ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำตัวลูกสาวค่ะ ...
  • imageimageimageimageimageimage

รูปจะขึ้นมั้ยเนี่ย :012:
    ไฟล์แนบ
    Photo-0243.jpg 270K
    Photo-0244.jpg 274K
    Photo-0245.jpg 281K
    Photo-0246.jpg 219K
    Photo-0250.jpg 235K
    Photo-0251.jpg 273K
  • ทำไมรูปไม่ขึ้นอ่ะ :002:
  • image
    ไฟล์แนบ
    Photo-0251.jpg 273K
  • หน้าหวานจังคับ น่ารักคับ
  • น่ารักครับ
  • หน้าเอาเรื่องนะนี่
  • เป็นเรดโน๊ทที่สีแปลกตา สวยครับ
  • สีแปลกดี หน้าสวย สวยครับ
  • ระวังอย่าให้เค้าอยู่ที่ชื้นครับ ระวังเค้าเล่นก้นบุหรี่
  • ถ้าเจอบรูโนนะมีหวังงานเข้าครับพี่น้อง
  • เจ้าได้แต่ไดมา มันเป็นลูกใครเหล่าเต้า
  • น่ารักจังเลยยย :006:
  • สวยจัด...จะเเดงก็ไม่เเดง จะบลูก็ไม่บลู น่าตาน่ารักอีกต่างหาง...อิจฉาจังอิอิ :o034:
  • เป็นญาติกับฟิวเจอร์คับ(คนขายบอกมาครับ)
  • ........(รูปขึ้นด้วยดีใจจัง)............

ขอบคุณทุกคำติชมเลยนะคะ_/\_

ได้มาจากพี่เป้เคหะ ค่ะ มีใบเพ็ดแต่ยังไม่ได้เอามาเพราะว่ายังจ่ายตังค์พี่เค้าไม่ครบค่ะ :o039:
  • ขนุนน้อย
  • เป็นลูกของ โดมิโน่ ค่ะ

ที่เห็นเปียกๆอย่างนี้ ถ่ายตอนช่วงสงกรานต์ค่ะ

พอดีไม่ได้ออกไปเล่นน้ำที่ไหน ก็เลยเล่นกัน2คนที่บ้านซะเลย 55

จะถ่ายรูปแต่เค้าไม่นิ่ง เดินเข้าหากล้องตลอด ก็เลยล่ามซะเลย 8->