ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • คุณซนตรีนยังไม่แสดงตัวอีกรึคับ
  • เค้าแสดงตัวมาแล้ว เขาบอกว่าชื่อเบิร์ด อยู่หนองหัวยาง-โป่งหม้อข้าว นี่เอง
    อายุ 24 ปีแล้ว ขอฝากตัวเป็นน้องใหม่ ท่านประธานอ่านดูยัง ค้าบบบบบบบบ
  • ในทีสุดก็มีรุ่นน้องสักที ในกลุ่มมีแต่อายุมากก่าผมทั้งนั้น ( แก่ )
    พี่บอยหลังจากมันป่วยไม่ได้กินอาหารไปหลายวัน มาบรรจงอัดมันจนคืนสภาพแล้วคับพี่ แต่ผมว่าตัวมันมามากก่าเดิมนะ สงสัยจะอดจนแย่ อิอิ ผมว่าอีกเดือน แหล่มโครต ๆ (ไม่ได้โม้ 55555+) เด๋วเที่ยงจะถ่ายปัจจุบันให้ชมพี่
    เจ้าโซโล มาดีมากพี่
  • ไปโรงพยาบาลก่อนเด้อพี่น้อง ไปใส่ยางดัดฟันก่อน เด๋วกลับมาคุยใหม่
  • image

ตัวนี้เอามาใหม่ครับ พี่หล้า พี่บอย ตอนเด็กๆเห็นจมูกมันแดงๆ พอ 20 วันก็ยังแดงอยู่เลยไปจองไว้ก่อน พอโตมาหน่อยดำซะงั้น 55+ แต่ก็รักเหมือนเดิมครับ พี่หล้า พี่บอย
    ไฟล์แนบ
    205032_185385158174732_100001097467466_461150_3635937_n[1].jpg 81K
  • ไม่ว่าจะยังงัย เราควรรักหมาให้มากที่สุดครับ
    อย่างนี้เยี่ยมไปเลย กด like .ให้ 100 ครั้งเลยค้าบบบบบบบบบบบบบบบบ :063:
  • ครับพี่ บอย วันนั้น ผมไป ดูหมา พี่ มาไง ครับผม

แล้วพี่ก็ แนะนำผม ไปร้าน รักสัตว์ ไปถามหาคนขายหมาที่ฝากรูปขายไว้ที่ร้าน ที่เจ้าของหมาชื่อโอตอะครับ

แล้วผมก็ไปเจอ พี่ทูล หรือป่าวไม่แน่ใจ ผมยาวๆตัวเล็กๆ พาไปดูหมาอ่ะครับที่ลงรูปไว้

ก็เลยได้เจอหมา สมใจครับ

แต่ลูหหมาพี่ เจ๋ง สุดยอดเลยครับ
  • ผมพึ่งจะมา ครับ พี่บอย พาน้องไปดู หมา มาครับ
  • อันนี้เฟต บุค ของผม นะครับ

http://www.facebook.com/kooman3
  • อ้าวคุณส้นตรีน เอ้ยยยยย คุณเบิร์ดไปหาพี่บอยมาก็ไม่บอก
    กะจะให้ยืมตังค์ให้สัก 3000 กะจะเอามาดัดฟันซะหน่อย เฮ่อออออ เซงงงงงงง
  • ไปตั้งนานแล้ว มั้ง
  • รักมาก แต่ดื้อเป็นลิงเลยพี่หล้า 55+

• ไปดูมาวันนี้ครับ

• ไอ้กาแฟ คึกมาก
  • เออโอเคคับท่าน แม้คิดว่าใคร
  • พี่บอย

ตัดหู นี่ ราคาตัดเท่าใร ครับ

ใน พิษณุโลก
  • ราคาไม่เกิน 7 กิโล 1500 คับ
    ผมไปตัดมาน้ำหนัก 15 กิโล 1900 คับ
  • คับตามนั้นเลยราคาตัดหู (เต้ไปเที่ยวคอนหวันกับพี่ใหม่ ไป 3 โมงเย็นถ้าไปโทรบอกด้วยจะรอ ไปกินคนเดียวเหงาวะ เห็นเฮียโฟกบอกว่า ลพบุรี หมวดเป้ ก็มาแล้วอีกหลายคนนะไปปล่าว)
  • ไปวันนี้คงไปไม่ได้คับพี่ ถ้าวันศุกร์ยังพอได้ งานเยอะมากคับ
    ฝากพี่บอยคับ (ถ่ายเมื่อเที่ยง) ผมหามุมถ่ายมันให้สวยไม่ได้สักทีพี่ ถ่ายมาทำไมมันแหล่ม ๆ ไม่เหมือนตัวจิงเลย สงสัยต้องปรึกษาพี่บอยแล้วละเรื่องการถ่ายรูป
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    P1430888.jpg 230K
    P1430914.jpg 232K
  • นี่ขนาดหามุมสวยไม่ได้นะเนี่ย...คุณเต้
    ยังเงี๊ย เค้าเรียกว่า มองมุมไหนก็สวย ครับ...คอนเฟิร์ม..........
  • ขอบคุณคับพี่หล้า
  • ถ่ายรูปหมาหน้ายาวเป็นคืบ กล่องก็ดีกว่าพี่ถ่ายไงเป็นแบบนี้ระไอ้น้องเดียวพี่จะสอนให้ 1 เมาค่าวิชามาณ 555555555
  • 55555555555555+ จัดไปเพ่
  • ถ่ายออกมาแบบนี้ก็หล่อแล่วววววววววววว..................
  • หมาคุณเต้สวยครับ
  • >>> สวัสดีคราบพี่น้องทุกท่าน.. กลับมาแล้วววววว คิดฮอดหลายๆ...........
  • >>> คำหล้าหายไวไวนะคราบ..

>>> คุณเต้ เด็กๆหายป่วยดีหรือยังคราบ ตัวจริงสุดยอดเลยคราบเลี้ยงดีจริงๆ....
  • >>> พี่บอยได้ข่าวว่าป่วย ปวดหัวหนัก หายไวไวนะคราบ..
  • >>> บูม หมาท้องหรือปล่าวส่งข่าวด้วยคราบ..
  • ขอบคุณครับ พี่เต้.........
    ตอนนี้ขอพักรักษาตัว สักเดือนนึงก่อน ครับ
  • หายไปนานเลยนะคับ พี่เต้

สบายดีนะคับ กลับ เมืองเลย แล้วหรือคับ

ลุ้นอย่างใจจดใจจ่อ อยู่เหมือนกันคับ พี่เต้
  • เต้ยังไม่ตาย...5555
  • >>> ฮา.....ๆ ยังมีชีวิตอยู่คราบพี่แมท แต่ตอนนี้ใกล้จะตายแล้วมาวทุกวันพี่.. :o065:
  • >>> พี่เหน่ง เด็กสองตัวยิ่งโตยิ่งสวย ถูกใจเลยคราบ :o001:
  • ไปอยู่ใหนมาระเต้
  • พี่เต้ไปติดเด็กฝั่งลาวอยู่อะคับเลยไม่ได้กลับบ้าน ยังไปหลอกเมียว่าไปตัดไม้อีก (555+) ร้ายจิง ๆ
  • เมื่อคืนใครดุบอลมั้ง ... แมนยูเทพมากๆ น่าจะยิงได้มากกว่า 2 ด้วยซ้ำ เหอ เหอ
  • มันคือหนึ่งเกมส์ ที่แมนยูเล่นดี ครับ
    ระวังจะได้ชมเกมส์ที่เล่นไม่ออกนะครับ.........มีบ่อยไป
    ระวังจะไม่ได้แชมป์นะ ผมแค่ให้เตรียมๆใจเอาไว้ ครับ (หวังดี)
  • อ้วนตุ๊ เลย น่ารักจัง
  • มันเป็นฉากหนึ่ง ในหนัง ครับ แต่จำไม่ได้ว่าเรื่องอะไร
    แล้วก็สมน้ำหน้ามัน แมร่งท่าเยอะเหลือเกิน หมัดเดียวจอดดดดดดดดด ยาวววววววววว คริ คริ
  • กลุ่มพิดโลกจะไปสังสรรค์กันเมื่อไรอีกละคับนี่ รอวันนั้นมาถึง อิอิ (เทอเรสบาร์) นะพี่เต้
    ส่วนเรื่องรถตู้ผมออกวันที่ 10 พ.ค. คับพี่บอย เตรียมกันจับจองไปเที่ยวพัทยา 22 พ.ค.ได้เลย ฮา ๆ
  • >>> เด็กๆพี่ไม่เคยมีคราบเต้ แต่ถ้ามีไปอยู่ยาวแน่ๆ ฮา........ๆ
  • >>> รถตู้ จองหลังคนขับสองที่คราบคุณเต้ ยาวไปๆ..
  • 55555555+ รีบออกตัวว่าไม่มีเลยเชียวนะพี่เต้
  • พวกเจ้าชู้ มัก ชอบ ออกตัวเสมอออออออออออออ................... :013:
  • ขอบคุณมากพี่หล้า สำหรับรูปภาพ เท่ห์ดีพี่