ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ตัวนี้หัวหน้าแก๊งโหดสูดๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0069A.jpg 24K
  • ไจแอนท์คับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0068A.jpg 91K
  • รวม
    ไฟล์แนบ
    IMG0071A.jpg 77K
    IMG0073A.jpg 69K
    IMG0076A.jpg 46K
    IMG0077A.jpg 38K
    IMG0086A.jpg 69K
    IMG0115A.jpg 13K
    IMG0116A.jpg 23K
    IMG0117A.jpg 23K
  • แป๊ะเปอะอะไรกันครับ X แค่นี้ X ก็ดังแล้ว พี่ขออยู่เลื่อยๆ แบบนี้ละดีแล้วครับ ค่อยๆไปเลื่อยๆ สบายๆ ครับผม image
    ไฟล์แนบ
    ทา.JPG 41K
  • วันหลังมาแปรงฟันตัวที่บ้านให้ด้วยเด้อ สาม 55555555
  • 55+ ดังที่ไหนกันพี่ ขอเดินตามพี่ดีกว่า
  • xจะมาปากช่องใช่ป่ะ พี่สามบอก
  • รูปลูกชายน่ารักป่ะ
  • น่ารักดี ว่าจะขี่มอไซค์ไปปากช่อง
  • ค้างคืนไหม
  • หวัดดีครับชาญ

โคราชเป็นไงมั้ง
    picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0713.jpg
  • สวัสดีครับพี่โต ทุกๆ คนด้วยนะครับ โคราชตอนนี้คึกคักกันใหญ่เลยครับพี่ แต่น่าจะสู้ อำนาจเจริญ กับบ้านพี่โตไม่ได้เห็นนัดกันใหญ่เลยครับ 555 5555 ท่าทางงานนี้มีเฮแน่ๆ ครับimage
    ไฟล์แนบ
    redf.JPG 41K
  • หวัดดีตอนบ่ายท่านโต สปิริตฯ น้องชาญ น้องเอ็กซ์ น้องsamrin และเพื่อนๆทุกคนครับ
    รับรองสนุกแน่ๆครับ จะจัดมุมสัมภาษณ์เอาแบบเท่ๆ เตี้ยมบทก่อน แล้วก็ถ่ายรูปเท่ๆเพื่อทำภาพและเอ็มวีแจกครับ เพื่อนๆมีไอเดียอะไรแปลกๆก็บอกนะครับ เสนอมาได้จะพยายามทำครับ
  • ห้ามบอกว่าให้มีแจกทองนะครับ ....
  • ดีเลยครับเห็นด้วยอย่างแรง จับแจกทอง 55555555555
  • x หายไปไหน
  • น่าจะจัดรายการประกวดพิทบลูที่ขี้เหร่ที่สุด อยากรู้จังว่าจะมีคนประกวดไหม
  • 55 ขอเป็นคราวหลังได้ไหมครับ น่าจะเอารางวัลพิทบูลที่ขี้เหร่ที่สุดได้ทองคำหนัก ๑ บาทไปเลย ไอเดียไม่เหลวครับ อย่างนี้ถึงกล้ามีคนเอามาประกวดครับ
  • น่าสนใจครับพี่เห 555555 จัดเมื่อไหล่ต้องบอกด้วยนะครับ เดียวจะส่งเข้าประกวดด้วยคน ;-)
  • เสาร์นี้มิสติ้งย่ายไปบุ่งตาหลัวนะครับ 5555 มีการจัดงานที่นั้นเขาให้พวกเราเอาพิสบลูไปโชในงานกันครับ เดียวลายละเอียดยังไงพี่ไก่จะแจ้งอีกทีนะครับ
  • ใครๆก็คุยว่าหมาสวย ของชั้นนี่แหละ ขี้เหร่ มีใครกล้าอ่ะป่ะ
  • เห็นด้วยๆกับพี่ชาญครับ ถ้าเผื่อพี่วีรไชยจะมีเซอร์ไพร์แจกทอง 55+ (ล้อเล่นครับ) ไปแน่ครับพี่วีระไชย แต่ว่า ระยะทางกี่ ก.ม ครับ
  • อยากรู้รายระเอียดคับ บ้านอยู่ใกลจะใด้เคลียงานคืนนี้ คับ
  • พรุ่งนี้น่าจะประมาณ บ่าย 3 โมงเย็นนะครับรวมตัวกัน เดียวพี่ไก่จะแจ้งอีกทีครับ
  • รับทราบครับ
  • จะไปตั้งแต่เช้าเลย รถไม่ค่อยดี วิ่ง40เบรคไม่อยู่เลย
  • ไปว่ายน้ำกันก่อน แล้วค่อยไปทำอย่างอื่น
  • ว่ายน้ำมันเหนื่อย ขอว่ายในอ่างใด้ใหม ลุงแก่แล้ว
  • ไกล้มาโคราชแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    112.jpg 116K
  • ปากช่อง ตื่นรึยัง
  • ตื่นแล้วจ้าเตรียมตัวเดินทางอยู่ ฝนตกด้วย ทางโคราชเป็นไง มีข่าวอะไรบ้าง
  • ไม่ตกๆออกมาเลย
  • รับสมัครแก๊งค์ทวงหนี้คร้าบ เวรจิงๆ ไปเก็บตัง มีแต่ผลัดไปหลังสงกรานต์เวลาทำแม่งเร่งเอาๆ อย่างนี้มันต้องถอน
  • เรื่องโทรศัพท์ก็เหมือนกันเดี๋ยววันนี้ต้องจัดการขั้นเด็ดขาด ด่าให้กระจุยหากเถียงโดนตบ เอ็กซ์ไปด้วยกันไหม
  • เดี๋ยวมานะจะไปจัดการพวกแถวบ้านนี้ก่อน พวกโครราชไว้ตอนเย็น
  • หวัดดี ครับ ทุกท่าน ต้องขอโทษด้วย ครับ ไม่ค่อยได้เข้าเล่น เห็น กระทู้ ร้อนดีครับ มีข่าวคราว อะไร ชาญโทรมา อัพเดช กันด้วย นะครับ เผื่อตกข่าว
    Meeting pitbull korat วันนี้ 09/04/2011 16:00 - 19:00 ที่บุ่งตาหลัว ย้ายสถานที่เพื่อ สนับสนุนกิจกรรม ART-MUSIC-SPORT FEST FOR KIDS 2011 ติดต่อได้ที่ไก่ 08-16609828 ชาญ 08-43591589
  • พี่ไก่ไปไวหน่อยก็ดีนะครับพี่ จะเก็บภาพสวยๆได้เยอะครับ ถ้าเย็นมากภาพจะไม่ค่อยสวยครับพี่
    เอ็กซ์ ครับ
  • imageวันงานผมไปด้วยนะ
    ไฟล์แนบ
    206843_10150154710266752_565061751_6946558_6953631_n.jpg 51K
  • หวัดดีครับชาญและเพื่อน ๆ พี่ ๆ ชาวโคราชทุกท่านครับ

ว้าวโคราชมีมิตติ้งอีกละเยี่ยมเลยครับ เก็บบรรยากาศมาฝากด้วยนะครับ

images by free.in.th
  • ครับพี่ แล้วผมจะเก็บรูปมาฝากครับ
  • ขออนุญาตครับ จากโคราชมาถึงอำนาจเจริญ 350 กม.ครับ ใช้เวลาประมาณ 4 ชม.- 4 ชม.ครึ่งครับ มาทาง อ.ประทาย เกษตรวิสัย ยโสธร และอำนาจฯ ครับ
  • วันนี้ผมปรึกษากับทางสามปากช่องแล้วครับพี่วีระไชย ไป 98 % ครับ ถ้าไม่มีไรผิดพลาด ใกล้ๆวันรบกวนพี่วีระไชยโทรเตือนผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
  • ปากช่อง...........ปากช่อง ยังอีก ยังไม่ตื่นอีก
  • ตื่นแล้วจ้าแต่พี่สามยังไม่ตื่นเลย วันนี้ไปไหนป่ะ กุญแจหาเจอไหม อยากได้หมาแดงอ่ะ
  • พี่ x ลงรูปให้ดูหน่อยจ้า วันนี้วันหยุดสงสัยพี่ชาญยังนอนตูดโด่งอยู่แน่ๆ