ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ฟื้นกันรึยังครับบบ พี่ที่รักทั้งหลายๆๆๆ 555+
  • ลุงยุ่นคิดถึงน้องแหม่มแน่เลย พิมถูกพิมผิดระวังกะบาลแยกนะพี่
    ร้อนๆอย่างงี้พาหมาว่ายน้ำดีกว่าimage
    ไฟล์แนบ
    รวมมิตร 312.jpg 97K
  • หวัดดีคับพี่น้อง......โทษทีหายไปซะหลายวันเลยมัวเเต่ยุ่งเรื่องลูกหมา..อิอิ
    ..........สวัสดีปีใหม่ไทย..คร๊าบบบบบ..
  • เออจริงแฮะ เพิ่งจะสังเกตุชุดลาก นะอ้น ฮ่าๆๆๆๆ คนเลี้ยงมันเข้าใจทำดีเหมือนกัน

ว่าแต่จะไปว่ายน้ำที่ไหนหละท่านมุก มันต้องว่ายทั้งคนทั้งหมาเลยดีปะฮ่าๆๆๆ

สวัสดีปีใหม่ไทยย้อนหลังนะครับพี่อ๊อด
  • หวัดดีย้อนหลังครับพี่อ๊อด
    อ้นว่าเจ้าของมันเอาใจใส่จริงๆๆแหละตั้มไปแสวงหามาได้ 555+ ช่วงนี้น่าว่ายน้ามจริงๆสงสัยต้องไป D-1อีกซะหน่อย พี่มุกจะว่ายไหน อ้นจะได้ยังไม่ไป D-1 อังคารว่าง ไหนดี เอาน้องคูณ ไปด้วย
  • สวัสดีครับ..มุก น้องอ้น น้องเป้และพี่น้องชาวประทุมทุกท่านครับ tov กับ kim เป็นงัยบ้างครับ หนาขึ้นกว่าเดิมเยอะไหมครับ.. วันงานเจอกันครับ
  • สวัสดีครับพี่เหน่ง ยังหนาเหมือนเดิมพี่แต่กินน้อยกว่าเดิมอากาศมันร้อน
    ต้องเช็ดตัวเป่าพัดลงรอให้เย็นก่อนถึงจะกิน ฝากจูงหน่อยได้มั๊ยพี่555+
    หมามันไหวพี่ตั๊มแต่คนจะอีทโตรซะก่อนอะดิimage
    ไฟล์แนบ
    kb2.jpg 247K
  • หวัดดีปี่ใหม่พี่น้องทุกคนคับ

หวัดดีปีใหม่คับพี่เหน่ง

แล้วของพี่เป้นอย่างไงบ้างหนาตึบเลยเปล่าพี่
  • หวัดดีครับพี่เหน่ง หวัดดีปีใหม่ไทยครับ
    อิอิพี่เป้ หวัดดีปีใหม่ครับ

อากาศร้อน แต่หมายังทานได้ปกติครับ ยังไม่กล้าให้เยอะมาก เด่วไม่หมดเสียนิสัย
  • รออีกนิดเป้เอ้ยตอนนี้ถากหญ้า รดน้ำ ไปก่อน555+image
    ไฟล์แนบ
    รวมมิตร 087.jpg 179K
  • มีอะไรให้ช่วย..ได้ครับมุก ร่วมด้วยช่วยกันอยู่แล้ว อากาศมันร้อนต้องพา tov กับ kim ไปกินไก่ KFC ครับกินได้เยอะแน่ๆ ZakuRa ก็หนานะเป้ แต่หัวมันยังไม่มาเลย ตัวหนาจัด หัวเลยดูเล็ก..
  • โครงบดต้มฟักทองแครอท มันก้อกินแล้วพี่เหน่งแต่ต้องฉีดน้ำบนกรงก่อนhttp://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=UT7f1Zuygashttp:
  • มันยืนโพสสวยจริง พี่มุกพี่เป้ ได้ฝึกๆๆบ้างยังครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0017.jpg 138K
  • ปล่อยควบอย่างเดียวไปรดน้ำต้นไม้ก่อนได้เวลาแล้ว
    วันนี้เบอบาตอฟกับชิชาริโต้ ไปเป็นเพื่อน
    พามันฟิตกล้ามหน่อยควบไล่หมาไทยอิๆ ตอฟเริ่มมาแนวจิ๊กกี๋แร้ว
  • เอารูปมาชมหน่อยtovอะ อยากเห็นเยอะๆๆ เอาด้านข้างด้วยนะ ฮิฮิ
  • ที่พี่มุกนี่รอเวลา อีกไม่นานมั้งคงได้ ไปเล่นแถวนั้นมั้ง 555+image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0010.jpg 297K
  • คิดถึงทุกคนนะครับบบimage
    ไฟล์แนบ
    9.jpg 215K
  • ภาพนี้ไม่ต้องบรรยาย 555+image
    ไฟล์แนบ
    26.jpg 156K
  • ระลึกความมันซะหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    27.jpg 295K
  • วันนี้ไม่ได้ถ่ายเอาวันอื่นแล้วกันช่วงก่อนเจ็บขาตอนนี้ดีแล้วimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    รวมมิตร 147.jpg 112K
    ber1.jpg 246K
    รวมมิตร 201.jpg 77K
  • หน้าตั๊บๆๆ
  • ชัดๆimage
    ไฟล์แนบ
    รวมมิตร 466.jpg 208K
  • โอยหมานอกชัดๆๆ นำเข้ามาแพงมั๊ยครับ
  • ท่านมุกคนมันมีฮีทสโตรกด้วยเหรอเนี่ย ฮ่าๆๆๆๆ
    สงสัยต้องพกผ้าเย็นติดตัวด้วยเหมือนกันนะเนี่ย

ว่าแต่ไอ้ตัวบนท่านมุกเอาตัวอะไรมาเลี้ยงเนี่ย
    หมาหรือหมูฮ่าๆๆๆๆ

ดูดีๆอ้นใช่หมาเหรอนั่นฮ่าๆๆๆ
  • ฮ่าๆๆ พี่ตั้มคน สามารถ ฮีทสโตกได้ครับ ส่วนมากที่เห็นคือพวกทหารที่ได้รับ การฝึกอย่างหนักเช่นหน่วย นาวีซีล หน่อยรบรีคอน ครับ อ้นได้มีโอกาศไปถ่ายรูปสถานที่ฝึกเค้าาเลยครับ บางคนถึงขั้นเสียชีวิตเลยครับโดยมีอาการควบคุมตัวเองไม่ได้โวยวาย ตา นี่แข็งเลยครับ พูดจาไม่รู้เรื่องวีธีแก้ก็คือเอาน้ำเย็น ใส่ในฟ๊อกกี๊แล้วพ่นๆให้ดื่มน้ำบ้างเป็นระยะ แล้วครูฝึกจะถามชื่อเรื่อยๆๆ ถ้าตอบไม่ได้แสดงว่ายังไม่ดีขึ้น บางคนต้องส่ง รพ. แล้วก้หลับไม่ตื่นไปเลยครับimage

เกาะพระ สถานที่ฝึกครับ เป็นเกาะปิดคนนอกเข้าต้องมีนายทหารพาไปครับimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 198K
    3.jpg 151K
  • ดีนะที่ไอ้ต้นผ่อนผันไม่งั้น..image
    ไฟล์แนบ
    tj.jpg 19K
  • อืมท่าจะจริงแฮะอ้น อย่างนี้ช่วงนี้ร้อนต้องลงเล่นน้ำทั้งคนทั้งหมาท่าจะดีฮ่าๆๆๆ

ถ้าต้นมาอ่านสงสัยมีหนาวฮ่าๆๆๆ ท่านมุกเอารูปอะไรมาลงเนี่ย ฮ่าๆๆๆ
  • 5555555555555+ คอกนี้ อินบรีดครับพี่ตั้มเลยออกมาเป็นตัวซ้าย รอมันเข้ามาด่าก่อน 555+
  • วันนี้ลูกชายตรูว่ายน้ำเป็นแร้ว พัทธุกรรมรึป่าวม่ายรู้
    พอเจอน้ำไอ้โต้กระโดดลงไปว่าย ไอ้ตอฟกระโดดว่ายตาม
    งงกับมันครั้งแรกที่เจอน้ำ สงสัยได้จิ๊กกี๋มาแน่เรย
  • ดีแล้วพี่ งานพัทยาจะได้สวยๆๆซุ่มไว้ๆๆยังไม่ต้องเอารูปมาลง
  • ของผมดำน้ำเก่งนะ.. มุก
    image
    ไฟล์แนบ
    bull 2.jpg 74K
  • ฟิตๆๆๆๆๆๆๆๆๆimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    t2.jpg 260K
    t3.jpg 286K
    t1.jpg 283K
    t4.jpg 297K
    t5.jpg 294K
  • หวัดดีคับทุกคน.....
    .......โครตเซ็งเลยเพื่อนๆ..วันเสาร์ที่ผ่านมามีคนมาขโมยลูกหมาที่บ้านไป...เเม่งโครตกล้าเลย...มันรู้ด้วยว่าหมาใหญ่อยู่ในกรงทุกตัว....
    .....พอดีเอาลูกหมาออกมาให้อาหารไว้ในกรงเล็ก...บนกรงเเม่มัน...
    .........ช่วงเวลา 3 ชั่วโมงไปทำธุระกลับมางงเลย..ลูกหมาไปไหนวะมุดดูใต้บ้านก็ไม่เจอ..
    ................เอะใจกรงก็ล็อคดีนี้หว่า..เเล้วมันหายไปไหนว่ะ...เลยไปถามคนที่บ่อนไก่ใกล้ๆบ้าน..เขาบอกว่าเห็นมีผู้ชายขี่มอไซค์ใส่หมวกกันน็อค 2 คนมาจอดหน้าบ้านเเละก็เข้าไป...เเละก็อุ้มอะไรออกมาไม่รู้ตุงๆ...
    ..ก็ไม่ได้เอะใจอะไรดคิดว่าเป็นเพื่อนเรา....เฮ้อ!
    ......ออกตามหาก็ไม่ทันเเล้ว..เลยขี่รถไปตลาดไท..เผื่อเจอ..ก็ไม่มีวี่เเวว...วันอาทิตย์น้องที่เขาจองไว้ก็ช่วยตามหาที่สวนจตุจักรให้อีกเเรง...เเต่ก็ไม่เจอ.....
    .....ปล....ถ้ามันเอาไปเลี้ยงไม่เป็นก็ฮาเลย...เลี้ยงเป็นก็โชคดีไป....สงสารมัน..
    ............ใครเจอบอกด้วยเด้อ!....จะจัดหนักให้มันซะหน่อย..imageimageimageตอนนี้กำลังน่ารักเชียว...
    ไฟล์แนบ
    DSC02817.JPG 33K
    DSC02814.JPG 47K
    DSC02804.JPG 27K
  • แจ่มๆ..สดใสร่าเริง
    ส่วนของพี่ วันเสาร์เราก็รอน้องโทรมาจากสามพรานบอกจะเข้ามา เราก็รอๆไปเถอะ เมื่อวานรอน้องที่มาจากมีนบุรีว่าจะเข้ามาเพราะเขามาดูเมื่อวันศุกร์แล้วกำลังตกลงเลือกกับแฟนว่าจะเอาตัวไหนบอกว่าวันอาทิตย์จะเข้ามารับเค้กแถวพฤกษาD เราก็รอไปเถอะ ..วัยรุ่นสมัยนี้เป็นยังไงไม่ค่อยรักษาคำพูด ถ้าไม่มาก็โทรมาบอกหน่อย ถ้าไม่มาหรือไม่เอาก็บอกจะได้ปล่อยผ่านคนอื่น ทำให้ไปกั๊กคนอื่น โทรไปก็ไม่รับสาย มาต่อถึงบ้านเราก็ให้....เซ็ง..เสียเวลาเป็นวันๆแทนทีจะได้ไปทำอย่างอื่น....
  • ช่วงนี้ต้องระวังหมาหายที่บ้านยังชอบมีพวกแปลกๆชอบขับรถผ่านไปผ่านมาแล้วมองหมาในบ้าน บ้างก็มาถามว่าหมาอะไร ดุไหม...ต้องระวัง เมื่อวานไปหาน้องก๊อปมายังเตือนเขาเรื่องนี้เลยให้ระวัง...เจ้าตุ๊กกี้กับนาซาส น่ารักมาก...
  • อายุกี่วันแล้วละพี่่ที่มันขโมยไปimage
    ไฟล์แนบ
    t6.jpg 279K
  • อืมอย่างนี้น่าจะจัดหนักเหมือนกันนะครับพี่อ๊อดถ้าจับได้นะ

ท่านมุกตัวอะไรลอยอยู่ในน้ำนะนั่น นึกว่าฮิปโปแคระฮ่าๆๆๆ
  • อายุ น้องหมาตอนที่หาย 1เดือน 6 วัน......เกิดวันที่ 10 มีนาคม 2554
  • รูปยืนเต็มตัวสวยมากแสงลงมาพอดี
    พี่อ๊อดใจเยนๆๆครับยังไงเราก็ต้องจำหมาเราได้ถ้าเห็น อ้นว่าต้องเป็นคุ้นเคยแถวนั้นแน่นอน เพราะดูท่ามันรู้เยอะไป
    พี่ตั้ม อากาศแบบนี้เราควรจะกินไรดีพี่ เสียวฮีทสโตก อะ 55+image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 214K
  • การออกกำลังกายช่วยได้เยอะหมามันปรับตัวได้
    เสียดายแบตหมดถ่ายรูปไอ้ตอฟว่ายน้ำไม่ทันได้มา3รูปimageimage
    ไฟล์แนบ
    t8.jpg 149K
    t9.jpg 216K
  • พี่อ๊อดข่าวมันก็ออกนะมีแก๊งคํขโมยหมา

แต่ในต่างจังหวัดนะคับพี่image
    ไฟล์แนบ
    222.jpg 249K
  • ฮ่าๆๆ ไม่หนาวหรอกพ่ตั้มร้อนมากคลอง6 ฮ่าๆๆๆ ไปผ่อนผันอุตส่าถามเขาว่า......พี่คับดาวน์เท่าไหร่แล้วผ่อนยังไง.........เค้าก็หาว่ากวนตีน อะไรไม่รู้แค่นี้เอง
  • ไอห่านี้ขนาดทหารยังไม่เว้น สุดดจริงวุ้ยสายนี้ ฮ่าๆๆ
    สวัสดียามเช้าๆๆๆครับทุกท่าน
  • เจ้าขิงเจ้าแสบสุดๆขอให้มีรู คุณเธอปีนออกได้หมด กับความสูง 10นิ้ว พื้นถึงหัวไหล่imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3890.jpg 39K
    _--1.jpg 46K
    _--2.jpg 48K
    DSCF4069.jpg 59K
  • กี่เดือนละพี่ ได้เวลามาถ่ายรูปจริงๆจังๆละมั้งเนี่ยยย จะได้ลงขายสบายๆๆหน่อย แฟนคลับเยอะเหลือเกินพี่เอก
  • เจ้าขิงหน้าตามันเอาเรื่องใช้ได้เลยน่ะ มีเจ้าตัวเล็กๆเต็มบ้านท่าจะจี๊ดจ๊าดน่าดูเลย
  • ถ่ายลูกหมายากหน่อยต้องค่อยหาจังหวะทีเผลอ
    เอาลูกบอลล่อได้ผลอยู่นะ ลองดูคครับพี่image
    ไฟล์แนบ
    t8.jpg 284K
  • ล่อมัน..มันโดดใส่เลย ยิ่งเจ้าขิงตัวดีเลยยมันปีเป็นอยู่ตัวเดียวบางทีก็เหยียบตัวอื่นแล้วปีนขึ้นมานอนบนกรงส่วนเรื่องดุก็พอฟังครับพี่ยุ่นเขาเริ่มจำชื่อตัวเองได้แล้ว ส่วนเรื่องรูปคงต้องให้น้องๆช่วยแล้ว เหนื่อยวันหยุดไม่ได้หยุด อยู่คนเดียวเก็บกวาดทั้งวัน และต้องมาเซ็งกับเรื่องไม่เป็นเรื่อง...อ้นถ้าว่างก็มาช่วยพี่หน่อยนะโพสถ่ายหน้าบ้านนี่ไม่ต้องไปไหน เจ้าฟ้ายาหยี imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4092.jpg 57K
    DSCF4093.jpg 69K
  • หวัดดีครับกลุ่มพิตปทุมฯ กลุ่มนี้คึกคักตลอดเลยนะครับ ผมพิตเหครับอยู่กลุ่มอำนาจเจริญขอเป็นพันธมิตรกับกลุ่มท่านได้ไหมครับ ผมขอฝาก MV ประชาสัมพันธ์งานมีตติ้งที่อำนาจฯวันที่ ๔ มิ.ย. ไว้ชมด้วยนะครับ ขอขอบพระคุณทุกท่านด้วยนะครับ

• ยินดีต้อนรับ...vr_china .....คุณได้สิทธินั้นเดียวนี้.....