resize.jpg 83K
    IMG_1288_resize.jpg 83K
    IMG_1226_resize.JPG 76K
    IMG_1228_resize.JPG 65K
    IMG_1248_resize.jpg 82K
    IMG_1233_resize.JPG 71K
    IMG_1236_resize.JPG 75K
    IMG_1065_resize.JPG 115K
    IMG_1026_resize.JPG 89K
    IMG_1229_resize.JPG 78K
    IMG_1232_resize.JPG 74K
    IMG_1098_resize.JPG 98K
    IMG_1107_resize.JPG 102K
  • สวยอ้วนเชียว
  • ชอบหัวขาว
  • จัดมั๊ยพี่ตี๊
  • ลักษณะต้องตำรา ไทยเลยคับ เจ้าหัว ขาว

ปากขาว ตัวขาวแดง เท้า ขาว เล็บขาว หางดอก
  • พ่อหมารูปร่างหน้าตาเอาเรื่องจริงๆ ครับ
  • งามมากครับสังเกตุ ตัวทีไม่มีคนจองสองตัวจะเป็นตัวที่สวยกว่าทุกตัว ตามความคิดผมนะ
  • หน้ายับมาก
  • สวยกว่าหมาตัวละหลายหมื่น

\:D/
  • ลูกหมาสวยใช้ใด้เลยบอย อยากเก็บอยู่เหมือนกัน แต่ติดที่พี่ใด้ตัวเมียแล้ว งัยช่วยเชียร์ละกัน หมาชุดนี้พ่อเค้าเตี่ย จีดใด้ใจครับ :>
  • งามกว่าตัวละหมึ่นupอีกเห็นด้วยอีกเสียงขอให้ได้เจ้าของใหม่ที่รักหมาจิงๆนะ
  • F 2 เจ๋งทุกต้องแล้วคับของดีต้องเก็บ
  • ลูกหมาสวยดีครับ เสียดายตัวF-1,F-2 ไปซะแว๊ว
  • น่ารักดีครับ
  • ขอคุณสำหรับทุกความเห็นครับ จะพยามพัฒนาให้ดีต่อไปครับ

• หมาสวยดีครับ
  • สวยมากๆๆครับ
  • สวยครับ.......
  • พ่อก็red แม่ก็red แล้วทำไมลูกมันตาฟ้า(แค่สงสัย)
  • หมาเด็กมันก้อตาสีฟ้าแบบนี้แหละครับ
  • จำเป็นด้วยรึ red nose สี ตาต้องเป็นสีน้ำตาล แค่สงสัย
  • ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นอีกครั้งครับ

พี่โต้งครับถ่ายรูปตัวผู้ที่พี่เก็บให้ดูหน่อยครับ
  • เรดโนส ตาต้องเหลืองอำพัน หรือ แดง ครับ
    แต่บางทีอาจมีสีขาวๆ หรือ ตาเหลือกอย่างลูกหมาของผม (ส่วนตัวผมชอบครับ) imageimage
    ไฟล์แนบ
    187133.jpg 31K
    187134.jpg 43K
  • ลูกหมาสวย พ่อแม่ใช้ได้ ราคาไม่แพง ครบเซ็ท ใครอยู่ใกล้กำลังมองหาหมาแดง แนะนำให้พิจารณาครับ
    ขอชมเชยที่ มีรูป ราคา ลงประกอบครบถ้วน และถ่ายรูปก็ชัดเจน เห็นโครงสร้างทั้งตัว คนซื้อตัดสินใจได้ง่ายขึ้น
    ขอให้ขายหมดเร็วๆนะครับ

หมายเหตุ ลูกหมาตาจะยังเป็นสีฟ้าอยู่ครับ
  • M1 ถึงปราจีนแล้ว กว่าจะไปถึงสุวรรณภูมิหลงกับพ่อตั้งนาน

ลูกสุนัขสวยมากๆ ดื้อโคตรๆ อยากรู้อยากเห็นไปหมด ซนโคตร กินเยอะมากๆ

พ่อจะตั้งชื่อว่า คาร์โก้ เพราะว่ากว่าจะหา แอร์ คาร์โก้ สินค้าภายในประเทศเจอ หลงอยู่นาน55+

แต่สรุปชื่อ เจคอป พระเอกหมาป่าแวมไพร์ทไวไลท์

ป.ล. อยากได้ใบเพ็ดต้องทำไงครับ
  • นี่เป็นสิ่งที่ผมคาดหวังครับ ผู้ที่ได้ลูกหมาไปเลี้ยงพอใจในตัวลูกหมา และคิดว่าจะดูแลให้ดีนะครับ

เมื่อวานส่งไปผู้รับพึงพอใจลูกหมามากครับ ทั้งm1 m2 ส่วน m3 พ่อตาก็พอใจมากเหมือนกันครับ
    ส่วนตัวเมียรอฟังข่าวครับ หากหลุดผู้จองไม่สามารถรับได้จะเปิดให้จองอีกครั้งครับ (ส่วนมัดจำที่โอนมายินดีคืนให้ไม่ยึดเงินครับ) ผมเคยจองเค้าเมื่อ2ปีที่แล้วก็เคยรู้สึกไม่ดีโดนเอาเปรียบ โทรไปคุยดีๆแล้ว แต่มันเน้นเงินอย่างเดียวครับ ไม่คิดถึงมิตรภาพแม้แต่น้อยเลย แค่นี้ก่อนครับ เป็นประสบการณ์ครั้งหนึ่ง หรือใครส่งสัยอะไรโทรมาสอบถามได้ครับ
  • พี่สุดยอดคับ จิงๆพี่ไม่คืนเงินก็ได้แต่พี่ก็ไม่ทำ คิดแต่สิ่งดีๆ ใจดีมากครับ
  • M2 ราคาเท่าไหร่ครับ สนใจครับ 081-7305884 เอ็กซ์ครับ
  • ขอโทษทีครับลืมดูราคา ผมอยู่โคราชครับ ขอนแก่นอยู่ตรงไหนของขอนแก่นครับ
  • หมาเด็กๆก็ดูทู่ๆน่ารักมองแล้วสวยทุกตัว จึงไม่น่าแปลกใจที่หมาคอกนี้จะดูดีในตอนนี้ แต่อยากขอแสดงความเห็นหน่อยว่า หมาแดงควรดูกันยาวๆและก็ต้องดูลักษณะของพ่อพันธุ์และแม่พันธุ์เป็นหลักด้วย ว่าลูกกจะมาในทิศทางไหน ผมมองว่าพ่อพันธุ์และแม่พันธุ์ก็งั้นๆ ราคาเกือบหมื่นนี้ถือว่าแพงมาก คอยดูแล้วกันเถอะว่าพอโตขึ้นมาก็คงไม่มีใครเอามาโชว์
  • สรุปตอนนี้เหลือตัวไหนบ้างครับ รบกวนตอบหน่อยนะครับ
  • เยีบยมครับ..tf
  • คุณบอยช่วย post รูปให้ดูอีกครั้งด้วยครับ F3 ที่ admret20@cscoms.com
  • ต้องแจ้งให้ทุกท่านทราบครับ ว่าตอนนี้ลูกสุนัขหมดแล้วตัวล่าสุดได้อยู่ที่ขอนแก่นครับ (จะได้ตามผลงาน) พอดีพี่ที่ซื้อเห็นตัว m1 ,m2 วันที่ผมเอาลูกหมาไปส่งคาร์โก้ที่สำนักงานในเมือง เลยโทรมาสอบถามและก็ได้โทรมาตกลงในวันนี้ 5เมษายน และจะนำไปส่งภายในวันนี้ครับ ปิดการขายครับ สำหรับผู้ที่สนใจสายเลือดนี้หากมีการบรีดลูกหมาออกมาจะลงให้ทราบอีกครั้งครับ ขอบคุณมากครับทุกความเห็นทั้งคำติและชมครับ
  • หูพ่อหมา เรียกว่าทรงอะไรเพ่ จะเอาลูกๆที่บ้านไปตัดครับ
  • น้อง m1 J.COB ปราจีน น่ารัก น่ากอดมาก ขอบคุณมากค่ะ สำหรับหมาน่ารัก
  • ลืม 555 เป็นแม่ของน้องที่ซื้อไปค่ะ
  • ขอบคุณครับ อีกเดือน ถ่ายรูปให้ดูหน่อยนะครับ
  • ช็อต ครอบ น่าจะรูปที่ 2 ของตัวอย่าง ทรงตัว s