ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • ฝากถึงสมาชิกพิบุลอุบลทุกท่าน เรื่องเสื้อใกล้จะเสร็จแล้วนะ ฝากถึงโอ๊ดด้วย เรื่องพวกผี อย่าสนใจมาก ทำให้ปวดหัว เอาเรื่องกลุ่มเรานี้กว่า ดีกว่าเอาพวกผี กล่มรวมมือกันดีกว่า จะมีชัยชนะ
  • อุบลต้องแบบนี้ครับimage
  • อุบลฝนตกแรงมาก
  • ใจเย็นพี่โอ๊ต อย่าไปคล้อยตามผีมัน
  • อยู่นิ่งๆๆ ดีที่สุด เราเอากลุ่มเราดีที่สุด
  • เฮียสองผมขอเสื้อตัวยาว ๆ หน่อยนะครับ กลัวไส่แล้วเอวมันเขิล 555555+
  • เรื่องเสื้อไม่มีปัญหาเลย แต่เรื่องตัญหามีนะไปร์555555555 เสร็จแล้วจะรายงานให่ทราบตฃครับ
  • อุบลตื่นนอนยัง
  • ฝากให้มือโปรครับ song14.2518@hotmail.com ขอบคุณครับสำหรับมือโปรผม
  • ตัญหาเยอะจรืงเชียวทั่นประทาน เด่วพาไปแก้ตัญหาซะเลย ฮา ๆ ๆ
  • อัพ อัพ วารินฝนตกทุกเย็นเลย เฮ้อ :055:
    Photobucket
  • วันนี้อากาศดีจัง...หวังว่าฝนจะไม่ตกนะ :m56:
  • เรื่องเสื้อครับ มีสีดำ สีเดียวนะครับ
  • ขออนุญาฝากเอา MV ประชาสัมพันธ์แนะนำสถานที่ ตอนที่ ๒ ชุดที่ ๑ ไปดูก่อนนะครับ ส่วนชุดที่ ๒ จะอัพโหลดให้ดูวันจันทร์ครับ เนื่องจากใช้เวลาโหลดนาน ต้องขออภัยนะครับ
  • upๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • วัดดีเช้าวันใหม่
  • พิทบลูอุบลใครจะไปงานอำนาจบ้างรายงานตัวด้วยครับจะได้แจ้งจำนวนพี่เหถูกimage
    ไฟล์แนบ
    204307.jpg 88K
  • ผมก็ไปครับ :m10:
  • กลุ่มอำนาจฯยินดีต้อนรับทุกท่านด้วยความเคารพนะครับ รับรองว่าสนุกแน่ครับตอนนี้เท่าที่ลิสต์รายชื่อดูคนน่าจะมาร่วมประมาณ ๖๐ กว่าคนแล้วครับ ป๋ามาร์คก็บอกว่าอาจจะมีบิกเซอร์ไพส์ชวนผู้คร่ำวอดในวงการมาด้วยเพื่อเพิ่มความยิ่งใหญ่ของงาน อาหารการกินก็เพรียบพร้อมไม่ว่าจะเป็นหมูอบโอ่ง เสน็ค ลูกชิ้นปิ้ง และอาหารป่าครับ เครื่องดื่มก็ไม่เบาเตรียมไว้เบียร์ ๘ ลัง ไวน์ ๒ ถัง สำหรับคอนักดื่ม งานนี้ยาวได้สบายเพราะเป็นสถานที่ส่วนตัว รับสมัครพริดตี้ด้วยนะครับถ้ามี...๕๕๕ ฝากเอ็มวีได้ด้วยนะครับ ตอนจบ
  • ราตรีสวัสดิ์ครับพิทอุบล :o038:
    Photobucket
  • ผมหล่อไหมคับ
    image
  • แม่ผมสวยไหมคับ
    image
  • HotHit ไปเกาะช้าง
    image
  • คิดถึงอุบลจังตอนเราอยู่ไม่ค่อยเห็นใครเอาพิทออกมาเลย พอเรียนจบมาทำงานที่อื่น พิทออกมาเพียบเลย
    คิดถึงเพื่อนเด็กเทคนิคทุกคนเลยคงมีครอบครัวกันหมดแล้วมีโอกาศจะกลับไปอุบล ไม่ได้ไปนานแล้ว
  • พิทบูลอุบล วันเสาร์นี้พบกันที่ร้านผมนะ ที่จะไปอำนาจ081-3761123 เจอกันแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆimage image
  • พิทบูลอุบลเย็นนี้ เชิญที่บ้านผมด้วยครับ 17.00 น
  • ลืมบอก ใส่เสื้อตัวดำมาด้วยนะ
  • รับทราบครับ :m84:
  • ช่วงนี้ไม่ได้ทำไรเลย ฝึกหมาอย่างเดียว เหนื่อยๆๆๆ แต่ก็มีควาสุข อิอิ
  • เรื่องจะไปอำนาจ เป็นอย่างไรบ้าง ไปกันกี่คน ตอนนี้ก็ประมาณ 30 แล้วครับ55555555
  • ฝิํกทําไรคับเพ่โอ๊ด
  • สวัสดีตอนเช้า วันที่ 2/6/54 สบายดีกันไหม
  • หวัดดีตอนสายๆครับพิทอุบล อัพ อัพ
  • โต้งครับโทรหาผมด้วย
  • image
    อัพจ้า ๆ
    ไฟล์แนบ
    253691_1741150325104_1129055371_31392163_13144_n.jpg 53K
  • image
    บักฮอตมีแต่สาว ๆ อยากอุ่ม
    ไฟล์แนบ
    250246_1741154845217_1129055371_31392171_5250405_n.jpg 65K
  • คิดถึง wagon นะจ๊ะ น้องแบงค์ อยากให้ไปอำนาจด้วยจังเลย จากครูนิต ( คนที่เล่นกับ wagon ที่ทุ่งศรีเมืองนะจำได้หรือเปล่าครับ ):033: :033: :030:
  • โอตัวเล็กนี่สวยหัวมาแต่เด็กเลย ของอาร์ทเบาะ
  • คุณซัน พรุ่งนี้ไปงานอำนาจหรือเปล่าครับ
  • สวัสดีครับท่านประธาน เฮียสองและกลุ่มอุบลทุกท่าน น้องๆศรีสะเกษมาทักทายครับ
  • พรุ่งนี้มีใครจะไปกับผมบ้างครับ