ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Gottiline 's HOGG ZUKEE [ ROMEO DAUGHTER ] SHE IN HEAT!!! WHO IS THE BEST ????
  • Gottiline's HOGG ZUKEE ฮีทกำลังจะมาท่านคิดว่าตัวผู้ตัวไหนเหมาะที่สุดสำหรับเธอแนะนำได้ครับ
    ยินดีทุกคำแนะนำ

WWW.HEAVYBULLKENNELS.COM
    MSN/E-MAIL : HEAVYBULLKENNELS@HOTMAIL.COM
    Facebook.com/ Heavybull kennels
    bb.crew

KEEP IT BULLIES
    REK... Buffalo bone
    image
    ไฟล์แนบ
    hogg.JPG 149K
  • B-) image
    ไฟล์แนบ
    hoggg.JPG 143K
  • Biz Markie ครับ
  • Golden Boy เลยน้าเรก(พิมพ์ถูกป่าวหว่า)บิ๊ช ก็น่าสน หรือจะเว้นฮีทรอของผมแต่อีกหนึ่งปีนะฮ่าๆๆๆขำๆนะน้า
  • the fuck!!! ผมว่าคู่นี้มันส์แน่ๆ
  • ไอ้ตาฟเลย หวังไก่ฟรี555+image
    ไฟล์แนบ
    pantip 427.jpg 66K
  • ขอบคุณครับหน้าผี แต่ biz มันอยู่เมืองนอกอะดิ
    ท่านPonker_ABB ผมก้อสนอยู่นะถ้ามันอยู่ในไทยอะ ว่าแต่ของน้าต้องรออีกเป็นปีเลยเหรอ555+
    จัดไปครับน้าผี
    ว่างายจิ๊กโก๋ปทุม เจ้าของไอตาฟ เขาจะว่าไงหว่า
  • กร่างๆแน่นๆอย่างนี้มันต้อง Woodie ของหมวดเป๋ครับพี่ ฮ่าๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    181232.jpg 34K
  • ขอบคุณครับพี่ตั้มสุดหล่อ B-) image
    ไฟล์แนบ
    hogggg.JPG 131K
  • เอารูปลูกของ เรดบลู กับ อีโบล่า มาให้ชมกันบางส่วนครับ เดี๋ยวอีกประมาณ 1อาทิตย์จะเอามาอัปเดทและเปิดให้ท่านที่ชื่นชอบลูกหมาชุดนี้ได้จับจองกันครับ
    ขอบคุณครับ
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    redbulllllllllll.JPG 106K
    redbullllllllllll.JPG 110K
    redbulllllllllllll.JPG 130K
  • ตัวนี้ตัวเมียครับ ตอนนี้ลูกหมาอายุ15วันครับimage
    ไฟล์แนบ
    redbullllllllll.JPG 127K
  • สวยๆๆน่าลักน่าโมยสุดๆๆๆๆขอสักตัวอิๆๆ
  • สุเทพ..เป็นไงคับ
    อยากเห็นไอสุเทพ...จ่ายลูกกับแม่พันธ์กร่างๆบ้าง...แต่เท่าที่เห็นมา...ลูกของสุเทพ..หน้าดีทุกตัวครับ..แต่ยังไม่ได้..บอดี้
  • หน้าแบบนี้มันแน่นอนคับ เหลือไว้ให้จองบ้างนะคับ
  • ลอง tombstone !!
  • ขอบคุณมากๆนะครับพี่เรกเรื่องที่พัก....นางฮ๊อกนี้สวยได้ใจจริงๆ
  • Romeo Meet Kurupt Blood Or G2 Line
  • ผมว่าWoodieก็น่าสนนะสับปะหลาดแน่ๆกร่างทั้งคู่กระดูกใหญ่ดี หมาเยอะจะจ้างคนเลี้ยงยัง5555
  • ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ มีตัวไหนสายไหนที่คิดว่าน่าจะเหมาะที่สุดแนะนำกันได้ครับ
    พี่เอ ไม่ใช่ปัญหาครับเมาแล้วกระโดดน้ำทะเลได้เลยแต่ระวังผีพายนะ 555+
    ท่าน scud เลี้ยงเองมันกว่า ได้เก็บขี้หมาได้เช้ดตัวหมาได้อาบน้ำหมาได้กอดหอมหมา ได้วิ่งเล่นกับหมา เวลาอยู่กับมันมีความสุขที่สู๊ดดดดด นั่งกินเหล้าคนเดียวดูหมาวิ่งก้อยังได้ ว่าแต่ว่างๆท่านมานั่งกินเหล้าดูหมาวิ่งเป็นเพื่อนผมมั่งก้อได้นะ55555+image
    ไฟล์แนบ
    jasperrr.JPG 152K
  • LIND BREED ROMEO ครับพี่เรก คุณก็อฟตาถึงจริงๆ :">
    คุณก็อฟครับลูก TOME สองตัวที่อยู่หาดใหญ่เป็นไงบ้างครับ :-? image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1285 N.jpg 121K
  • oj อีก1ทางเลือกเป็นขนุนแน่ๆ น้าเรกเดี๋ยวว่างแวะไปนะน้าimage
    ไฟล์แนบ
    t3.jpg 286K
    t6.jpg 279K
  • อยากเสนอตัวนี้ แต่ก็กลัวจะไม่ได้รับการพิจาณาครับ ฮ่าๆๆๆ
    image

เราจะได้เป็นทองแผ่นเดียวกันเสียที ขำๆนะน้าอย่าซีเรียส
    ถ้าน้าตกลงผสม ฟรี แถมเลี้ยงเหล้าเป็นสินสอดด้วยนะ ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    WDSC06954rs.jpg 94K
  • กำลังฮิดเลยป๋า แดงๆ 555+
  • ขอบคุณครับพี่หมูที่มาแนะนำ
  • ผมชอบ Soljah Boi ครับ
  • ตกลงน้าเรก กะพี่มาร์ค ใครมีอายุกว่ากันอะคะ ^^
  • Drizzy ของทศกัณฑ์บูลลี่ครับ Double G2 twist Romeo
  • ขอบคุณท่าน erkano
    ''--------'' Angie ผมอ่อนกว่าป๋า10ปีครับ
    ''--------'' น้าผี
  • " คุณก็อฟครับลูก TOME สองตัวที่อยู่หาดใหญ่เป็นไงบ้างครับ "

ยังไม่ได้ไปดูครับ แต่ค่านายหน้าผมยังไม่ได้นาพี่หมู ส่งลูกค้าไปหลายคนแว้ว 555
  • จัดต่อมาเลยครับคุณก็อฟยังเหลืออีกหลายตัว ขอบคุณมากนะครับ :-bd
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2244.JPG 96K
  • ในรูปชุดไหนครับ ?
  • TOME + LISA ครับ^^
  • oJ ก็ o.k นะครับคุณดิเรก..image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5288.jpg 114K
  • น้าๆ อ่อนกว่าพี่มาร์ค10ปีก็รุ่นเดียวกับผมดิ(28)อิอิอิ ส่วนที่เหลือลืมๆมันซะ
    ใส่กับ บีเจ พี่มาร์ค จัดไปกำลังอินเทรน ผมจองเฟิสท์นะ 555
  • น้าวันที่21ไม่เมาไม่เลิกคับน้า55555image :027:
    ไฟล์แนบ
    111.jpg 247K
  • บลู ดาร์ก้อน สวยครับพี่เหน่ง
    ผมอุตส่าตอบแบบหน้ามึนๆแล้วนะ พี่ตี๋ยังจับผิดได้อีก555+
    จัดไปน้องชายเมากันให้ตายไปข้างหนึ่งเลย ใครนอนก่อนถือว่าแพ้image
    ไฟล์แนบ
    blackk.JPG 142K