ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พัฒนาการหมาบ้านนอก HUMVY
  • ตอนเด็กๆ ก็พอดูได้ครับ
    image
    image
    โตมาเริ่มน่าเกลียด
    image
    image
    ตัดหู
    image
    โตมาเป็นแบบนี้
    image
    ไปเที่ยวงานที่พัทยา
    image
    ล่าสุดวันนี้ครับ
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0034.jpg resize.jpg 98K
    IMG_0034.jpg resize.jpg 98K
    IMG_0003 resize.jpg 133K
    IMG_0057 resize.jpg 158K
    IMG_2699 resize.jpg 105K
    IMG_7430.jpg resize.jpg 119K
    Humvy1 (2).jpg 108K
    Humvy2 (2).jpg 104K
    Humvy3 (2).jpg 124K
  • upload แล้วกดแทรกภาพ ก็ยังไม่ได้ครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
  • ไม่สำเร็จครับ ขอไปฝึกมาใหม่ แล้วค่อยมาpost
  • ไม่น่าเกลียดคับ หน้าแบบนี้ ละ สวยเท่ ดูเอาเรื่องมาก
  • เท่หวะ แจ่มครับ
  • หล่อมั้กๆ หมานะเพ้ย..... :063:
  • ทำไม ตอนเด็กเป็นสีบูลอะครับพี่ ตอนนี้กี่ขวบครับผม
    โตมาสีสวยมาก แต่หน้าตา อาฆาตตั้งแต่เด็กเลย 5555555+ :o071:
  • หน้ามันเท่ห์ดีครับ
  • อ๋อตัวนี้นี่เอง ผมจำพี่คนที่พาจูงเดินได้ สวยเลยครับ แน่นปึ๊กเลย ผมเห็นแล้วชอบ
  • หล่อมากฮัมวี่
  • โอ้ โห เยี่ยมครับพี่ ไม่เชื่อว่าบ้านนอก ค๊าฟฟ ฮ่าๆ
  • สวัสดีครับพี่ ธนอมใช่ไหมครับ
    ผมชื่อแต๊ก นะครับ พอดีผมทำงานในอมตะนี่แหล่ะครับ
    ไปดูเจ้านี่บ่อยๆ ที่สนามฟุตซอล หน้างานที่พัทยาผมก็เจอพี่นะครับ (ผมเป็น staff ที่งาน)

เจ้าฮัมวี่ นี่มันสวยมาก ๆ เลยครับ บึกบึน สมส่วน มาก ๆ
    แต๊ก
  • สวัสดีครับน้องแต๊ก ผมถนอมครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ เจอกันช่วยทักทายผมด้วยครับ เพราะผมไม่รู้ใครเป็นใคร ขอบคุณที่เข้ามาทักทายในกระทู้ครับ
  • หมา หรือ คิงคองครับ...ใหญ่ดีเเท้ อิอิ
    เเซวขำๆครับ
  • เอาไปดูครับ หัวใหญ่ๆ ไซร้โตๆ
  • ได้เลยครับพี่ถนอม ไว้เจอกันนะครับ

แต๊ก