ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสื้องานPATTAYA BULLYกับงานแถลงข่าวของเรา!
  • 555ผมชอบรูปพี่จักร555 โคตรน่ารักเลยพี่เหมือนเด็กเบื่อโลกอ่ะ555

พี่ยุธครับพี่ เสื้อนี่มันสีม่วงหรือทำสีทีรูปอ่ะพี่ สงสัยๆครับ งานนี้ยิ่งใหญ่จริงๆ
  • งานยิ่งใหญ่จริง ๆ ไม่ไปเสียดายแย่เลยครับ
  • จักรเอ๊ย..ใครบังคับให้มันมาถ่ายรูปวะนั่น.!!
    โอ๊ะ.. แถมยังเอาหมามาให้จูงอีก ใครทำเพื่อนเค้า ......ตาบอดimage
    ไฟล์แนบ
    199409 copy.jpg 74K
  • พี่จักรยิ่งดูยิ่งเหมือนหงจินเป่านะเนี่ย
  • ป๋าบิ๊กชิลของเราไปไหนจ๊ะ
  • kaday <<< คิดเหมือนแองจี้เลยอะค่ะ ^^
  • ทำไมทุกๆคนต้องรังแกน้าจักรด้วย
    น้าเค้าดูน่ารักมันผิดตรงไหน มันผิดด้วยหรือที่ดูเด็ก 5555

เฮียจอนนี่ เหลียง รูปนี่รอจนน้ำแห้งแล้วเนี่ย มะไหร่มา ทีเด็ดของตัวเองอะ

ตอบหมวด เสื้อสีม่วงรุ่นแรก ลิมิเต็ด ไง แต่สกรีนบางนะ พอดีรีบไปหน่อย 555 ตัวสีดำ เด้ดจริงขอบอกๆๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    196087.jpg 121K
  • =D> =D> =D>

ทีมงานนี้เค้าดีจริง
  • สุดยอดเท่ห์มาก
  • ผมเป็นผู้ชายชอบสีม่วงอ่ะพี่ :-D
  • กลับจากพัทยา ไปต่อเกาะเสม็ดอีกสามวัน สลบ
  • สุดหล่อมาซ้ำ คนหล่อยังไงก็ไม่น่าเกลียด
    ไฟล์แนบ
    untitled-10.jpg 148K
    untitled-25.jpg 149K
  • มาล่ะต่อจาก ตี๋.ย สุดหล่อตากล้องมือ1สุดยอด ไอดอล ในดวงใจของผมเป็นไงดอกนี้ ลื่นมั้ยimageimage
    ไฟล์แนบ
    untitled-10.jpg 148K
    untitled-25.jpg 149K
  • ตามผมมาเลย ค๊าบบงานนี้ทุ่มทุนสร้างแบบประเภทฉิบหายไม่ว่าต้องการชื่อเสียงimage
    ไฟล์แนบ
    untitled-13.jpg 144K
  • ชาวต่างชาติบริเวณงาน ณ.เซ็นทรัลพัทยา ให้ความสนใจเป็นอย่างมากimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    untitled-30.jpg 133K
    untitled-6.jpg 145K
    untitled-20.jpg 134K
  • โดยเฉพาะสุดหล่อคนนี้มาอยู่เมืองไทยหลายวันล่ะ นายสำลี คำเกลี้ยงimage
    ไฟล์แนบ
    untitled-4.jpg 144K
  • มาเฟียกับยูตะได้โอกาศชวนเที่ยวงาน สำลี ตอบว่าไปแน่กูตกเครื่องบินขายพวงมาลัยอยู่สี่แยกสาย3

ไฟล์แนบ
    untitled-21.jpg 121K
  • ดูท่า ม.ฟ สำลี งง เจอมาดจิ๊กโก๋ ไทยแลนด์image
    ไฟล์แนบ
    untitled-21.jpg 121K
  • มาดูสาวไทยบ้างน้องบอกว่ามารอพี่ จอนนี่ กับ ยูตะ ตั้งแต่เที่ยงชอบมากกกกimage
    ไฟล์แนบ
    untitled-3.jpg 158K
  • บรรยากาศ ต่างชาติต่อเลยนะครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    untitled-2.jpg 155K
    untitled-22.jpg 121K
  • ขอบคุณสถานที่สุดหรู เซ็นทรัล เฟลติวัล patayaimageimage
    ไฟล์แนบ
    untitled-16.jpg 144K
    untitled-23.jpg 154K
  • พร้อมหน้าพร้อมตากันที่ แม็คโดนัล ก๊าปปปimage
    ไฟล์แนบ
    untitled-14.jpg 134K
  • ใครเป็นใครดูกันเลย พี่น้องimageimage
    ไฟล์แนบ
    untitled-15.jpg 179K
    untitled-7.jpg 124K
  • อ่านลื่นสุดๆ555 ขอบคุณมากสุดหล่อจอนนี่
    ตามที่เห็นหละครับ ฝีมือจอนนี่ถ่ายภาพสุดๆครับ คืนให้ละนะ555
  • ต่อเลยนะตี๋.ย และแล้วชายคนนี้ก็มา จอมโจร I love you มาทั้งครอบครัวมาเอาเสื้อฟรีกลับไปด้วยimage
    ไฟล์แนบ
    untitled-26.jpg 161K
  • พิธีกรสุดสวยตามมาติดๆ น้องเรยา ชมพู่imageimage
    ไฟล์แนบ
    untitled-27.jpg 114K
    untitled-29.jpg 146K
  • ขอบคุณผู้ใหญ่ใจดี รองอ๋อย ท่านรองนายกเมืองพัทยา ขอบคุณครับimage
    ไฟล์แนบ
    untitled-46.jpg 120K
  • ขาดไม่ได้ ท่านผู้จัดการเซ็นทรัล พัทยา ขอบคุณครับimage
    ไฟล์แนบ
    untitled-31.jpg 146K
  • ขณะแถลงข่าว ดูความยิ่งใหญ่ของงานกองทัพนักข่าวที่ให้ความสนใจ ถ้าคุณไม่ได้ไปงานนี้คุณคุยกับใคร

ไม่รู้เรื่องแน่ๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    untitled-35.jpg 135K
  • อีกหนึ่งที่ขาดไม่ได้ผู้จัดการ ททท เมืองพัทยาครับimage
    ไฟล์แนบ
    untitled-36.jpg 131K
  • อีก1 สีสรรค์มันมาจากประเทศไหนว่ะเนี่ยimage
    ไฟล์แนบ
    untitled-28.jpg 138K
  • พี่โฟคร์กับลีลาการให้สัมพาส โดยมีน้องเรยาและคุณใหญ่ทำหน้าที่image
    ไฟล์แนบ
    untitled-37.jpg 130K
  • ไฮไลท์ประจำงานนี้เปิดตัวมาทั้งไทยต่างชาติร้องกันเจี๊ยกกก หนึ่งล้านบาท กูไปซื้อบ้านอยู่ดีแฟ่

"ปิรันยา"imageimage
    ไฟล์แนบ
    untitled-44.jpg 178K
    untitled-45.jpg 119K
  • เมื่อ2เทพโคจรมาพบกัน เทพพิทบูล เทพบูลลี่ โพลไม่พลิก รักกันเหมือนเดิม55
    ไฟล์แนบ
    untitled-50.jpg 152K
  • ภาพหายจัดไปimage
    ไฟล์แนบ
    untitled-50.jpg 152K
  • สุดท้ายท่านรองนายกเมืองพัทยา กับท่านผู้ว่าการ ททท อยากเห็นในงานร่วมใจใส่เสื้อสีเดียวกัน

เสื้องาน pataya super bully show ท่านว่าจะเอาลงเป็นแผนโปรโมทท่องเที่ยวเมืองพัทยา

ภาพจะถูกแพร่ภาพๆไปทั่วโลก เรามือร่วมกันครับเสื้อเหลือน้อยเต็มทีแล้วมาช่วยกันครับประกาศให้

โลกรู้ที่นี่ ประเทศไทยimage
    ไฟล์แนบ
    untitled-36.jpg 131K
  • ปิดฉากการแถลงข่าวอย่างเป็นทางการพบกันอีกครั้งวันที่22 จากพวกเราทีมงานScubapitขอบคุณครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG-5469.jpg 103K
    IMG-2865.jpg 60K
  • ปิรันย่านี่เค้าลงรุ่นไหนครับ ผมจะเอาหมาผมไปเทียบรัศมีซ๊ะหน่อย" รู้ว่าเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง "555 ขำๆครับแตเจอกันแน่ครับ พ่อแสนแพง ฝากตัวด้วยครับพี่โฟคร์ สนุกแน่
  • โทดทีก๊าบบ อัพให้มันขึ้นไปอยู่ข้างบน กะทู้ดีๆเสียดายกลัวไปอยู่ล่างๆ
  • เห็นบรรยากาศแล้วสุดยอดมากเลยครับท่านยุทธสำหรับงานนี้
  • นี่แค่น้ำจิ้ม ครับท่าน experimental
    งานจริงวันที่ 22 พค.จะจี๊ดส์สุดยิ่งกว่านี้

แต่ก็ต้องขอความร่วมมือจากทุกท่านด้วย ขอให้พกความมันส์ติดตัวมาเยอะๆ แล้วมาปล่อยมันออกไปพร้อมๆกันในงานPATTAYA SUPER BULLY SHOW 2011
  • คึกคักกันหน่อย
  • image

ภาพเหมือนก่อนแมทช์ ต้องทำประชาสัมพันธ์กันก่อนอิอิ
    มุมขวา กอลฟ์ บูลลี่ มุมซ้าย มาเฟีย เรดโน๊ท คู่นี้มาเฟีย
    ต้องทำน้ำหนักให้เท่ากอลฟ์ หรือ กอล์ฟจะะทำน้ำหนักเท่า
    มาเฟีย จะแมทช์มัย เดิมพันเท่าไร ต้องตามไปดู 22/5 นี้

ขำๆ อย่าคิดมาก
  • พี่มุ๊ ประกาศกร้าวไว้เลยความคิดเห็นไม่ตรงกันได้ แตกต่างไม่แตกแยกสำหรับ มาเฟีย เราเหมือนพี่น้องกันเพื่อนกันความสนิทบางครั้งทำให้เรามองข้าม สิ่งเล็กๆที่เรียกว่า"เกินไป" สำหรับพี่ชายคนนี้ใครคิดจะทำอะไรมาเฟีย "คุณต้องผ่าน เหลียง และ กลุ่มScubapit ไปก่อนครับเป็นไงป๋าดอกนี้ ลื่นป่ะ
  • ผมขอทำน้ำหนักลงไปดีกว่าพี่ พอดีอยากผอม
  • จอนนี่ ประโยคนี้น้ำตาร่วงเลยนะ ซึ้งมาก :-D

ก๊อฟไม่ต้องลดน้ำหนักก็ได้ ยอมแบกว่ะ แต่ขอไม้เบสบอลเอาไว้ค้ำกันล้มหนึ่งอัน ฮ่าๆๆ
  • ใครคิดจะทำอะไรมาเฟีย "คุณต้องผ่าน เหลียง และ กลุ่มScubapit ไปก่อนครับ"
    ................................................................................................

"ต้องไปถ่ายรูปคู่กับคุณอาสุดหล่อทั้งหลายก่อน" ซึ้งตรงไหน
  • ยูนิตีน วันงานพัทยามาเช็คชื่อกับพี่ด้วยน่ะจะสอนให้รู้จักกับ สิ่งเล็กๆที่เรียกว่า..........
  • ใครคิดจะทำอะไรมาเฟีย "คุณต้องผ่าน เหลียง และ กลุ่มScubapit ไปก่อนครับ"

จะฝากด้วย ชิมิ 555
  • พูดทิ้งไว้ให้คิดแบบนี้ งงอะดิ ฮา.........