ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • -*- ฟัง บ่ ออก คับพี่ ไก่ ฟังออกแต่ อือ อือ อื้อ .... 555+ อรุณสาหว๊าด คับ
  • ขอคำแนะนำด้วยครับ ควรใส่พ่อพันธุ์สีอะไรครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03801 (Medium).JPG 101K
    DSC03805 (Medium).JPG 94K
  • อันนี้รูปลูกชายสุดที่รักครับ(รับมาจากคุณไก่ สมุทรสาครครับ) นามว่า "spy"ครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03843 (Medium).JPG 89K
    DSC03838 (Medium).JPG 97K
    DSC03838 (Medium).JPG 97K
    DSC03765 (Medium).JPG 46K
  • ข้นต้องมาถ่ายทำที่อำนาจเรตติ้งถึงกระฉูดดดดด
    พี่ไก่เนี้ยรู้ใจผมจริงๆ ว่าแต่ไปพัทยาจะไปอาบน้ำ้ที่ไหนดี5555+
  • พี่ไก่ พี่โต ไม่มากินต้มปลาที่อำนาจเหรอคร๊าบ พอดีวันอาทิตย์ไก่ชนะที่อุบลเดี๋ยวพาไปเลี้ยง
    แต่เที่ยงนี้ไปกินก่อนที่ซุ้มหุ้นส่วนโทรมาตามไปรับทรัพย์ :-c :014: image
    ไฟล์แนบ
    100_10561.jpg 113K
  • หมา สวยครับ พี่ nueng ถ้าอยากได้พ่อพันธุ์ ลายเดียวกัน มีอยู่ครับ ตัวนี้ จี๊ดมาก ถ้า แพนลูกออกมาทำเป็นหมากิจกรรม รับรอง ปรี๊ดดดดดดดดดด พ่ะยาค่ะ

พี่หนึ่ง คับ อากาศ ร้อนจัง คับพี่ ยืม ซัก 4-5 ใบมาพัด มาวี ให้ หายร้อนหน่อยคับ ฮ่าๆๆๆ อิจฉาคนเสื้อเหลือง เด้image
    ไฟล์แนบ
    183135.jpg 244K
  • ถึงคุณข้นครับ ตอนนี้เจ้าวาซาบิ อยู่กับคุณบอยที่คำโพนสูงครับให้คุณบอยเขาบรีดอยู่ผมก้อไม่รู้ว่าคุณบอยจะใส่สีอะไร ผมเอาไปส่งไว้แล้วก้อกลับมาจันทบุรีเลย หน้าตาคุณบอยผมยังไม่เห็นเลยครับ(ฮ่าๆ)เห็นเขาบอกว่ามีพ่อแจ่มๆครับ ผมก้อยังไม่เห็นทั้งพ่อพันธุ์ทั้งคุณบอยเลยครับ ถ้าคุณบอยอยู่ในคลับ101รบกวนรายงานตัวด้วยครับ
  • อ๋อคับ ไว้มีโอกาศ เที่ยวรอบหน้า มา สนุกด้วยกัน ครับ พึ่งกลับมาจาก ระยอง-จันทบุรี เหมือนกัน

คืนนี้ จะปักเสื้อ ชมรมแล้วน่ะค๊าฟฟฟ 555+
  • แหมๆ..นึกว่าลูกชายลายเสือของผมจะได้ออกโรงซะอีก..555

กำลังฟิตๆเรย..
  • หนึ่งครับมีทีเด็จกระซิบหน่อยเด้อจะหาเงินไปพัทยา
  • โอ้ย ง่วง นอน เด้
  • รบกวนฝาก เอ็มวี งานมีตติ้งที่อำนาจเจริญไว้ชมด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากครับ
  • ถึงคุณอาร์มครับ คอกหน้าผมขอจองลูกชายคุณอาร์มไว้ให้ลูกสาวผมเลยนะครับ
    ลูกออกมาน่าจะปรี๊ดอย่างที่คุณข้นว่าเอาไว้image
    ไฟล์แนบ
    DSC03801 (Medium).JPG 101K
  • หมาน้องอาร์มชื่ออ้วนครับจิ้ดสุดๆฉายาไอ้อ้วนวงแตก
  • ป้าย งานพัทยา ครับ อันนี้แบบแรก ติชมๆ กันได้พรุ่งนี้ผมจะเดินทางไป ชี้แจง ด้วยตัวเองimage
    ไฟล์แนบ
    testers.jpg 220K
  • เสียอย่างเดียวรูปนี้ โลโก้ ต้องใหญ่กว่านี้ เน๊อะ พี่ๆ ว่ามั้ย แล้วตัวหนังสือ ไม่ต้องใหญ่มาก มีใครจะให้เอาอะไรใส่ไปอีกมั้ยครับ
  • สวยแล้วน้อง แต่โลโก้น่าจะใส่ตรงกลางนะ แทนป้ายเหลืองๆเนี้ย
  • เอาป้ายเหลืงออกไปไว้มุมดีกว่าครับข้นทับโลโก้ดูแปลกๆ
  • เด็กญี่ปุ่นเค้ากินกันแบบนี้ครับพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0882.jpg 115K
  • -*- มั้ยน่าผมแก่ จัง ลบๆๆๆๆ 555+ ผมก็คิดเหมือนพี่ อ่ะคับ เอาโลโก้ ไว้กลาง แล้วเอาป้ายเหลือง ไม่ มุมๆ วันนี้ว่าจะตามไปเช็คงาน ที่ สารคาม ซะหน่อย ฮิ้ววววววววว
  • ฝนตก ละเซง รถเปื้อน อีก ตามเคย อะโดดดดดดด

• ฟังทุกทีก็ จะร้องไห้ ครับ
  • ร้องเลยข้น อย่าเก็บไว้ มานไม่ดี...
  • 555+ ออกไป สารคาม ก่อนละ
  • 101 หายไปไหนกันหมด กลับจากพัทยานอนทั้งวันยังไม่ฟื้นเลย :015:
  • ป้ายงาน พัทยา คับ พี่ ๆimage
    ไฟล์แนบ
    testers3.jpg 209K
  • อัพเดท สถานะการ ตอนนี้ กำลังนั่งทำเสื้อ ชมรม อยู่ ท่านประธาน ยังไม่ได้นอน เลย ค๊าฟ

น่า ฉงฉาน จิงๆ หึหึ :o024:
  • หัวหน้าแก้งค์อยากกินไรป่าวเด๋วซื้อเข้าไปให้
  • หวัดดีตอนเช้าเพื่อนๆ ท่านประธานโต ท่านข้น ท่านอาร์ม ท่านพิสิษฐ์ ท่านบอล และท่านอื่นๆทุกท่านครับ อากาศดีนะครับเช้านี้ อาทิตย์หน้าจะแวะไปหานะครับ
  • จัดมาเลย คับพี่ไก่ เข้ามาดู เสื้อด้วย งาม มากๆ 555+ ไม่อยากจะคุย แต่ คุยไปแล้ว :o037:
  • พี่เห อาทิตหน้า จะมาเยือนร้อยเอ็ด จิงน่ะครับ เด๋วจะ รอ ค๊าฟ ท่านประธาน บอกว่าจะเลี้ยง ไข่ลวก กับกาแฟ

คับ

พี่ไก่ ครับเข้ามาเสื้อไป ซักได้ แย้ววววว พี่
  • ขอบคุณมากครับน้องข้น ผมขออนุญาติท่านประธานฝาก เอ็มวี แนะนำสถานที่ ตอนที่ ๑ ไว้ด้วยนะครับ จะได้เห็นภาพว่าในวันงานสถานที่เป็นยังไงครับ ..... อาจจะไม่ดูเป็นมืออาชีพเหมือนที่กลุ่มร้อยเอ็ดทำนะครับ
  • น่าสงสาร ท่านประธาน อดหลับอดนอนเพื่อกลุ่ม 101

สู้ๆครับท่านประธาน เด๋วถึงพัทยาจะหานางแบบสวยๆมานวดให้เด้อ...
  • กลุ่มอำนาจยินดีต้อนรับทุกท่านครับ เชิญชวนอีกที มิตติ้ง 4 มิ.ย. 54 นำทีมโดยท่านพี่พิทเหครับท่าน ..555...ขอแจมด้วยนะครับ
  • โอ้ววววว เท่ ครับ พี่ เห ตอนแรก นึกว่า ช่อง 7 ที่แกจะออกมาสอนตีกอฟ ชื่อ อะไร น๊าาาา ผมจำไม่ได้ๆ
    แจ่มๆ ครับ พี่รอดูตอน 2 อยู่น่ะค๊าฟฟฟ

ได้เลยพี่ วันที่ 4 จะทำตัวให้ว่างที่สุด เจอกันค๊าฟ

---------------- อีกไม่กี่ วัน เราจะไปมัน กันที่ พัทยาแล้ว จ้าาา -----------------
  • แจ่มครับท่านเห กลับจากพัทยา พักสักนิด แล้วเจอกันครับผม
  • ท่านน้องข้นเล่นซะพี่ขำอยู่คนเดียวอีกแล้ว ฮ่าๆๆ ไม่รู้จะเริ่มยังไง ตากล้องก็ไม่เคยถ่าย ต่างคนต่างมั่วแบบมึนๆเลยออกมาอย่างงี้ ฮ่าๆๆ อย่าว่ากันเด้อ... ขอบพระคุณล่วงหน้านะครับทั้งท่านโตและท่านน้องข้น ที่จะมาร่วมงาน ไม่มามีงอน.... แน่งานนี้.... อย่าลืมนะผมเป็นแฟนคลับพิทบูลทีวีอยู่นะ ๕๕๕ (ถามจริงน้องข้น พี่ดูอ้วนขนาดนั้นเลยเหรอ วิษณุ นิลกลัดน่ะ)
  • เมื่อเช้าตื่นมาแย่เลยครับข้นสงสัยเจอเข่าลึกลับปวดเอวสุดๆพึ่งไปหาหมอมาถามก้ไม่ยอมรับอีกเฮ้อคนเรา
  • รักหมามากกว่าเมียก็เงี้ยแหละ พี่ก็โดน555
  • ประกาศ....ณ.ตอนนี้ ป้ายเราเสร็จแล้ว หมุดเราเสจ็จแล้ว เสื้อเราก็เสร็จแล้ว...เย้!
    ขอให้สมาชิกทุกท่าน มารับเสื้อไปได้แล้ว เดี๋ยวอดใจไม่ไหวขายให้ลูกค้า หาค่าน้ำมันซะก่อนอิๆ
    เพิ่มเติมอะไร รีบมาก่อนเที่ยง เด้อ....จาพักผ่อนฮึๆ :042:
  • ต้องกราบขอโทด ด้วยครับ เนื่องจาก ปวดฟันเป็นอย่างมาก โอ้ยๆ เจ๊บ โอ๊ะ โอ๊ะ เจ็บ ไม่ไหวแล้วววว
  • ม่ะคืนไม่ไหว จิงๆ
  • 101 เป็นไงบ้างออกเดินทางกี่โมงครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC09696r1.jpg 85K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC09697r1.jpg 112K
  • เที่ยง คืน หรือป่าว ผมก็ไม่แน่ใจ ครับ แต่รูปที่ถ่าย มานั้น พี่ เสื้อ ลาย ใช่ ดาราป่ะ พี่ เหมือนจะคุ้นๆ
  • ไม่ใช่ดาราครับข้นพรรคพวกกันคนอุทัยธานี
  • อ๋อคับ พี่ หนึ่ง ออกเดินทาง กันกี่โมงอ่าาาา ครับ :m58:
  • กำลังจะออกไป บ้าน พี่โต นี้แหละ ครับ
  • หนึ่ง.......เตรียมเสื้อให้แล้วเด้อ......ล้อหมุนเที่ยงคืนครับ
    พาตัวแดงๆไปเที่ยวด้วยดิ
  • ยังไม่ได้โทรหาบอลเลย พี่ว่าจะออกพรุ่งนี้เช้าหาคนขับรถอยู่ กลับจากพัทยามาความดันต่ำนอนมาสองสามวัน
    แล้วเมื่อวานไปตรวจเลือดโรงพยาบาลมา หมอบอกว่าค่าไตสูงผิดปกติ :014: