ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*********************** JIGKY สอนลูกชายว่ายน้ำ********************
  • เบอบาตอฟว่ายน้ำเป็นแล้วเอามาให้ชมครับ ถ้าพี่น้องท่านใดอยากฝึกให้ลูกๆ
    ของเราให้ว่ายน้ำเป็นผมแนะนำว่าควรฝึกตั้งแต่เล็กๆครับ 4-5 เดือน กำลังเหมาะimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    t1.jpg 184K
    t2.jpg 232K
    t3.jpg 144K
    t5.jpg 165K
    t6.jpg 257K
  • อากาศร้อนมันชอบมากๆimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    t7.jpg 159K
    t9.jpg 189K
    t10.jpg 205K
    t11.jpg 220K
    t12.jpg 175K
  • น่ารัก
  • ท่าทางสนุก
  • เด่ยวผมฝากนางสาวคิมไปเล่นด้วยคับพี่image
    ไฟล์แนบ
    999.jpg 70K
  • ไอ้ตอฟน่ารักมากคับหน้ามันมึนได้ใจจิงๆ
  • ผมก็ว่าหน้ามันมึนเหมือนกัน
    เป้แดดดีตอนนี้เข้ามาได้เลยเย็นๆนะน้องimage
    ไฟล์แนบ
    t8.jpg 243K
  • สระไหนเนี่ยใหญ่ดีจริงๆเลยท่านมุก ว่ายกันเพลินเลยฮ่าๆๆๆ

น่าไปเล่นดีเหมือนกัน
  • โหน้ำเต็มเลย ไม่ทราบว่าสระน้ำอยู่ตรงไหนครับอยากไปบ้างจัง ขอพิกัดด้วยครับ
  • อาต๊อบบบบบบบบบ
  • แม่ลูกคู่นี่ น่ารักจัง
  • เยี่ยมเลยครับ ดูน้ำน่าเล่นมากเลย นี่แหละความสุขของคนเลี้ยงหมา
  • มุกถ่ายภาพได้ดีจริงๆงานพัทยาเจอกันน้อง
  • อยู่ลาดหลุมแก้วครับพี่น้อง ความสุขจริงๆครับคุณแจ๊ค
    เจอกันครับพี่เอ พี่ตั๊มเข้ามาเลยพี่imageimage
    ไฟล์แนบ
    t13.jpg 162K
    t14.jpg 219K
  • สุดยอดเลยครับ :017:
  • ว้าวววววน่ารักกๆๆๆๆไปด้วยๆๆๆ บ่อดินที่เดิมช่ายป่าวๆๆ
  • วัดเด่ท่านมุก พอเด่สงการนต์ผมกับบ้านที่โคราชคร้าบ เลยไม่ได้มาทักทายเลย
    อยากให้2 ตัวที่บ้านมันว่ายเป็นมั้งจัง น่ารักมักมั่ก สุดยอด
  • ตอฟตัวจะเท่าแม่แล้วพี่ อิอิ
  • มาเลยพี่ก๊อปไม่เกิน10นาที แต่เจ้าของต้องลงนะ
    ให้มันรู้ไปว่ามันจะไม่ตามเจ้าของ555+
    ที่เดิมเลยน้องรร.อนุบาล ว่ายเป็นจากตรงนี้ทุกตัวimageimage
    ไฟล์แนบ
    7.jpg 74K
    14.jpg 60K
  • หักจริงๆๆด้วยสุดยอด :006:
  • จะแดงไม่แดงไม่เป็นไรพี่ แต่ถ้าได้แบบนี้แดงก็ดีนะ555+image
    ไฟล์แนบ
    tk.jpg 215K
    คลอง5 002.jpg 180K
  • ว่ายน้ำบ่อยๆ อีกหน่อยกล้ามมาเป็นมัดๆแน่มุก..
  • สุดยอด
  • เอาตัวนี้ไปว่ายด้วย หนีเที่ยวเก่งจริงๆimageimage
    ไฟล์แนบ
    _--1.jpg 46K
    DSCF4069.jpg 59K
  • น่ารักทั้ง 2 ตัวเลยนะมุก อิจฉาจังเลย
    พี่ก็อยากพาหมาพี่ไปว้ายน้ำแบบนี้มั่งจัง...imageimage
    ไฟล์แนบ
    20042011860.jpg 62K
    02147.jpg 71K
  • ขอแค่กล้ามตูดกับหัวไหล่ก็พอแล้วimageimage
    ไฟล์แนบ
    t1.jpg 283K
    j11.jpg 113K
  • พี่ก็อยากพา hoya ไปเหมือนกันแต่ติดตรงที่พี่ว่ายน้ำไม่เป็นอะดิ
  • ถ้าอยู่ใกล้ๆไปหาแล้วน้องน่าสนุก...บรรยากาศสุดยอด
  • เป็นภาพที่ ประทับใจมากคับ พี่มุก

แม่สอนลูก ว่ายน้ำ สุโค้ย ค้าบ
  • ดูแล้วหมามีความสุขมากๆ
  • ผมว่ายเป็นแต่ว่ายไม่ค่อยจะไหวแล้ว ที่เค้าเอาไม้ปักไว้
    มันเป็นถนน ออกซ้ายออกขวา ได้ห้ามเกิน2เมตร
    ถ้าหลุนเลนลึกมาก ก้อเลยเดินทางสายกลางตลอด555+
    image
    ไฟล์แนบ
    t16.JPG 121K