ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัดต่อคลิปมาให้ชมอีกคับ shibing
  • เอาคลิป มารวมๆ กัน ....เป็น คลิปการฝึกบางส่วน บางส่วน ก้อไม่ได้ ถ่าย ไว้
    บางครั้งไป ฝึก ก้อ ไปกับหมา ช่างภาพก้อไม่มี เลย ขาดภาพ การฝึกบางส่วน ไปบ้าง

ตอนนี้ ก้อฝึก ไปเรื่อยๆๆ เพลิน ดีคับหลังเลิกงาน ไม่มีอะไรทำ ฝึกหมาก้อสนุกดี
    รอ สัก 6 เดือน กะ จะพา ลงน้ำ และเริ่ม ลากของ เบาๆๆ มี เกม ให้ เล่น อีกเยอะ คับ

แร้ว เจอ กัน อีกที ตอนเป็นหนุ่ม นะคับ

• 11 เมษา นี้ ครบ 5 เดือนแลัวคับ

คนแปลก หน้า มาบ้าน มีกลัว เพราะ ตัวมันใหญ่ เกิน และมักมองด้วย หางตา

ท่านใดมีคลิป ที่ ทำกิจกรม ที่บ้านนำมาให้ ชมบ้างนะคับ :015:
  • เก่งครับ
  • ของผมอยู่บ้านชอบให้ปีนกำแพงและลากยางเบาๆครับ เห็นเค้าเล่นแล้วดูมีความสุขดี วันที่1เมษานี้ก็6เดือนเต็มแล้ว
    :013: imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Rosa9.JPG 191K
    Rosa6.JPG 179K
    Rosa4.JPG 195K
  • รับฝึกนอกเปล่าครับ
    สนใจ ขอเบอร์หน่อยครับ
  • :063: แจ่มเลย
  • shibing แจ่มจริงพี่ อ้น อยากเห็นตอนโตแล้วสิ ดูท่ากิจกรรม มันคงทำได้สบายๆๆเลยมั้ง

ของอ้น คลิปแรกของมันตอน8เดือนครับพี่ ตอนนี้ปีนึงแล้วกำลังรวมภาพ ถ่ายvdoเพิ่มแล้วคงทำครับ
    คลิปนี้สะกดภาษาอังกฤษ ผิด จาก8เดือน เป็น8ปาก 555+

ตอนนนั้นยังไม่กล้าทำไรมาก ตอนนี้อายุได้แล้ว มันมากไว้จะถ่ายมาให้พี่ชมครับ
  • shibng นี่ชื่อหมาหรือครับ แต่เห็นชื่อในคลิปเขียน chibng
  • kong26ขอบคุรมากคับผม เอาลูกชายมาให้ชมบ้างสิคับ

iseeyouผม กะจะหัดเหมือนกัน คับ แต่รอ อายุสักหน่อย คับ

น้าผี 1 ขอบคุณมากคับน้าผี ไม่มีเวลาขนาดนั่นคับอีกอย่างพื้นที่ไม่เอื้อด้วยมีไรโทรคุยได้คับและทุกๆท่าน0897474644

Mr.xหาได้แร้วยังล่ะเธออ่ะ ถ้าได้ แร้ว พาไปเดินเล่นด้วยกันหน่อย แปลก เนอะ หลายปีก่อน เอ็กเคยเอา
    รูปพิทบุลให้พี่ดุ พี่ไม่เคย คิดที่จะเลี้ยงเลย ที่บ้านเอ็ก อ่ะ มัวแต่ บ้า นก หัวจุกอยุ่ แต่ ไปไงมาไงไม่รุ้
    ดันมาเลี้ยงซะนี้555

AonPathumThani อ้น ลูกชายหน้าตาเหมือนไป แร้ว ดุดุ และจิงจังมาก เลย แก้มออกแร้วด้วย

น้าผี 2 ชื่อ shibing คับ ผม แปลว่า ทหาร ภาาาจีนคับ ผม :013:
  • มาเพลง the lion king หน่อยรอบนี้ ไพเราะดีคับเพลง ได้อารมณ์ ดี แฮะๆๆ
  • ยิ่งเลี๊ยงยิ่งมันคับพี่
  • ช่วงพี่ พิมพ์ผิด และตกบ่อย จิงๆๆ เป็นอะไร ไปเนี่ย ......

tigger หน้า ตา มันเริ่มเป็นหนุ่มแร้วนะ แก้ม ออกมา เยอะเลย ร่างกายก้อดูแน่น ขึ้น เลยคับ
    สวยมากคับอ้น แน่นๆๆ พอดีๆๆ แนวนี้พี่ก้อชอบ ดีที่ tigger ไม่ตัดหุ ตัดหุ มีเยอะ ไม่แนวๆๆ
    ไว้หุ บ้าง เท่ดี อิๆๆ (แร้วแต่ชอบคับ)
  • ขอตัวไป ดื่มก่อนนะอ้น ถ้า อยุ่ จังหวัด เดียวกัน ชวนดวลแก้วหน่อย แฮะๆๆ
  • อ้นชอบแนวนี้แหละพี่่ มันดี ขอเรียนจบ ว้่าจะหา สายแบบนี่อีกซักตัวแล้วว่าพอก่อน 555+
    ดีใจที่ฝึกมันได้ 555+ ใช้ใจเยอะเนอะพี่ ใครที่ไม่เคยลอง ไม่รู้หรอกว่าเหนื่อย แต่สนุกจริงๆๆๆ

อยู่ใกล้อ้นคงแวะไปหาเรื่อยละ สายใช้งานทพกิจกรรม มันสาดด5555+
    มากรุงเทพ บอกด้วยนะพี่ เจอ d1เลยพี่ 55+
  • สุดครับ กิจกรรมด้วย ใช้งานด้วย เหมือนที่คุณอ้นบอกเลยครับ มันนนนนน
  • ตามนั้นครับพี่pae อิอิ
  • พี่ตี้ มาโหดอีกแล้ว
    ทำเรื่อยๆเลยพี่รอติดตามอยู่คร๊าฟฟฟ
    ว่าแต่เจ้าชิบิงนี่ตัวใหญ่ชิบ
    เจอหมาผมชิสุ สวัสดีเป็นท่าเดียว555
    อีก 3 ปีเรียนจบ เจอกันแน่พิทบูลแต่ตอนนี้ขอศึกษาก่อนครับ
    อิอิ
  • MV โหดๆเคยดูกันแล้ว เอาแบบน่ารักๆ มาคั่นบ้าง

• Mohawka ดูละยิ้มปนหัวเราะแต่เช้าเลย 555

• อันนี้เดินลากเจ้าของอย่างเดียวยังไม่ถึงเวลาฟิต
  • พี่ตี้ ไม่นานแล้ว คงได้เจอกัน 555+ คนแนะนำให้เลี้ยงยังไม่ได้เลี้ยงเลย อายจริง ๆ

เดี๋ยวได้หมา จะส่งไปให้พี่ตี้ช่วยฝึกนะครับ ^^ ชอบใจตรงนั่งรอกินอาหารนี่แหละ :063:
  • มิสเตอร์ x อยากได้น้องหมาอยู่รัติภูมิไม่ลองไปบ้านพี่เอกล่ะ (พี่ฤาษีเครายาว) ที่ทำงานผมมีน้องนักศึกษาฝึกงานมาจากเทคโนฯ อยู่ 3-4 คน ไม่รุว่ามิสเต่อร์ X เป็นนักฉึกฉาด้วยปล่าว
  • สวัสดียามเช้าคับ เพิ่ง กลับ มา ถึงบ้าน เมา มากเกิน เมื่อ คืน เลยจอด รถ นอน ข้างทาง
    มีคน มาดุ สงสัย นึก ว่า ตาย คา รถ อาย จิงๆๆๆ 555

"""""
    AonPathumThani ได้ เลยอ้น หาโอกาส เหมาะๆ ถ้า พี่ ไป กรุงเทพ ได้เจอกัน คับ
    paeสวัสดีคับ คุณ pae เจ้ารถถัง เป็น ไงบ้าง คับ สงลงหมากล้ามอีกป่าว คับกล้ามมันสุดๆๆจิงๆ
    BoomBull สวัสดีคับ เรียนจบ หาตัวเจ็บ เลี้ยงเลยคับ ^_^
    Mohawka(พี่ก้อยิ้มคับอ้น) ลูกสุนัขน่ารักมากๆๆๆ คับ ผม มี แบบ ทดสอบ การคัด เลือก สุนัข ใช้งาน และวัดระดับไอคิว
    ว่างๆๆ จะ พิมพ์ให้อ่านกันคับ ... เจ้าตัว ที่มาตัวแรก ดุท่า น่าจะฝึกง่ายนะคับ มีความ สนใจสุงจิงๆๆ
    kornpoteเห็นสุนัขคุณนึกถึงอามี่ ของผมเลย เป็นสุนัขที่สุภาพ พอๆ กับสุนัขคุณเลยคับ ว่าใช้โปรแกรมอะไร
    ทำวิดีโอคับแนะนำหน่อยคับ
    Mr.x จัดมาเลยเอ็ก ได้ๆๆ เอามาเลย แชร์ข้อมุล ให้ฟัง
    0108ดีคับพี่ น้องเอ็ก เค้า เป็น อาจารย์ สอนหนังสือ คับ อยุ หน้าสวน คับผม ^_^
  • ตอบพี่ 0108

เล่นเอาผมฮาเลย พออ่านถึง "ไม่รู้ว่ามิสเต่อร์ x เป็นนักฉึกฉาด้วยปล่าว"

พักหลังนี่เข้าไปบ้านพี่เอก รัตภูมิ อยู่บ้างครับ แต่ไม่เจอตัวพี่เขา ด้วยเพราะไม่ได้โทรนัดกัน ผมเองก็แค่แวะไปบ้าง อยากดูหมาให้หายอยาก

เรื่องเลี้ยงนั้น คิดนานแล้วครับแต่ด้วยความไม่พร้อมของช่วงเวลา และสถานที่จึงทำให้ไม่ได้เลี้ยงซักที แต่ตอนนี้คิดว่าจัดคิวได้ลงตัว จะเอาหมามาเลี้ยงที่ วิทยาลัยเลย โดยให้คนสวนช่วยดูแล วันเสาร์-อาทิตย์ เพราะผมต้องกลับหาดใหญ่

ส่วนเรื่องอาชีพ อย่างที่พี่ตี้บอกไปครับ ผมทำงานแล้วครับ ขอบคุณพี่ 0108 ที่ชี้แนะครับผม

ตอบพี ตี้...

ไม่อยากให้แชร์ข้อมูล แต่จะส่งไปอยู่กับพี่เลย 555+ ตอนนี้หมายังอยู่ในท้อง เดี๋ยวเกิดก่อนแล้วค่อยมาว่ากันอีกทีครับ แต่คราวนี้สงสัยเอาจริง จะหาเวลาเชื่อมกรงอยู่ ได้เหล็กมาแล้ว ยังไม่มีเวลาทำ กะว่าให้ อ.ช่างอุตฯ ช่วยเชื่อม ผมเองไม่ถนัดแนวนี้ ^^

ปล. พี่ตี้ ขอเมลล์ด้วยครับ นี่ของผม romeo-mx@hotmail.com ไว้คุยกันครับ
  • ผมใช้ imovie + iphoto (mac) กล้องใช้ kodak playspot
  • Shibing หน่วยก้าน และ IQ ดีได้เปรียบตั้งแต่เริ่มเลย แถมอยู่ถูกคนอีก เลี้ยงตัวเดียวแค่นี้ก็มีความสุข
  • khajohn-003@hotmail.comคับเอ็ก

kornpoteขอบคุณคับ

Redzone ผมฝึกรับอาหารกลางอากาศ กะไว้ ว่า จะ ให้ เล่น จาน ร่อน ตอไปคับ ตั๊ว
  • แอดพี่ตี๋หรอ อ้นจะได้แอดไปเลย5555+
  • แบบว่าพี่ 0108 ก็ like นักฉึกฉาด้วยอ่ะนายเอ๊กซ์555 ... ไม่เจอกันนานเลย ฉบายดีนะครับ
  • สบายดีครับหมอ.... 555 + ดีนะที่ผมไม่ใช่นักศึกษา เสียวหลัง อิอิ แล้วเจอกันคร้าบ
  • เสียว แทน
  • ทำมาให้ชมอีกนะครับ...ติดตามชมอยู่
  • แอดมาเลย อ้น ........

ดีคับหมอ เอ็กระวังนะ
  • ถ่ายคล่อง กันเลยทีเดียว ... 555+