ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

______________THE BEST SON OF KUSTARF______________
  • "DRIF HAPER" THE BEST SON OF KUSTARF

4.5 MONT OLD ... OUT OF KUSTARF X CHULA

buffaloblue kennel @hotmail.com
    buffalobluekennel@gmail.com

083-62-111-62 see you in pattaya !!!.... หนึ่งขุนพลตัวแรก ที่เราBUFFALOBONE จัดนำทัพสู่พัทยา .....

image
  • SAN DIEGO .... LITTER MATE DRIF HAPER

4.5 MONT OLD .... OUT OF KUSTARF X CHULA

NICE HEAD-- BIG BONE --SHEST WIDTH

FOR SELL 50000 BAHT
    image
    image

(ขออภัยที่แต่งตัวไม่สุภาพ เล่นกีฬาเพิ่งเสร็จ )
  • HE BOTH OUT OF KUSTARF ......

KUSTARF UP FOR STUD .....

image
  • ของดีจริงเค้าไม่ยืดภาพทำอ้วนใหญ่ให้เสียราคาหรอก
  • ภาพไหนยืดหรือครับ .... ช่วยแจ้งหน่อยครับ
  • จะได้เอาตันฉบับมาให้ดูครับ ไม่มีตัดต่อยืดตัว ..... แต่ถ้าคุสตาฟ นะตัดแน่ครับ เพราะเป็นภาพที่ทำเป็นกราฟฟิก
  • hey bro i will come to thailand soon ! very nice pup he look like kustraf jingjing
  • yo! sup man....thanks my friend well come home i miss you so! 55555

image

ขอชี้แจงเรื่องภาพให้น้าผี ด้านบน ผมคงคิดว่าน้าคงเจาะจงว่าเจ้า ซานดิเอโก้ ตัวนี้ ที่บอกว่าผมยืดภาพใช่หรือไม่ ... อกมันกว้างจริงๆ ไม่ได้ยืดครับ เอาภาพมายืนยันอีกภาพ

เอาอย่างนี้!...ถ้าหากผู้เชี่ยวชาญ เรื่องภาพท่านใด คิดว่าลูกสุนัขที่ผมเอาลงโชว์ มีการยืดภาพ หรือหลอกลวงให้สุนัขมีอกกว้าง ขึ้นกว่าปกติ ผมมีความยินดี ยกลูกคุสตาฟ 2 ตัวนี้ให้ท่านฟรีๆเลย(เรื่องจริง) แถมทำใบเพด ยูเคซี และเปลี่ยนชื่อให้ท่านเสร็จสรรพ

แต่ถ้าผมไม่ได้ทำ ขอเพียงอย่างเดียวนะครับท่านผี ขอให้ท่านคิด ก่อนที่จะคอมส์เม้นท์อะไรในที่สาธารณะ เพราะคอมเม้นท์ของท่าน อาจทำให้ผู้อื่นเสียหายได้
  • มันต้องเจอวุ่นวือเท่านั้นคับ พี่บัง5555
    สุดตีนมากลูกไอ้ตาฟ ยิ่งไอ้ดรีฟฮาเปอร์ นี่มันจิงๆ
    นี่ขานดไม่ยืดภาพนะยังขนาดนี้เลย
  • น้าบังนี่อ่านหมาค่อนข้างขาดตั้งแต่เด็กๆเลยว่ะ นับถือๆ
    หมวด เที่ยวสนุกมั๊ยครับ เจอแดงๆมั่งป่ะครับ
    ไอ ว่าน อย่าเห่อ หรอยจริงต้องโชว์ อิอิ
  • สวยสมราคามากน้าบัง สุดยอดจริง ๆ
  • ทีเด็ดมีแน่นอนพี่ตี๋ฟอร์มแชมป์มาแว้วววววว5555

vespapink
  • จัดไปครับพี่บังimage
    ไฟล์แนบ
    20100304033533_280220106132-001%20copy.jpg 80K
  • :063: แจ่มมากพี่บัง
  • :063: ฺฺBB ฝีมือล้วนๆ ทำไมต้องไปอิจฉาใคร
  • ตัวบล๊อคปั๊มมันดี ผลงานออกมาเนี๊ยบเลยนะ บิ๊กบัง
  • ขอได้เป่า จะเอาไปปั้นลงประกวดงานพัทยา
  • แล้วเจ้า "DRIF HAPER" ไม่ขายเหรอครับพี่ ฮ่าๆๆๆ

สวยจริงๆเชียวครับ
  • ผมอยากเห็นตัวที่ชื่อmexicanอ่ะครับ เห็นพี่เคยลงไว้ในหนังสือว่าสวยกว่าkustaffในรุ่นๆเดียวกัน
    ขอบคุณครับ
  • แต่ผมอยากเห็นตัวนี้ครับพี่บังเจ้าของเค้าซุ่มไม่ยอมโชว์555image
    ไฟล์แนบ
    hoya.bmp 140K
  • ขอบคุณ ....

หมวด .... เดินทางกลับปลดภันะท่าน

น้องว่าน ขอบคุณครับ วุ่นวือ เจอกันที่พัทยา น้องชาย

พี่ตี๋ พี่ชาย สบายดีนะสหายข้า

ขอบคุณ sith

ขอบคุณ น้าเอ็ม ว่างๆมาเยือนอีกนะท่าน ยินดีต้อนรับเสมอ

ขอบคุณ น้าตั้ม

น้องบูม สบายดีนะน้องชาย

น้ายุทธ ขอบคุณครับท่าน เจอกันงานพัทยาครับสหาย

พี่มาร์ค เจอกันงานพัทยาพี่ชาย ไม่เมาไม่กลับบ้าน

experimental ... ขอบคุณครับท่าน เจ้า ดริฟฮาเปอร์ ตัวนี้ผมเป็นเจ้าของร่วมกับน้อง อั๋น สุพรรณ(buffaloblue su1000) เก็บเอาไว้ทำสายครับ

น้ามุก ต้องยอมรับว่า ไอ้โฮย่า ของน้าจักร หน้าตามัน เหี้ยยยยยยยยยยยยม มากๆ ตัวนี้ คือจอมทัพ ของ BB อีกหนึ่งตัวที่จะไปสร้างสีสรรค์ งานพัทยา

ท่าน goz เจ้าแม๊กซิกัน อยู่ที่บ้านน้องชาย ยังไม่ได้ถ่ายรูปล่าสุดเลยครับ ... เอาลูกพี่สาวมันมาให้ดูแทนไปพลางๆก่อนแล้วกันนะครับ

ตัวนี้คือลูกสาวคุสตาฟอีกตัว ที่เราส่งออกไปดูไบ ครับ!

image

• เหอะๆ ๆ ๆ พรุ่งนี้เดี๋ยวเจอ หมาบรีดเองในไทย บอกให้งานนี้ พวกเรา buffalobone ใต้ จัดหนักงานนี้แน่นอน บิกบังสลบแน่
  • ตัวนี้ก็ลูกKUSSTARFเหมือนกันครับ แล้วไว้เจอกันงานพัทยา !!!

ปล.ฝากรูปนี้ให้อ๊อฟ ลาดพร้าวด้วยครับ :-D

Photobucket
  • หล่อเหลามากน้าจักร outcross to the next level จริงๆว่ะ 555
  • ผมมั่นใจในสายเลือดดดเซอร์ไดซี่มากครับ อกชัวร์ ๆ แน่ .....
  • ให้กำลังใจบิ๊กบัง ครับ แล้วก่อนหน้านี้รู้สึกจะชื่อว่า แม็กซิกันหรือไงเนี่ยที่บอกว่ายังไงจะไปยอมขายหายไปไหนแล้วครับ ตามดูอยู่....
  • หมาหล่อมากครับ พี่บัง น่าเสียดายที่ตั้งใจกลับบ้านตอนสงกรานต์ เพื่อจะได้กินเหล้ากับพี่ดันเวลาว่างไม่ตรงกันเอาเป็นว่าค่อยเจอกันที่งานพัทยานะครับ พี่บัง
  • งานนี้มีห้ำหั่นกันในสนามแน่นอน!!!! 55555+image
    ไฟล์แนบ
    sky.JPG 134K
  • น้าเรกระวังhoyaน้าจักรนะครับได้ข่าวเข้าสปาร์ทุกอาทิตย์ขัดผิวซะเนียนเลยนะ
    image
    ไฟล์แนบ
    t13.jpg 249K
  • งามครับ บิ๊กบัง

อก หน้าตา กร่าง เป็น Bully ที่สมบูรณ์แบบครับ รอแต่วันที่เทิรน์เต็มที่ครับ จะตามดูตลอดครับ

หวัดดีพี่จักร พี่เรกด้วยนะครับ
  • สวยงามมาก