ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติชมหน่อยครับ
  • ไม่รู้ว่าตัดหูดีมั้ย1ปีแล้วครับ พอดีคนแถวบ้านชวนไปตัดเค้าบอกว่าตัดได้imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0146A.jpg 53K
    IMG0151A.jpg 55K
    IMG0109A.jpg 34K
    IMG0108A.jpg 35K
  • ถ้ารักหมาจริง ก็ควรเอาแม่กุญแจ ออกซะนะครับ มันวิ่งหรือเดินตี หน้าอกเจ็บนะครับ พ่อคุณ
  • ตัดอ่ะได้ครับ แต่ดามนี่สิปัญหาสำหรับหมาใหญ่ล่ะ
  • คุณรู้ใจมันเหลอว่ามันอยากให้คุณตัดหูมันอะ แล้วท่าตัดหูคุณมั่งละ มันบอกคุณตัดแล้วจะหล่อเอามั้ยครับ
    สงสารมันที่บ้านผมมีอยู่4ตัวเนี้ยพิทบูลไม่ตัดสักตัว หูมันอยู่ดีๆคุณลองตัดหูคุณบ้างสิ
    มันเป็นแค่แฟชั่นเชื่อผมไม่จำเป็นหลอก ใครจะว่าผมเชิญเลยนะ ท่าคิดว่าหูหมามันไม่มีชีวิตรจิตใจ
    แล้วนี้1ปีแล้วด้วยเจ็บตายห่าแค่คิดก็สงสารมันแล้ว ผมขอบินธบาทแล้วกัน
    ตัวนี้มันโตแล้วแผลหายยากเส่นเลือดใหญ่แล้วด้วย ท่าหมอไม่ชำนาญมีสิทตาย อย่าบอกนะว่าเป็นไปไม่ใด้อะ
  • แล้วแต่นะตัดแล้วอาบน้ำระวังน้ำเข้าหูนะฮะ
  • เดิมๆนี่แหละคับสวยแล้ว
  • กุญแจ ล๊อคโหดจังพี่ สงสารมัน :o071:
  • กุญแจเอาออกแล้วครับใส่ชั่วคราวครับช่วงรอปลอกคอใหม่ครับ
  • ตัวนี้ใช่ตัวที่บอกว่า ข้างบ้านกลัวป่ะครับ.. 55 :o028:
  • ครับเมื่ออาทิตย์ก่อนมีวงไพ่หนีตำรวจมาทางบ้านผมคนนึงคงเป็นคนที่โชคร้ายที่สุดเพราะปากซอยเลี้ยงล็อตไวเลอร์กลางซอยมีหลังอานกับบางแก้ว+พันธ์ทางอีก4-5ตัวสุดท้ายที่บ้านผมมีเจ้า"ซูโม่"นอนอยู่
    อุตส่าห์รอดมาได้หมดไปโดนอีด่างงับซะร้องแว้กแต๋วแตกไปเลยผมเปิดประตูเห็นแค่หลังแว้บๆไม่รู้จะขำหรือสงสารดี
  • แปลว่า ไม่ได้อู้งาน ดีๆ ๆ :m04: