ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

MALAPUSCUA ISLAND,PHILIPPINE ที่นี่SCUBAPIT ไปเหยียบมาละ.....
  • ตามติดมาด้วย หล่อกลางimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5407.jpg 178K
    IMG_5406.jpg 182K
  • หล่อใหญ่ ดูพี่ไอ้น้องโพสท่าแบบมืออาชีพimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5639.jpg 107K
    IMG_5642.jpg 154K
  • ในระหว่าที่เราถ่ายรูปกัน ทางรีสอทร์จัดทีมงานคอยดูแลความปลอดภัยรอบบริเวณimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5652.jpg 178K
  • ขาดไม่ได้ แนน24 สวย 24ช.ม งามแม้กระทั้งยามแอบงีบimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5366.jpg 173K
  • แอ็คติ้งแบบ เกิดมาเพื่อสิ่งนี้imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5821.jpg 123K
    IMG_5822.jpg 138K
  • ศิลป์บนพนัง ของชาวเกาะimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5617.jpg 194K
  • ขาดไม่ได้ น้ำปลาทิพรสimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5445.jpg 139K
  • เล่นแฟรชกันหน่อย 3หล่อimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5471.jpg 126K
    IMG_5489.jpg 106K
    IMG_5478.jpg 94K
  • จัดแบบเป็นคู่ ตี๋.ย สาว นimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5475.jpg 144K
    IMG_5476.jpg 137K
  • เมื่อฟ้าเริ่มเปิดลั่น ชัดเตอร์กันหน่อยตาม แนนนี่มาเลยค่ะimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5462.jpg 152K
    IMG_5469.jpg 162K
  • จัดวิวไปสักชุด ทะเลสวยๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5664.jpg 158K
  • ภาพนี้ เนชั่นแนล จีโอกราฟฟิคขอไปศึกษา 55image
    ไฟล์แนบ
    2011-04-15 at 07-58-38.jpg 168K
  • พี่เจมส์ 100ดิ๊งค์กับฟ้าใสๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5629.jpg 139K
  • อยากกลับไปเก็บภาพแบบนี้อีกสักครังimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5776.jpg 151K
  • ชุดต่อไป ขังเดี่ยว คราสสิค ขอดๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5695.jpg 166K
  • เมื่อเมียมาเยี่ยม จัดคู่ไป ข้าวมันไก่โอเลี้ยงอย่าให้ขาดimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5687.jpg 157K
    IMG_5688.jpg 149K
  • สวยเกิ๊นนนนimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5691.jpg 158K
  • ติดใจจะรับบ้านสไตล์นี้สักหลังมั้ยจ๊ะ ชอบจังimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5704.jpg 124K
  • ภาพนี้ชอบที่สุด เค้าเอง ตี๋.ย ถ่าย ตี๋.ล ทำรูป แบบหวานๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5702.jpg 148K
    IMG_5702.jpg 148K
  • ใครจะรู้อีกมุมของนักบริหารหนุ่มมือทองเจ้าของเวปไซค์ที่ดีที่สุดอีก1เวป จะมีมุม ลับเฉพาะimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5849.jpg 139K
  • สุดยอดภาพลับเฉพาะที่บอกได้ว่า ชายคนนี้ไม่มีทางนอกใจภรรยาที่เค้ารักแน่นอนเบื้องหลังเค้าเป็นจังซี้ 55image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5443.jpg 134K
  • อีก1 บันทึกการเดินทางของเราชาว Scubapit เรากินนอนด้วยกันเที่ยวไปทั่วเมืองไทย

ไปทุกที่ ที่เราอยากจะไปมันจะอยู่ในหัวใจของผมตลอดไปครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5523.jpg 152K
  • สวยจริงๆพี่ ผมชอบภาพคู่ปลาแมนดาริน พี่ใช้G12ถ่ายใต้น้ำใช่เปล่าครับ
    ปล.ผมชอบแมนดารินเป็นการส่วนตัวเพราะมันว่ายเหมือนนักดำน้ำเลยหน้าตาก็กวนๆน่ารัก
    พี่มาร์คไอ้รูปข้างบนผ้าขนหนูนี่หมดสภาพหนุ่มplay boy 555
  • ดูภาพแล้วซึ้งน้ำตาแทบร่วง คิดถึงช่วงเวลาที่พวกเราร่วมผจญภัยด้วยกัน บนฟ้า บนรถ บนเรือ และใต้น้ำ
    กิน นอน เฮฮา ปาร์ตี้ หนาว ร้อน ลำบาก สบาย มีให้ครบตลอดการเดินทาง รู้สึกว่าพวกเราใช้ชีวิตกันคุ้มค่าจริงๆ

อย่าลืมนะครับเวลาผ่านไปเร็วมาก ท่านใช้ชีวิตของท่านอย่างคุ้มค่าแล้วหรือยัง อย่ามัวแต่ดูคนอื่นครับ
    โลกกว้างยังมีอะไรให้ค้นหาอีกเยอะ อย่าแปลกใจที่ทำไมผมคิดอะไรใหม่ๆ ทำอะไรใหม่ๆ ออกมาได้ตลอด
    ผมทำเพราะผมอยากให้ตลอดช่วงเวลาชีวิตผมไม่ผ่านไปวันๆอย่างสูญเปล่าครับ
  • ภาพนั้นโดนแอบถ่ายโดยสาวสวยปาปารัชชี่จำเป็นข้างห้อง หลังอาบน้ำเสร็จออกมาที่ระเบียงเพื่อตาก กกน ฮ่าๆๆๆ
  • กด Like :063: ล้านครั้ง ให้ภาพพี่มาร์คนุ่งผ้าขนหนู :o027:
    ภาพสวยมากเลยค่ะ เห็นแล้วอยากไปบ้างจัง
  • อ้าวผมคิดว่าพี่ออกมาขโมย 555 :-)) ไม่มีรูปคนแถวนั้นเลยเหมือนเหมาเกาะเที่ยว
  • แถมให้คุณกล้องหน่อยจะได้รู้ว่า มีคนอื่นเที่ยวด้วยภาพแบบนี้ยังมีอีกเยาะในกล้องผมแต่เกรงว่า

จะไม่เหมาะสมเลยขอเก็บไว้ดูคนเดียวครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5660.jpg 135K
  • สำหรับป๋ามาเฟีย ใครจะมองเทพเจ้าหรือมองเป็นอะไรผมไม่รู้ผมแค่รู้ว่าผมมองชายคนนี้เป็น

ครู แนะนำสอนทุกเรื่องราวแนวทางใช้ชีวิต

พี่ ปกป้องเอ้อเฟ้อดูแลกัน

เพื่อน กินนอนเที่ยว เฮฮา หยอกล้อ

ไอดอล แรงบันดาลใจที่จะสร้างสรรค์เดินตามรอย แต่ไม่เหยีบรอย

ตัวตลก ในเวลาที่เราต้องการความบรรเทิงรอยยิ้ม แต่มันอาจจะเยอะไปพอมันผ่านช่วงความบรรเทิงและรอยยิ้ม เสียใจครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5782.jpg 121K
  • ชอบม้าน้ำค่ะ นี่ถ้าไม่เห็นจุดๆลูกตาสีดำนี่ก็ดูไม่ออกเลยนะเนี่ย...
  • บริโภคกันไป...
    ไม่ได้เลยนะ ป๋า รูปนี้อะ แต่ยอมรับว่าสวยจริงๆ
    รูปนี้นะครับพี่น้อง ถูกแปลเป็นภาษาอังกฤษเพื่อบอกให้นักท่องเที่ยวทั้งเกาะทราบถึง เอาเป็นว่าเกาะแตกอะรูปนี้

ภาพนี้กว่าจะได้กันมา ผมบอกตรงๆผมเองเกือบจะเสียชีวิต...
    มันเกาะอยู่บนช่อโพลิปขนาด ประมาณ 1เมตรกว่า ที่เหมือนกับรางกายมันมากๆ ที่ความลึก 25เมตร แล้วตัวมันยาวไม่ถึง 1เซน อ้วนไม่เกินก้านไม้ขีดไฟ ไอ่ปอมน้องผมถือแว่นขยาย พอผมมองเห็นยกกล้องมา มองมันไม่เห็นอีกละ ผมเลยมาคิดว่า ผมมาทำส้นตรีนอะไรนี่ นึกแล้วก็ขำ ... ทำให้ผมหัวเราะใต้น้ำไม่หยุด เร็กคูเรเตอร์ที่ไว้หายใจจะกระเด็นออกจากปากไม่รู้กี่ครั้ง

แล้วมาเฟียถ่ายมาได้ขนาดนี้ ข้าน้อยขอคำนับ.....

แต่รูปที่ชอบที่สุดในทริปนี้ ผมว่าผมก็ถ่ายมาดีละนะ แต่ยอมกระโจมอก รูปนี้จริงๆป๋า
    สรุปทริปนี้ผมยกให้ป๋า ทั้งบนบกและใต้น้ำ 5555image
    ไฟล์แนบ
    196116.jpg 166K
  • image

เอารูปนี้ไปอีกใบป๋า อาจหล่อสู้รุปกระโจมอกไม่ได้ นะ ป๋า
    ไฟล์แนบ
    IMG_1958.jpg 49K
  • พี่น้องกลุ่มเราความสัมพันธ์มันลึกซึ้ง มันไม่ใช่แค่เรื่องหมาแต่มันมีอะไรอีกหลายอย่างที่เราแชร์กันครับ

ตอนที่เหลียงเถียงกับน้าผี น้าผีก็เชียร์ผมเหลือเกิน น้าผีเชียร์พี่แต่ด่าน้องพี่อยู่ตรงกลางโคตรอึดอัด เลี้ยวซ้ายก็ไม่ได้ขวาก็ไม่ได้ จะเข้าข้างน้องก็กลัวผี FC หาย มีอะไรคราวหน้าไม่ออกมาช่วยซวยเลย

คิดอะไรไม่ออก พี่ลงรูปนี้คิดว่าเหลียงน่าจะรู้ว่าพี่ต้องการสื่ออะไร สื่อถึงใคร อย่าให้เสียชื่ออาจานนะน้อง
    image

รูปม้าน้ำจิ๋วนี่ เล่นเอาหล่อไปหลายวัน ไม่นึกว่าฝีมือเราจะทำได้ขนาดนี้ ขนาดใช้กล้องเทพ โซนี่ ไซเบอร์ช๊อทปัญญาอ่อนนะเนี่ย ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    malapascua1rs.jpg 64K
  • สื่อว่าพี่ จะเกาะผมหล่อไปตลอดแบบนั้นหรือครับแค่ไอ้คนซ้่ายข้างป๋าคน

เดียวผมก็แย่แล้วนี่เล่นพ่วงมาด้วยตอนขึ้นสู่ผิวน้ำเล่นซ่ะอากาศหมดถังเลย

ป๋าต้องช่วยตัวเองด้วย เคยมั้ย ก็รู้สึกดีนะลองดิ

• รูปนี้รูปเดียว กลายเป็นเทพเลยใช่ไหมเฮีย คอนเฟิร์มให้โลกรู้ด้วย จะได้เลิกล้อว่าชอบถ่ายแต่ปลิงเสียที ฮ่าๆๆ
  • ป๋า แต่พุดถึงหล้องป๋า มีรูปปลิงด้วยนี่ ไหนๆก้ไหนๆละ อย่าให้เสียเที่ยวลองมาเสนอดู
    เผื่อมีเจ้าของธุรกิจทำยาชูกำลังมาติดต่อ กร๊ากๆๆๆๆ

เพื่อนๆเหล่า SCUBAPIT ทั้งหลาย ผมได้อัพรูปหล่อๆของท่าน ลงใน www.yutscubapit.multiply.com ครบทุกรูปแล้ว เชิญเลือกเซฟได้ตามใจชอบเลย.....imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0734.jpg 81K
    IMG_2033.jpg 55K