ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอประกาศว่า 1,000,000 แล้วครับ
  • ขอประกาศให้พวกเราทราบว่า เว็บเราทำสถิติมีคนเปิดเข้าชม 1 ล้านครั้งต่อเดือนแล้วครับ
    และนอกจากนี้ยัง ทำสถิติมีคนเปิดเข้าชมสูงสุดเกิน 42,000 ครั้งภายในวันเดียวอีกด้วย

image
    image

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันสร้างสถิติใหม่นี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    stat1.jpg 63K
    stat2.jpg 83K
  • กดlikeคับๆ 5555555555
  • อย่างนี้ต้องประกาศสักดาให้โลกรู้เลยครับป๋าอิอิอิอิอิ
  • สวดยอดดดดไปเลยครับ
  • ประกาศศักดาใครจะซ่าเราน่ะซ่ากว่า โหดกว่า ดุกว่า โฉดกว่าเว้ย
    ลายเสือเต็มหลังลายพร้อยมาแบบเต็มร้อย
    ซ่าแต่กำเนิดเว้ยนรกยังเปิดทาง
    ใครจะเทียบความซ่าในสายตามันยังเจือจาง
    เลือนราง อับปาง ถอยไป ไม่เข้าใจ
    ถ้าใครยังฟัง ไม่ชัดฟัง ไม่ถนัดให้กลับไปหัดใหม่
    จัดใหม่ ขัดใหม่ ปากเก่งเดี๋ยวโดนอัดใส่
    ศอกกลับสับกะโหลกอย่ามาซ่าอย่ามากวนใจ
    กลับตัวกลับใจเข้ามาถิ่นซ่า
    ต้องเจอกับ BLACKULA
    ยัดข้อความใส่ขี้เลื่อยถิ่นนี้น่ะห้ามซ่า
    พันธุ์หมาบ้าใครจะหยุดตีนสะดุดกุดกระบาล
    กระเด็นขลุกลุกไม่ขึ้นรับน้ำศพจนมือชื้น
    ไปไม่กลับ หลับไม่ตื่น ฟื้นไม่มี หนีไม่พ้น

555+พอดีชอบเพลงนี้ ฮ่าๆๆ
  • เป็นธรรมดาของ ว่าที่เว็บไซต์หมาพิตบูลที่ดีที่สุดในประเทศไทยครับ
    เจ๋งสุดๆครับป๊า :X
  • ฮู...ซ่า :))
  • BnPzsenzed แน่นอนๆๆ อย่ารีบไปซ่าานะครับ 555+
  • สวด ยอก เลย ลวก เพี้ย
  • แต่ผมไม่ซ่าอ่ะคับๆ 555555555
  • ดีใจด้วยครับพี่
  • สุดยอดครับ
  • อ๊ะ ก็ของเค้าดีนี่...........
  • พี่มาร์คล้านแล้ว เย้ เย้ เย้!!! :-))
  • ล้านจิงๆด้วย อิอิ
  • ล้านน น น เเล้ววว ว วว ส๊วดย๊อด ค๊าปปป !! I LOVE PITBULL ZONE .. ..
  • เวปผมมีคนเข้า400ครั้งต่อเดือนเอง5555
  • ยินดีด้วยครับพี่มาร์ค
  • ผมเข้าประมาณ40ครั้งต่อวัน เพราะเป็นเวปที่ผมติดที่สุดเลยเวปนี้อะ
  • ยินดีด้วยครับ
  • มีอยู่ช่วงหนึ่ง ผีอาละวาดหนัก มันเล่นไม่เลือกหน้า ไม่เว้นแม้แต่คนที่ทำอาชีพสุจริต คนบ่นกันตรึมอยากจะให้ยกเลิกระบบผี ผมตามเช็คไอพี และก็รู้ว่าเป้าหมายผีตนนั้นต้องการป่วนบอร์ดนี้ เนื่องจากคนเล่นเยอะ ผมจึงได้เตือนไป เพราะการป่วนบอร์ดก็คือการไล่เพื่อนผม ถึงไม่ได้ด่าผม แต่ก็ด่าเพื่อนผม ผมจึงมีสิทธิ์ที่จะดำเนินการทุกอย่าง และถ้าจับได้คาหนังคาเขา จะมีการตืบโชว์ และถ่ายรูปมาลงประจาน ผีป่วนจึงได้เงียบไป

และผมก็มั่นใจว่าถ้าไม่มีผี ก็เข้าทางพวกต้มตุ๋น คนกลัวผีก็คือต้องไปทำอะไรไม่ดีเอาไว้ ถึงต้องกลัว หากเราทำถูกต้องมันชี้แจงได้ทุกเรื่อง จึงแข็งใจสู้ต่อ คงนโยบายเดิม บอร์ดเสรี และวันนี้มันก็ได้พิสูจน์แล้วว่า เราเดินมาถูกทาง

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันสร้างสังคมของเราจนแข็งแกร่งอย่างทุกวันนี้ครับ
  • เย้ๆๆ :006:
  • ดีใจครับพี่
  • หลังสงกรานต์ ผมจะเปิดรับสมาชิก ประเภท กลุ่ม ชมรม แล้วจะทำโครงการ พิตบูลไทยไปไหนไม่มีเหงา

เพื่อให้พวกเราได้รู้จักกัน ได้พึ่งพาอาศัยกัน ใครจะไปที่พื้นที่ใด ก่อนเดินทางสามารถสอบถาม้อมูล ดิน ฟ้า อากาศ และหากประสบปัญหา ก็จะมีเจ้าถิ่นคอยช่วยอำนวยความสะดวกให้ ประสานงานให้ ก็หวังว่า โครงการดีๆแบบนี้จะได้รับการสานต่อนะครับ

เรามารวมกัน เพราะเราชอบในสิ่งเดียวกัน อเมริกัน พิตบูล
  • ครับพี่มาร์ค เอาด้วย 1 คนครับ
  • ป๋าเอาไงผมเอาด้วย โคราชเต็ม100
  • จัดไป ! คนโคราชบ้านเรา ถึงรูปไม่หล่อ แต่กระดอเลี่ยมทอง
    ขออภัยพี่มาร์คมา ณ ที่นี้ด้วยครับถ้าคำที่ผมพิมพ์ไม่สุภาพประการใด เป็นเพลงน่ะครับ
  • ยินดีด้วยครับ ขอเกาะกระแสด้วยคน ^ ^
  • กด like ล้านครั้ง
    image

ว่าแต่ โคราช ไม่ใช่โคราชบ้านเอ็งเหรอครับพี่ อิอิ แซวเล่นขำๆ นะพี่
  • เฉพาะแก๊งค์เราก้เดือนละ 9แสนกว่าทีละป๋า จะตื่นเต้นทำไม 5555
  • เฮ้ย อย่าเอาเรื่องจิงมาพูดเล่นดิ ฮ่าๆๆ
  • ตอนนี้ กลุ่ม ชมรม เรามีอยู่แล้วเพียบ อีกหน่อยสบายแล้ว ไปไหนไม่ต้องพกตัง หากินตามบ้านเพื่อน กร๊ากกๆๆๆ
  • มาเที่ยวโคราชบ้างพี่
  • ต่อไป ก่อนจะไปไหน จะโพ๊สลงในบอร์ดนะครับ เผื่อมีข้าวฟรีกิน
    แต่โจทย์ ไม่ต้องมารอรับนะ เยอะด้วย ฮ่าๆๆ
  • จัดไป ! โคราชยินดีต้อนรับครับพี่
  • หลังสงกรานต์ กลับจากดำน้ำที่ฟิลิปปินส์แล้ว รอดกลับมาแล้ว คงมีเวลาทำอะไรได้เต็มที่ ปีนี้จะพยายามทำโครงการใหม่ให้สมาชิกชาวพิตบูล ได้มีอะไรแก้เซ็ง และได้ประโยชน์ จากเครือข่ายพี่น้องเราที่มีอยู่กันทั่วประเทศ รับรอง เจ๋งแน่ๆ
  • ครับพี่ มีโครงการไรดีๆจัดมาเลยครับพี่
  • ขอเป็นกำลังใจให้พี่มาร์คครับ อยากเห็นเมีองกาญจน์มีกลุ่มเพี่อน
    แบบจังหวัดอื่นบ้างครับ
  • เยี่ยม!

image
    ไฟล์แนบ
    COOL.gif 98K
  • พี่มาร์ค เเค่ผมคนเดียว วันนึง ก็เปิดเป็นร้อยๆ รอบเเล้วครับ เข้าๆออกๆ
    i love pitbull (Zone)
  • สุดๆไปเลย :-))
  • โอ้ ยินดีด้วย ยอดมาก
  • 1 ล้านแล้ว สุดยอดๆๆๆ พิทบูลโซน
  • ผมขอแสดงความคิดเห็นนะครับ อยากให้มีการปักหมุดพวกกระทู้หลอกขายหมา รวมเอาไว้ที่เดียวกันเลย
    เพื่อเป็นข้อมูลให้เด็กรุ่นหลัง และช่วยกำจัดไอ้พวกเหลือบสังคมออกไป

ถ้าทำไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ เข้าใจว่ามันเสี่ยงการละเมิดไปนิดนึง (แต่ถ้าทำได้ ใครอยากหาข้อมูลเรื่องพิท ไม่ต้องไปไหนแล้ว มาที่นี่ที่เดียวจบ)

ด้วยความเคารพ
  • อย่าถึงขนาดนั้นเลยครับ มันโหดเกินไป แต่เราทำเป็นหัวข้อโปรดไว้ก็ได้ครับ ชอบใจกระทู้ไหน คลิกตรงดาวเก็บไว้ วันหลังมีคดีก็จะได้ดึงมาใช้อ้างอิงได้
  • :o061: หลังจากที่ได้รับการว่าจ้างให้นั่งคลิ๊กนั่ง Refresh บอร์ดพิทบูลโซนทั้งวัน ในที่สุดก็ทำได้สำเร็จตามเป้าหมาย ... ส่งค่าจ้างมาซะดีๆ

555 ล้อเล่น :o028:

ยินดีด้วยครับ .... เวปเติบโตขึ้นอย่างต่อเนื่อง คนเล่นเยอะขึ้นทุกๆเดือน ก็แสดงว่ามีพิทบูลในสังคมมากขึ้น โอกาสที่พิทบูลจะสร้างปัญหาและเป็นภาระในสังคมก็จะมีมากขึ้นไปด้วย ..... บอร์ดนี้ก็จะต้องพัฒนาคุณภาพคนเลี้ยงควบคู่กันไปด้วย งานนี้พี่มาร์คคงเหนื่อยเพิ่มขึ้นอีกหน่อยเพื่อความแข็งแกร่งของสังคมพิทบูลโซน
  • สุดๆๆๆ เลย คับ
  • อนาคตพิตบูลในประเทศไทย อยู่ในมือของเราทุกคนครับ เลิกนั่งคลิกกระทู้ พาหมาไปฝึกได้แล้ว ฮ่าๆๆๆ