ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ยังไม่ตื่นเลยที่มาโพสนี่วิญญาณ
  • สงกรานไปเที่ยวไหนกันบ้างพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    G.jpg 83K
  • image :m75:

ไปไหนกันหมดคับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    999.jpg 70K
  • อยู่วี่
  • ลายที่ท้อง555+ย่ามันเรยimage
    ไฟล์แนบ
    sta oreo.jpg 19K
  • tyson สวยจริงวุ้ย 5555+
    เจ้าของtyson หุ่นโหดมากเลยย สายไหนพี่มุก 55+
  • imageสุดหล่อตัวแรก
    ไฟล์แนบ
    jiko.jpg 40K
  • 5555+งามๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 276K
  • Test Post...jikopathum
    ไฟล์แนบ
    ber3.jpg 290K
  • rb ครับท่าน555+แก้ไขอีกนิด
  • มันเยอะไปมั้งพี่มุก 5555+ อ้นไม่ชอบแบบนี้ ฮ่าๆๆ
  • ถ้าขาตรงหน่อยสำหรับพี่ขั้นเทพ ต่างคนต่างหลากหลายสไต
    เอาที่เราชอบเป็นหลัก จัดไป ดูพ่อมันดิimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    101.jpg 72K
    KINGPINLINE_ESCOBAR8.jpg 31K
    sasa.jpg 99K
  • รักซาเวทท พี่มุกอ้น ขออนุญาติ เอารูปหมาของพี่ไปลงในเฟสเพื่อนหน่อยนะครับย เค้าอยากเห็นว่าบลูลี่ เป็นไง
  • ฝนตกอีกแล้วรักษาสุขภาพกันด้วยทุกท่านนะครับ

• วัดเด่วันจันทร์เพ่น้อง ปทุมฯ
    ได้ข่าวว่าท่านมุกจัด ยูคา 2 แล้ว ตามด้วย แมกม้า 1 เตรียมพร้อมงานไหญ่เลยนะ
    เพ่อ๊อดได้ข่าว หิ้วGM เนื้อแกะ ไปจัดให้เด็กๆ ที่บ้านจริงป่าวเพ่ ไงช่วยลงรูปหน่อยคร้าบเพ่
    พอเด่ ผมแวะไปฟิชวันมาอะนะ คนขายเขาเล่าให้ฟัง ส่วนผม หิ้ว F1 มาหนึ่ง อะคร้าบ
    วัดเด่ ท่านอ้น ฟิตๆๆๆ ที่ไหนเนี่ย
  • หวัดดีคับพี่น้อง....ร้านฟิตวันขายของดีจริงๆ...ผมทำอะไรรู้กันหมด...อิอิ
    .....วันที่ 12ช่วงบ่ายๆว่างกันไหม...อยากเจอทุกคนคับ...ถ้าไม่ไปไหนกัน....เเจ้งด้วยนะ..
  • แค่กระสอบเดียวพี่ก๊อฟแพงอะ เอามาใช้บำรุงแม่ไอ้ตอฟมันหน่อย
    เอาลูกมันไปขายก้อคืนให้มันหน่อย แต่สุดท้ายตรูก็ให้เหมือนกันทุกตัว
    โครงบด คอบดรีบซื้อกันนะพี่น้องราคาขึ้นสูงมากimage
    ไฟล์แนบ
    j11.jpg 113K
  • แต่ละท่านมีสูตรเด็ดด้วยกันทั้งนั้นนะเนี่ย บำรุงกันดีจริงๆเชียว
  • เน้นสูตรธรรมชาติครับพี่แทะขาวัว ขาหมู ตั้งแต่เล็กแคลเซียมสูงอิๆ
    ส่วนแครอท ฟักทอง ทุกมื้อพี่
  • ใช้แล้วท่านมุก ให้รางวัลมันหน่อย แต่ยูคา นี้สุดยอดจิง ขอบอก แต่ แมกม้า เนี่ยไม่เคยลองเลยอะ
    ว่าแต่ที่ไหนเด่เพ่อ๊อด ของเปงช่วงเย็นหลังเลิกงานได้ป่าว ยังทำงานอยู่เลย
  • ขอสักวันแบบฟูลทีม วันไหนก้อได้ จัดไปimage
    ไฟล์แนบ
    หมายจ๋า.jpg 68K
  • ถ้าไม่ไกลก็น่าจะได้ช่วงนี้ไม่ได่ไปไหนเสร็จจากทำอะไรก็นั่งเล่นกับเด็กๆช่วงนี้เริ่มแน่นไกันแล้วเริ่มหนีเที่ยวนอกกรงกัน..เพิ่งจะให้2หนุ่มกับ1สาวรุ่นใหญ่ฉีดยาพิษสุนัขบ้า ฉีดฟรีเขามาฉีดให้ แต่ ออสก้ากับจีเซล รวม 6 โรค ยังเลยมานานแล้ว และช่วงนี้งดอาบน้ำด้วย.....เกือบลืม!!!!!
  • สวัสดีครับพี่น้อง
  • หวัดดีคับ
  • ...พี่เอกวันที่ 12 หยุดหรือเปล่า
    ...น้องก๊อบ....เลิกงานกี่โมงอะ......
    ...เจอกันที่ ม.รังสิต Okไหม....หรือที่ไหนดีคับเเนะนำหน่อย....เร็ว...คลอง 3 ก็ได้นะ..อิอิ..ดูอยู่นะ
  • ค่ำคืนคาราโอเกะ......
    พี่ยุ่นไปทำอะไรมา..ยุ้ยทั้งพี่ทั้งเจ๊เลย
  • ไม่ต้องนัดแล้วนัดก้อไม่เห็นจะมีใครมา555+
  • เค้าเรียกว่าบวมเหล้าครับคุณเอก ช่วงนี้หนักทุกวัน ว่าจะพักแล้ว อิอิอิ จิ๊กโก๋เซ็งนัดแล้วไม่มีใครมา
  • เป้อุส่าเตรียมของกินไว้เพียบ วัยรุ่นเซ็งพี่ยุ่น
    เดี๋ยวลองให้พี่อ๊อดจัดการมั่งพี่ยุ่น มีธุระไม่ว่ากันอยู่แร้ว
    image
    ไฟล์แนบ
    kb3.jpg 218K
  • เลิกประมาณ 4โมงเย็นอะคร้าบ
    เรื่องสถานที่ก็แล้วแต่เพ่ๆน้องๆตัดสินใจไปเลยคร้าบ
    แต่ขอใกล้หน่อยก็ดีนะ55555เนื่องจากไม่มีคนอุ้มหมาให้อะคร้าบ
    ท่านมุกทำเป็นน้อยใจ55555!!!
    image
    ไฟล์แนบ
    07.jpg 205K
  • แหย่เล่นอะพี่จะได่คึกคักบ่าย3 ครึ่งพี่อ๊อดนัดเจอม.รังสิตพรุ่งนี้
    ผมเปนคนเช็ตชื่อ5555555555555555555555555555555+
  • บ่าย3โมงครึ่งเหรอคร้าบ ผมเลิกงาน 4 โมงเย็น
    กว่าจะถึงบ้านก็ปรมาณ5โมงเย็นแล้วไม่รู้จะไปทันป่าวอะดิ
    ไงเดวผมโทรถามอีกทีแล้วกันคร้าบ
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG-0915.jpg 86K
  • ไอหย่า พรุ่งนี้ ไปสิงบุรี ว้อยยยยยยยยยย อดอีกดิซะอย่างนนั้น พรุ่งนี้ ว่าไปลองให้ทิกเกอร์ลากรถที่ ม.รังสิต แต่ภัทรติดไปทำฟันครับพี่น้อง ขอโทษด้วยครับบบ
    รักษาสุขภาพด้วยนะครับ พี่ๆๆทุกท่านน

พี่มุกอย่าเพิ่งน้อยใจ อ้นไม่เคยพลาด แต่ที่ไปไม่ได้เพราะติดธุระจริงๆๆครับท่านน

ส่วนแม็กม่า อ้นใช้ครับ โดยรวมดี นะครับ แต่ไม่เหมาะกับการฟิตหมา เหมาะสำหรับเลี๊ยงธรรมดามากกว่าครับ ถึงผสม พวกเนื้อวัว เนื้อไกและโครง อ้นว่าF-1แดง ดีสุดครับ
  • อาหารแค่ส่วนเติมเต็มลักษณะพัทธุกรรมมาอันดับแรก
    การออกกำลังมีส่วนสำคัญแล้วแต่ชอบยาวไปน้อง
    ขอให้คลุกให้มันทุกมื้อ กินหมดทุกมื้อแค่นั้นพอ
  • ไม่ได้น้อยใจแต่หมดแร้ววะอย่างน้อง1ปี
    ก้อมีอะไรดีๆเกิดขึ้นเยอะนอกจากวันแรกที่เจอหลังจากนั้น
    ไม่เคยรวมครบสักที คนเราแม่งติดธุระทั้งปีทั้งชาติเลยเหรอ
    ลดความเห็นแก่ตัวลงทุกอย่างจะดีขึ้นเอง มีอะไรก้อพูดตรงๆนี่แหละ
  • มันก็ใช่นะคับพี่ถ้าเป็นกลุ่มนะจะมารวมกันมั้ง

ไม่งั้นเค้าจะเรียกกลุ่มหรอคับเดือนละ1ครั้งก็ยังดีคับ

อยากที่พี่มุกก็พูดถูกมีอะไรพูดกันมาตรงๆๆเลยดี่กว่าคับ

มีอไรจะได้ช่วยกันแก้คับเค้าถึงเรียกว่ากลุ่มคับ

• ต้องการคนจริงเท่านั้น มีไรคุยกันตรงนี้เลยเป็นเหมือนบ้าน
    หลังที่2ที่เรามาเจอกัน ใครมีไรเสนอว่ามาเลย
  • มันก็จริงครับ กี่ครั้งที่เรามากัน มักไม่เกิน3-4คน จริงๆ อ้นว่าเรื่องนี้มันพูดยากครับ อ้นไปกี่ครั้งก็เจอไม่กี่คนแต่จริงๆๆก็สนุกดีนะ ยังไงก็ลองคุยกัน หาวันนัดรวมกันเฉพาะกลุ่ม เป็นประจำๆๆดีกว่า วันธรรมดาก็แล้ว วันหยุดก็แล้ว ก็ไม่ครบซะทีจริงๆ

ส่วนเรื่องหม ไม่ซีเรียสพี่ เอากิจกรรมเด่นๆๆอ้นพอใจแล้ววครับพี่มุก ไม่ได้สตูร พี่ คงไม่เกิด 555+
  • ขอให้รักมันพี่ก็ดีใจแล้ว เดี๋ยวหลังสงกรานมาว่ากันใหม่
    เหนื่อยแต่ไม้ท้อโว๊ย แค่อยากกระตุ้นนิสนึงimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    41.jpg 72K
    IMG-1038.jpg 90K
    19.jpg 63K
  • เซง โว้ยยยยยยยยยยยย
    อยู่บ้านคนเดียวไม่ได้กลับลำปางเลย เซงงงงงง
    พี่มุกไม่กลับตรังหรือไง
  • พี่ไม่ได้เหนื่อยคนเดียวหรอกครับ ใจเย็นขอน้องเรียนจบก่อน เต็มที่ ส่วนนี้ ก้ค่อยๆๆเป็นค่อยๆๆไปพี่
    พี่ลองดูงานแรกๆๆที่เราไปกัน กับงานล่าสุดที่เราไป กระสะตอบรับต่างกันมั๊ย คนเข้ามาคุยเยอะมั๊ย คนรู้จักขึ้นเยอะมั๊ย ค่อยๆๆเดินดีกว่าพี่ เหนื่อยหน่อย แต่มันก็เดินได้เรื่อยๆๆ ดีกว่าเดินเร็วๆๆแล้วเหนื่อยจนไม่มีแรงจะเดินต่อไปอีก

ส่วนอ้นก็รักในแบบนี้แหละพี่ ก็เลี๊ยงดูกัน ไม่ให้เสียชื่อ "GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI แน่นอนครับimage
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 184K
  • สมัย แรกเริ่ม 555+image
    ซักหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0004.jpg 252K
    DSC_0010.jpg 297K
  • การใช้ชีวิตที่แตกต่าง การรักในสิ่งเดียวกัน แต่แตกต่างตามstyle แต่ละคน
    สู้ต่อไปimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0017.jpg 138K
  • ไม่ได้กลับวะต้นว่างมาเล่นสงกรานด้วยกัน
    แค่มีแนวร่วมก้อดีใจแล้วน้องเอ้ย
    เห็นรูปแล้วชื่นใจ จริงๆ

อาจจะดราม่าไปหน่อยแต่เพื่อพวกเราทุกคนนะ
  • คนที่อ่านต่อจากนี่อย่าตกใจนี่คือการแสดง555
    ว่าไงท่านผู้กำกับ อิๆๆๆ
  • สงกรานต์ใครอย่าผ่านมาทางสะพานพระราม8 นะ จะยิงให้กระจุยเลยฮ่าๆๆๆๆ

ยิงปืนฉีดน้ำนะ ฮ่าๆๆๆๆ ตั้งโต๊ะรอตั้งแต่วันที่ 12 ก่อนเลย
  • RCAเลยมั๊ยยยยยยยย 5555+ สาวเยอะกระเทยตรึมนัวมันเลยนะพี่ตั้ม พี่มุก 5555+
    เรามีการจัดการรดน้ำดำหัวผู้ใหญ่ในกลุ่มป่ะเนี่ยยยย หรือยังไงimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 270K
  • ท่านมุกพูดซะแรง!!! แต่กินใจเด่!!! ทำเอาคนไม่มารู้สึกผิดกันไปเลย ว่าแต่ตกลงเอาไงกันละวันนี้