ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เอารูปตอนเด็กๆมาแบ่งกันดูมั่ง อิอิimageimageimage :018:
    ไฟล์แนบ
    เรนเดียร์ เดือนครึ่ง.jpg 69K
    4 month 16.5 kilo (2).JPG 116K
    6 Month_22 Kilo.jpg 125K
  • คิงครับ ตกลงจะเอา ตัวผู้ 1 ตัวเมีย 1 หรือจะเอาตัวเมีย 1 แต่ติดท้องดีครับ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    redqeen and firelion..jpg 75K
    The biggest bully dog ever!!! 130lbs 28'' head 17'' height. just 2 1-2 years old... this boy getting bigger and thicker everyday....jpg 95K
  • สุดยอดเลยครับ ไอ้คู่ที่อยู่ในกรง สวยมาก ๆ ถ้าผมเป็นคิงนะ เลือกยากจริงๆครับ
    พี่เชษครับ ผมชอบเจ้า bambi มากๆเลยครับ มีทายาทเมื่อไหร่ ส่งมาอยู่ชลบุรีหน่อยนะครับ 555
  • เอามาหมดนั่นเเหละพี่เต๊ะคิดไรมาก

หรือเอามาเเบ่งยีนก็ได้นะ ไม่ว่ากัน 5 5 5 :o022: image
    ไฟล์แนบ
    54.jpg 70K
  • คุณKeangRednose คุณaodto_kan ขอบคุณมากครับ

เอามาให้ชมบ่อยๆเลยครับคุณบอล
  • ก็ต้องเลือกนิดหนึ่งครับ อยากได้แบบทีเดียวจบ จะได้ไม่ต้องเอาเข้ามาอีก ที่มีอยู่สำหรับผมมันก็ดีอยู่แล้วแต่ก็ยังอยากได้ สายเลือด ReDLion เพิ่มอีกสัก 2 ตัว คงไม่นานนี้แหละครับ ReDLion in Thailand เต็มตัว
    image
    ไฟล์แนบ
    195976_10150109745927251_667812250_6807310_5346439_n.jpg 50K
  • :021: :021: :021:
  • เอาแต่ของ ReDLionVN มาอย่างเดียวเลยครับพี่

เทียบกับพ่อมันตอนอายุเท่ากันหน่อย :-))
    image
  • ครับ ต่อไปเราจะเน้นแต่สายเลือด ReDLion เท่านั้นครับ เพราะชอบแบบนี้ ก็เลยอยากจะทำแบบนี้ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    189138_10150109743662251_667812250_6807280_699385_n.jpg 72K
  • ต้องเก็บตังค์รอซะแล้ว เห็นแล้วเกิดกิเลส
  • ขอบคุณมากครับคุณ TNBULLIES

image
  • คิง พี่เอาด้วยครับ 555 โดนอย่างแรงๆๆๆๆๆ
  • หัว 28 นิ้ว ใหญ่กว่าลูกแตงโมอีก:026:
    image
    ไฟล์แนบ
    163200_478446917250_667812250_6295458_6593639_n.jpg 98K
  • เอาแบบนี้นะชอบๆๆๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    191078.jpg 75K
  • พี่เอไม่สบายหายดียังครับ รักษาสุขภาพด้วยพี่ :)

image
    image
  • ผู้1เมีย1 ติดท้อง1 เอามาทั้งหมดเลยพี่ ดีครับดีครับ
  • ตอนนี้สะบายดีครับ คิง แต่หมอ ห้าม กินเหล้า เพราะว่าตับ ไม่แข็งแรง :o008:

image

อีนัง ฮิปโป หมาเกาะเกร็ด ตัวนี้ที่ขี้เหร่ ที่สุดในครอก ได้แค่นี้ละ
    ไฟล์แนบ
    Hippo.jpg 66K
  • กำลังจะมีของหนักลงมาต้องคอยชมซะแล้ว....
  • ไอ้คนนี้ไครนะ เต้ะ

image
    ไฟล์แนบ
    n1.jpg 60K
  • คนไม่รู้จักครับเอ รู้แต่หมาชื่อ Nala ครับ ถ้าตกลงเงื่อนไขกันได้ก้น่าจะจบครับ

image

ไฟล์แนบ
    pitbullpower.png 13K
  • -แบบนี้ได้ไหม
    image
    ไฟล์แนบ
    Monsterkidswithlola1.jpg 130K
  • ได้ครับ ReDLion bloodline to PITBULLPOWER = ReDVolution blood

image
    ไฟล์แนบ
    Trashcan @ 8 months. Owned by Leng vang in NC..jpg 35K
  • ชอบเหมือนกันพี่image
    ไฟล์แนบ
    Treshcan.jpg 69K
  • คอยติดตาม Dark Red New Version

image
  • จัดมาคิง สงกรานต์ หยุดยาวๆๆๆๆพักผ่อนนนนน
  • สวัสดีปีใหม่ไทย ไปเที่ยวเดินทางโชคดีปลอดภัยทุกๆท่านนะครับ

image
  • สวัสดีปีใหม่ไทยกันทุกๆคนครับ ..มาหาความสบายใจกับการชื่นชมหมาแดงในห้องนี้ดีกว่า
  • Awesome คับมีแพลนแน่นอนรอชมต่อไปคับอิอิ

ช่วงนี้งานนอกงานในเยอะไปหมด

พ่อเพื่อนสนิดกันมาเสียผมเลยไปช่วยงานเค้าทุกวันเพราะมันใกล้บ้านเพิ่งเสร็จงาน

เลยไม่ค่อยได้เข้า

สวัดดีปีใหม่นะครับเดินทางโดยสวัดดิภาพนะคับ ดูแลตัวเองดีๆนะคับทุกคนimage
    ไฟล์แนบ
    bambi.jpg 97K
  • ครับพี่ จะรอชมลูกเจ้า bambi นะครับ อย่างงามเลยครับ
    สวัสดีปีใหม่ไทยนะครับ พี่ๆน้องๆทุกท่านครับ มีความสุขมากๆนะครับ
  • หมาพี่สายไหน.....มีคนอยากรู้ผมเลยไปค้นหาคำตอบมาให้ครับ
    แต่ก็ขอตอบตามความรู้ที่ได้ค้นหา ศึกษามาบ้างตามแบบของผมเองนะครับ ไม่ได้พาดพิงถึงใคร หรือสายเลือดไหนดีกว่ากันนะครับ พิตบูลสไตล์ PITBULLPOWER จะเน้นที่โครงสร้าง เตี้ย กว้าง กร่าง เป็นหลักครับ โดยสายเลือดที่เรานำเข้ามาพัฒนา หลักๆ ก็จะเป็น Camelot และ ReDLion/Avant ครับ
    Camelot bloodline ก็จะมี Heff,Penny,The Lady red,Lil Dark red ส่วนHeff,Lil Dark red ที่นำเข้ามาจาก Castle King ทำไมเราถึงไม่เรียกว่า สาย Castle King ก็เพราะว่า จริงๆแล้ว สายเลือดของ Castle King เองก็ตั้งต้นมาจาก Camelot the Duke หลังจากมีผลงานเป็นที่ยอมรับเลยเปลี่ยนมาเรีกว่า สาย Castle King
    ReDLion Bloodline ตอนนี้มีแค่ Redboy ตัวเดียว แต่ปีนี้จะยังมีมาอีก 2 ReDLion ในตอนแรกก็ใช้ Camelot (Cappo Tonka)มาพัฒนาเช่นกัน จนกระทั่ง เอาAvant มา Mix จนได้ Steroid(Solo x Baria) จะเตี้ย กว้าง หัวโต กระดูกใหญ่ แค่ไหนไม่รู้ เพราะไม่เคยสัมผัสตัวเป็นๆ แต่ขอบอกว่า ชอบมากครับ สุดท้ายก็มาแปะ ReDLion/VietShark หลังจากที่มีผลงานมามากมายเช่นกันครับ
    REDVOLUTION BLOOD = RED + EVOLUTION ก็คือสายเลือดที่เราใช้เรียก ผลงานที่เราพัฒนาโครงสร้าง ให้ เตี้ย กว้าง กร่าง เติมเต็มในสวนที่ขาดไปของต้นสายให้ ออกมาในแบบที่เราชอบครับ เราจะใช้เรียกในรุ่นลูก หลานที่เรา ผสมเองในเมืองไทย ไม่ว่าจะเป็น พ่อนอกแม่นอก หรือ พ่อนอกแม่ใน หรือแม้แต่กระทั่ง พ่อในแม่นอก เราก็เรียกว่า REDVOLUTION BLOOD ทั้งหมด ครับ Gen 1,Gen 2 อาจจะไม่ได้กว้าง กระดูกใหญ่ตามแบบ ReDLion แต่คิดว่าไม่น่าจะเกิน 2 ปี ก็น่าจะได้ใกล้เคียงบ้างครับ กว้างมาแล้ว ยังขาดเรื่องกระดูกครับ
    ส่วนเรื่องกิจกรรมทางกลุ่มเราไม่เน้นครับเพราะหมาหนัก 35 โลขึ้นไป จะเอาไปฝึกทำกิจกรรมอะไร ขึ้นอยู่กับวิจารณญานของเจ้าของว่าต้องการจะฝึกให้พิตบูลของเขาทำอะไร เราไม่มีสิทธ์ครับ แล้วแต่ชอบ ชอบแบบไหนก็ทำแบบนั้นครับ อยากลากน้ำหนักก็ลองหัดดู จะกัดสปริงโพลก็ต้องสอนครับ หรือจะแคนั่ง ชิด หมอบ คอยก็แล้วแต่ถนัดครับ
    กิจกรรมที่เราชอบทำตอนว่างจากงานประจำที่ต้องหาเลี้ยงครอบครัวกับพิตสไตล์นี้ก็คือ การวิ่ง การว่ายน้ำ การเข้ากับคนที่บ้าน และ เพื่อนบ้าน ได้โดยไม่มีปัญหา พบปะเพื่อนๆ ได้มิตรภาพใหม่ๆ จากคนที่ชอบแบบเดียวกันก็พอแล้ว แค่นี้เองที่เราต้องการครับ มิตรภาพใหม่ๆ อยู่ไม่ไกลครับ ถ้าเปิดใจให้กัน กลุ่ม PITBULLPOWER ยินดีต้อนรับครับ
    ต่างคนต่างสไตล์ครับ แตกต่างแต่ไม่แตกแยกครับ หวังว่า ตอนนี้คงพอจะรู้แล้วนะครับ ว่า พิตบูลสไตล์ PITBULLPOWER เรียกว่าสายอะไร

image
    ไฟล์แนบ
    38253_412886437250_667812250_5041939_7323105_n.jpg 68K
  • :063: :063: :063: :063: :063:
  • ชัดเจนครับ รอชื่นชมผลงานและสวัสดีปีใหม่ด้วยครับ :020:
  • คุณเต๊ะ ตอบได้เยี่ยมชัดเจนครับ :063:

ตัวเมียของคุณ ooISoo สวยมากครับ

• สุขสันต์ วันสงกรานต์ นะคับ พี่ๆ PITBULLPOWER

แต่ละตัวแต่ละชุด น่าจับจองเป็นที่สุดคับ

• ขอบคุณทุกๆท่านมากๆครับ :)

image
  • เดี๋ยวรอ ReDLionVN มาเต็บสูบก่อน แล้วจะขอเป็นสาวกบ้านนี้ดวยคนนะครับพี่
  • ขอบคุณมากครับ ด้วยความยินดี :)

image
    ไฟล์แนบ
    200741.jpg 82K
  • แวะมาบ้านนี้ทีไร ชักจะอดใจไม่ไหว เจ๋งๆทั้งนั้น " ซักวันต้องเอามาซักตัว "
  • อย่ารอช้าคับ พี่เอ็กซ์

ของดีมีน้อย ช้าอดหมดแล้วจะเสียใจ

ผมเคยเสียใจมาแล้วครั้งนึ่งนะคับ เพราะมัวแต่ช้า ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

ใครชอบเลือดสายนี้ รีบๆคับโทรมาคุยกับ พี่คิง ได้เลยคับ

ผมคนนึ่งละที่ติดตามมาตลอด และมีโอกาสเมื่อไรจะจัดให้สาสมใจเลยทีเดียว
  • เจ้า Steroid นี่ตัวจริงมันคง XXL แน่ๆ เลยพี่

ขนาดลูกมัน Red boy อายุ 1 ปี มันยังโครตใหญ่มากๆ ครับพี่

เดี๋ยวอาทิตย์นี้จะถ่ายรูป มาให้ชมซะหน่อย

Red boy นี่รับประกันความจี๊ด เอาเป็นว่าออกตัวล้อฟรี ไม่สมกับหุ่นมันเลย 5555

image
  • งามมากๆ
  • ขอบคุณมากครับพี่แจ๊คสำหรับเบอร์โทร ไว้พาหมาไปตัดหูผมจะขอชมตัวจริงซักกะหน่อย (อยากเห็นมากๆ)
  • หายไปไหนกันหมดนะ
    image
    ไฟล์แนบ
    Steroid10.jpg 122K
  • คุณ AA ในรูปนี่หมาของคุณป่ะครับ สวยได้ใจ
  • พ่อไอ้ Red boy ตอนเด็กนะครับเอ็กซ์
  • ป๊าดดดดดดดดด หมาอยู่ที่ไหนพี่แจ๊ค อยากเห็นตัวจริง
  • อยู่อเมริกา คร๊าบ
  • พี่แจ็คพอจะบอกได้มั๊ยครับว่าใช้งบเท่าไหร่ถึงสอยเจ้าRed boy มาได้ครับ อยากรู้ไว้จะได้หางบประมาณไว้รอเจ้าพวกReDLionVNครับ