ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

^^^^^ ____ ผลจาก EXTREME BULLY ครับ ____ ^^^^^
  • หลังจากลองใช้ EXTREME BULLY ของพี่มาร์คมาได้ประมาณ 12 กก.
    โดยประมาณครับ ผลที่ได้เรียกว่าเป็นที่น่าพอใจทีเดียวครับ

สำหรับท่านที่ชื่นชอบสุนัขทำกิจกรรม ผมว่าโอเคดีเลยทีเดียวครับ
    เพราะน้ำหนักตัวของเจ้ามาราธอนก่อนกิน 34 โลนิดๆ หลังจากกิน
    ไปได้ประมาณเกือบๆเดือน หรือ ประมาณ 12 กก. น้ำหนักตอนพา
    ไปฉีดไอโวเมก 37.80 โดยประมาณครับ

น้ำหนักมาไวมาก แต่เนื้อไม่ย้วย เรียกว่าแน่นดีเหมือนกันครับ ตอนนี้
    เจ้ามาราธอนก็รอเข้าคอร์ส ออกกำลังแล้วหละครับ กะว่าหมดถุงนี้ต้อง
    มีถุงหน้าแน่ๆครับ

ไฟล์แนบ
    Marathon EX 002.jpg 119K
    Marathon EX 001.jpg 94K
    Marathon EX 003.jpg 96K
    Marathon EX 005.jpg 111K
  • image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
  • แรมโบ้ ชัดๆ
  • ขอบคุณที่ช่วยสนับสนุนครับ

มีหลายท่านที่หมากินยาก ผมแนะนำให้ใช้เอกซ์ตรีมในปริมาณ 60-70% ของปริมาณปกติให้กิน ปรากฏว่ากลายเป็นหมากินง่ายขึ้น โดยที่การเจริญเติบโตยังอยู่ในเกณฑ์ปกติ ไม่ผอมแถมออกอ้วนนิดๆ อึออกมาน้อยเก็บง่าย

ข้อควรสังเกตว่าให้ปริมาณเท่าไรจึงจะเหมาะสม ดูได้จากอึครับ ถ้าอึ ยังเป็นก้อนเก็บง่ายก็แสดงว่าสุนัขสามารถดูดซึมได้หมด แต่ถ้าอึเริ่มนิ่ม ก็แสดงว่าสุนัขเริ่มได้รับสารอาหารเกินดูดซึมไม่หมด ท่านมีสองทางเลือกคือ ลดปริมาณอาหารลง หรือ ออกกำลังกายมากขึ้น หรือทำทั้งสองอย่างควบคู่กัน
  • ล่ำๆน่ากอด ^^
  • หนาตั๊บเลยพี่ตั๊ม+ว่ายน้ำมาเป็นลูกแน่ ว่างๆแวะมาเลยพี่image
    ไฟล์แนบ
    t5.jpg 165K
  • สุดยอดครับ..นางเสือเป็นอย่างงัยบางครับตั๊ม
  • มันอ้วนไปมัยเนี่ย
  • คุณ jikopathum ครับ หมาของคุณทั้ง 2 ตัวน่ารักดีครับ 55+ จ้ำม่ำเชีย
  • หนาตึบ อาหารเพียวๆเลยเหรอเพ่ เดวต้องจัดบ้างแล้ว
  • แน่นเปรี้ยะเลยครับ...ของน้ามาร์คเค้าดีจริง...เอ้ามาช่วยกัน
    อุดหนุนหน่อยเร็วๆ..นะครับ ช้าอด..หมดก่อนเด้อ...
  • แรมต๊องนะพอได้อ้นฮ่าๆๆๆ
    ...............................
    เปรียบเทียบกับF1 อึน้อยกว่าครับพี่มาร์ค แต่
    เรื่องน้ำหนักตัวมาไวมากๆครับพี่ เพื่อนๆที่ชอบให้
    หมาออกกำลัง ถ้าให้กินตัวนี้ผมว่าเยี่ยมเลยครับ
    ..............................
    กอดมันไม่ค่อยได้ครับคุณแองจี้ เพราะมันชอบดุกดิกฮ่าๆๆ
    ..............................
    เห็นแล้วน่าไปท่านมุก เพราะแม่น้ำเจ้าพระยาเบื่อตรงต้อง
    รอจังหวะน้ำขึ้นน้ำลงนี่แหละครับ
    ขอบคุณครับพี่เอ ไอ้เสือสบายดีครับ
    อ้วนเลยครับน้าผี ต้องหาทางรีดน้ำหนักลงนี่แหละครับ
    เปลี่ยนไขมันให้เป็นกล้าม ขั้นตอนนี้แหละหินสุดๆครับ
    ขอบคุณครับท่าน0801689511 อาหารเม็ดเพียวๆนี่แหละครับ
    ลองดูเลยครับ หมากินง่ายด้วย
    ขอบคุณครับท่านnu_outlaw อ้วนแต่แน่นครับเทียบกับโปรแพลนนี่
    โปรแพลนกว่าจะมาอย่างน้อยต้อง 2 กระสอบครึ่งครับ เอ็กตรีมยังไม่หมด
    กระสอบ น้ำหนักมาไวดีครับแล้วก็ไม่ย้วยด้วยครับ
  • แฟนพันธ์แท้แบบนี้ เดี๋ยวมารับรางวัลได้เลย
  • ของเขาดีจริงๆคับ ฟันธง
  • ฮ่าๆๆ เดี๋ยวผมก็โดนหาว่าหน้าม้าหรอกครับพี่มาร์ค
    ..........................................................

ขอบคุณครับหมวด แฟนบอกว่าไม่เหนื่อย เพราะให้
    แต่เม็ดอย่างเดียวฮ่าๆๆๆ
  • ของมันดีจิงๆนะ ต่างประเทศติดต่อขอเป็นตัวแทนหลายรายแล้วด้วย เดือนหน้ามีบินมาเยี่ยมพี่ที่ออฟฟิตใหม่ด้วย
  • สอบถามหน่อยครับพี่ พอดีกระสอบหน้าผมว่าจะลองครับ
    คือเราไห้มันกินน้อยลงเหลือแค่ 60-70%ของเดิม (เดิมผมใช้เอฟวันม่วงซึ่งก็ไห้แค่70-80ของที่มันจะกินแล้วเริ่มไม่หมด) คือโอเคนะครับ สารอาหารต่อปริมาณอาหารมันต่างกัน
    แต่หมามันจะมีอาการแบบว่า กินไม่อิ่ม หิวตลอดเวลารึเปล่าครับ
    ขนาดตอนนี้ไห้ตามพอดี ยังรู้สึกเหมือนมันตะกละเลยครับ พาเดินเล่นไปบ้านเพื่อนนี่ แทบยอมตายวิ่งหาชามอาหารหมาบ้านเขา
    ทั้งๆที่ถ้าอยู่ที่บ้าน ผมไม่สั่ง มันไม่กล้ากินครับ
  • การให้กินในปริมาณที่เหมาะสม จะช่วยให้เขาเป็นหมากินง่ายไม่เลือกกิน และยังช่วยให้หมาไม่ขี้เกียจด้วย
    ไม่ต้องกลัวว่าเขาจะหิวตลอดเวลา ทุกอย่างมันอยู่ความเคยชิน ลองนึกถึงตัวเราเอง กำลังกินข้าวไปได้ครึ่งจาน ยังไม่อิ่ม กำลังอร่อยเลย แต่มีโทรศัพท์เข้ามา เราก็คุยเพลิน หลังจากวางสายเรากลับรู้สึกว่าอิ่มไปโดยไม่รู้ตัว เพราะระบบย่อยเริ่มทำงานแล้ว หมาก็คงไม่ต่างกันครับ
  • เยี่ยมครับ
  • อ้วนดีครับ มีเนื้อ ออกอุ้ยอ้าย ดีใจด้วยครับ แต่มาเฟียได้ทีคุยใหญ่เลยหว่ะ 5555+