ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

REDBULL x E BOLA!!!! KURUPT BLOOD meet T.I. BLOOD.. [ PUPPY AVAILABLE ]
  • PUPPY AVAILABLE!!!!! 7 PUPPY MALE 4 FEMALE 3
    REDBULL x E BOLA ลูกสุนัข เปิดให้จับจองกันแล้วครับ ตัวผู้ 4 ตัว ตัวเมีย 3 อายุ40 วันครับ

WWW.HEAVYBULLKENNELS.COM
    E-MAIL: HEAVYBULLKENNELS@HOTMAIL.COM

BUFFALO BONE PATTAYA
    BB.CREW

KEEP IT BULLIES
    Rek..Heavybulls

image
    ไฟล์แนบ
    REDBULLLLLLLLLLLLLLLLL.jpg 200K
  • peds!!!image
    ไฟล์แนบ
    redbullllllll.jpg 132K
  • male 1imageimage
    ไฟล์แนบ
    F4.JPG 106K
    F9.JPG 123K
  • มันมาแล้ว !!! สุดติ่งจริงๆครับชุดนี้ :-D รมชมครับ
  • male 2imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    F3.JPG 102K
    F8.JPG 109K
    F2.JPG 103K
  • male 3imageimage
    ไฟล์แนบ
    F11.JPG 103K
    F14.JPG 121K
  • อุ๊ย...M2 สไตล์เค้าเลย !!
  • male 4imageimage
    ไฟล์แนบ
    F6.JPG 118K
    F10.JPG 113K
  • female 1imageimage
    ไฟล์แนบ
    F13.JPG 138K
    f15.JPG 132K
  • อ้าวเฮ้ย มีจมูกแดงหลุดออกมาด้วยนี่หว่า เก่งบวกเฮงอีกแระ
  • female 2imageimage
    ไฟล์แนบ
    F.JPG 130K
    F1.JPG 83K
  • female 3 SOLD
    female 3 จองแล้วครับ ว่าจะลงรูปซะหน่อยเสียงโทรศัพย์เข้ามาจองเลยไม่ต้องลงเลย 555+image
    ไฟล์แนบ
    f16.jpg 24K
  • จองแล้วก็ลงให้ดูความยิ่งใหญ่หน่อยเป็นไร ลงให้ดูหน่อยนะ
  • M4 น่ารักดีครับ
  • what is that puppy it make me shock
  • ใครได้ไปหละครับพี่เรก F-3 เสียดายอยากชมความงามเสียหน่อย อิๆๆๆ
  • ราคาเท่าไหร่ครับ
  • เป็นค่ายใหญ่แต่ทำตัวเหมือนไม่เคยใช้บอร์ด เค้าก็รณรงค์ให้แจ้งรายละเอียดเรื่องการขายลูกสุนัขทางบอร์ดว่าให้ลงราคาให้เรียบร้อยก็ไม่ทำ แล้วถ้าคนอื่นทำตามไม่ลงราคากันทั้งหมดเพราะเห็นตัวอย่างค่ายใหญ่ ก็คิดกันเอาเองเถอะครับ
  • m1 พุงจะลาดดินอยู่แล้วกินซะ... ราคาเท่าไหร่ครับ
  • สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อุ๊ย ! มีหมาดำจมูกแดงด้วย
  • ลูกหมาคงจะแพงหน่อยนะเพราะผสมพ่อหมามาตั้งสี่หมื่นแ๊น๊ะ
  • ลูกก่อ40000ไงคีด easy easy 555+
  • บร๊ะเจ้า..จัดเต็มมาเลยสวยครับพี่
  • แผ่เมตตาให้ผีก่อนดีกว่า ผีเยอะแระ เด๋วโดนผีอำ 555555555
  • สวดยวดเลยลูกเพ่ M1. น่ามาอยู่บางนาจริง ๆ
  • สวยงามครับ
  • m4หน้าโอโมเลย ขาวโบ๊ะimage
    ไฟล์แนบ
    0008.jpg 267K
  • เหมือนมีผีพวกกันเยอะเลยเนอะ มือเซ็ดมือชงเพียบ
  • ต้องทำใจกันหน่อยกับคำพูดผี ฟังแล้วต้องวิเคราะห์แล้วคิดตาม มีทั้งผีเสี้ยม ผีชง ผีตบ ผีกองเชียร์ ซึ่งผีทุกตัวมันมีเป้าหมายแอบแฝงทั้งนั้น

ผีก็คือผี คิดเสียว่ามันไม่มีตัวตน สิบกว่าปีมาแล้ว มันก็คงเป็นแบบนี้ต่อไป เรียนรู้ที่จะอยู่กับมัน สบายใจที่สุดครับ
  • ตามาร์คแกก็พูดบอกคนอื่นทุกที ทีเวลาแกโดนผีเองแกยังเครียดเลยเห็นประจำ 555

ด้วยความเคารพ
  • มันก็ธรรมดาครับพี่น้อง โดนป่วนใครแล้วไม่โมโหก็เสแสร้งแน่นอนครับ
    เราโมโหได้ ด่าได้ เถียงได้ แต่อย่าสติแตกเท่านั้นเองครับ

ไม่อยากให้โดนผีจับหัว เอ๊ยผีปั่นหัว ฮ่าๆๆ
  • ผีตัวบนต้องโกหกแน่ๆ
    เพราะล่าสุดพ่อพันธ์ตัวนี้เค้าผสมกันแค่20000เอง รู้กันทั้งบ้านทั้งเมือง
    :-))
  • จริงเรอคัฟน้าผีอย่างงี้พีเรกเราก็ฟายดีๆนีเองซิคัฟ ทำกันได้นะไอ้หมวด
  • อยากทราบว่าราคาเท่าไรคับตัวไหนตัวสุดท้อง
    รบกวนส่งball_boxing@hotmail.co.th
    ขอบคุนคับ
  • ลูกหมาสวยน่ารักจัง ^_^
    จมูกด่างเหมือนพ่อทุกตัวเย๊ย
  • ยุแยงดีนะมึง
  • ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจ สำหรับเรื่องราคาสนใจโทรมาคุยกันจะดีกว่าครับ
    ขอบคุณครับimage B-)
    ไฟล์แนบ
    f18.JPG 100K
  • หมานอกนำเข้าค่าผสมฉองหมื่นกร๊ากๆๆๆๆ :-)) :-))
  • ดูดิ...ขนาดเบ่งขี้ยังน่ารักเลย ลูกหมานี่ดูสดใสไม่มีพิษ มีภัยกับใครจริงๆ B-) image
    ไฟล์แนบ
    F18.JPG 123K
  • ขนาดไม่ใช่styleที่ผมชอบ....แต่โคดแจ่มเลยพี่......M4 โดนใจเลย :021:
  • อะหือ ดีนะกินข้าวอิ่มแล้วไม่งั้นจะสั่งมาซักชาม555555 :m20:
  • ตกลงก็จะดื้อด้านไม่บอกราคาต่อไป อิอิ เค้าว่าด้านได้อายอดมันเป็นอย่างงี้มั้ยหนอ
  • ใครไปทำอะไรบนหัวพ่อพี่ผีเหรอนี่ เห็นประสาทแดกน่าดู หรือช่วงนี้ที่บ้านกำลังประสบปัญหาครอบครัว หรือถ้าไม่มีเงินใช้ก็มาบอกกันสิ เดี๋ยวโยนเศษเงินให้ซื้อข้าวกินสัก 20 เผื่อจะพอเงียบปากได้บ้าง เห็นแล้วก็สมเพศหวะ 5555 ไอ้ผีประสาทแดก
  • เค้าจะขายไปนอกจะลงราคาให้เค้าต่ออะดิ ฟาย
    อยากรุ้มรึงก็โทรไปดิ สัด
  • ในโทรศัพท์ไม่มีเงินเหรอ ถึงไม่โทรไปถามราคาน้าเรกเค้า ........ฮุ้ย เซ็งวะ ผียากจน
  • พวกผีเลียตีนมาเต็ม 55555
  • M1. จองแล้วครับ ขอบคุณครับ
  • ว้าวๆๆหมูกแดงน่าร๊ากกกกมากเลยค่าน้าเรก ^^
  • หมูกแดง+ด่าง ตัวดำ แบบนี้เรียกว่าเรดบูลลีได้ป่าวครับ

:m34:
  • งานพัทยาเอาลุกหมามาด้วยได้ไหมครับ