ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอามาฝากทุกคน งามทุกตัว

• ผมชอบตัวสีฟางข้าว ตอน7:09
  • ทำไงครับ ให้ลิ้งค์ยูทูป มาจะได้ชมกัน
  • สวยครับชอบแนวนี้
  • กด love เลย
  • ชอบมากเรยครับ...
  • อย่างนี้ซิถึงเรียก พิทบูล สวยสุดๆทุกตัว
  • ตัวนี้พอสุ้ได้ป่าว คับ 5555

image
    ไฟล์แนบ
    100_1590.JPG 115K
  • ดูท่า หลังเลิกงาน ต้อง นวด แขน กันใหญ่ 5555
  • ขอชมบรรดาเจ้าของโดยเฉพาะผู้หญิงที่คุมหมาอยู่ ทั้งๆที่มันพยายามจะกัดกัน
  • เพิ่งเคยเห็นกระทู้ประกวดพิทบูล ถ้าเป็นพันธุ์อื่นจูงแบบนี้ ตกรอบแรก
    พิทบูลนี่ มันเฉพาะสายพันธุ์จริงๆ ลาก เห่า
    ขนาดกรรมการมาเช็คลูกห้อยๆหมา เจ้าของหมายังต้องหนีบเลย (ถ้าสังเกตุจะเห็น)
    สงสัยเจ้าของไม่แน่ใจกลัวงับกรรมการ 555
  • แต่ละตัวสวย สุดยอดทั้งนั้นเลย
  • ชอบแนวนี้เหมือนกันครับ :063:
  • เปิดดูหลายรอบ
    ชอบหมาสไตล์นี้
    น่าจะทั้งหมด เป็นสุนัขที่ไม่ได้ขลิบใบหู
    แฮนด์เลอร์ส่วนใหญ่เป็นผู้หญิง ซึ่งคงเป็นเจ้าของสุนัข จูงลงแข่งด้วยตัวเอง
    (บ้านเรา ดูหมิ่นผู้หญิงเลี้ยงพิทสุดๆ)
    สุนัขทั้งหมดมีความเป็นมิตรมาก สงเกตุจากอาการตรวจฟัน
    และน่าจะเป็นสุนัขประกวดระดับสมัครเล่น เพราะส่วนใหญ่ไม่ค่อยนิ่ง และประหม่า
    ชอบตัวที่ผู้ชายใส่เสื้อวอร์มสีแดงหมายเลข011

พิทบูลทั้งหมดไม่มีภาพพจน์ของความดุร้ายน่ากลัวเลย
  • (บ้านเรา ดูหมิ่นผู้หญิงเลี้ยงพิทสุดๆ) เค้าไม่เคยว่านะ :m32:

ไม่ตัดหูก็ดูเป็นธรรมชาติดีนะ(แต่มันแปลกๆ)
  • จะขึ้นรับนางวัลยังกัดกันเลย โหดๆ