ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

MUSCLE DOG IN PATTAYA BULLY SHOW
  • สวยสุดๆๆครับพี่หมวด
  • ประสบการณ์ในการใช้ชีวิต วัยวุฒิ คุณวุฒิ จะช่วยบ่มเพราะให้คนเรามองอะไรได้อย่างแหลมคมขึ้น ถูกต้องครอบคลุมมากขึ้น ผมมีอะไรจะยกตัวอย่างให้พอนึกภาพกันออกนะครับ

นักฟุตบอลเก่งๆหลายคนของไทย แต่พอไปทดสอบฝีเท้ากับสโมสรใหญ่ๆระดับโลก ฝีเท้าห่างชั้นกับเขามาก
    ในขณะเดียวกัน นักฟุตบอลระดับหางๆของบางประเทศ แต่มาเล่นที่เมืองไทยกลายเป็นซูเปอร์สตาร์

หมาน้องที่โพ๊สโชว์ในนี้ สำหรับคนเล่นหมาเป็นมันแค่เรื่องพื้นฐาน ที่เด็กหัดใหม่ก็ทำได้ครับ
    แต่เผอิญว่าในสังคมแห่งนี้ น้อยคนที่จะใส่ใจเรื่องการโพ๊สหมา ก็เลยอาจจะโพ๊สท่าสู้น้องเขาไม่ได้
    น้องก็เลยลำพองใจว่า ตูเก่ง ตูเจ๋งแล้ว และก็โมเมเอาว่าตัวเองเป็นผู้เชียวชาญเรื่องหมาไปแล้ว
    ความกล้าเป็นสิ่งดีที่อยากสนับสนุน แต่การอวดดีมันไม่น่ารักเลย จึงเตือนด้วยความเป็นห่วงและหวังดีนะครับ

รักนะเด็กโง่ อิอิอิ

หมายเหตุ
    พี่มาร์คถึงจะอายุเยอะ แต่หัวใจพี่มาร์คยังหล่อมากและหนุ่มเสมอเลยรู้ไหม ฮิ้วๆๆๆ :-D
  • เห็นพี่แท้งค์แล้วจี๊ดจริงๆๆ ชอบค่ะหมวด อยากสัมผัสลูบไล้ขนเงาๆ กล้ามเนื้องามๆ แต่... นึกถึงคราวงานที่พันธุ์ทิพย์ ด้วยความที่พี่เค้าจี๊ดจัด จนโดนตุ๊บตั๊บไปหลายที นึกแล้วลังเลถ้าเจอจะจับได้ไหมเนี่ย555

ปล. พี่มาร์คอิตาเลี่ยนมากๆๆอะ^^
  • พี่มาร์คเป็นเทพ ไม่ใช่ชาวอิตาเลี่ยนนะ ฮา...........
  • หมากล้ามไม่กลัว กลัวแต่เอาแต่หมาก้าง
    หมาฟิตดี แต่ท่าโพส์ทไม่ได้ดีสักท่า ไม่เอ็นเทอร์เทนคนดู
    เขาประกวดในฮอล ไม่ใช่ประกวดไล่จับตัวอะไรกันกลางทุ่ง
    รูปถ่ายหัวขาดมั่ง ขาขาด หางขาดมั่ง ลงปฎิทินได้หรือ

เอาแพนด้ามาลงท้าแม๊ทช

มึงเป็นเหี้ยอะไรมากมั้ยไอ้เด็กคนนี้ กูสังเกตุพฤติกรรมมึงมาหลายกระทู้แล้ว เป็นอะไรกับพวกผู้ใหญ่ๆรุ่นอามึงมากมั้ยวะ หมามึงยืนแบบนั้นใครๆเขาก็ถ่ายได้ มึงอย่า ทิติ ให้มันมาก หมามึงอะหมาก้าง แพนด้าอะไรของมึง มีกล้ามด้วยหรอนั่น ไขมันทั้งนั้น รู้ไว้ ไอ้เด็กน้อย เตือนด้วยความหวังดีนะ ไม่อยากให้คนเกียจมากกว่านี้
  • กติกาการให้คะแนนน่าจะเป็นแบบนี้นะ หากคะแนนเต็ม100 ต้องแยกหมา 70 คะแนน เจ้าของหมา 30 คะแนน เวลารับรางวัลจะได้ดูแมทกัน ไม่ใช่หมาอ่ะกล้ามเป็นมัดๆชะส่วนเจ้าของอ่ะขี้ก้าง 55 (ขอติงพี่มาร์คหน่อย วันก่อนยังบอกว่าพี่แก่แล้วเลย วันนี้มาบอกว่าหัวใจพี่หนุ่มมาก ยังไงกันแน่ครับ)
  • อ้าวพูดผิดตรงไหนว้า หัวใจยังหนุ่มจิงๆนะ ฮ่าๆๆ
  • ใจเย็นครับ น้องเขายังเด็ก ยังแยกไม่ออกระหว่างกล้ามเนื้อพื้นฐาน และกล้ามเนื้อส่วนที่สร้างขึ้นมา

กีฬาเพาะกาย เขาเน้นกันที่อะไร และตัดสินกันอย่างไร
    image
    image

และหมาสองตัวนี้ต่างกันอย่างไร หมาตัวไหนกล้ามธรรมชาติ หมาตัวไหนกล้ามที่สร้างขึ้นเอง

ขออภัยเจ้าของสุนัข ขออนุญาติใช้ภาพประกอบคำอธิบายนะครับ
    ไฟล์แนบ
    aaa.jpg 69K
    182181.jpg 108K
  • image
    ขอเอาภาพกล้ามเนื้อจุดต่างๆในร่างกายสุนัขมาให้ชมนะครับ
    ใครจะพัฒนากล้ามส่วนไหน ก็พอจะเดาได้ว่าต้องออกกำลังกายกันอย่างไร
    ไฟล์แนบ
    184083.jpg 40K
  • กล้ามเนื้อมันมีอยู่ทั่วตัว เราจะพัฒนาตรงจุดไหนก็ให้ส่วนนั้นทำหน้าที่มากๆ มันก็จะมีขนาดใหญ่ขึ้นมา
    คนเห็นหมากล้ามสวยเกิดความชอบ มันคือความท้าทาย จึงนำมาพัฒนาแข่งกัน และกลายมาเป็นกีฬาในที่สุด

หากรู้ไม่จริงกรุณาอย่าพูด เพราะมันจะทำให้คนที่ตั้งใจดีเขาหมดกำลังใจ
  • เห็นด้วยกับคุณ anut ในระบบ 70+30 ที่ให้คะแนนเจ้านายด้วยครับ... :013:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1032 (2).JPG 126K
  • หมาที่มีกล้ามพื้นฐานตามธรรมชาติดีอยู่แล้ว ก็ถือว่าเป็นข้อได้เปรียบ แต่ไม่ได้หมายความว่าเราจะไม่ทำอะไรเลย
    จับหมาเดิมส่งลงสนาม หากมันง่ายแบบนั้น ก็คงไม่เรียกว่าการ ประกวด เพาะกาย

เพาะก็คือการสร้างขึ้น สร้างอะไร สร้างให้มันมีมากเกินกว่าธรรมชาติ เข้าใจหรือยังครับ
  • เอา ภาพ มาร่วมด้วย คับพี่ มาร์ค .....
    พิทบูลชอบการออกกำลังกาย การที่ได้กล้าม มา หมา ทุกตัว ก้อต้องได้ออกกำลังกาย
    และอาหารการกินที่มีคุณภาพ จึงจะได้กล้ามเนื้อที่เด่นชัด
    อีกทั้ง ยังช่วยให้สุนัขมีสุขภาพ ที่ ดี และ ยังสร้างค่า งวดให้หมาตัวนั่นๆๆ

......ใจเย็นๆๆ นะคับทุกทาน น้องเขา อาจแค่ จะแซวเล่นนะคับ

imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    164538_145984138790400_100001364435740_235112_2073221_n[1].jpg 26K
    imagesCA2OL236.jpg 9K
    imagesCAEMJOGH.jpg 7K
    imagesCAQ34EOO.jpg 9K
  • พี่เต็ก รูปพี่ เนี่ย ยังกะ รูป พวก dog man รุปนึง เลย ยืนถอดเสื้อใส่แว่นตาดำ เหมือนกันเลย 555 ท่าเดียวกันเลยคับ
  • ตามฟอร์มยัยเด็กอวดดีปากเก่งเจอของจริงเข้าไป หงายท้องสลบคาที่ แล้วก็หายหัวตามเคย เดี๋ยวมีช่องก็ออกมากระแทกมาเฟียใหม่
  • ป๋าเฮาจะมีกิ๊กวัยละอ่อนก็คราวนี้ละเน่อ คุกๆๆๆๆ
  • โต้แย้งกันด้วยเหตุผลและภาษาสุภาพชน ไม่มีหลบอยู่แล้ว
    แต่ใช้ภาษาแสดงอารมณ์ส่อสันดานสถุน เบี่ยงไปเป็นประเด็นความขัดแย้งส่วนตัว ยกวัยวุฒิและความก้าวร้าวมาข่มขู่ มากดขี่ความคิดเห็นผู้อื่น รู้ได้เลยว่าหมาที่เลี้ยงที่ฝึกอย่างไรก็ไม่พ้นสันดานเดียวกับเจ้าของ สันดานอย่างนั้นเอาไว้สอนน้อง สอนลูกหลานในครอบครัวผีอย่างมึงเถอะ คนอย่างมึงควรให้หมาสอน อย่าสอนหมาเลย

คุณครูโรงเรียนหนูสมัยชั้นประถมคนหนึ่ง เป็นครูที่ดุและชอบทำร้ายเด็ก เป็นครูที่ถูกผู้ปกครองร้องเรียนมากที่สุด ตอนนั้นหมาของหนูซึ่งดุมากๆออกลูกมา 10 ตัว คุณครูได้ยินหนูกำลังคุยเล่าให้เพื่อนๆฟังในห้องเรียนว่าขโมยลูกมันออกมาเล่นอย่างไรอย่างสนุกสนาน ทำหน้าขรึมเดินเข้ามาหาหนูบอกว่าเลิกเรียนให้ไปพบ หนูคิดว่าคงถูกเรียกไปทำโทษ ที่แท้คุณครูเป็นคนรักหมามาก อยากขอลูกหมาตัวหนึ่ง หนูเอาไปให้ ตั้งแต่นั้นหนูเป็นศิษย์คนโปรดของคุณครูไปเลย ตอนนั้นหนูสงสารคุณแม่หนูตอนเวลามารับหนูที่โรงเรียน เจอหน้าคุณครูที่ไร อยากหลบทุกที พอคุณครูเริ่มคำว่าอ้ายตาล(ชื่อสุนัขของคุณครู)หมายถึงต้องยืนเอาใจทนฟังเรื่องเล่าซ้ำๆถึงความฉลาดของสุนัขที่หนูให้ไป คุณครูเลี้ยงร่วมกับหมาอีสองตัว เป็นลาบราดอร์ กับ โกลเด้น เวลาครูไม่อยู่บ้าน อ้ายตาลจะถูกสองตัวนั้นที่อาวุโสกว่ารังแกเป็นประจำ แต่เวลาครูกลับบ้าน อ้ายตาลจะประกบเคียงข้างคุณครูเพราะรู้ว่าเป็นตัวโปรดสุด และขู่กลับ คุณครูเล่าว่าเจ้าตาลทำลายโซฟาและเฟอร์นิเจอร์ในบ้านอย่างชื่นชม มันไม่ก้าวร้าวกับทั้งสุนัขอื่น หรือ คน
    ขณะที่ตัวอื่นๆในคอก บางตัวก็ถูกเอาไปเลี้ยงปล่อยแบบไม่ล่ามไม่กักขัง เป็นอันธพาลประจำซอย แต่ไม่ก้าวร้าวกับคนเช่นกัน ถูกขโมยลักเอาไปเลี้ยงบ้าง แต่มีอยู่ตัวหนึ่ง ไปอยู่กับคนที่เลี้ยงด้วยวิธีข่มขู่ตีสุนัข สุดท้ายโตขึ้นมาเจ้าของยังแตะต้องตัวไม่ได้ เลยถูกเลี้ยงแบบจำคุกตลอดชีวิต ลูกหลานออกมาเลี้ยงด้วยวิธีเดียวกัน ก็ถูกจับขังตายแบบเดียวกันหมด

เรื่องหมากล้าม - หมาก้าง
    ความจริง หรือเป็นเรื่องหลอกลวง ไว้จะมาต่อทีหลัง
    แม้คุณอากับหนูจะมีความเห็นที่แตกต่างกัน แต่หนูยังเชื่อในความเป็นผู้ใหญ่พอในการเคารพเหตุผลของผู้อื่นของคุณอา
    เสน่ห์ของบอร์ดนี้ มันหมิ่นเหม่ระหว่างการกล่าวให้ร้ายผู้อื่น กับการตรวจสอบแฉในสิ่งที่เป็นข้อเท็จจริงมิใช่หรือ

เรื่องหมากล้ามที่เป็นการทรามานสัตว์ จริงๆไม่อยากพูดถึง
    ทั้งยังเรื่อง การนำเสนอภาพพจน์หมากล้ามในแนวก้าวร้าว
    ยังมีอีกเรื่อง เรื่องตัวอย่างการส่งเสริมการทำอินบรีด "พ่อผสมกับลูกของมัน”
    เป็นตัวอย่างที่ดี ที่ถูกต้อง แก่เยาวชนหรือไม่
    เช่นเดียวกับภาพนายแบบนางแบบอุดจาดหยาบคาย

• น้อง uniteen ใจเย็นๆครับ ทุกคนในนี้ทั้งพี่ๆ และน้าผี ต่างหวังดีกับน้องทั้งนั้นครับ ฉะนั้นถ้าน้องแรงไปความแรง

ก็จะกลับมาหาน้องนะครับ

ใจเย็นครับ ^:)^
  • หมดกันกำลังจะทำหมากล้ามอยู่พอดี :013: :013: :013: image
    ไฟล์แนบ
    01125_7.jpg 39K
  • ช่วยตอบคำถามด้วย อย่าเพิ่งออกนอกประเด็นครับ
    มันทรมานสัตว์ตรงไหน และหมากล้ามมันหลอกลวงอย่างไร

ที่น้องพูดมาคนอาจมองว่าพี่มาร์คส่งเสริมให้คนทรมานสัตว์เลี้ยงและกำลังทำในสิ่งที่หลอกลวง
  • กลับมาถึงออฟฟิตแล้ว อยากฟังเหตุผลของน้องมาก บอกตามตรงว่าคาใจ และอยากเคลียร์ให้จบครับ
    คราวหน้าจะได้ไม่ต้องมาคุยเรื่องนี้กันอีก

ผมไม่ค่อยชอบการเปิดประเด็นทิ้งไว้ แล้วก็ใช้วิธีการเงียบ เพราะมันอาจจะทำให้คนเข้าใจผิด ผมตั้งใจกับกิจกรรมสำหรับหมาพันธ์นี้มากๆ ไม่ต้องการให้คนที่เข้าใจอะไรอย่างผิวเผินมาทำลายมัน การผลักดันอะไรขึ้นมาสักอย่างมันเหนื่อย แต่คนพูดคนวิจารณ์มันง่ายมาก สิ่งที่ผมอยากจะพูดมากที่สุดเลยก็คือ คนบางคนมันไม่จำเป็นเลยที่จะต้องเลี้ยงพิตบูล เลี้ยงหมาพันธ์อะไรก็ได้ เพราะเขาไม่ได้นำสิ่งที่มีอยู่ในตัวของมันมาใช้ประโยชน์เลย ผมไม่แน่ใจว่าเขารู้จักพิตบูลดีแค่ไหน

เมื่อก่อนคนที่เถียงกับผมบ่อยที่สุดก็คือคุณ PCK แต่หลังจากคุณ PCK หายไป ก็มีน้อง Uniteen ออกมาแทน และก็มาในแนวทางเดิม ผมก็ชักสงสัยแล้วว่า แท้ที่จริงเขามีเป้าหมายอะไรกันแน่

หากน้องสามารถมีเหตุผลที่ดี และโชว์ให้เห็นว่ามันเป็นการทรมานสัตว์จริง ผมจะเลิกกิจกรรมนี้อย่างถาวร

และหากการทำหมาให้มีกล้าม มันเป็นสิ่งหลอกลวง ทำไม่ได้จริง ผมจะไม่ยุ่งเกี่ยวกับกิจกรรมหมาทุกชนิดตลอดชีวิต

เลิกออกนอกประเด็น ผมไม่อยากฟังเรื่องอื่น ไม่ไม่สนหรอกว่าครูของน้องจะเป็นอย่างไร ผมต้องการเคลียร์ประเด็น การทรมานสัตว์ กับ ความหลอกลวงเท่านั้น
  • เคลียร์เพราะรัก
  • แหม..เด็กคนนี้ดื้อจริงๆ 5555
    ผมว่าน้องเขายังไม่เข้าใจอะไรบางอย่างเกี่ยวกับพิทบลู ต้องปล่อยให้น้องเขาไปหาประสบการณ์เพิ่มเติมอะครับ
    ว่าแต่มีพี่ๆคนไหนในที่นี้จะสอนน้องเขาได้บ้างคับ 5555
  • น้าผีผมไม่ขำครับ ผมกำลังซีเรียส

ผมกล้าเอากิจกรรมที่ผมรักที่สุดมาวางเดิมพัน มันต้องไม่ใช่เรื่องล้อเล่นแน่ กว่าจะทำหมากล้ามออกมาได้แต่ละตัว มันใช้ใช้ความทุ่มเทมากแค่ไหน กว่าจะผลักดันกิจกรรมนี้ให้เดินมาสู่จุดนี้ได้มันง่ายที่ไหน ไม่สนับสนุนก็อย่าทำลายครับ

ผมอยากฟังเหตุผล ไม่ใช่นึกอยากจะพูดอะไรก็พูด พูดโดยไม่คิด ผมต้องการให้คนก่อนจะพูดอะไร ใช้สมองให้มันเยอะๆหน่อย ผมเกลียดพวกอวดเก่ง แต่เก่งไม่จริง และพวกอวดดีทั้งที่ไม่มีดีให้อวด

การแสดงความกล้ามันเป็นสิ่งดีน่าสนับสนุน แต่มันต้องใช้ให้ถูกเรื่องครับ
  • นั้นดิ pck รึเปล่า ชอบพูดเรื่องการ ทรมารสัตว์ กับ การอินบรีด
  • อ่านแล้วสะดุด ทรมานสัตว์ ตรงไหนคับที่ทรมาน การเลี๊ยงการบำรุงบางครั้งยังดีกว่าคนซะอีกนะครับ อีกอย่างแล้วเราทำกิจกรรมกันทุกครั้ง จะดูที่อาการหมาด้วย ไม่ใช่ว่าเค้าไม่ไหว ก็ลากเค้ามาเล่น นอนอ้าปากตาแดงกล่ำแล้วยังเอามาเล่น ป่าวเลยครับทำกิจกรรมผมคิดว่าพวกพี่ๆหรือน้าผีที่ทำ ย่อมไม่ฝืนสภาพหมาตัวเองเป็นแน่ อีกอย่างพฤติกรรมหมามันยังดูมีความสุขที่ได้ ออกกำลังด้วยซะอีก การที่รักควรรักในสิ่งที่มันเป็นอยู่แล้ว ไม่ใช่มารักแต่ในแบบที่เราต้องการ แต่บางครั้งมันอาจจะฝืนความรู้หมาของเราเองก็ได้นะครับ
  • ไม่เงียบหลอก ยังไม่ว่างตอบ เรียนหนังสืออยู่
  • ขอแจมหน่อยนะครับกับภาพกีฬามันๆimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01752_resize.JPG 85K
    DSC01754_resize.JPG 128K
    DSC01757_resize.JPG 128K
    DSC01758_resize.JPG 124K
    DSC01759_resize.JPG 115K
    DSC01761_resize.JPG 109K
    DSC01763_resize.JPG 113K
    DSC01765_resize.JPG 109K
    DSC01766_resize.JPG 120K
    DSC01767_resize.JPG 122K
    DSC01777_resize.JPG 120K
  • ตัวสุดท้ายว่าที่นักกล้ามสำหรับออกงานครับ ผลของการไม่เชื่อพี่มาร์คที่ให้เลี้ยงหมาตัวเดียวเจ้าตัวแดงป่วยเป็นไข้หัดหมดไปหลายตังค์กว่าจะหายเลยหมดงบอัดตัวขาวครับ
  • หนูขาหนู ที่เอารูปลงให้ดูเปรียบเทียบระหว่างกล้ามกับนึกว่ามีกล้าม ทำไมที่ตอบไปมันกระแทกเต็มอกเลยเหรอค่ะ ถึงเถียงไม่ออก เลยเปลี่ยนประเด็นเป็นทรมานหมา สุดยอดจริงๆ

แล้วคำว่าอุจาดเนี่ยไม่ได้ยินจากวัยรุ่นมานานและ หนูนี่อนุรักษ์คำไทยมากเลยนะ อายุเท่าไหร่และค่ะเนี่ย แล้วเรียนที่ไหนค่ะเนี่ย เปิดเทอมไวจัง อยากรู้ๆ เรียนที่ไหนค่ะ
  • เจ้าขาวมาแล้ว ใช้ได้เลยครับ พามางานป่าวครับ อันนี้แนะนำนะครับ จ้างเพื่อนที่ถ่ายรูปโปรมาถ่าย

มันจะได้จังหวะ และรูปกล้ามชัดๆอีกเพียบครับ รอลงปฏิทินเลยครับ :-D
  • พี่หมวดใจเย็นๆๆครับผม
  • อืม คล้าย ๆ จริง ๆ วะ
  • ผม เริ่มสงสัยจากผีท่านนึงที่ บอกว่า เขาไม่ใช่เด็ก
    และ ตามอ่านอีกหลายๆๆกะทุ้
    ผมคิดเหมือนหมวดมาก สังเกตุ หลายครั้ง คำพูดน้องและคำ คมๆๆ มักจะ ใช้คำ ที่
    ผุ้ใหญ่เขาใช้กัน ส่วนเด็กๆๆ รุ่นน้องเขา ไม่น่าจะเอา มาใช้ แร้ว
    น่าคิดคับ เพราะอะไร ถึง ปป รูปภาพ หลายๆๆๆ อย่าง
    เด็กในรูปอาจ เป็น ลูกสาวหรือหลาน หรือน้อง
    แต่เจ้าตัวไม่น่าจะใช่ เด็กคนนี้
    ผม ถามจิง เขาเคยไปงาน บ้างหรือป่าว
  • คุณหนูครับการทำหมากล้ามไม่ใช่การทรมานสัตว์หรอกนะครับ พิทบลูเป็นหมาที่ชอบทำกิจกรรมและชอบออกกำลังกายเป็นชีวิตจิตใจ กว่าจะทำหมากล้ามขึ้นมาได้แต่ละตัวต้องใช้เวลานาน บวกกับการดูแลเอาใจใส่อย่างดีทั้งอาหารเสริมที่เราพร้อมจะเสียเงินเพื่อให้สุขภาพเข้าดี ร่างกายแข็งแกร่ง มีกล้ามที่สวยงาม และการให้หมาออกกำลังกายทำกิจกรรมต่างๆก็จะทำให้หมาไม่เครียดด้วย และทำให้เราผูกพันกับหมามากขึ้น
    คุณหนูคงเลี้ยงหมาแค่ให้หมานอนโทรมอยู่ในห้องสี่เหลี่ยม โดยไม่ให้มันออกมาทำกิจกรรมได้ออกกำลังกายเลย ถ้าคิดแบบนี้อยู่ผมสงสารหมาคุณหนูจัง
  • เมืองเลย สงสัยไม่เข้ารอบแล้วงานนี้....5555+ (ของแบบนี้ชอบใครชอบมันครับ)
    image
    image
    image
    image :063:
    ไฟล์แนบ
    k7.jpg 162K
    k4.jpg 222K
    k5.jpg 285K
    k6.jpg 230K
    k6.jpg 230K
  • คุณ Uniteen ผมว่าเหตุผลที่พี่ๆน้าๆอาๆที่คุณบอกว่าเคารพเขา มันน่าฟังสำหรับคุณมากเลยนะครับ
    ด้วยความหวังดี..
  • "เมื่อก่อนคนที่เถียงกับผมบ่อยที่สุดก็คือคุณ PCK แต่หลังจากคุณ PCK หายไป ก็มีน้อง Uniteen ออกมาแทน และก็มาในแนวทางเดิม ผมก็ชักสงสัยแล้วว่า แท้ที่จริงเขามีเป้าหมายอะไรกันแน่ "

อ่านไปอ่านมาตั้งนานเริ่มสงสัยแล้วว่าuniteenมีตัวตนจิงมั้ยหรือจะเป็นPCKปลอมาแล้วเอารูปหลานสาวหรือลูกสาวเอามาบังหน้ากันแน่
  • ทรมานอย่างไร ?
    หลอกลวงอย่างไร ?

ท้ายสุดก็ไม่มีคำตอบ
  • โอ้ววว เจ้าขาวกล้ามเป็นมัดๆอีกตัวแล้ววววว จองปฏิทิน 2อันเลยแล้วกันพี่มาร์ค มีพี่แท้งค์ กะเจ้าขาว ถ้ามีใจแอ้นท์อีกนะแจ่มๆๆๆ
  • ุถ้า uniteen ไม่ใช่น้องที่น่ารัก ใส ๆ หรือเป็นใครอย่างที่ผีหลาย ๆ ตัวสงสัย ใครหลาย ๆ คนที่ออกมาปกป้องอาจถึงขั้นซึมเศร้าแทบผูกคอตายกันเลยทีเดียว 5555
  • หากยังไม่เข้าใจลักษณะของสายพันธุ์ คุณ PCK คงเถียงไม่จบ

ปล. ขออนุญาติเรียกน้อง uniteen เป็น PCK นะครับ เพราะจากลักษณะความเข้าใจ(ผิด) ในสายพันธุ์นี้ กับลักษณะการเขียน คุณคือ PCK นั่นเองครับ....

ด้วยความเคารพ
  • เอาละเว๊ย มวยล้ม ต้มคนดูแล้วเว๊ยยยย
    uniteenกับ pckความแตกแล้วเห้ยยยยย
    หน้าตัวเมียมากเลยที่เอารูปลูกสาวมาบังหน้าแล้วเปลี่ยนชื่อใหม่เป็นuniteen
    แฟนคลับuniteenผูกคอตายได้เลยยยย
    จากคิดว่าเป็นสาวหน้ารักกลายเป็นเจอตอดุ้นใหญ่แล้วเว๊ยยยยยย
  • สงสัยโดนเช็ค IP
  • ทำหมากล้าม เป็นการทรมานสัตว์ เป็นเรื่องหลอกลวงหรือไม่
    ตอบแน่ๆ
    รอว่างก่อน
  • ช่วงนี้ผมไม่ได้เช็คไอพีใครครับ เว็บมาสเตอร์ก็บวชอยู่
    เคยมีคนบอกผมนานแล้วเรื่องนี้แต่ผมไม่สนใจ แค่เขาไม่มาเป็นผีผมก็พอใจแล้ว
    เขาอยากให้ผมรู้จักเขาในฐานะไหน ผมก็รับสภาพฐานะเขาที่ตรงนั้นครับ
  • รอฟังอยู่ครับ
  • รอหน่อยนะคะ ตอบแน่ๆวันนี้ ขอนอนเต็มอิ่มก่อน
  • ขอแบบที่เป็นข้อเท็จจริงตามหลักวิชาการนะครับ อย่าตัดสินเพียงจากแค่ความรู้สึก ที่ต้องการเอาชนะ