ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสพบลูลี่มากๆมันเลี่ยนๆ ใครมีนกสวยๆมาโชว์กันดีกว่า..!!
  • อะไร เจ้งวะไอ้ลื่น..?
  • เจ๋งครับพี่ พิมพ์ผิด ฮาฮา
  • แหมๆๆๆ 2คน เล่นกระนุ๋งกระนิ๋งคนนึงโพสคนนึงรับน่ารักว่ะ มึงไปเสือกอะไรกับเค้า บิ๊ก.ช หืออ
  • 5 5 5 โพส คลิปก็ ไม่ได้ ปาดดดดดด....พญาแร้ง แซวสะเขิล เลยอะ
  • หุหุ ไม่เอาค่ะไข่ทองแดง เอาไข่ตั้วมิเชล โอบามา555
  • น่ารักเน๊อะ..image
    ไฟล์แนบ
    P2.jpg 95K
  • H.B Sun.. sale for sexy women..!!imageimage
    ไฟล์แนบ
    N2.jpg 46K
    N4.jpg 50K
  • ikura desu ka???
  • hontou desu ka???
    Ima Tao-kae-noi san wa genki ja nai desu ka???
    Odaijini ^ ^.
  • honto desu 10,000 Yen
    Ima Tao-kae-noi genki & kohung tabeta e-pai desu ,domo arikato kosiamus ^_^
  • ไม่มีไรค่าพี่เหลียง แค่แบบอยากให้กระทู้นกดูอินเตอร์ฯอะค่ะ :o001:
  • Ohayo Jonny anata no kakui desne..
    Angie ..kiuy anata kohung taberu..? ano Ima peepo genki desu ka.?image
    ไฟล์แนบ
    35.jpg 54K
  • genki desu domo^^
  • ได้มาแล้ว ซุปเปอร์ ซัน ไซย่า (หางเหลือง) เดี๋ยวถ่ายรูปให้ดู
    ราคาไม่แรงมากคิดอยู่ 3 วัน เยสสครก..!!
  • มาแล้วตามคำเรียกร้อง ซุปเปอร์ ซัน ไซย่าimageimage
    ไฟล์แนบ
    Sh1.jpg 56K
    Sh2.jpg 58K
  • เย้..โด้......ราคาไม่แรงนี้ โดนมาเท่าไร บิ๊ก ช.
  • ครึ่งก้อนเลยครับ ยูตะ..!
  • 500 เลยเหรอโคตรแพงเลย มึงนี่โง่นะซื้อมาได้ แซงแซวยัง ข.ดแล้วเลย
  • ป๋าใบแดง พาดพิงบุคคลที่ 3 นิสัย!!
    ซันเค้าเล่นเขียวๆ กัน ไม่เชื่อไปดูบอร์ดนกจิ
    เขียวขายกันให้พรึบ นี้อารัย เล่นเหลืองๆ ปาหลาดแท้
  • เรื่องเงินอ่ะเล็กน้อย ถ้าเทียบกับที่การหา....เหลียงยืมตังค์กินข้าว 200 เด่ะ
  • Big Chill จัดไอ้ตัวแบบนี้ มาให้ดูหน่อยจิ

พ่อแม่ก็ ไฮบริท ธรรมด๊า ธรรมดา แต่ดูลูกมันดิ
    เหลืองได้น่าเกลียดมว๊ากกกก!!!
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    talkotherbirds-11-30-05-IMG_0249.jpg 74K
    talkotherbirds-10-42-43-CIMG2951.jpg 115K
  • หางเหลืองตัวนี้เคยโทรไปจีบมาแล้ว แต่ได้คำตอบว่า ไม่ขายครับ..!!!
    พ่อ-แม่คู่นี้คงไม่ธรรมดาแน่นอน ดูตีนตัวแม่ดิ่ ขาวโป๊ะ..!!

ปล.ไม่ขายเดี๋ยวปีหน้าทำเองก็ได้ วางโปรเจคกับ ยูตะ เรียบร้อย เหลืองยันไส้..!!
  • นกพ่อ-แม่ พันธ์ของเทอร์อ่ะไม่ต้องไปหาที่ไหนแล้ว รอไข่อย่างเดียวคิดว่าติดเหลืองแน่
    ปล.ดูปลายปีกขาวเหมือนของเทอรไม๊หล่ะ เหอ ๆ ๆimage
    ไฟล์แนบ
    talkotherbirds-11-30-31-IMG_0250.jpg 91K
  • เหมือนคร้า....ตีนก็ขาวววคร้า...ขาวยันไส้เลยคร้า อิอิ
  • ออกแล้วขอแบ่งสักเข่งนะคะ อิอิ :030:
  • พี่บิวคับ

คือผมเห็นแล้วผมอยากเลี้ยงคับ ชอบเหมือนกันคับ

พี่บิว มีตัวถูกๆขายให้ น้องบ้างเปล่าคับ
  • มามอมเหล้าเลือกเอาไปเลยน้อง..!!

วันนี้ไปถอยมาแล้ววววว 4 หน่อ ฟ้า-เหลือง อยากเห็นมาดูกันลิ้ววว
  • ใครอยากเห็น กรีนมองค์ มั่ง..??
    โคตรน่ารักเลย มิน่าทำไมไม่มีของ ทั้งที่ราคาก็สูงคนหาเก็บกันเรียบ...!! มาดู ๆ ๆ
  • ..
    ไฟล์แนบ
    100_0124.jpg 68K
  • ...image
    มาแล้วววว...รับประกันปีนี้ฮอตแน่นอน..ฟันธง !!
    ไฟล์แนบ
    joel-sartore-close-up-of-a-monk-parakeet-also-known-as-a-quaker-parrot.jpg 18K
  • ตัวรัยวะพี่ หน้าเหมือน หงษ์หยกชมัด 5 5 5
  • Rio Movie
    ไฟล์แนบ
    Rio-Movie-Poster.jpg 126K
  • สีเหมือนลอดช่องน้ำกะทิแตงไทยเลยอะ ^^
  • เพลงเพราะๆมาฝาก..ไว้ฝึกเรียกนก(ท่อน Hook)
  • กลับมาตอกบัตรได้ละ 555
    แมร่งเลือดออกแห้งหมดตัวเลยเลยนี่ มีของเล่นใหม่ๆไรมั่ง บิ๊ก ช. รายงานด่วยยยยย
  • มีเด่ะ ยูตะ "ซัน พันธมิตร" ของเล่นใหม่เค้าเลยแหละ..image
    image
    ไฟล์แนบ
    HHH122.jpg 78K
    HHH233.jpg 85K
  • จัดการตามแผนที่วางไว้ด่วน
    โกลเด้น คอนัวร์ น่าไปอยู่นครสวรรค์มาก 555
  • ฮื้ออออ สีสวยอะ จะหมดจะเปลืองก็ให้เหลืองเข้าไว้ สวยๆๆๆ
    ว่าแตใครอยู่นครสวรรค์อะพี่ยุท???
  • โกเด้น คอนัวร์ มาอยู่โชคชัย 4 ก็ด้าย
    ว่าแต่มีใครจะเป็นสปอร์นเซอร์ป่าว
    สัก 2แสน อีก 4 หมื่นเดี๋ยวจ่ายเอง 5 5 5
  • จัดไปเซ้....
    แฮ๊งค์เนอะ เจเจ ดื่มกลางสายฝน 555+
  • ขอบคุณ เหลียง ทีเข้ามาเลี้ยงเบียร์เมื่อคืน....เม๊ามาววววว
  • คู่รัก 2011 ไฮบริท + ติดเหลือง จะออกมาเป็นไงปีหน้าว่ากันimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00857.jpg 67K
  • คลื่นลมเริ่มสงบ เรามาบ้า นก กันต่อดีกว่า บิ๊ก ช.และมิตรสหายทั้งหลาย

ตี๋ ล.บอกไปยัง เค้าไปโดนมอลัคคั่นที่สวนปาล์มมาอีกแย้วอะ อีกประมาณเดือนนึงไปรับนก
    แล้วบักซันพันธมิตรล่าสุดเป็นไงบ้างอะ โคตรแสบเลยไอ่นี่
  • เค้าก็ได้สุดยอดสีสูงเค้ามาเหมือนกัน.

เมื่อไหร่จะมาเล่น กรีนชีค กะเค้าซะทีอ่ะ ยูตะ กำลังมันส์เลยอ่ะฉึกๆimage
    ไฟล์แนบ
    333333333333333221545498645.jpg 115K
  • ฮาเหล๋....มีใครไปดู ริโอ มามั่งไหมคะ...
    image
    ไฟล์แนบ
    Rio.jpg 58K
  • น้องปุ๊.....วันเสาร์ที่ผ่านมาไปเดินสวนฯมารึป่าว..??
  • แหม...เพิ่งมาได้เห็นข้อความที่ชวนๆกันไปก็วันเสาร์ตอนเที่ยงกว่าแล้วอะค่ะ ขี้คร้านไปแล้วอะ วันไหนไปอีกนัดล่วงหน้าสัก สามสี่วันสิคะ เผื่อว่างจะได้ไปด้วย
  • ได้เล๋ยเจ๊า.