ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงก๊อฟบีบี หรือใครก็ได้ที่ข้องใจ
  • ผู้หญิงจริงอะปล่าวจ๊ะ ลงชื่อ รูป ให้ดูหน่อยได้มั๊ย ล็อคอิน ลมๆ ผมก็เป็นผู้หญิงนะค่ะ
    ไม่ต่างจากผี หรอกคุณนะน้อง
  • ไม่ให้เค้าเสือก ตัวมึงก็เสือก ให้พวกขายหมาพิการ มาเฟียเค้าออกมาห้ามพวกกูแล้วโว้ย กูก็ก็หยุดกันแล้ว

ไอ้บิวมาเห่าต่อทำไมล่ะจ๊ะหนู
  • ทีโดนผีลุมทำเป็นสั่น ที่พวกมึงลุมมาเฟียล่ะ สนุกสนานกันใหญ่

แล้วมึงแหกตาดูมั่งนะ ใครหาเรื่องใคร ต้นเหตุมาจากไหน ไอ้กอฟแขวะมาเฟียก่อน จนมาเฟียลากมาเปิดกระทู้

ถามอีกหน่อย ใครเสี้ยมใครวะ หัดยุติธรรมมั่ง แล้วทีผีพวกมึงมาด่ามาเฟีย มาเฟียไม่เห็นจะโวยเลย

แล้วถ้ามึงทนไม่ได้ ก็ไปแดกขี้แล้วไปนอนซะ
    ------------------------------------
    แล้วมาเฟียตั้งกระทู้ถึงใครละ ตั้งเค้า เค้าก็ออกมาตอบ ก็ปล่อยเค้าเคลียร์กันเอง
    แล้วมึงมาเสือกทำไม ไปเลียเยี่ยวหมา ชักว่าว และไปดูดยาบ้าซะไปมึงนะ
  • มึงเสือกก่อน กูทนไม่ไหว ก็ออกมาเอาตีนกระทืบปากพวกมึงไง
  • ผู้หญิงจริงอะปล่าวจ๊ะ ลงชื่อ รูป ให้ดูหน่อยได้มั๊ย ล็อคอิน ลมๆ ผมก็เป็นผู้หญิงนะค่ะ
    ไม่ต่างจากผี หรอกคุณนะน้อง

ดูเมลล์แล้วแอดfacebookมาเรย เด๋วจาหาว่าหนูกัว
  • baobao 1:26PM Permalink
    ด่า ผญ. น่าตัวเมียนะคุณอ่ะ ผญ ยังกล้าlog in ผช ซะป่าว

โชว์เค้าไปเลยว่าเรากล้าใช้ชื่อจริงนามสกุลจริงน้อง ให้ผีตัวผู้มันอายไปเลย
  • ว่างนักมึงก็ไปนั่งดัดขาหมาโก่งของมึงเหอะ ไม่มีใครเขาอยากคุยกะพวกหลอกขายหมาขาโก่งหรอกเว้ยย55555555

• ดูเมลล์แล้วแอดfacebookมาเรย เด๋วจาหาว่าหนูกัว***น่าแตกไปเลย ไอ้ผีโก่ง ไปนุ่งผ้าถุงแล้วมาตบกับน้องเค้าไป๊
  • baobao 1:26PM Permalink
    ด่า ผญ. น่าตัวเมียนะคุณอ่ะ ผญ ยังกล้าlog in ผช ซะป่าว

โชว์เค้าไปเลยว่าเรากล้าใช้ชื่อจริงนามสกุลจริงน้อง ให้ผีตัวผู้มันอายไปเลย

อิอิ
    แค่นี้ก็เพียงพอแล้ว กดชื่อแล้วดูเมลล์ได้เรย มีตัวตนจิง
  • เฮียเหลียงครับบเสื้อสวยมากกกกกก หลานขอตัวเป็นของขวัญเรียนมหาลัยแล้วขอเป็นไซส์ 2xl นะอาเหลียงเอามาฝากให้ที่บ้านนะครับ
  • 350 ครับหลานมีคุณพ่อคุณแม่มั้ยหือ หลานขอตั้งแต่เรียนประธมตอนนี้หลานจะมีเมียแล้วน่ะ เดินตามรอยพ่อมึงเลยนะหลาน พ่อหลานขอบุหรี่อาตั้งแต่อายุ18 ตอนนี้มัน48แล้ว
  • ผู้หญิงค่ะ และก็มีลูกที่เป็นเพศเดียวกันคุณผีค่ะ แต่นุ่งกางเกงค่ะไม่ได้นุ่งกระโปรงอย่างพวกลักกะปิดอย่างผีค่ะ
    ออ้ที่บ้านผ้าถุงก็มี ปี๊บก็มีเอามั๊ยไอ้ผีหลงหลุม เป็นผู้หญิงที่กล้าพอที่จะเปิดเผยล็อกอินค่ะ

• แล้วมาเฟียตั้งกระทู้ถึงใครละ ตั้งเค้า เค้าก็ออกมาตอบ ก็ปล่อยเค้าเคลียร์กันเอง
    แล้วมึงมาเสือกทำไม ไปเลียเยี่ยวหมา ชักว่าว และไปดูดยาบ้าซะไปมึงนะ
    กูจะเสือกหรือไม่เสือก หนักหัวหมาขาโก่งมึงเหรอ กูพอใจจะทำอะไรก็ได้ ไอ้ที่มึงบอกให้กูไปทำเนี่ย มึงทำมาหมดแล้วใช่มะ มันเป็นไงวะ กูคงไม่สถุนขนาดมึงอ่ะ ส่วนมึงไปเลียไข่หมามึงแล้วไปนอนซะ
  • สาวๆครับ ผีที่มาด่าผู้หญิงอ่ะ ก็มีแต่ผีเหี้ยๆเลวๆทั้งนั้น พวกผีชายกระโปรง น่าไปมุดรูแม่มันกลับไปเกิดใหม่จริงๆ
  • สาวๆไปนอนกันดีกว่า พวกเรานอนหลับสบาย ไอ้พวกหากินกับเวบนี้ ตอนนี้คงคิดว่ากูจะทำยังไงดี แต่คิดว่าคงหน้าด้านอยู่ต่อ เพราะมันกลัวอดตาย กร้ากกกกกกกก**
  • ขอบคุณผีดีๆมากค่ะ ค่ะนอนดีกว่า
  • สงสัยเพิ่งคิดได้เรื่องผลประโยชน์ 5555 กัวไม่มีแผ่นดินอยู่
  • คิคิคิ
  • เฮียเหลียงสั่งเสื้อสองตัวเดี๋ยวเช้าโอนตังค์ไปให้ครับ

(ลายเซ็นไม่เอา 555+)
  • แล้วมาเฟียตั้งกระทู้ถึงใครละ ตั้งเค้า เค้าก็ออกมาตอบ ก็ปล่อยเค้าเคลียร์กันเอง
    /////////////////////
    มึงนี่เขมรหรือไงวะ กระทู้เค้าตั้งหาไอ้กอฟกับใครก็ได้ที่ข้องใจ ก็กูข้องใจหมาพิการตาเหล่ไง กูผิดมั้ยจ๊ะ ไอ้ผีตาเหล่
  • พอใคร log in เชียร์มาเฟีย พวกมึงก็ไล่ด่าเขาทีละคน กูเป็นผีอ่ะดีแล้ว ด่ากูให้โดนตัวดิ แล้วไอ้บิวมาร้องแรกแหกกะเชอทำไมวะ มึงมาด่าเจ้าของเวบ เขาก็เถียงสู้กะมึง พอมึงโดนผีด่ามั่ง มึงฟ้องมาเฟีย ไอ้นักเลงห้องแถว
    มึงนั่นแหละ เย็ดเข้ ราศีไม่มี ทำตัวสถุน
  • ชอบพี่มาร์คก็เพราะแบบที่พี่เป็น ทุกคนผิดพลาดกันใด้ครับขอให้ทุกอย่างจบลงด้วยดี ปล.เสื้อสวยครับเฮิยเหลียง รอจองสักสองตัวด้วยคน
  • สวัสดียามเช้าครับพี่น้อง

เมื่อวานรู้สึกเหนื่อยเครียดมากหลังจากตั้งกระทู้จบก็อาบน้ำเข้านอน ภาวนาว่าตื่นเช้ามาทุกอย่างน่าจะดีขึ้นบ้าง แต่นอนไม่หลับเลยครับพี่น้อง ก็คิดไปต่างๆนาๆ นอนอย่างไรก็ไม่หลับ จึงมองเพดานทบทวนบทบาทตัวเอง ว่าเราเลี้ยงหมาเพื่ออะไร ทำเว็บเพื่ออะไรกันแน่ เราทำเว็บเพื่อส่งเสริมมิตรภาพหรือทำเว็บเพื่อส่งเสริมความขัดแย้งกันแน่ ทำไมยิ่งทำมันยิ่งเครียดว่ะ ไม่เห็นจะเป็นความบันเทิงในยามว่างตรงไหน แถมเสียงานเสียการอีกต่างหาก ก็เลยพาลนึกถึงคำพูดสวยหรูที่ผมเขียนไว้ แต่ทำไมผมไม่นำมาปฏิบัติ

เรามารวมกันเพราะเราชอบในสิ่งเดียวกัน อเมริกันพิทบูล เทอร์เรีย อุตส่าห์เขียนไว้ที่หัวเว็บเพื่อเตือนใจตัวเอง แต่ก็ลืมทุกที นิสัยใจร้อนทำอย่างไรก็ไม่หาย ผมสอนคนให้มีสติ แต่ตัวผมเองกลับขาดสติ แล้วผมจะเป็นแบบอย่างให้ใครเดินตามได้

ขออภัยต่อทุกท่านอีกครั้งครับ
  • เเน่ะ ตื่นเร้วอีก :013:
  • ยินดีต้อนรับทุกท่าน เข้าสู่ดินแดนแห่งมิตรภาพ โดยเฉพาะอย่างยิ่งสำหรับคนรักสุนัขพันธ์อเมริกันพิทบูลเทอร์เรีย การก่อกำเนิดของเว็บนี้ เพราะเรามีความชอบในสิ่งเดียวกัน คือ สุนัขพันธ์ อเมริกันพิตบูล พวกเราทุกคนต่างชื่นชมประทับใจ ในลักษณะพิเศษของสุนัขพันธ์นี้ ดังคำขวัญที่ว่า เรามารวมกัน เพราะเราชอบในสิงเดียวกัน อเมริกันพิตบูล เทอร์เรีย

สุนัขพันธ์ อเมริกัน พิตบูล เทอร์เรีย หรือ พิทบูล มีความหลากหลาย ทั้งรูปร่าง หน้าตา และสไตล์ รวมไปถึงวัตถุประสงค์ทางการใช้งาน สิ่งนี้ไม่ใช่เรื่องแปลกแต่อย่างใด และภายใต้ความแตกต่างอันนี้ จึงเป็นข้อดีให้เราเลือกเสพได้ตามใจชอบ ตามรสนิยมของแต่ละบุคคล แต่อย่างไรก็ตาม ก็ขออย่าให้ความแตกต่าง ทางรสนิยมเหล่านั้น กลายมาเป็นเส้นแบ่งกึ่งกลางระหว่างมิตรภาพที่พวกเราควรจะมีต่อกันและกันเลย

จงเลี้ยงด้วยความรักและรับผิดชอบ และขออุทิศพื้นที่แห่งนี้ เพื่อเป็นดินแดนแห่งสันติภาพอันยั่งยืน ของพวกเราชาวพิตบูลตลอดไป และตราบนานเท่านาน …

จากใจ มาร์ค มาเฟีย
  • ผมเอามาลงให้อ่านกันอีกครั้ง เพื่อเตือนสติทั้ง ตัวเอง และ เพื่อนๆในบอร์ดนี้ และต่อจากนี้ไปผมจะดำเนินนโยบายตามที่เขียนไว้อย่างเคร่งครัด ผมหวังว่าวันหนึ่งผมจะเห็นมีชมรมพิตบูลเกิดขึ้นทุกจังหวัดในประเทศไทย เพื่อให้ทุกคน เลี้ยงหมาอย่างมีความสุขและสนุกสนานโดยไม่สร้างปัญหาต่อสังคม ผมอยากเห็นมิตรภาพระหว่างกันจะเบ่งบานทั่วประเทศไทย

หากใครเห็นด้วย ผมก็อยากได้การสนับสนุนจากพวกท่าน เพื่อที่จะก้าวไปยังจุดหมายนี้ร่วมกัน

ขอขอบพระคุณทุกท่านไว้เป็นการล่วงหน้า ณ ที่ตรงนี้เลยนะครับ
  • เป็นกำลังใจให้ครับพี่
  • เห็นด้วยกับท่าน Top Gun ทุกคนผิดพลาดกันได้ครับ

พี่ก็ยังเป็นพี่ น้องก็ยังเป็นน้อง มันตัดกันไม่ขาดหรอกครับ สังคมเรามันมีกันอยู่แค่นี้ ผมประมาณการเอาเองว่า คนเล่นในบอร์ดนี้มีประมาณ ไม่เกินสามพันคน จากคนเลี้ยงหมาพิตบูลประมาณแสนคนทั่วประเทศ การทำลายคนให้เสียหายมันง่าย แต่การส่งเสริมคนให้เติบโตมันยาก ดังนั้นผมจะทำในสิ่งที่ยาก เพราะมันคือความท้าทาย และหากทำสำเร็จมันก็คือความภาคภูมิใจครับ ทุกคนผิดพลาดกันได้ คำนี้ผมชอบมากครับ ดังนั้นเมื่อเกิดการผิดพลาดก็ต้องแก้ไข เราเปลี่ยนอตีดไม่ได้ แต่เราสร้างอนาคตได้ และผมกำลังจะทำครับ

ดังนั้น ผมขอพวกท่านอีกสักอย่าง หากเพื่อนเราหรือแม้กระทั่งตัวผมเอง ทำผิดพลาด ก็ตักเตือนกันได้ แต่เอาแค่หอมปากหอมคอ แต่ได้โปรดอย่าต้อนจนใครให้จนมุมเลยครับ จงเหลือที่ยืนให้แก่เขาบ้าง ผมเชื่อว่าทุกคนต้องการการยอมรับต้องการมีส่วนร่วม และไม่มีใครต้องการเป็นส่วนเกินของสังคมหรอกครับ ดังนั้นได้โปรดอย่าขับไสใครออกจากเว็บนี้อีกเลย เราแตกต่างแต่ไม่แตกแยก ถึงชอบต่างก็อยู่รวมกันได้ครับ

ไม่ทราบว่าใครเห็นด้วยบ้างครับ
  • ผมยอมรับว่าผมพยายามครอบงำความคิดพวกท่าน แต่สิ่งที่ผมจะทำมันมีเป้าหมายที่ชัดเจน ผมอยากให้เราเลี้ยงหมากันอย่างมีความสุขและสนุกสนานโดยไม่สร้างปัญหาแก่สังคม ดังนั้น ใคร ใคร่ค้า ค้า ใครใคร่ขาย ขาย เราจะดำรงค์ความหลากหลาย เพราะในบอร์ดนี้เรามีมาจากทุกสาขาอาชีพ มีมาจากทุกท้องที่ ดังนั้นเราไม่จำเป็นต้องคุยกันแต่เรื่องหมา เราอาจจะได้เน๊ตเวิร์คทางธุรกิจ ได้ฐานลูกค้าจากในเว็บนี้ แต่เราจะทำบนพื้นฐานของการรับผิดชอบต่อสังคม มีจรรยาบรรณ โดยไม่สร้างปัญหาแก่ใคร สังคมเราจะเป็นสังคมแห่งคนคุณภาพสังคมหนึ่งของประเทศไทย

อย่าปล่อยให้ผมฝันหวานอยู่คนเดียว เรามาเดินไปพร้อมๆกันดีกว่าครับ
  • อืม...วันนี้เจอกัน สวนจตุจักร
  • ในช่วงเวลาตลอดชีวิตของคนเรา ไม่มีใครดำรงค์ตนอยู่ได้โดย ไม่มีการปรับปรุง เปลี่ยนแปลง และพัฒนา เชื่อผมเถอะ มองโลกในแง่ดีเข้าไว้ไม่เสียหาย เพราะการมองโลกในแง่ร้ายมีแต่ทำลายตนเอง

ขอให้ทุกท่านมีความสุขในเช้าวันหยุดนะครับ :065:
  • จะชวนใครก็ระบุชื่อมา อย่าวางฟอร์มมาก มันน่ารำคาญ ....

จะยอมเสียฟอร์ม หรือยอมเสียเพื่อน ฝากไว้ให้คิดนะน้อง
    ไปละกรูรีบ วันนี้ต้องขนของย้ายออฟฟิตไม่ว่างว่ะ
  • สู้สู้ค่ะพี่มาร์ค
  • มาเฟียเจอตอแข็งเข้า สุดท้ายเสียงอ่อย ถ้าต่อไปพวกผมไปซื้อหมาแล้วโดนหลอก แล้วพวกผมจะไปฟ้อง หรือหาความยุติธรรมจากใครได้ นึกแล้วต้องดาร์มา ขึ้นกระทู้ซะน่านับถือว่ากร่างจริงๆ พอลงท้ายโก่งซะงั้นมาเฟียเอ๋ย ต่อไปนี้อย่าได้ทำกร่างกับใครอีกเลย เสียเวลาอ่านเปล่าๆ
  • น่าจะชวนมาริโอ้นะ
  • นี่กลัวถึงกับต้องย้ายออฟฟิตหนีเลยหรืออย่างไร ถ้าไม่มีที่อยู่ขอแนะนำเข้ามาหลบอยู่กับผมก่อนได้นะที่ค่ายลาดหญ้า
  • เอ้าท์....ก็วันนี้จะไปสวนฯ จะไปไม๊หล่ะ จะพาเดินชมสกาเล็ตจะไปรึป่าว จะไปก็ไปเจอที่สวน
    ตอบมาอย่าวางฟอร์ม..!
  • ไอ้ตัวบนมึงเป็นควยไรของมึงวะ มึงลองอ่านดูดีๆ ที่เขายอมอ่อนเพราะอะไร
    เขาก็มีส่วนผิด แล้วก็ยอมรับผิดในส่วนนั้น
    ส่วนเรื่องไอ้เข กูไม่เห็นเขายอมอะไรมัน
    กูจะคอยดูคนที่ด่าเขา จะเอาหมามาลงขายในนี้หรือป่าว
  • เฮียเหลียงครับ เฮียยุทธครับ
    ผมอยู่ FC พี่ทั้งสองนะครับ แผล็บ ๆ ๆ (ต้องเลียหนักหน่อย)
    เมื่อไรเฮียยุทธจะเอารูปหมาเทพ ออกมาให้ชมบ้างอ่ะ ผมชอบมันจริง ๆ น้า ...ปากมันฟ้างงงดี อิอิ
  • ผมก็จะไปครับ "บิ๊กชิว" ไปกี่โมง
  • เมื่อวานเห็นบอกว่า เฮีย ย. แอบซุ่มหมาสวย ๆ ไว้เป็นคลังแสงเลยใช่ป่าว
    ถ่ายรูปมาให้ชมหน่อยครับ อยากเห็นครับ
  • เที่ยงครับพี่มุ.....
  • เรียนน้าผี

ผมว่าหากน้าผี เล่นบอร์ดนี้มาตลอด ผมเชื่อว่าน้าผี ได้เรียนรู้อะไรจากที่นี่เยอะเลยครับ หากเห็นประโยชน์ของมันก็มาช่วยผมสร้าง และอย่าทำลายครับ หลายคนได้เรียนรู้อะไรดีๆจากเว็บนี้ และหาไม่ได้จากตำรา และยังสามารถนำไปประยุกต์ใช้ได้กับชีวิตประจำวันจริง จำไว้ครับทุกคนมีด้านมืดกันหมดทุกคน ไม่มีใครมีแต่ด้านสว่างหรอกครับ ส่วนมากคนจะโชว์แต่ด้านส่ว่างของตนเอง และปกปิดด้านมืดเอาไว้ให้คนเห็นน้อยที่สุดจริงไหมครับ น้าผีเองก็ยังไม่กล้าที่จะเปิดเผยตัวเลยจริงไหม

วันนี้ผมต้องขนของย้ายออฟฟิตจริงๆครับ ความจริงกำหนดการจะเปิดตั้งแต่ 29 มีนาคม แต่ว่าช่างทำเสร็จไม่ทัน ผมก็เลยต้องเลื่อนและติดหยุดยาวสงกรานต์อีก ไปดำน้ำอีก ตอนนี้หลายอย่างเริ่มลงตัวขึ้น และก็สะดวกที่จะย้ายวันนี้ ไม่ทราบว่ามีปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ ถึงโบราณเขาถือว่าไม่ควรย้ายบ้านใหม่เดือนเมษา เพราะว่าเป็นเดือนร้อน แต่ผมไม่ถือ ผมเอาฤกษ์สะดวกเข้าว่าครับ ชีวิตเราอยู่ใต้ดวงอาทิตย์อยู่แล้วจะกลัวอะไรกับความร้อน จริงไหมครับ

คนอย่างผมถ้ากลัวก็คงไม่กล้าพูดอะไรตรงๆแบบนี้ ผมไปไหนมาไหนคนเดียวตลอด ออกงานก็เยอะ
    ผมกล้าไปทุกงานที่มีคนเชิญ เพราะผมเชื่อมั่นว่า เขาเชิญผมไปก็ต้องดูแลผมได้ และมันคือเครดิสของเจ้าภาพครับ

การยอมให้เพื่อรักษามิตรภาพ กับยอมรับการโกงเพื่อรักษาเพื่อนต่างกันครับ เพื่อนผมโกงใครผมก็ไม่มีทางเข้าข้างแน่ๆครับ และผมก็เกลียดมากๆด้วย แต่หากเขาทำธุรกิจ และไม่ได้ทำอย่างไร้จรรยาบรรณสนับสนุนได้ ผมก็จะต้องสนับสนุนครับ

คนเป็นผู้นำ ก็ไม่จำเป็นต้องเข้มแข็งตลอดเพื่อการเอาชนะ แต่การยอมอ่อนบ้างบางครั้ง ก็อาจจะเป็นชัยชนะที่ยิ่งใหญ่ได้ครับ

ด้วยความเคารพ ฯ
  • มาเฟียเจอตอแข็งเข้า สุดท้ายเสียงอ่อย ถ้าต่อไปพวกผมไปซื้อหมาแล้วโดนหลอก แล้วพวกผมจะไปฟ้อง หรือหาความยุติธรรมจากใครได้ นึกแล้วต้องดาร์มา ขึ้นกระทู้ซะน่านับถือว่ากร่างจริงๆ พอลงท้ายโก่งซะงั้นมาเฟียเอ๋ย ต่อไปนี้อย่าได้ทำกร่างกับใครอีกเลย เสียเวลาอ่านเปล่าๆ
    ..............................................................................

เห็นด้วยว่ะ....เรื่องนี้ถึงจะมีเหตุผลดีดีมันก็แก้ตัวในการกระทำไม่ได้ หลายๆ ครั้งมันควรคิดเยอะๆ กว่านี้ เป็นผู้นำอ่ะ ชักจูงในสิ่งที่ดีอ่ะดีอยู่แล้ว ส่วนเรื่องแบบนี้อ่ะไม่ควรเอามาในเวปไปว่ากันข้างนอก ข้างในนี้มันจะทำให้เสื่อมกันป่าวๆ ที่แห่งนี้เป็นที่แรกของข้าเหมือนกัน ความรู้มากมายข้าก็ได้จากที่นี่ ถ้าเอ็งไม่ต้องการให้มีความแตกแยกก็อย่ามาทำเรื่องแบบนี้ แล้วมาบอกทีหลังว่าให้สามัคคีกัน ขอโทษกัน ยอมรับซึ่งกันและกัน ถึงจะบอกว่าเป็นการแสดงความเป็นลูกผู้ชายกล้าทำกล้ารับ ผิดก็ยอมรับผิด ผู้จากันตรงๆ แต่ถ้าถามข้า ข้าบอกได้เลยว่ามันไม่เหมาะสมกับการเป็นผู้นำ
  • เมื่อวานผมส่งลูกค้านกกระตั้วไปหนึ่งคน ฝากดูแลด้วย

ขอบคุณครับ
  • น้าผี มีใครขู่ผมบ้างไหม ผมถึงจะต้องกลัว และอะไรคือตอครับ

ในกลุ่มผม ไม่ได้มีแค่ บีบี ยังมีเฮียใหญ่ เฮียเหลียง เฮียโฟก ยุทธ ปอน ฯลฯ ที่ผมจะต้องแคร์ ผมรู้ว่าพวกเขาไม่สบายใจกับเหตุการณ์นี้แค่ไหน ยิ่งเดือนหน้า จะมีงานใหญ่ที่พัทยาอยู่ด้วย

ผมว่าผมทำได้ดีที่สุดก็แค่นี้ละครับ ดีมากกว่านี้คงไม่ได้แล้ว
  • กราบสวัสดีพี่น้องพิทบูลเช้านี้อากาศดีอุณหภูมิประมาณ 28องศารับกาแฟไม่ใส่ครีมไม่ใส่น้ำตาลสักแก้วมั้ย

ดีใจที่มี Fc ในงาน พัทยาใครเดินเข้ามาทักผมแล้วบอกเป็น Fcผมมีของกำนัลเล็กๆน้อยๆให้ครับ(ติดสินบน)55

ถ้าเป็นผู้ชายจะมีรอยยิ้มและคำขอบคุณ ถ้าเป็นสาวๆอายุมากหน่อยก็คงให้ถ่ายรูปคู่ ส่วนน้องๆอายุไม่เกิน20

ขาวๆใสๆให้เอาเสื้อไปใส่ฟรีเลยครับ 55ไม่ได้เจ้าชู้นะครับแค่คิดว่าน้องยังเด็กวัยนักศึกษา เงินทองอาจจะน้อย

ช่วยๆกันไปครับ

ป.ล รูปเค้าหวานมั้ย ใครอยากเห็น ม.ฟ ใส่กระโจมบ้าง ????

image
    ไฟล์แนบ
    205445_194405100604314_100001044775597_558959_2985357_n.jpg 73K
  • เฮ้ยไรกันเฮียเหลียง ผมเป็น FC เฮียเหลียงนะ เสื้อยังต้องโอนตังส์ซื้อเลย
    ทำไมทีน้อง ๆ ขาว ๆ ให้ใส่ฟรีอ่ะครับ
  • โอ้โห หล่อสุดๆ ขอเสื้อตัวนึงแต่ไม่เอาลายเซ็นต์นะ
    jonny f.c.
  • ไอ้ตัวบนมึงเป็นควยไรของมึงวะ มึงลองอ่านดูดีๆ ที่เขายอมอ่อนเพราะอะไร
    เขาก็มีส่วนผิด แล้วก็ยอมรับผิดในส่วนนั้น
    ส่วนเรื่องไอ้เข กูไม่เห็นเขายอมอะไรมัน
    กูจะคอยดูคนที่ด่าเขา จะเอาหมามาลงขายในนี้หรือป่าว

น้าผีผมไม่ได้เป็นควยครับ แต่ผมเป็นตาหานและเป็นผบ.ร้อยด้วยครับ ผมถูกฝึกถูกสอนให้ใจกล้า เข้มเเข็ง อดทน รักพีน้อง รู้สามัคคี น้าผีอ่านดีๆนะว่าผมเขียนหมายถึงอะไร ส่วนที่ผิดแล้วยอมรับผิดก็เป็นเรื่องที่ถูกต้องแล้ว แต่ความไม่ถูกต้องมันอยู่ตรงทีแรกออกมาโวยวาย ออกอาการนักเลงใหญ่ แต่สุดท้ายพอเจอคนกล้าชนตัวจริงกลับกลายเป็นเสียงอ่อนลง และยอมรับผิด ผมว่ามันคนละปะเด็นกันครับ
    กราบขอโทษมาเฟีย และน้าผีด้วยความเคารพอย่างสูงถ้าสิ่งที่ผมพูดมันผิดหลักการของท่าน