ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่น้องเค้าหยอกกัน
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9390.JPG 97K
    IMG_9395.JPG 113K
  • ผมหามา 3 ร้านแล้วครับในอำเภอเมืองโคราชยังไม่เจอเลย รบกวนท่านที่รู้บอกผมด้วยครับ ขอบคุณครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    25032011288.jpg 172K
  • โรงพยาบาลสัตว์ บุ่งตาหลัวครับ
  • อยู่ตรงข้ามปั้มบางจาก แถวแยกไฟแดง บุ่งตาหรัวไงครับ X ไปไม่ถูกโทรมาถามได้นะ พี่ขาประจำได้ของแถมบ่อย แหลื่อแต่เบอร์หมอสาวๆ นี้แหละไม่ได้สักที :*
  • ชอบมากอยากให้คนเลี้ยงพิทบลูเลี้ยงกันเยาะๆ
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค
    ขอบคุณครับพี่ชาญ พี่ชาญนี่ไปเพราะ ร.พ ดี หรือว่าหมอ สวยครับ 55+ รู้นะ คิดไรอยู่
  • มีแฟนน่ารัก มีหมาสวย ทำบุญมาด้วยอะไรครับ
  • หมา ก้ สวย คน ก้ สวย .......
  • ทั้ง 2 อย่าเลยครับ X
  • ทำบุญด้วยF-1 เลี๊ยงพิทแฟนสวยทุกคน 5 5 5 5 5+
  • 555555พี่มาร์คเจ้าชู้อีกแล้วนะ จัดไปพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • Beautiful ......! 55555555
  • เจ้าชู้ที่ไหนกัน พูดความจริง ก็แฟนลูกค้าเราสวยจริงๆ นะ
  • แฟนสวยก็ต้องตามใจหน่อย กอดแต่หมาเดี๋ยวมีงอน
  • 1.ซื้อ F1 ได้แล้วครับพี่มาร์ค แต่หมอเค้าบอกว่าหมาผมยังเล็กเอาสีม่วงไปกินก่อน แฟนผมฝากขอบคุณพี่มาร์คด้วยครับที่ชมว่าน่ารัก 55+
    2.สามรินปากช่อง ทุกวันนี้จะไล่ผมไปนอนกับหมาอยู่และ 55+
  • image
    พี่น้องเค้าหยอกกัน
    ไฟล์แนบ
    IMG_9395.JPG 113K