ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เสี่ยวว่ะ แม่งเกรียนดีๆนี่แหละ
  • yeah! this is how we roll!
    เสี่ยวป้ามึงดิ ดีเจ ควิค , คูรับ มึงยังไม่รู้จักเลย
    คัม ทู มา ฮู๊ดดด ไอ กันนา คิ๊ก โย มูฟัคคิ่น พังค์แอ๊สส บียอชชชช!
    ซบททอ อพทซบ นครนนท์ Roll Low Fly High till we die โฮเมะะะะะ แบรรรรรรรรรดดดดด
  • หมาสายนี้ สูงใหญ่ แรงขับสุดครับ
  • M.C Hammer จากคอกนี้ครับ ปล.ชอบเป็นการส่วนตัวครับ

image
    ไฟล์แนบ
    MCHAMMER.jpg 144K