ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หัดถ่ายด้วยกล้องDSLRครับ(เคยใช้แต่SLR) นางแบบเป็น อเมริกันพิทบลูเทอเรีย
    วัยสามขวบ+ผบ ทบ แบล๊คกราวน์ก็ในจังหวัดเชียงใหม่นี่เองครับ
    ไม่ใช่เนเธอร์แลนด์แต่อย่างใด วิจารณ์ได้นะครับจะได้พัฒนาฝีมือ
    ปกติเข้ามาอ่านเว็ปบอร์ดประจำนานกว่าสองปีแล้ว ขอบคุณคุณ
    มาร์คที่เปิดเว็ปดีดีสำหรับคนรักสัตว์ผู้มีเล็บสวย เปิดดูเว็ปนี้ทีไรก็มีความสุขทุกทีครับ.imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    windmill 002.jpg 192K
    windmill 001.jpg 217K
  • ทำไมมันออกมาเบิ้ลๆไม่ทราบขอโทษด้วยครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    windmill 004.jpg 214K
    windmill 005.jpg 183K
    windmill 003.jpg 284K
  • น่าฮักขนาดเลย
  • ถ้าแสงมันอ่อนลงหน่อยภาพจะดูสวยกว่านี้อีกครับชัดดีครับ
  • overไปนิดครับ แต่น่ารักดีครับ
  • ตามที่ทั้งสองท่านว่า ถ่ายรูปตามแสงระวังเงาผู้ถ่ายด้วยครับ ใส่ผ้าพันคอสะด้วย
  • หมาก็สวยคนก็สวยคับ
  • ฟ้าสวยสีสวยดีครับ
    ขอเเจมด้วยครับ ถ่ายด้วยกล้องdigital ธรรมดาครับimage
    ไฟล์แนบ
    P10703221.jpg 55K
    P10703221.jpg 55K