ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงก๊อฟบีบี หรือใครก็ได้ที่ข้องใจ
  • login ไปเถอะคร๊า ไม่มีใครทำอะไรพวกคุณได้หรอก แฟนคลับ เบอร์ 1 คร๊า
  • รักBBจิงเชียร์กันจิง กล้า login ป่าว...โด่ววว อย่างงี้มันไม่จริงใจ รักกันจริงนี่หว่า

ส่วนกูมึงไม่ต้องถาม!!!....กูบอกตรงๆ กูไม่กล้า...
  • โห่วววว ควาย.....กูก็ไม่กล้าเหมือนมึงแหละ
  • กูจะ log หรือไม่ log ก็ตามใจกู กูไม่ใช่ลิ่วล้ออย่างมึงนิ จะได้ทำตามคำสั่งใคร กูเชียร์ป๋าเพราะกูชอบความเป็นคนจริง ไม่เหมือนพวกขี้อิจฉา น่าตาเหมือนโจรพิการอย่างมึง ไปตายให้หนอนแดกเหอะ
  • เดี๋ยวกูอาบน้ำก่อน เดี๋ยวกูมา
  • เวรกรรม หมาก็พิการ คนบรีดก็พิการ หมดเลย บูลลี่กรู
  • :o060: หนังจบ รูดม่าน เรียบร้อยแล้วนะครับ
  • 55555ไอกอล์ฟ ตาเหล่ ไอพิการๆๆๆๆๆๆๆ เวนกรรมตามมึงทันแล้ว55555555555
    พี่ผีแรงส์มากเรยหล่ะ
  • http://pitbullzone.com/community/uploads/FileUpload/17/192937.JPG
    ก็ดูหมาสิขากางพิการชัดๆมันกร่างตรงไหนหวะเนี่ย ถ่ายรูปมุมสวยๆก็ดูดี ลองเอามาให้มันวิ้งดูสิ พิการชัดๆๆ
  • มองดูก็เห็นว่าพิการจริง แต่ไม่เข้าใจ ว่าเค้าบรีดหมาแบบไหนถึงพิการ เล่าให้ฟังบ้าง น้าผี

จากผีน้อย
  • เกี่ยวหรือไม่ว่าการที่กร่างนั้น ได้มาจากการออกกำลังกาย ซึ่งเหมือนนักกล้าม แต่ที่ออกมาแล้วกร่างเลยคือพิการ ซึ่งคำว่าโก่งก็คือมันพิการนั่นเอง
  • ทำเป็นบ่นไปพวกมึง สาด อยากได้แต่ไม่ตังซื้อ ก๊ากๆๆๆ
  • ใครอยากได้หมาพิการอย่างนั้นไปเลี้ยงก็บ้าแล้วไอ้ผีเหล่ เพ้อไปเรื่อย
  • ทำเป็นบ่นไปพวกมึง สาด อยากได้แต่ไม่ตังซื้อ ก๊ากๆๆๆ

จำเป็นด้วยหรอว่ามีเงินแล้วต้องซื้อ ถ้ายังสนับสนุนไปเรื่อยๆ หมาพิการมันก็ออกมาเรื่อยๆซิ

• จูงไปไหนก็อายเค้าตายห่า ไม่ได้มีความเท่เหมือนบูลลี่คนอื่นเลย เห็นพวกมึงเอาหมาออกมาแต่ละตัว ขาโก่งคดงอหมด ถามจริงๆมึงทำอะไรหมากันวะ
  • ลบกระทู้ไปเลยดีไหมครับ ทุกคนจะได้ไม่ต้องเปิดมาอ่านอีก
    ไม่ได้หมายความว่าหนีปัญหาแต่ปิดข้อโต้แย้ง ต่างคนต่างเคลียไปในนี้ก็ไม่จบหรอกครับ ผมเด็กใหม่ครับความรู้หางอึ่งแต่จากที่ผมศึกษามาเล่นเวปมาก็หลายเวปแต่เกิดมาไม่เคยคิดเลยว่าเรื่องหมาๆจะเป็นเรื่องได้ขนาดนี้ผมขอโทษพี่ๆทุกคนนะครับ นี่เป็นครั้งที่อยากแสดงออกสักครั้งนึงแค่กีฬาสีบ้านเมืองก็พอแล้วครับอย่าต้องให้เรื่องหมากับหมาอีกเลยครับ ขอบคุณครับ

• เอาแล้ว ผีตัวอื่นว่า ไง เขาให้ลบกระทู้อ่ะ
  • ลบทำไม มันเป็นเคสศึกษา
  • ลบทำไม เด๋วไอ้เหล่ได้ใจ จะได้มีหลักฐานว่ามันหยามคนอื่น มันรู้ลึก รู้จริง แล้วมันก็ไปจริง หรือป่าวว
  • ไอ้เหล่ คือ GOF_BB เข้าใจถูกป่ะเนี่ย
  • ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบ
  • บาปกรรมตามทันจิงๆ คนอื่นก็ระวังให้ดีนะ ไอพวกพิเรนทั้งหลาย มีตัวอย่างให้เหนแล้วนะคับ
  • หาเรื่องแขวะคนอื่นเค้าดีนัก สมน้ำหน้าไอ้กอฟ โดนด่าซะพรุนเลย อวดฉลาดนัก ทีนี้มึงจะไปหาขายหมาเวบไหนอีก ต้องกลับมาหน้าด้าน ''ขอพื้นที่สำหรับขายหมาหน่อยนะครับพี่มาร์ค ''หรือป่าว พิการทั้งหมาทั้งคน my god!
  • พี่มาร์คไม่ต้อง พวกหนูจัดเอง
  • คืนนี้ลูกกะเป๋งทั้ง 2 ข้างของ BB ไอ้บิวกับไอกอฟ จะนอนหลับกันมั้ยเนี่ย เสียคน เสียท่า เพราะความยกตนข่มท่าน กูต้องเหนือกว่าคนอื่น ไอ้บิวก็ออกมาปกป้อง ทีนี้มึงก็พากันไปหาโชว์หมาเวบพุ๊ดเดิลของมึงละกัน ก๊ากกกก
  • กราบเรียนพี่น้องที่เคารพทุกท่านครับ

ก่อนอื่นผมขอขอบคุณที่ออกมาปกป้อง จะทั้งแสดงตัวและไม่แสดงตัว ผมว่าตอนนี้มันก็พอหอมปากหอมคอแล้ว ผมรู้สึกดีใจและทราบซึ้งที่พวกท่านทำให้ไม่รู้สึกว่าผมโดนโดดเดี่ยว แต่อีกความรู้สึกผมก็รู้สึกไม่สบายใจเลยกับความขัดแย้งตอนนี้ จึงอยากให้เรื่องมันจบแค่นี้นะครับ

ผมรู้สึกอัดอัดมากๆ ทั้งสองประการ ประการแรก การที่ผมออกมาห้ามท่านตอนนี้ ผมก็กังวลอยุ่เหมือนกันว่า คราวหน้าหากเกิดเหตุการณ์อะไรทำนองนี้อีก พวกท่านจะไม่กล้าออกมา แต่ประการที่สองในฐานะเจ้าของเว็บ หากปล่อยต่อไป มันก็ไม่เหมาะสมหลายๆอย่าง และเหตุการณ์อาจจะบานปลายกลายเป็นน้ำผึ้งหยดเดียว ทำให้กลุ่มเราแบ่งเป็นฝ่ายเป็นพวก กันขึ้นมา ซึ่งไม่ส่งผลดีต่อใครเลย ผมเคยมีบทเรียนอันเจ็บปวดมาแล้วในอดีต ที่ทุกอย่างพังทลายเพราะเราแบ่งเป็นฝ่าย กิจกรรมลากน้ำหนักที่กำลังไปได้ดี จึงยังไปไม่ถึงไหนมาจนทุกวันนี้

และที่สำคัญ คนเราก็คงจะต้องมีส่วนดีกันอยู่บ้าง คงไม่มีใครเลวร้ายไปท้งหมด ผมเคยกินเหล้ากินข้าวร่วมโต๊ะกับกลุ่มบีบีๆมา น้องๆหลายๆท่านก็น่ารักอัธยาศรัยดี มีงานอะไรก็มาช่วยเหลือโดยตลอด ผมเคยหิวข้าวแวะไปขอกินข้าวบ้านบิวและฟ้า ซึ่งทั้งสองท่านก็ให้การดูแลผมเป็นอย่างดี จัดหาอาหารให้อย่างเต็มใจ ไม่มีก็ยังให้คนขี่มอไซต์ไปซื้อมาให้ ซึ่งผมไม่เคยลืมและยังเก็บไว้ในความทรงจำที่ดีตลอดมาและก็จะตลอดไป วันนี้เราด่ากันเราเถียงกันมันก็เรื่องหนึ่ง แต่คนเราก็ย่อมไม่มีใครดีใครสมบูรณ์ทุกประการ ผมเองก็เลือดร้อนปากไว จึงมีส่วนทำให้เหตุการณ์บานปลาย ก็รู้สึกเสียใจ เสียดายมิตรภาพที่เคยมีต่อกัน แต่ว่าคงไม่มีใครแก้ไขอดีตได้ ผมจึงอยากให้พวกเราใช้มันเป็นบทเรียน เพื่อวันนี้และวันข้างหน้าเราจะทำให้มันดีขึ้นดีกว่าตอนนี้ครับ

ผมเชื่อว่าตอนนี้พี่ๆน้องๆหลายคนก็คงไม่สบายใจ การที่ผมยอมถอยสักหลายๆก้าวก็คงไม่เสียศักดิ์ศรีเท่าไร ผมจึงขอเป็นผู้ออกมาทำให้เหตุการณ์มันสงบจะดีกว่า เพราะผมไม่เห็นประโยชน์ของการขัดแย้งแบบยืดเยื้ออย่างในตอนนี้เลย เรายังมีงานใหญ่รออยู่ข้างหน้าอีกหลายงาน ทั้งงานพัทยาที่จะเป็นหน้าเป็นตาของคนไทยทั้งประเทศ และทุกท่านทุกคนก็ล้วนมีความสำคัญที่จะทำให้งานออกมาสมบูรณ์กันทั้งนั้น

ผมขอกล่าวตรงนี้อีกครั้ง ว่าผมไม่ติดใจอะไรต่อใคร ไม่โกรธใครคนใดทั้งสิ้น และขอโทษหากคำพูดใดทำให้ใครไม่พอใจ แต่สำหรับความรู้สึกของท่านอื่นๆ มันจะกลับมาเป็นแบบเดิมหรือไม่ก็แล้วแต่ท่าน ผมเคารพตามนั้น แต่สำหรับตัวผม ผมสาบานว่าผมจบจริงแน่นอนครับ ผมยังมีภารกิจอีกมากมายรออยู่ข้างหน้า คงไม่เก็บเอาเหตุการณ์วันนี้มาใส่ใจอีกต่อไป และทั้งหมดที่เขียนมาคิดว่าคงมีพยานมากมายในที่นี้ที่ได้รับรู้ จึงขอให้ทุกท่านมั่นใจในสิ่งที่ผมพูดไปทั้งหมด

เอาเป็นว่าผมขอให้ทุกท่านหยุดกันแค่ตรงนี้นะครับ

ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง
  • okครับ หยุดแค่นี้ครับ

• ไม่เสียแรงที่นับถือ เพื่อพี่มาร์คพอดีกว่าเนาะพวกเรา
  • โอ้ววเมื่อไหร่ผมจะมีคนรักและปกป้องแบบนี้บ้างว่ะเนี่ย อิจฉา ม.ฟ
  • communication is not reversible
  • ขอบพระคุณอีกครั้งครับ :-D
  • ยุทธ..เหตุกาณ์อย่างนี้เกินขึ้นไม่รู้กี่ครั้งต่อกี่คร้งยุทธรู้ดี และผมก็หวังว่ายุทธคงเข้าใจผม(ยุทธไมต้องมาตอบอะไรทั้งสิ้น)

ไอ้เหลียง...สิ่งที่มึงคุยกับกู และทุกครั้งกูก็คุยกับมึง หวังว่ามึงคงเข้าใจกูดี

ใครด่าพวกกูกูไม่ว่าเพราะเค้าไม่รู้ แต่มึงดูให้ดี ฟังการตอบแต่ละช๊อต คำต่อคำ มึงเข้าใจกูก็พอ คนอื่นช่างแม่ง..!!

ยุทธ - เหลียง เข้าใจกูนะ เพราะกูไม่ได้แคร์ใครเลยในนี้ นอกจาก คนอย่างคุณทั้ง 2 ที่เป็นเพื่อนที่ดี และไม่เคยเหยียบกระบาลใคร เพื่อนที่ดีอย่างมึง 2 คนหายากกูนับถือ....

• you never walk alone

Fc มาร์คมาเฟีย
  • พอจบ ไอ้แสลดเป็ด ยอมได้ก็ยอมกันไปยอมไม่ได้ก็ไม่ต้องลากไส้กันออกมาเราโตๆกันแล้วมึงเข้าใจมั้ยหืออ
  • ไอ้เหลียงมึงถอนคำว่าสแลดเป็ดเดี๋ยวนี้ ไอ้เลว กูไม่มัก..!!
  • แน่ะๆไม่ยอมจบ ยังมาฟ้องพี่เค้าอีก ไม่เอาน่า อย่ามาร้องงอแงเป็นแต๋วเลยน้องสาว ไม่แคร์ป๋ากู มึงก็ไปงอแงที่อื่น

**ขอโทษนะพี่มาร์ค ไปแหล่วๆๆ***
  • มาเฟีย..เห็นไม๊ว่าผีมันมันด่าผมเป็นแอ๊ดถึกควายทุย...เคยไม๊ที่จะโพสแก้ตัวให้อ่ะ ให้เอาดีเข้าตัวอีกแร๊ะ ขอด่าซักทีเหอะ เย็ดเข้..!!
  • ยุทธ..เหตุกาณ์อย่างนี้เกินขึ้นไม่รู้กี่ครั้งต่อกี่คร้งยุทธรู้ดี และผมก็หวังว่ายุทธคงเข้าใจผม(ยุทธไมต้องมาตอบอะไรทั้งสิ้น)

ไอ้เหลียง...สิ่งที่มึงคุยกับกู และทุกครั้งกูก็คุยกับมึง หวังว่ามึงคงเข้าใจกูดี

ใครด่าพวกกูกูไม่ว่าเพราะเค้าไม่รู้ แต่มึงดูให้ดี ฟังการตอบแต่ละช๊อต คำต่อคำ มึงเข้าใจกูก็พอ คนอื่นช่างแม่ง..!!

ยุทธ - เหลียง เข้าใจกูนะ เพราะกูไม่ได้แคร์ใครเลยในนี้ นอกจาก คนอย่างคุณทั้ง 2 ที่เป็นเพื่อนที่ดี และไม่เคยเหยียบกระบาลใคร เพื่อนที่ดีอย่างมึง 2 คนหายากกูนับถือ....

พอเถอะ เค้าพอกันแล้ว อ่านออกมั๊ย
  • คุณบิว คุณนี่หยาบคายเหมือนหน้าของคุณเลยนะ น้องผีไม่ได้ว่าอะไรคุณเลยนะไอ้เลว ผีผมช่วยนะเชียร์ผมด้วย

อยากมี Fc เป็นของตัวเองบ้าง 55
  • ใช่ๆหน้าตาขี้โกงมากด้วย
  • เข้ามาเชียร์ BB ครับ คุณบิว คุณเจ๋งวะ

หายากนะคนที่กล้าพูด ตรงไปตรงมา

พวกผีกูว่าพวกมึงหยุดเหอะ ไอ้พวกเหี้ย เดี๋ยวผู้ใหญ๋เค้าเคลียร์กันเอง พวกมึงอย่าไปเสือกสะเออะ

มาเฟียตั้งกระทู้ถึงพวกมึงหรา ไอ้เวง เค้าตั้งถึงกอฟ และ BB ก็ปล่อยให้เค้าเคลียร์กัน(เพราะมาเฟียเป็นคนตั้งหาเค้า ไม่ใช่ BB เป็นคนตั้งหาเรื่อง แหกตาดูหัวกระทู้ด้วย)

เสี้ยมจังไอ้สแลดหมา ไอ้พวกเสี้ยม มาเฟียควรออกมาเตือนด้วยนะครับ (ไม่ใช่ใครเชียร์คุณแล้วคุณก็ชอบใจ)

อย่างนี้เรื่องไม่จบหรอก เชื่อผมเถอะ เพราะผมเองชื่นชอบ BB เห็น BB โดนผีแม่งรุมซะขนาดนี้ ก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน

ใครไม่เกี่ยว ที่มาเฟียตั้งกระทู้ถึง อย่าเสือก เข้ามาดูแต่ วาจา อย่าเป็นเซียน
  • ไหนๆก็จบล่ะใครยังไม่มีเสื้องาน พัทยา ซุปเปอร์บูลลี่โชว์ช่วงนี้โปรโมชั่นสำหรับพี่น้องพิทบูล

เสื้อทุกตัวจะมีลายเซ็นผมอยู่บนถุง เร็วๆเลยนะครับมาสร้างประวัติศาตร์ให้ชาวโลกรู้กันที่นี่ เมืองไทยimage
    ไฟล์แนบ
    193613.jpg 218K
  • samoorai

แล้วมึงเสือกอะไรละ มึงนะอย่าเสือก ไม่ใช่เรื่องของมึง ปล่อยให้เค้าเลียร์กันเอง มาเฟียเค้าคุยกันด้วยเหตุผล พวกมึงนั่นละ ที่พอ

• เฮียเหลียงสู้ๆครับ
  • ถุงที่มีลายเซ็นพี่นี่เอาไปส่งชิงโชคได้หรอ อิอิอิอิ
  • baobao หยุดเสือกอีกตัวเถอะมึงนะ
  • ด่า ผญ. น่าตัวเมียนะคุณอ่ะ ผญ ยังกล้าlog in ผช ซะป่าว
  • ทีโดนผีลุมทำเป็นสั่น ที่พวกมึงลุมมาเฟียล่ะ สนุกสนานกันใหญ่

แล้วมึงแหกตาดูมั่งนะ ใครหาเรื่องใคร ต้นเหตุมาจากไหน ไอ้กอฟแขวะมาเฟียก่อน จนมาเฟียลากมาเปิดกระทู้

ถามอีกหน่อย ใครเสี้ยมใครวะ หัดยุติธรรมมั่ง แล้วทีผีพวกมึงมาด่ามาเฟีย มาเฟียไม่เห็นจะโวยเลย

แล้วถ้ามึงทนไม่ได้ ก็ไปแดกขี้แล้วไปนอนซะ
  • ก้อไอ้พวกเหี้ยนี่มันน่าตัวเมียอยู่แล้ว ไม่งั้นจะหมาหมู่เหรอ ไอ้พิการ
  • เค้าเริ่มมี Fc แล้ว55 โอเคนะครับเด๋วผมจะลองหาวิธีทำของที่ระลึกสำหรับแจกFcในงานพัทยาดีมั้ย

สำหรับน้องผีที่น่ารัก
    ไฟล์แนบ
    205445_194405100604314_100001044775597_558959_2985357_n.jpg 73K
    205445_194405100604314_100001044775597_558959_2985357_n.jpg 73K