ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

___________________MAXXI ON VIDEO_______________
  • THANK YOU FOR LOOKING
    ขอบคุณที่มาเยี่ยมชมกันครับ

WWW.HEAVYBULLKENNELS.COM
    BUFFALO BONE CREW

KEEP IT BULLIES
    Rek..Heavybulls
  • WIDE CHEST ! ...... MAXXI HE IT SO HOT ................

BAD ASS !!!!!!!!!!!!!!!!!!..................

WELL COME TO THE BUFFALOBONE CREW ........
  • ซ้อมรับ..ถ้วย..ด้วยนะครับพี่ใหญ่ถ้าไม่ไปอยู่นอกชะก่อนได้ใช้บริการแน่ๆตัวนี้
  • สวยจริงๆ
  • แค่เพลงก็ชนะละครับ น้าเรก สุดยอด
  • ใครลงชน แม๊กกี้ เฮ้ย แม๊กซี่ มีหนาว
  • กดไลค์ให้สิบครั้งเลยค่ะ O_O
  • สวยจังพี่
  • Good Job bro. Keep it bullies!!!
  • มาเพลงแนวนี้เลยน้า
  • น้าๆๆๆๆๆ ขาๆๆๆๆๆ ฮ่าๆๆๆๆ

งานจะเข้าอีกเป่าว่ะตู ฮิ้วๆๆๆ
  • เจ็บจริง :063:
  • สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อืม คุณภาพฯฯฯฯฯ :065:
  • อยากเห็น eye monster ครับน้าเรก
  • ตัวเบ้อเร่อเลยค่ะพี่ดิเรก ที่เห็นครั้งล่าสุดตัวนิดเดียวอยู่เลย ^ ^
  • แววครับแวว ฮ่าๆๆๆ แววมาแต่เด็กเลยครับพี่เรก
  • อีกหนึ่งเสียง..อย่างงามครับ :o002: :061: :061:
  • มีจับไข่กันด้วยอะ 555
  • Deep chest but not wide shoulder...but he is awesome.
  • Is he the Jasper'son ?
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ B-)
    He is the JASPER grandson
    Thank youimage
    ไฟล์แนบ
    boss.JPG 182K
  • ดีนะถ้าเป็นรูปชี้หน้า จะโดนฟ้องข้อหาหล่อเลียนแบบ
  • ขอบคุณสวรรค์ที่ทำให้หมาตัวนี้ยังอยู่กับพี่ สวรรค์คงดลใจให้เค้าไม่ชอบ และขอบคุณครับพี่ที่ สวรรค์จะส่งมันมาอยู่กับผม หมาดีๆแบบนี้ถ้าผมปล่อยให้หลุดมือไปผมแม่งควายชัดๆ เพราะฉะนั้นพี่เรกเตรียมตัวรอรับการตอแย ที่จะเอาหมาตัวนี้มาอยู่ในครอบครองของผม ได้เลย ถ้าผมยังมัวแต่ไปวิ่งหาที่อื่นอยู่ก็บ้าแล้ว ฟ้ามีตาจริงๆ ส่งมันมาให้ค้าแล้ว ตามหามานาน ครบจริงๆขอบอก 55555
  • พี่เรก ผมจาเอาตัวนี้อะ ยิ่งดูก็ยิ่งชอบ ตัวนี้เลย ที่ตามหามานาน ผมเจอแล้ว มันอยู่แค่ปลายจมูกนี่เอง ไม่ให้ผม ผมจะไปเฝ้าหน้าคอกทุกคืนเลย คอยดูนะ 5555
  • สวยมากคับพี่ หนาดีเยี่ยม กร่างสุดๆๆๆ :063:
  • อ๊ะ :017: เห็นนะว่ามีการลวนลามกันด้วย ขืนยังปล่อยให้เป็นอย่างนี้ต้องทำการยึดเอามาดูแลฟื้นฟูจิตใจเองซะแล้ว :o043:
  • ยังไงวะนั่น ฮะน้องต้น 555 ขอพี่แล้วกันนะตัวนี้ 5555
    ขอบคุณครับ
    tutie
    Ponker_ABB 555+

พรุ่งนี้เตรียมพบกับความมันส์เต็มรูปแบบ!!!! image
    ไฟล์แนบ
    BOSS1.JPG 129K
  • พี่เรกวันจันทร์นี้เจอกันนะครับ คิดถึง
  • ใส่แว่นแบบนี้ชอบๆส่งมาเลยดีกว่ามั่ง555+image
    ไฟล์แนบ
    t13.jpg 247K
    kb2.jpg 247K
  • ใช่ คับเจ้า แว่น น้อยสีบลู มาร์กิ้ง โครต แนวเลย คิๆๆ
  • หล่อมาก....แต่วันงานสงสัยจะเสร็จ Ari Bus หว่ะน้า เหอๆ
  • ผมต้องยกธงขาวเลยป่าวเนี่ยจ้าวนาย555
  • สวัสดีครับน้าเรก ไปพัทยาคราวหน้าจะโทรไปรบกวนล่วงหน้านะครับ
    เจอกันงานพัทยาครับผม ขอบคุณครับ :013:
    แม๊กซี่สวยมากกกกก :063: