ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Update Shorty Bloodline By Bullrock
  • ตัวนี้เป็นลูกของช๊อตตี้ กับ ลาโทญ่า ตอนนี้ 8 เดือนเศษๆ ฝากให้พี่บิว พี่ฟ้า พี่ๆที่คิดถึงมัน ได้ดูพัฒนาการล่าสุด กะว่าจะเอาไปเดินเล่นที่งานพัทยาด้วยขำๆ เอาแค่ไปเดินเล่นพอ เพราะงานนี้มีแต่หมาเทพๆ ทั้งนั้นimage
    image
    ไฟล์แนบ
    Mammon (316x400).jpg 141K
    P4268151 (271x400).jpg 135K
    Mammon (316x400).jpg 141K
    P4268151 (271x400).jpg 135K
  • สวยเลยครับ หน้าสวยมาก correct bull :065:
  • เฮ้ยตัวนี้มีลุ้น เอาไปเดินเล่นเฉยๆได้งัย เสียของ
  • เสียของไม่กลัวแต่เจ้าของกลัวเสียเงิน5555555555
  • โม้จิงๆว่ะหมาค่ายไอเลิฟยูนี่ สรุปมีส่งลงรุ่น โกร่าง หรือเปล่า ฮ่าๆๆๆ
  • สวยจริงๆครับต้น
    ของพี่ยังไม่ถึงเลย
  • สวยครับ ผมเจอกันวันงาน
  • สวยดีครับ เป็นลายเสือที่สวยดีทีเดียว
  • จริงๆครับ เอาไปเดินเล่นอย่างเดียวพอ งานนี้หมาเทพเพียบ มิบังอาจครับ ไปร่วมสนุกครับ
  • พี่ mat ของพี่เป็นไงแล้วบ้างครับ ผมกำลังมองหาสวยๆ อีกสักตัว ตัวนี้ขอเป็นตัวสุดท้ายและ ขอแบบเทพๆสักตัว พอแล้ว 555555
  • พี่จักรฝากไว้ก่อนนะ หึหึหึ รอบนี้ยอมพี่ก่อน 555555
  • หาย(หัว)ไปเสีย กลับมาพร้อม AKA MAMMON ก็โอเคสำหรับหมา 8 เดือน เห็นอย่างนี้รู้ทันทีเลยว่าฤดูกาลหน้าของ ลาโทญ่า จะลงเยที่ใคร....
    วันนี้เจอกันบ้านพี่แล้วกันนะ หาอะไรอร่อยๆมาด้วย เบื่อกับแกล้มแถวบ้านหว่ะ เซ็ง..!!
  • แล้วแถวฟาร์มผมจะมีอารายกินวะเนี่ยพี่ หาของกินยากโคตร ผมอะผอมลงมาเยอะเลยตอนนี้อะ