ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสื้อ พัทยาสั่งได้ที่ มาเฟียครับ
  • หล่อจิงๆ ยอดกระจายแน่ๆ
  • ชื่อ อิทธิพล กุลธรเธียร โอนเงินให้นะเวลา 14.03pm ที่จัดส่ง
    1/23 หมูที่4 เอเบิ้ลแลนด์ มหาสัสดิ์ บางกรวย 11130
    จะขอถามอีกนิดว่าความยาวของเสื้อระห่างไซค์ L กะ Xl ครับ
  • ชื่อ อิทธิพล กุลธรเธียร โอนเงินให้นะเวลา 14.03pm ที่จัดส่ง
    1/23 หมูที่4 เอเบิ้ลแลนด์ มหาสัสดิ์ บางกรวย 11130
    ตกลงขอเป็น L ตัวเดียวนะครับ CONFIRM!!! ขอบคุณมากครับ
  • ใครที่พลาดเสื้อตัวนี้ นั่นหมายถึง คุณพลาดที่จะเก็บประวัติศาสตร์งานบูลลี่ที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในภูมิภาคเอเชียไว้กับตัวเป็นที่ระลึก

เสื้อสวยๆงานสกรีนงามๆ ขนาดคนผลิตยังขอซื้อ และปิดป้ายบนคอเสื้อ

อย่าลืมของเค้านะ...
  • สะสมเสื้อยืดมันก็สนุกดีนะ ว่างลองรื้อเอามาดู โอโห้มีเรื่องราวเก่าๆผุดขึ้นมาเตือนความจำเต็มไปหมด
  • เสื้อบางรุ่น ตอนมีเยอะก็แจกแบบไม่คิด แต่พอใก้จะหมดชักหวง ฮ่าๆๆ
    ผมทำเข็มขัดหนังประทับโลโก้พิตบูลไว้ ตอนแรกก็ไม่หวง
    ตอนนี้กว่าจะปล่อยหลุดออกไปแต่ละเส้นคิดแล้วคิดอีก
  • 5555555 ป๋าอย่ามาว่าสุดหล่อผมนะ แก่ทำตามหน้าทีใก้หมาดเงินลดก็ต้องกักกันบ้างเป็นของทำดาคับ
    เฮียผมโอนเงินเรียบร้อยแล้วนะคับเฮีย L สองตัวคับ ที่อยู่ 75 ถ.บรมไตร ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิดโลก
    ของผมก็ส่งพร้อมกันเลยเนอเฮีย
  • จัดไป บอย

อัปเดจล่าสุดเสื้อแพ็คใส่กล่องรอเตรียมส่ง เสื้อไม่พอผู้สั่งจองสั่งทำ600 แค่ในประเทศยังไม่ถึงงาน

ทะลัก 500กว่า ส่งนอกของหมด ในงานไม่มีขายเตรียมคลอดล็อต2 เอกอิทไซค์ เกาหัวล้านปวด

กระบาลอีกแล้ว55 ใครอยากได้จัดด่วน

• ตาเหลี่ยงทำงานให้มันว่องไวหน่อย ช้าเป็นเรือเกลือเลย
  • อะราย บ่นไรหือออ
  • จะไม่ให้บ่นได้ไง โอนเงินไปชาติที่แล้ว ป่านนี้ยังไม่เห็น(เงา)เสื้อเลย งานก็จะเริ่มแล้ว มันจะทันมั้ยเนี่ย
  • ทันสิถ้าไม่ทัน ก็ใส่เสื้อลายมิกี้เม้าท์ไปก่อน เนอะ
  • พรุ่งนี้ส่งครับรอรับเลย วัยรุ่น
  • รายชื่อต่อไปนี้คือรายชื่อเตรียมส่งนะครับ วันพุธถึงไปรษณีย์เนื่องจากพรุ่งนี้หยุดครับ

วันที่ 19
    ศราวุธ พันบุรี 1ตัว ส่งแล้ว

วันที่ 20

รุ่งโรจน์ ธาราวัฒนวงศ์ 1ตัว ส่งแล้ว

ชัยสิทธิ์ บวรทิพย์ธานี 1ตัว ส่งแล้ว

ร้าน ส. เจริญพาณิชย์ 3ตัว เพิ่ม2ตัว รวม 5ตัว ส่งแล้ว

ชาญณรงค์ คนสง่า 1ตัว ส่งแล้ว

ธนะพัฒน์ จารุเลิศพิสิทธิ์ 2ตัว เพิ่ม ส่งแล้ว

อรุณรัตน์ รังศาสตร์ 2ตัว ส่งแล้ว

พิษณุ ชูจิวงศ์ 5ตัว รวมของ มุนินท์ ติตานนท์ ส่งแล้ว

ธนิต ขวัญบุญ 1ตัว ส่งแล้ว

วันที่ 21

คมสันต์ โหกลัด 2ตัว ส่งแล้ว

พ.อ วีรชัย เหเตโชดม 1ตัว ส่งแล้ว

วันที่ 22

คเชนทร์ ธะนะศรี 2ตัว ส่งแล้ว

ตามพงษ์ วรรณวิวัฒน์ 2ตัว ส่งแล้ว

วันที่ 23

สรภพ หอมมาก 1ตัว ส่งแล้ว

ชยุต วงษ์จนกูล 3ตัว ส่งแล้ว

กัญธนภัษฎ์ พรรุ่งโรจน์ 3ตัว ส่งแล้ว

วีรพล บัวชาติ 2ตัว ส่งแล้ว

ชาญณรงค์ วงศ์ใหญ่ 3ตัว ส่งแล้ว

วันที่ 25

ถิรมนัส แซ่ลิ้ม 3ตัว ส่งแล้ว

สมปอง สระแก้ว 2ตัว ส่งแล้ว

มิ่งขวัญ ตันวิเชียร 2ตัว ส่งแล้ว

เชิดชู สุจริตอาสน์ชีวัน 3ตัว ส่งแล้ว

จักรินทร์ บำรุงรักษ์ 3ตัว ส่งแล้ว

ธนาเศรษฐ์ ตั้งทองทวีคูณ 1ตัว ส่งแล้ว

• วันที่ 26

ธนาคม ร่วมขุนทด 12ตัว ส่งแล้ว

ธนายุ ลือวนิชกุล 2ตัว ส่งแล้ว

กัมปนาถ ผลาธัญญะ 1ตัว ส่งแล้ว

คมกริช มณีวงศ์ 1ตัว ส่งแล้ว

วิเชียร ฉัตรวีรภาพ 4ตัว ส่งแล้ว

วิชัย พูลพิพัฒน์กิจ 2ตัว ส่งแล้ว

รัชนิดา เกื้อวรกุลชัย 1ตัว ส่งแล้ว

วันที่27

รัชนิดา เกื้อวรกุลชัย 2ตัว เพิ่ม ส่งแล้ว

เอกชัย จำเนียรสาต 1ตัว ส่งแล้ว
    อมร แก่นจันทร์ 7ตัว ส่งแล้ว
    วัชระ เอมโกวิทย์ 4 ตัวเพิ่มเป็น5 ส่งแล้ว

สมบูรณ์ ปทุม 2ตัว ส่งแล้ว

วันที่ 28

ฤดี อินทรวิชัย 2ตัว ส่งแล้ว

ห.จ.ก เจริญวิทยา 2ตัว ส่งแล้ว

วนิชยา สอนสุภาพ 2ตัว ส่งแล้ว

หัสสกรณ์ ศรีพงศโรจน์ 1ตัว ส่งแล้ว

ทศพล อ่อนแก้ว 1ตัว ส่งแล้ว

นายสมคิด จรัสเรืองโรจน์ 3ตัว ส่งแล้ว

วันที่ 29

วิบูลย์ กาญจนาวุฒิศิษฎ์ 1ตัว ส่งแล้ว

เนติวัฒน์ พันนา 5ตัว ส่งแล้ว

สุกฤต วิเชียนวรรณ์ 1ตัว ส่งแล้ว

ศราวุฒน์ บางศิริ 1ตัว ส่งแล้ว

นฤมล เลิศวาสนา 1ตัว ส่งแล้ว

วัชรพงษ์ มธุรส 1ต้ว ส่งแล้ว

วันที่30

ยุทธศักดิ์ ประสงค์ผล 1ตัว ส่งแล้ว

สันติ เลิศมงคลไทย 2 ตัว ส่งแล้ว

วันที่1/5/2554

สุวัฒน์ แสนนา 4ตัว ส่งแล้ว

อนุกล มูลสาร 1ตัว ส่งแล้ว

วันที่2

แองจี้ 1ตัว ส่งแล้ว

ศิริทัต จิตตานนท์ 8ตัว เพิ่ม ส่งแล้ว

วันที่3

วิกรม มัคสุวรรณ 3ตัว ส่งแล้ว

อธิปัตย์ เขื่อนธรรม 5ตัว ส่งแล้ว

บ.นพรัตน์ 2ตัว ส่งแล้ว

วันที่4

พีรเดช คำดี 2ตัว ส่งแล้ว

ยมนา สโตนแอนด์สตีล 3ตัว ส่งแล้ว

วันที่5

บดินทร์ ศรศรีวิชัย 1ตัว ส่งแล้ว

มุนินทร์ ตริตานนท์ 3ตัว รวมด๊อกฟันพาร์ค ส่งแล้ว

ณัฐพงษ์ ประเสริฐชีวะ 2ตัว โอนวันที่ 26 ส่งแล้ว

วันที่7

บ.บีเอชแอล 1ตัว ไม่มีชื่อผมส่งตามนี้นะครับ ส่งแล้ว

วันที่8

วีรกิจ เลาสุขศรี 50ตัว เพิ่ม 4ตัวไซค์พิเศษ ส่งแล้ว

วันที่9

แบดบอย 4ตัว ส่งแล้ว

โจสารคาม 5ตัว ส่งแล้ว

ณัฐนันท์ ธีรอุดมชัยกุล 3ตัว ส่งแล้ว

ศุภกิจ แอบยิ้ม 2ตัว ส่งแล้ว

วันที่10

อรรณนพ ศักิด์ปรีชากุล 1ตัว ส่งแล้ว

บัณฑิต ไพศาล 3ตัว ส่งแล้ว

วันที่ 11

ดนัย ปั่นเทศ 3ตัว ส่งแล้ว

กวิน กิตติถะนะกร ยกเลิกการจอง

วันที่12

กนกวรรณ ทะกูด 5ตัว ส่งแล้ว

วันที่ 13

ปาร์ยดิษฐ์ ยอดระบำ 1ตัวคืน500 xxxxl เงินอยู่ในกล่อง ส่งแล้ว

ประยุทธ อัศวนก คืนเงิน xxxxl *************สินค้ามีตำหนิ

วันที่14

อิทธิผล กุลธรเชียง 1ตัว ส่งแล้ว

วันที่ 15

ร้านผัดไทยคุณ ตู่ 3ตัว ส่งแล้ว

xxxxl ปิดการขาย สินค้ามีตำหนิผมจะโอนคืนให้ประยุธ นะครับ

ทุกรายการส่งเรียบร้อยครับ
  • พี่น้องที่ต้องการใส่ให้ทันงานผมรับถึงวันจันทร์สุดท้ายไปรษณีย์เปิดส่งวันพุธ ส่วนที่อยู่ ตจว ไม่มางานชัวร์

ผมรับจนถึงวัน พฤหัสครับ

รายชื่อตกหล่น ผิดพลาดกรุณารีบแจ้งโดยด่วยนะครับ 081-735-7611
  • ถึงพี่น้อง พิทบูลโซนที่เคารพจะขอชี้แจงเรื่องการจัดส่งเสื้อทางคณะผู้จัดได้ทำดีอย่างที่สุดแล้ว

เสื้อมาถึงวันศุกร์ แต่เราก็โชคร้ายเจอวันหยุดยาว ซ้ำงานประจำก็ยุ่งเสียเหลือเกินสักครู่โดนต่อว่า

ทางเมวล์ ผมได้เรียนไปแล้วไม่สะดวกที่จองทาง เมวล์ แต่ท่านก็ไม่ได้สนใจที่จะอ่านถ้าผมรู้ว่า

การที่มารับผิดชอบเรื่องที่ไม่เกี่ยวกับธุรกิจ งานที่จัดทำเพื่อทุกคน บาทเดียวก็ไม่ได้แถมยังต้อง

ควักกระเป๋า ฉิบหายไม่ว่าต้องการชื่อเสียง เจ็บแล้วดัง ตังค์ไม่เอา ท่านมีความสุขกัน เราก็ดีใจแต่ทำงาน

โดนด่าแบบนี้ บอกตรงๆเซ็งฉิบหายครับ ทีมScubapit มืออาชีพครับเราจะทำให้จบด้วยรอยยิ้ม

ขอบคุณที่เข้าใจครับ
  • ######### ณัฐนันท์ ธีรอุดมชัยกุล 3ตัว ส่งแล้ว #########

เฮียเหลียงของผมส่งวันที่ 9 ยังมาไม่ถึงนะครับ
  • ขอบ่นหน่อยผมพิมพ์ซ่ะยาวคุณไม่อ่านกันเลย เสื้อทั้งล็อตถึงผมวันเสาร์ติดวันหยุดถึงอังคารไปรษณีย์ทำงานวันพุธครับ
  • อ้าวเวรกำโทดจ้าเฮีย อ่านแต่ตรงที่มันเขียนว่าส่งแล้ว - -* ไม่ได้ดูตรงหัวบน แหม่ใจน้อยจิงเฮียตรู
    สู้ๆๆ ฝนตกขับรถดีๆ ครับ
  • ผมก็ไปพัทยาเมื่อวันศุกร์ ที่่โทรถามเรื่องที่พักเฮียนะครับ น่าจะแวะไปเอาเสื้อด้วยเพื่อมีสาวๆแถมมา5555
    คืนนั้นไปนอนที่เชอราตัน ห้องไพรเวทผมนอนไม่หลับเลยครับเฮียที่พักแพงโครต แต่มันก็สุดยอดเหมาะสำหรับปาร์ตี้ยาวๆสาวๆเยอะๆ5555
  • แนซ อยู่พระประแดงจะรับเลยมั้ยเราห่างกัน10นาทีโทรมาด่วน. 081 7357611
  • เก็บไว้ให้ผมเลยนะ 10 ตัว ของพวกกรรมการฝรั่งทั้งหลาย ไซค์ LARGE 6 ตัว, XLARGE 4 ตัว

รับของหน้างาน THANK YOU
  • ของผม XL 1 ตัวแฟน M 1 ตัว รับหน้างานครับเฮียเหลียง

เย็นนี้จะรีบโอนให้ มีสีม่วงเหลือซักตัวมั้ยครับ ผมแฟน Lake Show... :015:
  • เต็ก รับ หน้างานได้100% ผมจะล็อคไว้ไม่ให้ผิดหวัง

สีม่วงรุ่นแจกสื่อมวลชนไม่มีครับต้องหายึดเอาครับ55

squires จัดเตรียมให้แล้วครับ boss ^:)^
  • ขอบคุณครับ โอนเงินจํานวน 700 บาทไปให้ในช่วงเวลา 16:08 แล้วนะครับเฮียเหลียง...
  • ครับเต๊ก
  • เรื่องการสั่งจองเสื้อท่านใดมาเที่ยวงาน มาซื้อที่งานเลยดีกว่ามีสั่งทำเพิ่มเพียงพอสำหรับทุกคนครับ สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดและไม่มาร่วมงานผมยังบริการส่งให้เหมือนเดิมครับถึงวันศุกร์ นี้นะครับ

อีกกรณีสำหรับคุณกวิน ที่ผมได้เขียนยกเลิกการจอง อาจเกิดการผิดพลาดไม่สะดวกในการสื่อสารเอาเป็นว่า ผมขอรับผิดชอบผมพร้อมส่งให้ถึงมือโดยไม่คิดค่าเสื้อ ค่าใช้จ่ายฟรีครับ

เพียงแค่คุณโทรหาผมและนัดรับเสื้อกันผมส่งให้ถึงที่ ไม่ได้กวนตีนนะครับชอบ นานๆจะโดนด่าที ขอบคุณครับ
  • ผม 3 ตัว XL ครับที่งานนะ พี่
  • จัดไปครับ Boss
  • เอ...ของผมส่งตั้งแต่วันที่ ๒๑ เม.ย. ตอนนี้ยังไม่ได้เลยครับ ของคุณวีระไชย ฯ ไม่น่าจะนานขนาดนั้นนะครับ รบกวนช่วยตรวจสอบอีกครั้งนะครับ
  • เรียนพี่น้องอีกครั้ง เสื้องานพัทยาจะถึงไปรษณีย์วันพุธที่ 18 และเริ่มทะยอยส่งครับ

สาเหตุที่ช้าเนื่องจากผมได้รับเสื้อที่เสร็จเรียบร้อยวันเสาร์ และเราต้องติดวันหยุดยาว

ขณะนี้เสื้อเดินทางถึงไปรษณีย์เรียบร้อย เช็ครายชื่อได้ขาดใครช่วยบอกด้วยนะครับ

ขออภัยในความล่าช้า ขอบคุณครับ
  • รอรับเสื้อใจจดใจจ่อ อยู่นะเฮีย
  • สู้ๆค่ะพี่เหลียง สู้ๆๆ ^^
  • ขอบคุณที่เข้าใจครับ ยอมรับเคลียดมาก ตอนนี้สู้ต่อครับวันงานมีแรงเท่าไหร่ใส่เต็มทิ่ขอแค่ทุกคนมีความสุข เพียงพอแล้ว ขอบคุณครับ
  • 55555 พอดีเยยได้เสื้อมาก้อใส่ไปงานเยย ไม่ต้องซักให้เสียเวลา ใส่ไปเค้าจะได้ว่าเสื้อเราใหม่จิง...จิ้ง
    สุัๆๆๆๆ นะคะพี่เหลียง จะรอรับเสื้อเน้อ อยากเห็นแย่แล้วจร้า :m04:
  • 70 ตัวถึงมือผมแล้วครับไอ้เหลียง
  • โห เฮีย ...."ขอแค่ทุกคนมีความสุข เพียงพอแล้ว" ท่อนนี้ซึ้งน้ำตาแทบไหลแนะครับ สู้ ๆ ครับเฮีย

FC เฮียเหลียง
  • งานนี้เฮียเหลียงทุ่มสุดตัว ขอบอกว่า "สวดยอดดดดด" :063:
  • @ ทุกคนที่ทำงานพัทยาไม่ว่าจะเป็น สปอนเซอร์หลัก พี่โฟคร์ คุณโอ คุณเพชรหาดใหญ่ ยอมสละทุนทรัพย์ล้วนแต่คาดหวังที่จะให้งานออกมาดีที่สุด ส่วนทีมงาน Scubapit มีหน้าที่มอบความสุขให้กับทุกคน รางวัลที่เราต้องการ ขอแค่ทุกคนคนมีความสุข เพียงพอแล้ว เราต้องการแค่นั้นจริงๆครับ

พี่มุ๊ งานนี้ งานสร้างชื่อ ตังค์ไม่เอาขอแค่ได้หน้า พลังมีร้อยใส่เป็นล้าน

หล่อเกิ๊น.......55
  • ได้ยินแบบนี้แล้วน้ำตาจะไหลคับ เฮีย :024:
  • จะประกวดนางงามเวทีไหนเนี่ยพี่เหลียง???
  • น้ำตาจะไหลทำไมวะ บอย...
    คำพูดพวกเนี่ยหลานพี่ก็พูดได้ สวดยวด ตงไหนวะ..!!
  • โดนแล้วมึงไอ้พี่บอยนำตาแม่งไหลหมดตัวแล้วเห็นนำตาไหลตลอดเลย ไปหาหมอมั๊ยพี่ตาจะได้ดีขึ้น ผมว่าเริ่มเยอะแล้วน๊ะพี่เนี่ย
  • 55555555 มันเป็นศัพท์ซะแรงของพวกสาวประเภท 2 อะคับพี่บิว+คุณน้องผี แปลความหมายว่าซึ้งใจสุดๆๆ แบบว่าใครทำแอะไรให้เราประทับใจโดยไม่หวังผลตอบแทนอะไรประมาณนั้น มีเพื่อนเป็นกระเทยบ้างใหมเล้าน้อง ผี ไปถามได้เลยนะจะ หีตาจะได้ไม่อักเสพแบบพี่ อิๆๆๆๆๆๆ ทีจะร้องจิงๆๆก็รอคุณ ผี ไปผุดไปเกิดนี้และคับ
  • มันก็ไม่สแลง ซ๊ะหน่อยนำตาจะไหลมันก็มีความหมายในตัวอยู่แล้วครับ ผมว่าเลียมากกว่าครับ ผมเหก็นใครใช้คำเหมือนจะซึ้งหน่อยพี่ก็บอกนำตาจะไหลทุกทีครับ ผมเห็นบ่อย ถ้าเป็นแบบนั้นพี่ก็หลอกคนพวกนั้นน่ะซิว่าพี่ซึ้ง
  • หลอกตรงใหนวะถ้าเลียแล้วได้เสื้อซัก 5 ตัวตรูจะเลียให้เฮียแกล้มเลยวะ งง พูดเล่นนะยิกแกมยอกคับเข้าใจไรบ้างเนีย ถ้าพูดว่าซึ้งใจเป็นทีสุดกินใจเหลือเกิน อันเนียเขาเรียกเลียแต่นี้คุยเล่นประสาพี่ๆน้องๆคับ ช่วงนี้ว่างจัดเลยมีเวลาเล่นเบอดเยาะไปหน่อยนั้นอยู่น้าคอมทั้งวัน คงมากไปแล้วระดูๆแล้วพักพวกเริ่มมันใสแล้วใช่ใหม่ระ งันพอแค่นี้อะนะไม่ได้กัวแต่อะไรทีมันมากไปก็ไม่ดีทั้งนั้นและเข้าใจแล้วคับ ปล.จะคุยเล่นหรือชมใครต่อไปคงต้องปล่อมเป็น ผี มาคุยซะมังไม่งั้นแม่งก็หาว่ากูเลียตลอด กูจะเลียเฮียแกไปทำเหี้ยไรวะสนตรีนจิงๆ
  • น้องผีครับสะบายใจได้ถึง ตาบอยจะเลียผมก็คงไม่ให้เลีย ผมมีกฎเสียทองเท่าลูกมะกรูด ไม่ยอมเสียตูดให้ใคร 55
  • :o044: รอเสื้อเมื่อไรไปรณีย์จะมาซักทีหว่า อยากเห็น ๆ ว่ากันว่าที่เมกาเอาไปขายตัวเป็นพันบาทเลย
  • รังสิต เริ่มได้รับเสื้อแล้วนะครับ สะบายใจ :-D