ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • คล้ายๆไอ้ตอฟเลยพี่เป๋าสวยดีครับimage
    ไฟล์แนบ
    ber4.jpg 237K

• เรามาลอย มาเหลืองกัน
  • แบบนี้ดีกว่าไม่ผิดกฏหมายน้อง
  • แต่ละคน เดี๋ยวกัญชา เดี๋ยวเหล้า 555+
  • เหล้าไม่เอา เอาลอยๆๆๆๆๆๆ 5555+
  • นั่นแดรก
    น้ำชาดีกว่า
  • โหวพี่มุกเพลงไรอะ ไม่เข้ากะหน้าเลยยยยยยยยยยยยยย 555555+image
    ไฟล์แนบ
    5 (1).jpg 24K
  • ช่วงนี้ตกได้ทุกวันจริงๆสิเป้ เซ็งเป็ดเลย เจ้าคิ้มอย่าให้วิ่งมากเสียวจริงๆเลย
    ให้ดี ต้องไปว่ายน้ำฮ่าๆๆๆ แน่นอนหละงานไม่เข้าด้วย

ไอ้ต้นที่เอามาตากแห้งเนี่ย ต้มกับเนื้อให้ไอ้ตอฟมันกินสงสัยจะวิ่งกันป่าราบหละฮ่าๆๆๆ

อ้นเอากล้องอะไรมาลงเนี่ย เห็นแล้วน้ำลายไหล อิๆๆ

เอาทั้งสองอย่างไปเลยไหมต้น อิๆๆๆ
  • กล้อง7Dในฝันครับพี่ตั้ม55555555555+ กล้องระดับสูงขึ้นมาอีกระดับ ฮ่าๆ
  • จริงๆพี่ชอบ Leica นะ แต่คงได้แต่ดูฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
  • หวัดดีครับ ทุกคน ผมชื่อเบสครับ พึ่งเลี้ยงพิทบูลตัวแรก อยู่ ปทุมเหมือนกันครับ รังสิตธัญ ตรงคลอง 2 ครับผม

:o027:

image
    ไฟล์แนบ
    249242_164082676987220_100001564656161_397844_3609268_n.jpg 263K
  • คลองสองตรงไหนคับ

ผมทํางานแถวคลองสองคับ
  • ซอยรังสิต-นครนายก 42 หน้าปากซอยเปน ร้านก๋วยเตี๋ยวเรือสวัสดีอะครับปากซอยเขียนว่า รร ดวงกมล

ครับผม พี่ๆละครับ
  • หวัดดีน้องเบสพี่เพิ่งผ่านไปฟิชวันมาเมื่อช่วงบ่ายนี้เองimage
    ไฟล์แนบ
    ber2.jpg 220K
  • เบสหวัดดีครับ

พี่ตั้มครับ กล้องกับอุปกร ไลก้า ใครมาครบมาบอกด้วยจะไปกราบครับ แมร่งเทพมากแพงสาดเลยครับ
  • อากาศมันร้อนจริงๆช่วงนี้ ไปหนองจอกกลับมาถึงบ้านร้อนในเลยวันนี้
    พรุ่งนี้ตรูจะลงเล่นน้ำกับหมาซัก3ชม.เอาให้ปอดบวมกันไปเลยimage
    ไฟล์แนบ
    t1.jpg 184K
  • หวัดดีครับผม กำลังเรียนอยุ่ แวะมาทักทายพี่ๆทุกคนนะครับ

ผมอยากจะถามหน่อยครับ ตอนนี้ หมาผม3เดือน กรงที่บ้านมันเริ้มจะเต็มแล้ว ช่วยแนะนำกรง แบบเลี้ยงไว้ให้เค้านอนหน่อยครับปกติเลี้ยงอยุ่ด้วยกันตลอด และ อาหาร f1 ถุง 15โล นี่ 1เดือนใช้กี่ถุงหรอครับ ช่วยแนะนำทีครับ

^:)^
  • 1เดือนพี่ใช้ 1ถุง อ่าเบส ประมานนั้น ของพี่สองตัวนะ พิท1 ไซบีเรียน1 ส่วนเรื่องกรงรอถามพวกพี่ๆๆเค้าดีกว่า555+
  • กรงรอถามท่านjikopathum ได้เลยครับ
    เห็นแต่หลังเจ้าจิ๊กกี๋ฮ่าๆๆๆ เอาให้ปอดบวมกันไปข้างนึงนะมุก

เห็นแล้วน้ำลายหกเลยเนอะอ้น Leica เนี่ย แต่มันดีกว่ายี่ห้ออื่นตรงไหนหว่า

ของผม เดือนนึงน่าจะประมาณ 2 - 2.5 กระสอบนะ แต่ถ้าตอนมันกำลังโต
    อายุประมาณปีนึงเนี่ย เดือนนึง 3 กระสอบเกือบครึ่ง
  • จัดกรง4แสลกไปเลยน้องกำลังดีเผื่อโตไว้เลยimage
    ไฟล์แนบ
    t11.jpg 188K
  • พี่ jikopathum ครับ..เจ้า ตอฟ กับ นังคิม นี่เกิดเมื่อไหร่อ่ะครับ
  • 29/11/2010 ครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    tkm.jpg 212K
  • กรง 4 แสลก หาซื้อจากที่ไหนหรอครับ ราคาอยู่ที่เท่าไรหรอครับพี่ :006:

ขอบคุณมากๆนะครับ
  • สนามหลวง2เลยน้องประมาณ5500พร้อมมุ้งลวด
    แค่ของพี่ถอดออกใช้มุ้งคนลมมันเข้าเยอะกว่า
    ลองถามดูถ้าไม่เอามุ้งลวดน่าจะเหลือ4500
  • ไลก้าให้ภาพและสีที่ดูดีมากครับ ฮ่าๆๆๆๆ
  • เลี้ยงด้วยรักทั้งครอบครัวและสม่ำเสมอตั้งแต่ต้นจนจบ
  • มันอยู่กับคนเลี๊ยงจริงๆๆ สายเลือดนิดหน่อย มันอยู่ที่ความเอาใจใส่ 5555+
  • หวัดดียามหัวค่ำ ฮ่าๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    247981_151252228278171_131309286939132_278531_596559_n.jpg 81K
  • มุกให้เจ้าของโตโน่อัพให้ดูบ่อยๆก็ดีนะ อยากเห็นเหมือนกัน
    ป่านนี้สงสัยกระดูกเบ่อเริ่มเลย

ภาพสวยนะอ้น ว่าแต่นอกจากสีสวยกว่าค่ายอื่นแล้วมีอะไรอีกไหมอ้น
    เผื่อถูกหวยรวยเบอร์จะได้ไปถอยกะเขาบ้างฮ่าๆๆ

• 6 เดือนฟอร์มออกแต่เด็กเลย..สวยมากเลยครับ
  • หวัดดีตอนเช้าครับพี่ๆทุกคน :o027:
  • ดีครับเบส ตื่นเช้าจังเลยนะ ฮ่าๆๆ
    พี่ตั้ม เอาแค่รุ่นธรรมดา พวกแคนนอน นิคก็พอละพี่ แฟนอ้นจะถอยG12ละ ไฟลภาพสวยนะครับจะบอกให้ ฮ่าๆ
  • หวัดเด่ครับเพ่ๆน้องๆปทุมฯ วันที่ผ่านมาทำกิจกรรมที่ไหนกันบ้าง
    อ้นถาพสวยเด่อะ
    มุกทำรายอยุ่เนี่ย อยากเห็นไอ้โตโน่คือกัน
    เพ่อ๊อดๆๆๆว่าไงดีละ
    หวัดดีเบสคลอง2
  • มีเรื่องมาเล่าพอดีเมื่อวานมีพี่คนนึงเอาหมาพันธุ์อาเซเซี่ยน(อาจพิมพ์ไม่ถูกนะ)มาผสมกับพี่แถวบ้าน
    เข้าเจอผมเข้าบอกว่าที่บ้านเค้าก้เลี้ยงพิทบูล พึ่งจะออกลูก แล้วเข้าก็เข้ามาดูหมาผมเห็น อีTUKKY ลูกเค้าถามพ่อว่าทำมัยมันเตี้ยจัง พ่อตอบเลยเลือดบูลด็อกมันเยอะ เอาผมงงเลยพูดอะไรไม่ออกได้แต่ยืนงงๆ ผมจะอธิบายไงดีละที่เนี่ย
  • image
    ไฟล์แนบ
    35.JPG 154K
  • ขอบคุณครับท่านbm55แวะมาบ้านหลังนี้บ่อยๆนะครับ
    หวัดน้องเบส เดี๋ยวรอเจ้าขอส่งรูปมาให้อีกทีครับพี่ตั๊ม
    เอารูปนี้ไปดูก่อนพี่image
    ไฟล์แนบ
    t1.jpg 271K
  • พี่kadayยิ้มเข้าไว้อย่างน้อยก้อมีแฟนที่เข้าใจแถมรักหมาอีกนะสู้ๆimage
    ไฟล์แนบ
    011.jpg 76K
  • ใครสนใจบอกนะ

• หมาเหรอพี่ได้ๆ
  • หวัดดีครับพี่น้อง คิดถึงจังหายไปหลายวัน
  • ผสมบลูด๊อกกกกกก ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากขำให้ตกเก้าอี้ ปล่อยเค้าไปพี่กอฟ 55+
    ฟิตหมามาวันนี้เหนื่อยมาก สปิงโพล ขึ้นลงสะพานลอย5รอบ ลากยาง30นาที ฮ่าๆๆ
  • น้าอ๊อดเป็นไงมั่งได้ข่าวว่าชนตูดเหรอพี่
    พี่ก๊อปไม่บอกละนี่ละแนวๆ5555+นี่แหละตัวนี่แหละต้นกำเนิดบูลลี่image
    ไฟล์แนบ
    a3794022.jpg 93K
  • นั้นสิ มุก อ้น. เล่นเอาสะพูดอะไรไม่ออกเลยเดินเข้าบ้านดีกว่าเล่นกันสะงงงงงง
    มุกไอ้ตอฟสุดยอดจิงวะขอจีบมาเป็นเขยหวงป่าวเนี่ย55555
    อ้นเห็นไนบอร์ดนึกว่าสาวมาขอเบอร์55555สู่ๆนะอ้นกล้ามมาแล้วเป็นลูกๆว่างๆจะขอไปนั่งเล่นด้วย
    เพ่อ๊อดตกลงชนตูดเข้าจิงป่าวเนี่ยวันเลิกงานเร็วผมขอไปเล่นที่บ้านบ้างนะคร้าบทางผ่านพอดี คลอง3
    เพเอกสู่เพ่เดวก้ดีขึ้นคร้าบฟ้าหลังฝนมักแจ่มใสเสมอ
  • มาได้เลยพี่ มาคุยกันๆๆหรือว่าพวกเราจะต้องจัดมิตติ้งเล็กๆๆในกลุ่ม มานั่งคุยกันหน่อยดีมั๊ย เพราะงานพัทยา
    พวกเราแทบไม่ได้คุยกันเลยนะครับ มาเจอกันหน่อยมั๊ย

วันที่4 5อ้นไม่ว่าง มีคนให้ไปถ่ายโฆษณา 678 ออกทริปถ่ายรูปที่ จันทบุรี

แต่อยากเจอพี่ๆๆนะครับ
  • นัดกันอีกแระ
  • image
    ไฟล์แนบ
    145.gif 82K
  • เผื่ออยากเจอกันไง เอาแค่คนสะดวกมาไม่ได้บังคับใคร อ้นกะเอาหมาไปวิ่งเล่นด้วย ฮ่าๆ
  • :o046: ฝันดีครับทุกคน
    :o016: :o016: :o016:
  • ฝันดีโว๊ยเบส
    ฮ่าๆ