ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Free Stud - Pacman (PR Razor's Edge - X2 Pacman, X2 Dazz & Jewell. Manu, Sage and Blue of Ruckus)
  • กำลังมองหาตัวเมีย PR Razor's Edge เพื่อมาผสมพันธุ์กับลูกชายครับ
    ประวัติของลูกชายผม Pacman
    - อายุ 2 ปีครึ่ง
    - สายเลือดดีมาก (สามารถดูรายละเอียดได้จาก Pedigree)
    เงื่อนไขของผมมีเพียงแค่ว่า
    - เราไม่คิดเงินในการผสมพันธุ์ครั้งนี้ เนื่องจากว่าความต้องการของผมต้องการให้ลูกได้ออกกำลังกาย ผมไม่ได้คิดทำธุรกิจจากการผสมพันธุ์สุนัขแล้วขายครับ แต่ผมรักและมีความสุขกับการเลี้ยงดูสุนัขสายพันธุ์นี้จริงๆ สิ่งที่ผมต้องการนั้น ผมขอลูกจากการผสมพันธุ์ในครั้งนี้เป็นหลานชาย 1 ตัวครับ
    หากท่านใดสนใจ สามารถติดต่อผมเพื่อคุยรายละเอียดได้ครับ
    เซบ @ 0819441161
  • เลือกแม่พันธ์หน่อยก็ดีนะ อย่าหวังเพียงลูกหมา 1 ตัว หมาคุณผมว่ามันก็สวยดี
    ลองคิดกลับกันว่าถ้าเค้าบอกว่ามีตัวเมียยินดีให้ผสมแต่ขอเอาลูกหมา 1 ตัว ลูกหมาที่เหลือให้คุณ
    คุณจะเอามัย อย่าสร้างภาระให้กับสังคม

• เสือก คำเดียวเลยสำหรับมึงไอ้ควายผี มันเป็นเรื่องของเขา พ่อแม่มึงเคยสั่งสอนบ้างหรือเปล่าการไปเสือกเรื่องของคนอื่นที่ไม่ใช่เรื่องของตนมันเป็นสิ่งที่ไม่ดี เพราะฉะนั้นอย่าเสือก
    หรืออยากเสือกมากจนทนไม่ไหวก็โทไปหาเจ้าของหมาเขาสิ่ 55555555
  • หมาตัวนี้สวยครับ กล้ามเนื้อมาเองโดยธรรมชาติ
    มาว่ายน้ำที่เราเป็นประจำ นี้ถ้าได้เข้าโปรแกรมฟิต
    หน่อยนะ รับรองแทงค์มีหนาววววว
  • Whoa, you're not Thai? I gave you a call. Great lookin dog.
  • เรื่อง พิทบูล ทำไมกูจะเสือกไม่ได้วะ
    ในเมื่อกู คิดว่า กู ทำถูกต้องแล้ว
    ถ้าเมืองไทยมีกฏหมายห้ามเลี้ยงออกมาหละ
    แล้วพวกกูจะเลี้ยงตัวเชี่ยราย ฮะ เจ้า ผี ออ่น
    พระฉนั้น สิดแบ็ค รีแล็คซ์ แอ่นโกแว้งค์ยัวเซลฟ์
  • ลูกหมาที่เหลืออีกเกือบ 10 ตัว ขายได้เป็นเกือบแสน มีแต่คนต่อคิวรอ หัวกระไดไม่แห้งแน่ เป็นห่วงอนาคตพิทบูลของพวกเราจริงๆ
  • Guys take it easy.. Mai tong wun wai luang nee :)
    Send me a few pictures and we'll see cos' I've got a few friends who could take 1 too.. So if your girl is cute and PR, why not?
    We're educated and responsible people! Pac's a great Dog (I'm a foreigner, I leave with dogs since I'm 3), and he deserves a large family, i believe.. won't let him bang no monkeyz no worries!

Thanks P'Moo! I'll see u in a minute..
    Hey Note, send me your pic.too mate..
    ถึง .. คุณเล็ก ขอบคุณที่โทรหานะครับ ไว้เจอกันเร็วๆนี้ครับ

See ya!
    Seb
  • ได้ไปเจอคุณ seb ที่พัทยามา pac สวยจริงๆ
  • Pac!!!! This is your mate "Kelly"

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7822.jpg 78K
    IMG_7833.jpg 84K
  • Thanks for the photos krub P'Mu!
  • puppies gonna be awesome!!! :)