ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดจลูกสุนัขพิทบูลครับ
  • อัพเดจรูปลูกสุนัขพิทบูลให้ครับหลังจากที่ลงขายไว้ประมาณ 2-3 อาทิตย์ครับ
    ราคาก็อยู่ที่ประมาณ 8,000 บาทครับ ถ้าสนใจโทรคุยกันได้ครับ. 081-4585870 ครับ.
    ตัวแม่ครับimage
    image
    F1image
    F2image
    F3image
    M1image
    M2image
    M3image
    สนใจโทรมาคุยกันได้นะครับ ;-) ;-)
    ไฟล์แนบ
    แม่.JPG 35K
    แม่1.JPG 75K
    F1.JPG 66K
    F2.JPG 57K
    F3.JPG 58K
    M1.JPG 66K
    M2.JPG 62K
    M3.JPG 65K
  • ราคาหนักไปครับ
  • แถวไหนคับ
  • ผมแนะนำนะครับ ลูกกหมาสภาพแบบนี้นี้ 8พันมันเกินไปจริงๆครับ ผมหวังดีนะครับ เพราะถ้า8พันปีหน้าก็ไม่ออกแน่ ผมแนะนำ อย่าเกิน4พันเลยครับ
  • คนเลี้ยงหมา...หมาเลี้ยงคน
    พวกหากินกะหมาหว่ะ 8000 กูหล่ะหน่ายไม่ดูสาระรูปหมาตัวเอง
  • F2 เหมือนหาแถวบ้านกรูเลย เอ้ยไม่ใช่ดิแม้งทั้ง 6 ตัวแหละ
  • น้าผี ใจเย็น ๆ เขาบอกประมาณ 8 พัน แน่นอน ต่อรองได้ คุยถูกใจ อาจฟรี หรือ ครึ่งราคา และเขาก็บอกว่า ถ้าสนใจโทรคุยกัน...สังคมเดียวกัน..อย่าต่อว่ากันเลยครับ..ขอบคุณเจ้าของกระทู้มาลง สร้างสีสรร ให้ผมและท่านสมาชิกได้ชม...
  • อย่างน้อยก็คุยกันได้ จะรีบด่าไปไหนน้าผี ดีกว่าเอาสุนัขเกือบพิการมาหลอกขายเป็นหมื่นเป็นแสนนะครับ
  • ช่ายๆ เห็นด้วยกับน้าผี ล่าสุด2ท่านครับ ดีกว่าเอาหมามีปัญหามาขาย แต่ก็นะ เจ้าของกระทู้ขายหมา มันแพงไปจริงๆ แปดพันต้องดูสวยกว่านี้เยอะ ตัวสุดท้าย หุ่นยังกับลูกแมวเลย ไม่เหมือนพิทบลู แต่ยังไงก็ขอให้ขายหมดไวๆครับ ผมไม่ได้ ตบหัวแล้วลูบหลังนะ ปรับราคาตั้งใหม่ดีกว่าครับ หวังดี แต่ที่เค้าเตือนๆว่าแพงไป ก็ ดีแล้ว ที่มีคนเตือนไม่ต้อง ว่ากันแรงๆหลอก เจ้าของเค้าคง ลองตั้งราคาดู ขายได้ราคาก็ขาย จริงมั๊ย
  • 555+
    8000
    พ่องไปขายในเว็ปอื่นไป๋ไอ้เหี้ย
    หมาแม่งหน้าแหลม
  • ราคาสูงมากกก
    หากำไรขายหมาแดกจิงด้วยไอ้สัส
  • แม่งหมาอย่างนี้เอาไปเทียบกับหมาที่มึงว่าพิการตัวเป็นแสน อย่างลูกหมาที่เห็นนะซื้อไปเลี้ยงโตมามึงผสมได้ มึงจะขายลูกมันได้เท่าราคาที่ซื้อพ่อแม่มันมาไหมละ มึงน่าจะเลิกผสม ไม่น่าเอามาทำพันธ์
  • พ่อหมาอยู่ไหนครับ แม่หมาก็ดูสวยดี ดูดีกว่าประเภท เตี้ยแปก ขาโกร่ง หลังแอ่น ของฉันสายแปลกฝรั่งขายมาให้
  • พ่อหมาอยู่บางแคครับ.ถ้าอยากได้ราคาเท่าไหร่ให้โทรมาคุยครับ
    ส่วนพวกที่ว่าหากินกับหมาเนี่ยผมไม่ได้หากินกับหมานะครับค่าผสมคอกนี้ก็ 10,000 แล้วครับ
    ถ้าอยากได้ราคาเท่าไรให้โทรมาคุยกันครับ.อย่าพึ่งต่อว่ากันก็บอกแล้วว่าคุยกันได้
    ขอบคุณครับ
  • เห็นไหมน้าผีเค้าบอกว่าคุยกันได้สนใจลองโทรไปคุย ดีกว่าพวกค่ายหมาใหญ่ๆที่หลอกขายหมานะครับไอ้พวกที่เห็นเเก่เงินนะ งัยใครสนใจก็ลองโทรไปคุยนะครับช่วยๆดันดูเเล้วเจ้าของหมาเค้าลดเต็มที่เเน่นอน อิ อิ อิ
  • สภาพแบบซัก3500น่าจะดี
  • ราคาสูงไปนีส
  • เรื่องราคาไม่ขอวิจารณ์ แต่ขอถามหน่อยครับพวกที่รังเกียจหมาหน้าแหลมหน้ายาวครับ เจ้าของก็บอกว่าขายพิทบูล (ลองกลับไปหาดูว่าพิทบูลแบบดั้งเดิมหน้ามันเป็นแบบไหน) อยากได้หน้าสั้นก็บูลด๊อกครับ พิทบูลแบบเก่าๆ กำลังจะหายไปแล้วเพราะพวกขายลูกหมาหน้าสั้นหน้ายับครับ เล็ก ๆ ก็น่ารักทุกตัวแต่พอโตมาหน้าแหลมก็รังเกียจมันอีก ถ้าพวกคุณรักในความเป็นพิทบูลจริง จะหน้ายาวหน้าแหลมก็พิทบูลครับ บูลลี่มันจะเป็นอีกพันธ์นึงแล้วไม่ใช่พิทบูลแล้วครับ
  • เรื่องความชอบรังเกียจแหลมยาวสั้นเตี้ยเป็นอีกเรื่องแยกออกไปได้
    แต่เรื่องขายหมาเรื่องตลาดเมื่อมีราคาเข้ามาเกี่ยวข้องแหลมยาวสั้นเตี้ยต้องเกี่ยวข้องกันแแยกไม่ได้
    สรุปลดราคาลงน่าจะดี
  • แม่หมาหรือหมีแพนด้าครับ