ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :m008:

ขนาดสแลท 5 แผ่น 1 x 1.5 เมตร สูง 1 เมตร.
    ไฟล์แนบ
    CIMG9338-1.jpg 72K
    CIMG9337-1.jpg 74K
    CIMG9336-1.jpg 62K
  • :m083:
    ไฟล์แนบ
    CIMG9339-1.jpg 76K
  • คุนคิม ช่วยวาดแผนที่ไปที่บ้านตรงเจริญกรุงหน่อย พรุ่งนี้จะไปซื้อของ ด่วนนนนนนนนนน
  • อ้าว...จะเอาอะไรโทรไปก่อนนะคร๊าบ..
    ที่บ้านไม่ค่อยมีของหรอกครับ ต้องสั่งก่อนครับ
    เอาละซิ เรื่องแผนที่ทำไม่เป็นคร๊าบ...!!!
    ไม่รู้เรื่อง คอม ซะด้วยสิ...
    เอาเป็นว่า อยู่ เจริญกรุง ซ.72 หน้าปากซอยมี ธ.ไทยพานิชย์
    - ถ้ามาทางสีลม เข้าเจริญกรุงเลี้ยวขวา วิ่งลอดสะพานสาทร ตรงไปเรื่อยๆ
    ผ่าน รร.วัดสุทธิ ผ่านแยกถนนจันทร์ ตรงไปเรื่อยๆ มองขวาไว้
    ผ่าน รร.นานาชาติ ผ่าน รร. สตรีไทยมุสลิม ( นานาชาติ เหมือนกัลล์ )
    ดู ธ.ไทยพานิชย์ เลี้ยวเข้าซ.ข้างธนาคารเลย ไปจอดรถที่ในวัด ( ถ้าเอารถคนรวยมา )
    ผมอยู่ ซอยที่2ด้านซ้ายมือ โทร หาก่อนถึงนะครับ ( จะได้ปล่อยโซ่หมา )
    - ถ้ามาทางสะพานกรุงเทพ เลี้ยวซ้ายที่แยกถนนตก
    ตรงไปเรื่อยๆ ผ่าน สน.วัดพระยาไกร ผ่าน โรงแรมแม่น้ำ ไม่ต้องเข้าไปนะครับ
    ตรงไปอีกหน่อย เลยป้ายรถเมล์ นิดเดียวเอง
  • :m011:

ให้ร่ายซะยาวเลย
    ทำไม ไม่โทรถามซะเลยเนี่ย ง่ายกว่าเยอะเลย ห๊า...
  • บ้านเลขที่ด้วยดิ
  • คลิ๊กเข้ามาอ่านแล้วแต่มันไม่ขึ้นหน้าแรกให้
    มาทีเดียวหน้า 6 เลย จะไปดุตั้งแต่หน้าแรกทำไงครับ
  • ชอบหน้าใหน
    กด Favorites รูปดาวข้างบน standard buttons แล้วกด add... ทีขึ้นอยู่ด้านซ้ายมือ
    ..
    วันหลังจะเข้าอีก ก้อกด Favorites เลือก เวป เข้ามาเลย
    สะดวกที่สุดแล้ว...