ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสื้อ พัทยาโคตรงามมาแล้ว
  • ตัวอย่างเป็น xl และ xxl ผมจะทยอยส่งวันจันทร์ และปิดการจองส่งทางไปรษณีย์วันจันทร์

ครับ ใครอยากได้กลัวไม่มีไซค์ในงาน โอนแล้วไปรับเองที่หน้างานนะครับ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6088.jpg 165K
  • จัดแบบหน้าเต็มๆไปชมกัน รูปชุดนี้เป็นไซค์ XLimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6097.jpg 127K
    IMG_6091.jpg 180K
  • ขอบคุณเอก อีทไซค์ 723 งานนี้ทำเอาชื่อเสียง เอกเป็นเจ้าของฟาร์มชูก้าไรเดอร์ใหญ่ที่สุดในประเทศ

ขอบคุณที่สละเวลาอันมีค่าเพื่อทำงานให้เราครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6096.jpg 180K
  • ใครเอาไป อย่าเพิ่งรีบใส่ รอไปเปิดตัวพร้อมๆกันที่งานนะท่าน
  • เสื้อบูลลี่ไทย จะปายยงานบูลลี่เมืองนอก อิอิ
  • ต่อไปเป็น XXL เสื้อที่คุณเห็นสีโลโก้เป็นสไตล์ โอลด์สคูลชุดนี้ ลิมิเต็ดมีแค่50ตัว NOWimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6100.jpg 188K
  • ซื้อเสื้อแถมมอไซค์ป่าวอะคะพี่จอห์นนี่ ^^
  • รุ่นพิเศษ xxxxl ไซค์พี่โฟคร์มีเหลือ 4ตัว 500ครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6099.jpg 123K
  • ด้านหลังครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6094.jpg 148K
  • วัน 2 วัน นี้ เน็ตที่บ้านเน่า มาใช้บ้านน้องชาย ก็ได้แปปๆ
    ขอบ่นนิดนึง
    เสื้อชุดนี้ งาน ไม่หมูเลยครับ ผมทำ เต็มที่ เพื่อ งานของพวกเรา
    ออกมาได้ขนาดนี้ ผมพอใจนะ และหวังว่า เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ จะชอบด้วยนะครับ

ปล. ใครที่สนใจจะเลี้ยง เจ้า ชูก้า ไกลเดอร์ หรือ จิงโจ้บิน ที่มีคุณภาพ ติดต่อ ผมได้นะครับ(ขอโฆษณานิดนึงครับ อิอิ)
  • สวยมาก อย่างงี้ต้องรีบ เข้าฟิตเนทแล้ววว ฮ่าๆๆ ฟิตๆๆๆ
  • :)>-
    ทยอยส่งจันทร์ที่ 16 ใช่มั้ยครับพี่เหลียง
  • สวยมากๆชอบลายกนกเด็ดจริงๆ
  • วันจันทร์นี้ผมจะปิดการจองแล้วนะครับใครยังไม่ได้สั่งรีบเลย ประเด็นสำคัญ

วัสดุที่ใช้ทำเสื้อราคาขึ้น ไม่แน่ในงานอาจมีการปรับราคาไม่ได้ลดลงมีแต่จะ

เพิ่มใครที่คิดว่าวันงานถูกลงคิดใหม่ได้เลยนะครับ
  • เสื้อมาถึงแล้วนะครับ เอาไอโฟนถ่ายให้ดูเป็นน้ำจิ้มก่อนไซค์ที่ผมใส่เบอร์ Mนะครับผมปิดรับ

ส่งทางไปรษณีย์วันจันทร์นี้นะครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0051.jpg 130K
  • เสื้อสวยมาก บวกกับเฮียใส่ เลยยิ่งดูดีขึ้นไปอีก ไม่น่าเชื่อว่า คนหล่อทำให้เสื้อดูมีระดับขึ้นเยอะเลย
    ลื่นมะเฮีย แผล่บแผล่บ
  • มู่หลานเริ่มเข้าสู่วงการบันเทิงได้แล้วนะเรา เล่นสะ ถะลอก เลย :063: