ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฟรีเสื้อ พัทยา ซุปเปอร์บูลลี่โชว์
  • 55 โค้งสุดท้ายตื่นเช้ามาเขี่ยกันเล่นสักหน่อยแจกฟรีจิงๆพี่น้องแต่ในงานนะ จะมีกิจกรรมแจกของ

ฟรีในงานทุกชั่งโมง เสี่ยยุธประกาศกร้าวควักกระเป๋าส่วนตัวซื้อเสื้อแจกทุกชั่วโมง เสี่ยโอ สไคว์ นำ

เสื้อผ้า รองเท้าจากอเมริการ่วมสมทบ มาร์คมาเฟียจัด เอฟวัน 100ถุงเททิ้งหน้างานคืนกำไรผู้มีอุปการะคุณ

พี่โฟคร์แพลททิออทขน โมจิ1000กล่องตั้งโต๊ะกันหิวพี่น้อง บิ๊กชิวนำบูลลี่เวย์ 200กระป๋องขายในงาน

ไม่แจกฟรีมันเขี้ยว55 แต่พิเศษซื้อ3กระป๋องแถมเสื้อ ซุปเปอร์บูลลี่โชว์1ตัว

อัปเดจล่าสุดเสื้อแพ็คใส่กล่องรอเตรียมส่งยอดไม่พอผู้สั่งจองสั่งทำ600 แค่ในประเทศยังไม่ถึงงาน

ทะลัก 500กว่า ส่งนอกของหมด ในงานไม่มีขายเตรียมคลอดล็อต2 เอกอิทไซค์ เกาหัวล้านปวด

กระบาลอีกแล้ว55 ใครอยากได้จัดด่วน

เหลียงไม่แจกของ รายงานข่าวอย่างเดียวจุ๊ฟๆ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0051.jpg 130K
  • เอาๆๆๆๆ มาช่วยกันสร้างความคึกคัก เข้าโค้งสุดท้ายแล้ว วันจันทร์เข้าทางตรงกดมิดคันเร่งเลย

ใครใส่เสื้อตัวอื่นไม่ใช่เสื้อตัวนี้ อย่ามาขอถ่ายรูปคู่นะ ไม่ให้ ถือว่าไม่ให้ความร่วมมือ ฮา...........
  • ม.ฟ โฟนอิน ล็อบบี้ เริ่มตั้งแต่วันนี้แจกเสื้อ อาหารสุนัข จนถึงวันงาน ตามกันให้ดี พี่น้อง
  • ตั้งแต่พรุ่งนี้ บอร์ดจะร้อน เพราะงานพัทยา มาช่วยกันโหมไฟนะพี่น้อง
  • เดียวจะเอาสิบล้อไปเก็บที่น้างานนะคับ
  • ล่าสุด ตามกันให้ดี ม.ฟ ประกาศกร้าวเริ่มตั้งวันนี้แจกแบบคืนกำไร เฝ้าจอไว้พี่น้องบอกใบ้มีรางวัลใหญ่
  • คำถามแรก ให้ทายว่า หมาที่ลงประกวดมีจำนวนทั้งสิ้นกี่ตัว ใครทายถูก รับฟรี เสื้องานพัทยา ซูเปอร์ บูลลี่ โชว์

ผมจะมีเก็บตกหมาเพิ่ม วันจันทร์วันสุดท้าย แล้วจะบอกคำตอบ

กติกา คนที่ร่วมสนุกต้องล๊อคอินเท่านั้นและลงเบอร์โทร
    หากคำตอบตรงกัน คนที่ตอบก่อนคือผู้ชนะ และหนึ่งคนตอบได้เพียงครั้งเดียว :-D
  • โอ้ พี่ตุน ขอเสื้อ ตัวสิ อาเฮีย เสื้อสวยมากคับ :015:
  • เสื้อฟรี ตัวแรกมาแล้วนะครับหมาที่ลงประกวดทั้งหมดมีกี่ตัวนับกันให้ดีนะครับ

• งานนี้ขอร่วมมันส์กับทีมออร์กาไนซ์ซะหน่อย ขอบอกงานนี้จัดเต็ม.!!image
    ไฟล์แนบ
    PROMOTION-WHEY-copy2.jpg 51K
  • ดีคับพี่บิว pro สุดๆๆๆเลยนะคับ
  • ครับตี้...เหลียง & เดอะยุทธ สั่งลุยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00969 copy.jpg 67K
  • BULLY WHEY โปรนี้ขายเฉพาะในงานหรือโทรสั่งซื้อได้ไหมครับ
  • น้าบิวจัดให้น้องตาดำๆซัก๓กระปุกดิ
    ของเก่ายังไม่ได้เคลียร์เลยนี่หว่าห้ามทวง :-))
  • โปรฯนี้แค่ในงานครับ O_MO อยากได้คงต้องไปที่งานครับ.

จัดไปดิ่แมททิว ว่าแต่ 3 กระปุกอ่ะได้เสื้อตัวเดียวมันจะพอเร๊อะ..!!
  • นึกว่าจะมีคนมาตอบแล้ว จะฟลุคหรือเปล่าเนี่ยเรา ^O^

ตอบครับ สุนัขที่ลงประกวด มีทั้งหมด 240 ตัวครับ

ขอให้ถูกๆ สาธุ!! ^/|\^

ชื่อ ทินพัฒน์ วัฒโนภาส เบอร์ติดต่อ 086-666-6432 คร้าบบบบบบ
  • ยกเลิกตรงนี้ก่อน ไปตอบตรงกระทู้ที่ตั้งใหม่นะครับ ขออภัย