ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากตัวด้วยครับ
  • ขออนุญาติสมัครสมาชิกนะครับ เพื่อแสดงเจตนาบริสุทธิเวลาแสดงความคิดเห็น ไม่ได้เลี้ยงสุนัขเลยด้วยเหตุผลหลายๆประการ แต่ชื่นชอบและศึกษาสายพันธ์นี้มานานพอสมควร เพราะความชอบส่วนตัว ขอฝากตัวกับพี่ๆทุกคนด้วยครับ สิ่งใดผิดพลาด ล่วงเกิน โปรดตักเตือนครับ ขอบคุณ
  • สวัสดีครับคุณมะตูม(ช่าวป่าวม่ะรุ)
    ผมก็ไม่มีพิทเลี้ยงเหมือนกันครับ
    แต่ชอบสายพันธุ์นี้มานานแล้ว
    แต่ติดที่ว่าเรียนอยู่นี่แหละ อีก 3 ปีเลี้ยงแน่ครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ผม บูมครับ
  • ว้าว น้องใหม่เหมือนกัน
    ฝากตัวด้วยนะครับ ผม กง กาญจนบุรีครับ
    ยังไม่มีสุนัขเหมือนกัน กำลังจะมาส่องๆดู อิอิ
  • ยินดีที่ใด้รู้จักครับผม โซนปทุมเงียบเลยนะครับเดี๋ยวนี้image
    ไฟล์แนบ
    00317_19.jpg 46K
  • ๑ คุณBoombull ใช่ครับ ชื่อมะตูม ผมก็กําลังเรียนอยุ่ครับ
    @คุณ pantragon ยินดีที่ได้รุ้จักครับ
    @ คุณ ozaka ผมก็อยู่โซนปทุม ครับ
  • อยูตรงไหนของปทุมครับ ผมก้อยู่อยู่พิทบลูปทุมครับ
  • ผมอยุ่ อ.เมือง แถวร.ร.ปทุมวิไลครับ คุณอ้นอยุ่ส่วนไหนของปทุมครับ
  • ปทุมเหมือนกันครับ ยินดีๆ