ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• รอลุ้นได้ตัวใหนมามั้งครับ พี่jack อยู่เมกา หิ้วมาเผื่อซักตัวดิครับ
  • เรียกผมแจ็ค อย่างเดียวก็ได้ครับคุณ king เรื่อง Red boy ถามคิงได้เลยครับ

Red boy ไม่แรงเท่าไรครับ จะว่าโชคดีก็ได้ครับ ผมเองยังงงกับการเปลี่ยนแปลง

ของมันอยู่เลยครับ มันมาตอน 7 เดือน ยังฮาไม่หายเลยครับ ลมแทบจับ 5555

แต่เหตุผลที่เรานำ Red boy เข้ามาเพราะความชอบล้วนๆครับ เราอยากได้กระดูก

ในแบบของ Steroid มาพัฒนาในสายของหมาเรา ซึ่งต้องบอกก่อนเลยครับว่าหมา

สไตล์แบบนี้คือความชอบล้วนครับๆ ตอนลงจากสนามบินชั่งได้ 27 กิโลครับ ค่อนข้างผอม

แต่ณ ปัจุบัน ชั่งล่าสุดอยู่ที่ 108 ปอนด์ หรือ 49 โลครับ กับหมาความสูง 17 " ครับ

รูปตอนมาใหม่ๆ ดูเอาครับ 55555

image
  • นี่เป็นรูปที่ลงขายตอนนั้นครับ ชอบเลยครับแบบนี้

image

image
  • 3 เดือนต่อมา อันนี้ตอน10 เดือน มันเริ่มมาแล้ว กินเหมือนยาจก 5555

image
  • 12 เดือน ครับ ไม่คิดจริงๆ ว่ามันจะใหญ่ได้ขนาดนี้

image
  • เดี๋ยวว่างๆ จะถ่ายรูปปัจุบันให้ดูนะครับ

ใครคิดว่าแบบนี้ใช่ก็ขอบคุณ นะครับเรามามันกัน แต่ใครคิดว่ามันไม่ใช่ก็ผ่านไปนะครับ

แต่นิสัยและความฉลาดของมันผมยกให้มันเลย ไม่ก้าวร้าวกับคน ขี้อ้อน ชอบออกกำลังกาย

พาหมาไปว่ายน้ำบางคนอาจหัวเราะ ว่ามันเด็กๆ แต่ถ้ามาเจอ Red boy ตัวจริงคุณต้องยอม

มันแน่ครับ กับขนาดตัวของมัน 55555

• 55+ นึกว่าอยู่ในไทยเรา 55+
  • X_X เข้ามาแอบดู X_X
  • สุดยอดหมาแดงครับ ชอบ ฝันไว้อยากมีสักตัวกะเขาบ้าง
  • ตอนนี้มีลูกหมาแล้วยังครับ อยากได้ซักตัว
  • พี่แจ็คไปไหนน้อ
  • มีแต่จีดๆกลุ่มนี้
  • ถ้าจะมีกำหนดคลอด อีกประมาณ 1เดือนข้างหน้า ก็ต้องคู่นี้เลยครับ คู่นี้ สำหรับคนชอบหมาแดงเน้นความจี้ด
    และโครงสร้างแบบฉบับหมาแดง แบบเดิม ต้องคู่นี้ จี้ดทั้งคู่ ราคาเบาๆๆ จับต้องได้ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    samesamejiw1.jpg 226K
  • Same Same น้องชายแท้ๆของ Chill Chill คลานตามกันมา แต่ตัวใหญ่กว่าพี่ชายเท่าตัว ครึ่งหนึ่งของ Red Iron อนาคตพ่อพันธ์อีกตัวหนึ่งที่เราภาคภูมิใจ REDVOLUTION BLOOD You get what you pay
  • แล้วกําหนดคลอกวันไหน ครับ
  • เวปไซด์ของกลุ่มพวกพี่ยังทำอยู่อีกรึเปล่าครับ ขอหน่อย
  • web เข้าได้แล้ว มามันกันต่อ คุณ king เวป กำลังอยู่ในช่วงดำเนินการอยู่ครับ

มาดูหมาสายน้ำกันหน่อย ไม่รู้เป็นอะไร เห็นน้ำไม่ได้ 55555

image

image

image
  • king ครับ เวป กำลังให้เขาทำให้อยู่นะครับ แต่ยังไม่คืบหน้านะครับ
    มีอาไรก้ติดต่อที่นี้ได้เลยครับ หรือโทรไปพูดคุยกับ คิง ได้เลยครับ
  • อันนี้ก็ผลงานเจ้า Same Same ครับ

Same Same พ่อพันธ์ตัวนี้ มีดีกว่าที่เห็นแน่นอน 5555

image
  • ชอบภาพนี้จังครับ เหมือนกำลังเต้นอยู่เลย เจ๋งดี

image
    ไฟล์แนบ
    iron.jpg 118K
  • สนใจแบบ IRON ครับ
  • คุณ kruaom ไม่ชอบแบบนี้มั้งเหรอ ไอ้PK พี่น้องรวมสายเลือด IRON เป็นลูก Same Same

image
    image
    ไฟล์แนบ
    pk5.jpg 129K
    PK12.jpg 125K
  • ไม่รู้จะว่ายังงัยครับ มันสวยทุกตัวอ่ะครับ โดนใจทุกตัวเลย งัยก็แบ่งมาเลี้ยงทางสกลนครหน่อยนะครับ
    แดงๆ อกกว้างๆ หน้าดุๆ ไฝ่ฝันมานานแล้วครับเอาราคาแบบพรรคพวกนะครับ อิอิอิ
  • พี่แจ๊ค มีเด็กแดงๆบ้างไหมพี่ น้องผมอยากได้
  • ขอบคุณมากครับคุณkruaom :)
  • ต้นเดือนหน้า ครับเอ็กซ์ :-D

image
  • มีทั้ง Chill Chill ทั้ง Same Same และ Heffea :-D

image
  • ดูพ่อพันธ์ไปเยอะและ มาดูแม่พันธ์กันบ้างดีกว่า

เริ่มที่ THE LADY RED

3 X LIL DUKE, 4 X THE DUKE, 1X GRIMREAPER,1 X STUMP,1 X BUDDHA, 1 X CRASH

image
    image
  • วู้ ! เอาแค่ในไทยก็เยี่ยมแล้วพี่ เจ๋งๆทั้งนั้น
  • รอคอยลูก same same นะครับ(ตัวผู้นะครับ)
  • ขอบคุณครูอ้อมมากครับที่ไว้ใจเรา :)
  • ศักดิ์ศรีและเกียรติยศของหมาแดง

image

image
  • คู่ของ THE LADY RED น่าจะมันส์
  • หวัดดีคับพี่แจ๊คคงจำผมได้นะคับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06659_resize.jpg 146K
  • จำได้ครับ เบ้นซ์ อัพรูปเจ้านี่ให้ดูหน่อยสิครับ ชอบๆๆ
  • วันนี้ชลบุรี อากาศน่านอนอยู่บ้านจริงๆ5555

image

• เอ๊ะ แล้วน้องชายเต้ เราหายไปไหนเนี่ย สงสัยติดอ่างงงงงง 555

image
  • อ่างยีห้อใหนแถวใหน กันละทำให้ เตเต้ ถึงหายสาปสูญ ไปเช่นนี้ น่าสนใจนะ :032:
  • หมาบ้านนี้สวยๆ ทุกตัวเลยนะครับ
  • ช่วงนี้วุ่นวายนิดหน่อยครับพี่แจ็ค พี่เออ่างอ่ะผมชอบนะแต่พักนี้ ชอบสุกี้มากก่า55555 ลงทีหลายคนสุดๆอ่ะพี่ๆ หมดและผมอ่ะเค้ารู้หมดและ5555
  • กินสุกี้เสร็จพี่ขอ ยากิโซบะ ต่อนะน้องชาย 5555
  • sura_a_sexy@hotmail.com
  • pk งามมากชอบๆ
  • ต้องแวะมาเสพ ฮ่าๆๆ ชอบเหลือเกิน หมากลุ่มนี้ สุดยอดครับบบบบบบบบบ
  • หมาแดงบ้านนี้ มันส์ ๆ ทั้งนั้นเลย
  • เรามาเล่นแบบนี้กันดีกว่า ดูมัมมันส์ดี

image
    ไฟล์แนบ
    BrunoNala1-10.jpg 238K
  • สนับสนุนเลยครับพี่aaเอามาเลยครับแนวนี้
  • ขอบคุณทุกๆท่านมากๆครับ :-D

image