ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • อะไรกันนอนกันหมดและ เพิ่งจะหัวค่ำเอง อิๆๆๆ
  • ตืื่นแล้วพี่ตั้ม ฮ่าๆๆๆ วันี้ฟิตหนักหน่อยไป ดี วัน ฮ่าๆๆๆ
  • พี่ตั๊มวันไหนแล้วนะลืมอะพี่
    พี่ยุ่นเป็นไงบ้างหาหมอแล้วยังจัดตามที่บอกเลยพี่image
    ไฟล์แนบ
    GOLIATHII-1.jpg 50K
  • หวัดเด่ชาวปทุมฯ ! จัดไปครับอ้น ! วันไหนเด่เพ่อ๊อดๆๆๆๆๆๆ ! สถานที่ด้วย ! ท่านมุกเข้าเซงแล้ว
  • ไปหาน้องชายเปลี่ยนไปเยอะเลยพี่เท่ขึ้นเยอะ
    พี่มุกแม่ผมเอาบล็อคมาให้แล้วนะเดี๋ยวเจอกันครั้งหน้าเอาไปให้พี่ ขอบคุณด้วยครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 497.jpg 181K
    Picture 495.jpg 224K
    Picture 485.jpg 202K
  • วันนี้มีใครว่างบ้างมาคุยกันหน่อยเบื่อชิบเลย
  • :m62: ดีครับพี่ๆ
  • มาดีเลยวะต้นเริ่มตันแล้วน้องก๊อดตินิดๆโอเรย
    ดีครับน้องเบสimage
    ไฟล์แนบ
    ber11.jpg 240K
  • สวัสดี กลุ่มปทุมคร้า....^ ^
  • หวัดดีครับคุณแพร นานๆสาวๆจะโผล่ซะที
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1754.jpg 87K
  • ดีครับแพร ขอบคุณที่แวะมาทักทายๆๆ ต้นหมาสวยเลยครับแจ่มมากๆๆ
  • ต้นไปเอาหมาสายกอตติที่ไหนมาเลี้ยงใหม่เนี่ย ฮ่าๆๆๆ โตเป็นหนุ่มแล้วหล่อเชียว

วันพุธที่ 1 นะมุก บ่าย 3 โมงเจอกัน แค่คิดก็มันส์แล้วฮ่าๆๆๆ

หนุ่มหล่อไปโปรยเสน่ห์ไว้ สาวๆตามมาเพียบเลยนะอ้น อิๆๆๆ
  • น่าจะว่างแต่วางแพลนแล้วนะพี่doubleๆๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    savagesit.jpg 32K
  • เสียดายพรุ่งนี้ไม่มีกล้องเทพฮ่าๆๆ ไม่งั้นจะถ่ายให้จุใจเสียหน่อยนะมุก

สงสัยต้องย่องไปจิ๊กกล้องอ้นมาถ่ายเสียหน่อยแล้ว อิๆๆๆ

Double Double ... ฉากต่อไปแค่คิดก็มันแล้ว ฮ่าๆๆๆ

บ่ายสามนะ บ่ายสามครึ่งก็ได้ ...
  • เอาไงนัดกันจริงป่าวเนี่ยวันนี้จะได้ไป ลากยางที่นั้นเลยเจอจริงป่าวครับ
  • พี่มุกๆๆๆเอากล้องมาด้วยนะครับอ้นอยู่บ้านภัทร ไม่ได้เอากล้องมา
  • ไปไหนกันเนี่ยๆๆๆๆๆๆๆขอไปด้วย
  • ม รังสิต ชัวพี่ ที่อยู่พวกเรา ฮ่าๆๆ รอพี่มุกคอนเหริมเนี่ยว่าแน่ป่าว อ้นจะได้เอาทิกเกอรไปฟิตที่นั้น

หรือยังไง รอคำตอบ ฮ่าๆๆ วันนี้น้องว่าง
  • มาเจอกันหน่อยมั๊ยย
  • พี่เค้าไปสายสองกันครับพี่ กอฟ ฮ่าๆๆๆ
  • วันนี้ อ้นไป พาหมาลาก วิ่งเล่นที่ ม รังสิตนะครับบบบ มีน้องฟ้า มาริโอ ไปด้วย ฮ่าๆๆใครอยากมาเชิญเลย
  • อ้นไปกี่โมงเผื่อเลิกงานจะได้แวะไปคุยด้วย
    เพ่ทำงานแถว นาวงค์
  • พี่เลิกกี่โมงพี่กอฟ อ้นกะไปตอนบ่ายสามครึ่ง
  • ประมาณ4โมงเย็นอะอ้น ใน ม.รังสิตเลยนิ
  • ครับใน ม รังสิตเลย โทรด้เลยพี่ เบออ้น 083 8830106คร้าบ
  • ok อ้นเดวโทรไป
  • เอาหมามาป่าว ฮ่าๆๆๆๆ
  • ไม่ได้เอาไปหรอกอ้นหมาอยู่บ้านคลองสามอะเด่ แต่จะไปเล่นด้วยเผื่ออ้นว่างเสาร์-อาทิตย์จะได้รู้ที่ก้จะได้เอาหมาไปเล่นด้วย
  • อยากเห็นคิมเบอ ปัจจุบันหน่อยอยู่ที่ใครครับรบกวนลงรูปให้ดูหน่อย
  • รอเจ้าของมาลงแล้วกันครับ
  • เอารูปตอน5เดือนไปก่อนครับimage
    ไฟล์แนบ
    kim4.jpg 290K
  • เค้าเบื่อบอกนะผมรออยู่อิๆ
  • อันนี้ต้องรอเจ้าของเค้ามาตอบครับไม่เข้ามาโพสหลายวันแล้ว
  • น้าอ๊อดกับเป้เงียบจังหายไปไหนกันหมดวะหรือจะเลิกเลี้ยงกันหมดแล้ว
  • โตโน่ 6 เดือนเต็ม ได้ภาพมาแล้วimageimage
    ไฟล์แนบ
    tono1.jpg 82K
    tono.jpg 63K
  • โตโน่กระบอกปากมันใหญ่ดีนะมุก สถานที่ ok. เลยมีสนามหญ้ากว้างๆ
  • ไอแจสเปอ ชัดๆๆเลย
  • หวัดดีคับพี่เหน่งและหวัดดีคับน้าผี่

น้าผีน้องคิมยังไม่มีรูปตอนปัจจุบันเลยคับ

น้าผีคงไม่เบื่อหรอกคับมันเป็นลูกรักที่บ้านคับ

เดี่ยวถ่ายรูปปัจจุบันเหมือนไรผมจะอัฟให้ดูคับ

แต่ถ้าอยากเห็นาดูที่บ่านดี่กว่าคับ5555555image
    ไฟล์แนบ
    777.jpg 65K
  • เป้อะดิยากิมาแล้วโว้ย ขาดแต่พี่อ๊อด ปิ๊ด ปี้ ปิ้ด ไปไหนหว่า

image
    ไฟล์แนบ
    kim6.jpg 188K
  • ผมรู้ละพี่มุกที่ไอ้กาไม่กินสูตรพี่มุก แม่บอกว่าสกากินยากมาก อาหารก็ไม่กิน ข้าวต้มก็ไม่กิน มันกินทุกอย่างที่เหมือนคนกิน ทุกวันนี้มันกินข้าวหุง มันชอบกินข้าวผัดหมูมาก ฮ่าๆๆๆ หมาเรื่องมาก
  • เดินเล่นกับน้องฟ้ามาริโอ้ ที่ม.รังสิต มาฮ่าๆๆฝึกหมาเขาลากยางเลยกู มันจี๊ดมาก
  • ไม่น่าพลาดเรยตรู พี่ตั๊มนะพี่ตั๊ม อยากไปๆๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆๆ
  • มันชวนเลยนะน้องมาม.รังสิต

55555555555555555555
  • เอารูปมาดูหน่อยเรว พลาดได้ไงวะเป้
  • รูปไม่ถ่ายรอมาดูเอง ฮ่าๆๆๆ พี่เป้ครับ อ้นไม่กล้าโทรเพราะนัดพี่กอฟมาแล้ว ฝนตกแกเลยกลับ อ้นกับภทรเลยไปนั้งเล่นที่ห้อง ฟ้า ก่อน กว่าจะลงมา 6โมงแล้วimage
    หลังลากยาง กัดสปริงโพล
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 261K
  • ผมเหนื่อยค้าบบบบบบบบบบimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 270K

• ฝากหน่อยครับ อันนี้ล่าสุด โดดเกิน4เมตรแล้วววว คลิปVDOโดย พี่กร โปรดิว คนเก่ง
  • วันหลังมากลากหลังบ้านพี่เป้ได้น้องมีสนามดินอยู่image
    ไฟล์แนบ
    1305901586sav101_108_111_232u35s17.gif 13K