ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อำลาบอร์ดนี้!!
  • ไอ้ bestfatheryou เนีย ไอ้รูปที่โชใครชว่ยขยายใหญ่ให้ที่วะ เดียวเจอแม่งที่งานพัดยา จะจัดให้สักหน่อย
    จะให้แม่งเลือกว่าจะเอา เอ็นน หรือตระกั่ว ไอ่นี่สังเกตุนานแล้ว วาสนาเลวมาก น่าจับมาลุกนั่งหลังเอ็นซัก500
    เพื่อจะเปรี่ยนนิสัยได้ (แม่งพาขึ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)
  • แข็งไว้ แข็งไว้..!! ไวอากร้า ซักแผงไม๊น้อง
  • มึงอะเเหละออกไปไอเบ๊ส
  • ใจเย็นค่ะ พี่ก็เป็นสมาชิกของเว็บไม่กี่เดือนก็ใช้อ่านหาความรู้ในกระทู้นี่แหละค่ะสนุกดี ถ้าอันไหนมันกว้างเกินจะตอบก็ไปศึกษาเองก็ได้ค่ะ มาเป็นกำลังใจให้ค่ะอย่าเพิ่งถอดใจนะคะ :)>-
  • อย่าให้คำพูดของคนอื่นเค้ามามีบทบาทในการใช้ชีวิตของเรามากนัก ไม่ว่าจะทำอะไร ใจเราน่ะสำคัญที่สุด อย่าไปท้อ ยังมีอะไรอีกมากมายที่ต้องเจอน้อง คนอื่นๆๆเค้าเจอมามากกว่าน้องเยอะ เค้ายังไม่ท้อเลย
  • แข็งไว้ แข็งไว้..!! ไวอากร้า ซักแผงไม๊น้อง

ตลกมั้ยมึง ?
  • พี่ก็โดนด่ามาเยอะยังหน้าด้านอยู่เลย55555
    อย่าท้อน้องเป็นอนาคตของพวกเรานะ :m84:
  • อย่าน้อยใจ นะคับ ผมเข้าใจ ความรู้ สึก คนมาใหม่ มัก จะมอง ที่แห่งนี้
    ในแนว บอร์ดอื่นๆๆ
    แต่ ที่ แรงส์แบบฮ่าๆๆ พูดตรงๆๆ แต่ในใจ ไม่มีอะไร คับ อาจจะ เสียความรู้สึกไปบ้าง
    แต่ก้ออย่าไปคิดมาก
    ที่ นี้ ยัง มีอีกหลายท่านที่มีน้ำใจ และเป็นคนอารมณ์ ดีอีกเยอะ คับ
    อย่าคิดมาก คับ
    อย่างน้อย ผม ล่ะเข้าใจคุณ
    โอเคป่าวเล่นต่อเถอะคับ :015:
  • ใจเย็น ใจเย็น...ไอ้พวกนี้เดียวจับมานั่งแดกเหล้าให้หมด ไม่ให้กำรังใจแล้วยังเสือกจะมาไร้น้องมันอีก ยั่งงี้น้องมันก็ ต้อแต..ซิว้า......น้องmarisaชอบคนเพชรจริงเปล่า(ไม่ได้หัวงูนะ ถามให้แน่ใจเฉยๆ555) จะเลิกใส่BIG Eละไปใส่ลีวาย501แทนดีก่า อิ..อิ คิดมากปวดหัว เปล่าๆน้อง
  • หนักแน่นสักนิดนะน้อง ถ้าเลี้ยงพิทบูลนะ ไม่ใช้อะไรนิดอะไรหน่อยก็งอนเสียแล้ว มันไม่ใช่หมาพิทบูลนะ มันพุดเดิลแน่เลย คิดจะเจริญ จะรุ่ง ต้องกล้าและต้องสู้ และศึกษา ความรู้มีเยอะแยะที่บอดส์นี้ อ่านเยอะๆ อ่านบ่อยๆ ทุกหน้า โดยเฉพาะ หัวข้อ ด้านซ้ายมือมีทั้งหมด ศึกษามากๆแล้ว โอ.เค.อย่าใจน้อย
  • น้อง คงอ่านไปน้ำตาไหลไป น้าผี ๆ ..ที่ดี ๆ ก็มีเยอะ

• ผีแม้งขึ้นวะ ไม่เผยตัว
  • คุณ Best คุณอยู่ตรงไหนของคลอง2นะ
  • สู้เค๊าไอ้มดดำ เอ๊ยไอ้น้องชาย คิดในแง่ดี ที่แม่งไม่ตอบแถมมาด่าเนี่ย มันอาจรู้ไม่จิงก็ได้ เลยข้างๆคูๆด่าเราไป
    แล้วสำหรับมึงทีหลังไม่อยากตอบ ก็เงียบๆไว้หรือหลีกไปให้คนหลังทีมีใจเป็นทาน เขามาให้ความรู้กับเด็กมันเอง
  • คุณ Auun คับ ถ้ารู้ว่าไอ้ best อยู่ไหนช่วยบอกต่อที เชื่อว่ามีอีกหลายคนรอคำตอบนี้อยู่ มันป่วนเหลือเกิน กับไปกินนมแม่ปะสงสัยจะเป็นเด็ก อมมือ นึกแต่ตอบเอามันส์อย่างเดียว ไร้สาระ
  • GHOST พฤษภาคม 4 Permalink
    ไอ้ bestfatheryou เนีย ไอ้รูปที่โชใครชว่ยขยายใหญ่ให้ที่วะ เดียวเจอแม่งที่งานพัดยา จะจัดให้สักหน่อย
    จะให้แม่งเลือกว่าจะเอา เอ็นน หรือตระกั่ว ไอ่นี่สังเกตุนานแล้ว วาสนาเลวมาก น่าจับมาลุกนั่งหลังเอ็นซัก500
    เพื่อจะเปรี่ยนนิสัยได้ (แม่งพาขึ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)

จัดให้น้าผีสักกะหน่อย
    image
  • งานเข้าและ best เตือนแล้วนะ คนที่นี่เค้าอ่ะจริงนะเดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน
  • ท้อได้แต่อย่าถอย แค่นี้อย่าถอย สู้ๆ น้อง
  • ไอ้ bestfatheryou เจ๋งนักหรอมึง ใครเอาข้อมูลมันออกมาได้ช่วยที
  • ตายละ...มึง หน้าอ่อนๆเเบบนี้ เเล้วเกรียนอีก....ระวังเด้อ...ที่นี่บอร์ดพิตบูลนะ เเต่ละคนน่ากลัวทั้งนั้น..
    งานงอกละเมิง....
  • ข้อมูลของเบสที่อาจเป็นประโยชน์ได้บ้าง

Facebook

http://www.facebook.com/#!/profile.php?id=100001554518282

เบอร์โทร 085-0619689
  • image

กูเห็นหน้ามึงล่ะไอ้ bestfatheryou
    ไฟล์แนบ
    203228_100001554518282_7751012_n[1].jpg 38K
  • มึงไม่สร้างสรรมึงก็อย่าทำลายนะ

ไอ้ bestfatheryou
  • ไอ้bestfatheryou ไอ่สัตว์กวนส้นตีนนักนะมึง
  • อย่าให้กูเจอมึงนะไอ้เกรียนเทพ

ใครรู้ที่อยู่ไอ้bestfatheryouบอกที
  • หรือเป็นมึงก็ได้ไอ้bestfatheryouมึงบอกบ้านเลขที่มึงมา

แล้วกูจะไปเยี่ยม
  • ผมอยากไปเยี่ยมพี่ครับพี่bestfatheryouบอกบ้านเลขที่ผมทีครับ

นะครับพี่
  • เบสก็คือกรณีศึกษา ที่โดนด่าจนคุมสติไม่อยู่ เลยต้องมาด่าคนอื่นกลับ ผลก็เลยเป็นอย่างที่เห็น
  • บ้านผมอยู่ยุดยานี่เองครับใกล้กันบ้านพี่bestfatheryouอยู่คลอง2ตรงไหนหรอครับ

บอกผมทีครับพี่
  • สะพานแดงครับ
  • พี่bestfatheryouโดนแต่คนอื่นด่าครับผมสงสารพี่ครับเลยอยากไปเยี่ยมพี่ครับ
  • เป็นเหี้ยไรครับคุณTar_Pattanee อย่ามาเสือก ที
  • ขอบ้านเลขที่เลยครับพี่ผมจะได้ไปถูก :)
  • ไม่ได้เสือกครับผมแค่อยากรู้จักพี่bestfatheryouให้มากกว่านี้ครับ
  • ครับพี่ผมรออยู่ครับ
  • มึงยังไม่สำนึกอีก ไอ้เหี้ย เบส..นรก
  • เบสครับใจเยนๆๆหน่อย
  • bestfatheryou you you you you you you
  • สำหรับเจ้าของกะทู้ ตัดสินใจถูกแล้ว ไม่เหมาะกับพิทบูล ไอ้คนเชียร์ก็พอเหอะ น้องเค้าไม่เหมาะหรอก ส่วนไอ้เบส ไปตายซะ
  • ผีข้างบนโดนใจจริงๆ
  • น้องเอ้ย ไอเรื่องโดนด่าก้เก็บเอามาคิดเฉพาะไอเรื่องที่มีประโยชน์ ไอเรื่องที่มันไร้สาระก็พิจารณาเอา จะเอามารกหัวทำไมละครับ อย่าเพื่งไปไหน หนัีกเข้าไว้ คนเราถ้าไม่รักกันจริงไม่ด่า ไม่ว่า ไม่เตือน หรอกครับ คิดเอาเด้อ
  • ถั่วต้ม
  • bestfatheryou ไอ้เด็กคนนี้ทำไมมันหยาบคายจังว่ะเห็นทุกกระทู้ที่ออกความเห็นเลย
  • เวปของคนพันดุ
  • ตีนไหมครับๆbestfatheryou
  • bestfatheryouมันไปซะได้ก็ดีอย่าให้มันกลับมาอีกเลย สาธุๆๆๆๆ
  • เฮ้ bestfatheryou

ควย

ไอ้เฮี้ย

ไอ้สัตว์