ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสพบลูลี่มากๆมันเลี่ยนๆ ใครมีนกสวยๆมาโชว์กันดีกว่า..!!
  • แบบกรงเค้าอะ

ใช่ เซ้......เค้าไม่ใช่น้องๆอย่าง angie อย่าง jay jay ชิมิๆๆๆๆ
  • อารายยยยพี่ยุทธมาพาลอะไรเค้าเนี่ย ไม่เห็นรู้เรื่องเลย
    อะๆๆเค้าไม่ได้ไปไหนเหมือนบางคนที่ไปดำน้ำมา แล้วไม่มีของฝาก แต่เค้ามีของมาขวากน้องนาช่า และน้องๆคนอื่นๆเอาไว้ระบายสีเล่นๆด้วยนะ ฮ่าๆๆ

ถ้าไม่ชอบตัวนี้เปิดไปดูในลิงค์นี้เลือกเอาตามใจชอบเลยได้ค่า
    http://www.birdchannel.com/bird-club/bird-fun-and-games/bird-coloring-pages.aspx

image
    ไฟล์แนบ
    Afgray.gif 102K
  • ยูตะ...เข้าไปดูเลยอยากได้แบบไหน ไซส์ไหน คัฟอะไร A-B-C
    ส่วนผมอ่ะ A-70 กำลังพอดี(คำ)..!

http://www.birdslover.com/saleotherbirds/index.php?id=12548&use_file=view&boardselect=
  • ปริ๊นต์เองด้วย ชิมิ
    ขอบคุณมากๆ เจเจ เดี๋ยวพี่จะบวชให้นะ เจเจ.....

ขอชมอภิมหาอมตะนิรันกาล คอนโด นก สุดหรู เดี๋ยวมาบอกว่าชอบโครงการไหน....
  • ไหนใครเจเจพี่ยุท ดูดีๆๆ ฮ่าๆๆๆ

เมื่อวานได้ยินปีโป้ถามตัวเองว่า "นี่อะไร" แล้วตอบเองว่า "ข้าวโพดดดด" แถมพูดว่า "อยากกินข้าวโป้ดดด"บ่อยมากสงสัยอยากกินจัด เมื่อนวันก่อนๆก็ไม่ได้กิน ลูกพี่แองจี้เลยจัดให้ตามคำขอ ฮ่าๆๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    7777.jpg 115K
  • สงสัยจะสายตาฝ้าฟาง ตั้งแต่หันมากินบูลลี่ เวย์นี่อะ

ตอนนี้นั่งอยู่กะ นาช่าเลย

น้องฝากบอกมาว่า ว้าว.....แล้วหนูจะเอาดินสอที่ไหนมาระบายหน้าจอติดได้อะพ่อ แป่วววว
  • ถอนคำว่กิน บลูลี่ เวย์ เดี๋ยวนี้..!!
    เราไม่เคยซื้อขายกัน ได้ยินไม๊...??
  • 555 นาช่ามามุขนี้ไปไม่ถูกเลยอะ

ว่าแต่ปีโป้กินบูลลี่ เวย์เข้าไปจะล่ำไหมอะ ตัวมันจ่อยเหลือเกิน...
  • ไม่เคยซื้อขายอะไร ....กระป๋องท่วมบ้านเลยนี่

ก็บิ๊ก ช.บอกไม่ใช่รึ ให้เอามาพอกหน้าเราก่อนนอน แล้วหมาจะสวยหล่อล่ำอะ 555

ล้อเล่นๆ อันนี้ขอเชียร์ ใช้บูลลี่เวย์แล้ว หมากินเก่งจัด แต่เสียตรงแมร่งจี๊ดส์เกิ๊น!!!!!
    ไม่รู้ไปเอาแรงมาจากไหน ตรูเหนื่อยยยยย........

น้าเห็นมีบลูอายส์ ตัวนึง ไม่สนรึในบอร์ดเลิฟเวอร์อะ?????
  • ว.1 เรียก ว.2
    จะกำจัด ซันคู่เทพ ออกไปเล่น กรีนชีค กะบิกชิว
    ท่านใดสนใจ กระซิบได้ ก่อนที่จะหลุดไปนอกระบบ ราบแล้วเปลี่ยน
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 41K
  • ลืมแนบรูปimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 41K
  • ตัวผู้ไฮบริทด้วยแหละ...ใครได้ไปไข่ออกหล่ะโหยยยย โซกลีมั่กๆ
  • ยูตะ...!! เดี๋ยวโดนแบนนะฮึ๊บ..!!
    ไม่เอาบลูอายด์ อยากได้บลูเรเบิ้ล กรึ๊บๆ

เรื่องกรงว่ายังไงถูกใจชุดไหนอ่ะ เดี๋ยวว่าจะสั่งเพิ่มที่บานอีกซักหน่อย เอาไว้ใส่แบบจับคู่
    โคตรโชคดีเลย ส่งนกไป sex 10 ตัว ได้เมีย9/ผู้ 1........แม่งถูกหวยยังง่ายกว่าอีกเวรเอ๊ย
  • มึงก็ผสมเองเลยดิตัวเมีย9ตัวเมึงเป็น เจ้าชายอาหรับเลยนะ

น่าสงสารสำเพ็งโบ๊เบ๊ เจอเจ้านายตัวดำใจดำ
  • เน๊อะ..
  • อ่านเจอในอีกกระทู้พี่ท่านไปสวนไม่ชวนอีกแระ -_-'
  • อ่านเจอในอีกกระทู้พี่ท่านไปสวนไม่ชวนอีกแระ -_-'
  • แว้กกกไมเบิ้ลสามเลยอะ
  • ทุกวันนี้พี่ไหวแค่สอง 555
  • ขอโชว์หน่อย ความโชคดี

เค้าหากระตั้ว ซีตรอนมาตั้งนานสองนาน
    มะวานเค้าหามาได้ตัวนึง
    มาวันนี้เค้าได้มาอีกตัวหละ สมใจนึกจริง จริ๊ง .... แฮปปี้อะ

ขอบอก น่ารักสุดๆแล้วน้องซีตรอนนี่ ไว้ถ่ายรูปมาให้ดู
  • พี่คับผมเห็นพี่ๆเลี้ยง ผมอยากเลี้ยงบ้างคับผมโทรไปหาคนเพาะนกที่เพื่อนผมให้เบอร์มาเขาบอกว่าต้อนนี้มีลูก แอฟฟิกันเกยกับโม่งอินเดีย อันไหนเลี้ยงยากง่ายกว่ากันคับ พี่ๆมีรูปทั้งสองพันธุ์นี้มั้ยคับ ขอบคุณคับ
  • แอฟริกัน เกร์ย...
    ข้อดี พูดเก่ง คิดเป็น ฉลาด
    ข้อเสีย คือเป็นนกนายเดียว ยากที่จะมีนายคนที่2
    .......
    โม่งอินเดีย ...
    ข้อดี สีสันสวยงาม สง่า พูดได้ดี (แต่ไม่เท่าเกร์ย)
    ข้อเสีย ไม่ค่อยเชื่อง ความเป็นตัวเองสูง หวงตัว

.......

ลองคิดดูนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    bbbbbiiii.jpg 36K
  • คึกคักน่าสนุก แต่ตูไม่มีปัญญาดูแลจริงๆ แค่หมาก็แย่แล้วว่ะ ขอแอบชื่นชมนกของเพื่อนๆแทนก็แล้วกัน
  • Yuta.King of cokkatoo..!!
    ไฟล์แนบ
    Excited-Puffy-Moluccan-Cockatoo-1223722.jpg 18K
  • ใครจะเอาลูกป้อนบอกได้นะ ตอนนี้มีอยู่สองตัว
  • ขอบคุณมากๆ คับพี่bigchill ก้อคงต้องเป็นอัฟริกัน เกร์ยอะคับ เดียวเอามาเมื่อไรจะลงรูปให้ดูนะคับพี่
  • พันธุ์อะไรอะคับพี่มาร์ค
  • เป็นนกยอดฮิตครับ
  • นกพิราบ ฮ่าๆๆๆ มันมาออกลูกอยู่ที่ระเบียงบ้าน ขำๆนะครับ ห้ามด่า
  • พิราบนี่ทนทานไล่ไงก็ไม่ไปเนอะพี่มาร์ค วันดีคืนดีมันจะร้อง ฮุกฮุกฮูวววว ฮุกฮุกฮูวววว เสียงน่ากลัวอะคนไม่รู้นึ่มีหลอนนะ ฮ่าๆๆๆ
  • คุณginger แก้วโม่งอะ ฉลาดก็จริงแต่ดุนะคะ เกรย์นี่แหระสีไม่สวย ตูดแดง แต่ฉลาดสุดๆ และมันเป็นตัวของตัวเองพอสมควรนะคะ
  • ดุมากๆ ตบแมร่งคว่ำเลย ให้อดอาหารสักอาทิตย์ดูซิ จะซ่าส์อีกอะเป่า ฮ่าๆๆ
  • ปวดหัวนกพิราบ แมร่งหน้าด้าน ไล่ไม่ไป ขี้เต็มระเบียงเลย ถ้าเนื้อมันอร่อยละมรึงเอ๋ย
    จับย่างแดกแก้มเบียร์ แมร่งทุกวันจริงๆนะ ประหยัดไปได้เยอะ
  • เอาเหยี่ยวไปเกาะระเบียงเล่นสักตัวมั้ยเล่าท่าน
    รับรองกระเจิงไป 3 บ้าน 8 บ้าน กินไก่ กินหมู หนูก็ยังกิน 5 5 5

-----------------------------------

ขายโบ้เบ้ กะ สำเพ็ง ออกไป 2 ตัว
    แต่กลับบ้าน ติดมือมาอีก 4 เป็นลมมมมมมมมมม...................
  • ขี้เกียจเลี้ยงอะดิ เหยี่ยวมันต้องพาไปบินถึงจะมัน
  • ป๋า ไม่โทรมาถามผม
    นกพิราบนี่ เจอผมนะ ราบเป็นหน้ากอง

ปืน บีบีกันอะ ป๋า เปิดออโต้ ซัดแมร่งรวดเลย
    ตัวไหนร่วงมาคนงานจับแดก ที่เหลือแตกกระเจิง แบบพม่าแตกทัพอะ

ส่วนสมญานาม King of cokkatoo ขอรับไว้อย่างเต็มใจ
    นกที่เราไม่เคยคิดจะเลี้ยง เพราะมันสีสันไม่สด แต่เจอนิสัยมัน เคลิ้มเลยทุกวันนี้
  • และยินดีต้อนรับ สู่ กระทู้เสพนะ คุณ GINGER ได้สมาชิกใหม่ อย่าลืมมารายงานตัว เด้อ....
  • โหดไปว่ะ รับไม่ได้ ใจร้ายยยยยย
  • นี่เซนเซอร์แล้วนะ ป๋า
    แต่ก่อน .22 ยาวติดกล้อง เม็ดละตัวอะ ป๋า

น้องสะใภ้ ป๋า ขอไว้ตอนท้องเจ้าคนเล็กผมอะ 555
  • น่าสนุก ยืมมั่งเดะ ฮ่าๆๆๆ
  • ทีหลังเค้าจะไม่มีเรื่องกับใครอีกแล้ว..!! รับแขกติดต่อกันมาทั้งอาทิตย์ ปวดตับมากกกก

เข้ามาเล่นในชมรมนกเพื่อชาติ ดีกว่าเน๊อะ..

เออพี่-น้องเค้ว่าจะประกวดตั้งชื่อ ชมรม เราอ่ะคิดว่ายังไง..??
    ใครมีชื่อเด็ดๆปล่อยมาเลยนะคร๊าบบบimage
    คู่ล่าสุด ชุดสุดคลั่ง
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC00921.jpg 59K
    DSC00919.jpg 62K
  • ยังไม่เห็นได้ประธานชมชมเลยอะค่ะคุณบิว

พี่ยุทธใจร้ายมาก เค้าไม่คุยกะพี่ยุทธแล้ว T_T
  • อ่อ...แล้วถ้าชนะได้อะไรเป็นรางวัลอะคะ (หวังมากแบบเวอร์ๆ)^^
  • ได้ ปลากรายผูกโบว์..!!
  • ขอเสนอคนแรก

ชมรมนกเพื่อความบันเทิงแห่งประเทศไทย

ต่อไปนี้เน้นบันเทิงไว้ก่อน อะไรปวดหัวกรูเผ่นก่อน ฮ่าๆๆ
  • ป๋า หากินง่ายนะเนี่ย
    พอเล่นหมา ก็ ชมรมผู้เลี้ยงสุนัขเพื่อความบันเทิง

ถ้าต่อไปเลี้ยง ลิง นี่รู้เลย

ชมรมผู้รักลิงเพื่อความบันเทิงแห่งประเทศไทย 5555

ส่วนจะจัดประกวดต้องบอกรางวัลมาก่อน ว่าคุ้มกับการทำงานของสุดยอดสมองของผมหรือเปล่า...555

น้องปุ๊ พี่ทำไปก็ด้วยจิตใจเมตตา
    พี่มองว่า การเกิดเป็นนกพิราบมัน น่าสงสาร พี่ก็เลยส่งมันไปเกิดใหม่ แบบนี้ ไม่เรียกว่าบุญรึ อิอิ
  • แต่พูดถึงคู่นี้ของบิ๊ก ช. งดงามหวะ นามมันว่าอย่างไร
  • นามว่า...เด่นดัง กับ ดุกดุ๋ย 555
  • นามว่า... บลู เยลโล่ไซด์ ฉึกๆ