ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

_______T-SHIRT BUFFALOBONE CREW .... IN PATTAYA SUPPER BULLIES SHOW_____
  • เรียนพี่น้องชาว BB ทุกท่านกรุณาเลือก ลายเสื้อ และ โทรหาข้าพเจ้าด่วน! ว่าท่านทั้งหลายต้องการลายไหน และท่านใส่ไซส์ อะไรบ้าง ...ที่ทำหลายลาย เพราะข้าพเจ้า จะนำไปวางจำหน่ายที่งานพัทยาด้วยขอรับ

ส่วนพี่น้องชาวบลูลี่ อยากซื้อเก็บไว้เป็นของสะสม เราก็มีจำหน่ายให้นะครับ(ขออณุญาติ เฮียเหลียงด้วยนะขอรับท่าน)

size s - m 350 baht
    size l - xl 400 baht
    size 2xl - 4 xl 450 baht

เสื้อมีสองสี ขาว และ ดำ .... ส่วนงานสกรีน เป็นงานสกรีน คอมส์พิวเตอร์ 4 สี(เหมือนจริง) สีจะซึมเข้าไปในเนื้อผ้า(เหมือนงานสกรีน เสื้อฮาเล่ห์ เดวิดสัน) ทำให้ใส่สบาย ไม่ร้อน ครับ

เลขที่บัญชี 6270129247 thikampon yoopensuk แบงค์กรุงเทพ ออมทรัพย์

083-62-111-62

buffaloblukennel@gmail.com

image

image

image
    image

• ลายที่ 2 ครับ

image
    image
    image
  • ลายที่ 3 ครับ
    image
    image
  • เสื้อลายคุสตาฟ ก็มีจำหน่ายนะครับ image
    image
  • nice t-shirts big bung , bro i want 2 XL of every design at Pattaya Super Bully Show :)
  • ลายแรกสวยว่ะพี่บัง ชิงคังเซน
  • Big Bung พี่ข้า น้องขอลายแรก สีขาว เราเป็นพี่น้องกัน(WE) 2ตัว ลดเหลือ 200 พอนะครับพี่ ก๊ากกกกกๆ
  • บังเค้าเอา 3 ลาย ๆละ 3 ตัว ไซส์ m l ลายละ 2 ตัว ที่เหลือ เสื้อเค้านะ สีขาวนะ
  • ใส่เอ็มแล้วจะมาโวยวายว่าพุงยื่นไม่ได้นะ
  • พี่บังอย่างผมต้องใส่เบอร์ไรวะพี่ L ได้มั้ย เอาแบบหลวมหน่อย ไม่ใหญ่มาก
    สั่งเยอะ ลดราคาป่าวเนี่ย ลูกพี่
  • thaks tnb see you bro! ....

น้องแหลมเอาสีขาวนา

จัดไปน้าจักร ฮ๋ะๆๆๆๆ อย่างน้าจักร ต้อง 4 xl ...ใส่ m ติดพุงแน่นอนชัวร์ ป๋ามาร์ค 5555

น้องต้น ใส่ l หล่อเลย น้องชาย
  • วันแถลงข่าวที่พัทยา เสื้อคับนิดหน่อยทำโวยวายจะไม่ยอมใส่ จะเอาตัวใหม่ท่าเดียว ตัวเก่าก็ไม่คืน
    มาคราวนี้สั่งเอ็มอีก จะเล่นมุขเดิม ระวังให้ดีบิ๊กบัง เขี้ยวโคตร ฮ่าๆๆ
  • พี่บัง ผมเอา 3 ตัว สีดำ

• ฮ๋ะๆๆๆๆๆ พี่มาร์ค อย่างนั้นเค้าเรียก น้องพลับขอสอง สโลแกนแจคกี้เค้า พี่ขอเบิ้ลได้มั๊ยน้อง ฮ๋ะๆๆๆ

น้องเป้ เอาลายไหน ไซส์ด้วย ขอบใจมากไอ้หนู
  • พี่แน่ใจนะ ว่าเบอร์ L โอเค กำลังดีไม่ใหญ่มาก
  • ไม่มีเสื้อคลุมบางหรอยิ่งแบบมีฮูดด้วยยิ่งดีครับ
  • พี่บังผมอยากได้ลายที่ 1 สีดำ SIZE M จำนวน 1 ตัว และลายคุสตาฟ สีดำ SIZE M จำนวน 1 ตัว ชำระเงินยังไง จัดส่งทางไปรษณีย์ได้มั๊ย และขอเบอร์โทรด้วยครับ
  • น้าต้น L กำลังหล่อเลยเชื่อเดิ

งานสกรีน เราสกรีนสี งานจริงที่ออกมาสีจะได้ตามแบบในรูปเลยนะครับ

ตัวอย่างงานครับ
    image
    imageimageimage
  • 083-62-111-62 ครับ ส่งทางไปษณีย์ได้เลยครับ ลายคุสตาฟ มีลายนี้อีกลายนะครับ คุณ KAUM
    imageimageimage
    ในรูปคือสื้อไซส์ 4 xl คนชูเสื้อ ตัวเล็กไปเลย ฮ่ะๆๆๆๆๆๆ
  • ขอบคุณพี่น้องที่ให้การความไว้วางใจ ใช้บริการครับimage
  • เสื้อฮู๊ท เรายังไม่ได้ทำนะครับ แต่ในอนาคตช่วงหน้าหนาว อาจะมีทำออกมาครับ
  • ใส่แล้วหญิงตรึม ใครใส่แล้วไม่ได้ผลยินดีคืนเงิน ฮ่าๆๆ
  • พี่บังตกลง ผมขอสั่ง
    1. ลายแรกบนสุด Size L สีดำ 2 ตัว สีขาว 2 ตัว
    2. ลายไอ้ต๊าฟ Size L สีดำ 1 ตัว สีขาว 1 ตัว
    3. ลายไอ้ต๊าฟ Size ( แฟนผม เก่ง กำหนดมาให้ถูกนะ ใส่ไม่ได้ไม่เอานะจ๊ะ 5555 ) สีขาว 1 ตัว
    ลดราคามาให้ด้วย 5555

พี่บังผมขอ ลายแรก ถ้าเสร็จส่งมาก่อน อย่างละตัว ขาวตัว ดำตัว จะเอามาซักก่อนเพื่อใส่วันงาน ไม่เอาที่งานนะขอร้อง ไม่ส่งมานะ ยกเลิกหมด 55555 ขู่ด้วยเป็นไง

จาตุรงค์ โรจนสังวรณ์(ต้น)
    124ม.2 ซ.แบ่ริ่ง9(สามัคคี2) ถ.สุขุมวิท
    ต.สำโรงเหนือ อ.เมือง
    จ.สมุทรปราการ 10270
  • เอาอย่างนั้นเลยนะป๋ามาร์ค ..... ฮ่ะๆๆๆๆๆ

จัดให้เลย ลวดเพ่ต้น ...แต่เอ!... ทำไมลวดเพ่ต้องย้ำด้วยว่าแฟนลวดเพ่ชื่อ เก่ง กลัวผมจำไม่ได้หรือไงจ๊ะ .... หรือว่าคุณไปแอบมีกิ๊กครับคุณต้น ว๊าก!!!!!!!!!.............ฮ่ะๆๆๆๆๆ
  • พี่บังคร๊าบบบบบบบ พี่อย่าเขี่ยครับ เดี๋ยวพี่จะโดนไม่ใช่เบา นิสัยอะ ฝากไว้ก่อนนะ หึหึหึ
  • ผม จิ๊บบี้ไงพี่ ไม่ช่ายไอแหลม จำไม่เหรอ คิกคิก
  • พี่มาร์ค ใส่หญิงตรึมอ่ะไม่ใช่ ใส่แล้วโดนกระทืบนี่ดิ ผมโดนมาและ ไป กทม มา วัยรุ่นแถวรังสิต ถามว่า ใครว่ะเจ้าของเสื้อ ผมก็บอกว่า พะพะพะพะพี่บังครับ งั้นดีและมึง ฝากให้มันด้วย ทั้งเท้า ทั้งโต๊ะ ทั้งมีด เป็นรอยที่หลังผมยังไม่หายเลย 555
  • จิ๊บพี่บังแกไม่ค่อยดี ตั้งแต่ เจอสามทหารเสือ มาตีเมืองวันนั้น ยังไม่ฟื้นเลย เรียกไม่หือไม่อือแล้ว555+
    ได้ข่าวมาว่า คืนนั้นอ๊วกทั้งคืน บอกกับเป้ว่าอยากจะอ๊วกมากกว่านี้อีกว่ะ มีหนักๆกว่านี้อีกไหม จัดอีกไหมจิ๊บ
    ส่วนผม ถามว่าเมาไหม ห้องแม่งหมุนเหมือนกัน ลั่นจะชนกับเค้าไม่ดูสังขารตัวเอง555
  • ผมอยากได้เสื้อคลุมเนื้อผ้าแบบเสื้อทหาร จะได้ใส่ตากแดดตากลมเพื่อนมสองเต้า หรือ จะใส่ขี่มอไซค์ก็ได้เท่ห์ไปอีกแบบ
    ปล. มีเสื้อคลุมอยู่แล้วส่งไปสกรีนลายอย่างเดียวได้ไหมครับ
  • ใครใส่เสื้องาน พัทยา ซุปเปอร์บูลลี่โชว์ ถ่ายรูปคู่กับพริตตี้แบบเนื้อแนบเนื้อ

ฟรี ใครใส่เสื้อ บิ๊กบัง ถ่ายรูปคู่กับป้าเก็บขี้หมาแบบเนื้อแนบเนื้อ เลือกเอา
  • เจ้าเป้ อ้วน ฝากไว้ก่อน ... หึ่มๆๆๆๆ

คุณวรเทพ ลองโทรมาคุยกันนะครับ ต้องถามเนื้อผ้าของเสื้อท่านด้วยนะครับ

น้าเหลียง เอางั้นเลยนา ฮ๋ะๆๆๆๆๆๆ...image
    ไฟล์แนบ
    1211.png 95K
  • สวยปะน้าimageimage
    ไฟล์แนบ
    200672.jpg 81K
    200643.jpg 76K