ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

$$== Mr.Hangover (4 months) Drizzy+Luna เชิญติชมได้ครับ ==$$
  • Mr. Hangover อายุ 4เดือนเต็ม

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    kkkkkkkkk_resize.jpg 229K
    yyyyyy_resize.jpg 233K
    DSC_0344_resize.JPG 182K
    kkkkkkkkk_resize.jpg 229K
    yyyyyy_resize.jpg 233K
    DSC_0344_resize.JPG 182K
  • น่ารักดีคับ
  • image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0242_resize.JPG 178K
    DSC_0371_resize.JPG 198K
  • สวยคับ หุ่นดีด้วย
  • อเมริกัน พิทบูล เทอเรียร์ หมาสุดยอดนักสู้ที่เคยน่าเกรงขามและยิ่งใหญ่ ณ บัดนี้ มันกลายเป็นหมาตัวตลกไม่ต่างอะไรกับ พุดเดิ้ล ปั๊ก ไปซะแล้ว เลี้ยงไว้ให้ข้าวกับเก็บขี้ 2อย่าง เท่านั้นจริงๆ เห้อ...
  • อันนั่นมันก็ความสุขของเค้า มีความสุขเหมือนกันแต่ความสุขมาจากสิ่งที่ต่างกัน 555.......
  • เปลี่ยนแค่รูปร่างหน้าตาแต่จิตใจเหมือนเดิม ....คนรักพิทด้วยใจ
  • 4 เดือนใหญ่มากกกกกกก
  • หนาจิงๆครับ
  • เลี้ยงไว้ ให้ข้าว เก็บขี้ แล้วก้อต้องจูงโชว์ด้วยคร๊าบ แค่นี้ก้อมีความสุขแล้ว
    จะไปคิดอะไรให้มันเครียดครับพี่น้อง(ผี)
  • อยากได้แต่ไม่มีปัญญาซื้อ55ถุย
  • สวยครับ ตัวใหญ่ น้ำเลี้ยงไม่แพ้ ต่างชาติ..
  • งามมรากกกกกครับ
    บรีดเอง ขายเอง ชมเอง555
  • 4เดือนหรือเนี่ย เติ๊บม๊ากกกก
  • สวยครับ :-D
  • โว๊ะ 4เดือนนะเนี่ย แจ่มๆๆๆ
  • ซื้อจากไหนคับ
  • สวย+หุ่นดีมากเลยคะ ขอให้ลูกชายโตมาได้แบบนี้ด้วยเต้อออ สาธุๆๆ
  • ฮ่าๆๆ เข้ามาขำพี่หนึ่ง ขายเองชมเองฮ่าๆๆๆ

สวยดีครับตัวนี้เพิ่ง 4 เดือน อย่าลืมเอามาอัพบ่อยๆนะครับ
  • น่าดูมากครับ
    ผมยังยืนยันว่าขาของคนจูงสวยมากครับ

ปล.จากผีคนเดิมที่เคยชมตั้งแต่กระทู้ก่อน

อีกนิดของเดาว่ารองเท้าที่ใส่ยี่ห้อ puppa ขนาดเบอร์น่าจะอยู่ประมาณเบอรื 10-10 1/2

อย่าเครียดนะครับ ผมแซวเล่นเฉยๆ อนาคตพ่อพันธุ์แน่นอนครับ
  • น้าผีพูดผิดแล้ว "ว่าBULLY เลี้ยงเก็บขี้"
    ส่วนตัวผมคิดว่า "BULLY เลี้ยงเก็บตัง" ครับimage
    ไฟล์แนบ
    ad_driszy_luna-copy[1].1 - Copy (2).jpg 300K
  • ขอดูด้านข้างชัดๆๆหน่อยซิ มองในรูปเหมือนขาหลังตึง ตูดสูงฉลูดเลย รบกวนหน่อย
  • สอดยอดๆๆๆๆๆๆ หมาแค่ 4 เดือน ได้ขนาดนี้
  • ขาหลังตึงแน่นอนครับผมเห็นแล้วนี่พวกหัดเลี้ยงอย่าสักแต่ว่าชมหมาครับ หัดดูกันบ้างว่าขาหลังตึงคืออะไร แล้วมันมีผลยังไงบ้าง ผมจะบอกให้ว่าหมาถ้าเราเลี้ยงเราก็รัก แต่ถ้าคุณเลี้ยงไประยะหนึ่ง อ่านและศึกษาจนมารู้ทีหลังว่าหมาตัวเองขาหลังตึง คูณจะรู้ว่าหมาขาตึงเวลาคุณจูงมันเนี่ยน๊ะ จะเหมือนหมาคุณขเย่งขาหลังตลอดเวลา และเนื่องจากขาหลังตึง เวลามันเดิน สโพกมันจะบิดไปด้วยคุณคิดดูเอาเองว่ามันเหมือนคุณจูงหมาพิการเดิน แล้วยิ่งท่านจูงผ่านคนที่เค้าเลี้ยงเป็นท่านจะโดนเค้าด่าว่า แม่งโง่ซื้อหมาไม่เป็น และนี่แหละผลที่จะตามมาคือ มึงโง่
  • ไอ้ผีโรคจิตมึงไปดูเบอร์กางเกงในแม่มึงเถอะไอ้ระยำ ไม่บอกก็รู้ว่ามึงโรคจิต มึงดูขาเค้าแล้วมึงเล่นว่าวได้นี่กูว่าแม่งเลวสุดแล้วมึงเนี่ย กูว่ามึงตอนอยู่ในคุกเนี่ยมึงโดนเลี้ยงบาสแน่ๆ รึไม่ก็เก็บสบุ่ทุกวันแน่มึง
  • 4 เดือนใหญ่ได้อีกจริงๆ แหล่มครับ
  • หมาตัวนี้ผมบอกเลยว่ามันจะเดินหน้าทิ่มขาหลังมันจะซอยถิ่งยิปเลยล่ะ เวลาจูงเหมือนจูงตัวตุ่นเดินเล่น แม่งโคตรภูมิใจเลยว่ะ ส่วนคนขายผมว่ามันคงหนาวๆร้อนๆ แน่ยิ่งโตยิ่งตึงแบบนี้ เพราะพ่อมันก็ตึงใช้ได้เลยครับ คอกนี้มันเน้นทำหมาประหลาดอยู่แล้ว ผมบอกให้เอาบญน๊ะต่อไปจะมีการประกวดบ่อยขึ้นแล้วหมาที่มันจะอยู่ในสนามได้ต้องหมาแนว สแตนดาสหากคุณหลงผิดเอาหมาประหลาดมาลงสนามผมว่าคุณมาผิดทางแล้วครับ หมาที่จะโชว์ได้คือหมาที่มันมีเส้นหลังที่ตรง ตูดไม่โด่ง ขาหลังไม่ตึง แบบนี้พอเข้าใจมั๊ย
  • ส่วนมุมมองของผม สารภาพเลยว่า ผมเน้นทำหมาเพี้ยน ประหลาด
    หมาSTANDARD-แนวประกวด ไปไกลๆส้นตีนเลย
    ต่อไปนี้...ผมจะไม่ลงประกวดอีกต่อไป "กรณี เสียตังประกวด"
    แต่....กรณี เปิดบูทแล้วได้สิทธิลงฟรี ก็จะลง O.K.???
  • ตกลงมันตึงมั๊ยครับพี่ขาหลังน่ะอยากรู้ จากคนไม่รู้ครับ
  • แนวผมเลย เพี้ยนๆบ้าๆ ใครชอบก็มาจัดไปimageimage
    ไฟล์แนบ
    drizzy x luna black m.1.JPG 122K
    drizzy x luna blue m.2.JPG 98K
  • พูดตามหลักความเป็นจริง!!! หมาตูดโด่ง แบบนี้ไครว่าสวย บอกหรือพูดออกมาเลยดีกว่า ไครว่าแนวหน้าๆของประเทศไทยออกมายอมรับหน่อยสิ ถ้าหมาตัวนี้สวยจริง แบบนี้เรียกหมาพิการ พิการทางด้านรูปร่างผิดรูปลักษณะ หมาโดยทั่วๆไป ตูจะไม่สูง หลังจะไม่แอ่น
  • แม่งดูหมากันยังไงหวะเดี๋ยวนี้ ปั่นราคากันหน้าดู ดูสิมันสวยตรงไหน ขาหลังตึง กระดูกสันหลังแอ่น หน้าก็แหลม
    อย่าสักแต่ปั่นราคา ขอคุณภาพมาให้เยอะหน่อย.. หมาเอาเข้าจากนอกมาแพงๆกันแต่ทำกันยังไม่ได้ถึงไหน น้อยตัวทีทำออกมาดูดี ส่วนที่ไม่ดีแมร่งเยอะแยะ...
  • New_Line_Kennels มิถุนายน 1 Permalink
    น้าผีพูดผิดแล้ว "ว่าBULLY เลี้ยงเก็บขี้"
    ส่วนตัวผมคิดว่า "BULLY เลี้ยงเก็บตัง" ครับ
    ^
    ^
    ใช้สิเพราะคุณสักแต่จะปั๊มหมาขายไง ดูสิคนอื่นนานๆทีออกมาขายคอกนึง แต่คุณหละกี่คอก ส่วนลูกหมาแรกๆมันดูอยาก อะไรๆก็สวยก็ดูดี ลองคุณเก็บไว้สัก4-5เดือนแล้วเอามาขายสิ อยากรู้ว่ามันจะขายได้มั้ย ถ้าหมามันยืดออกมาเป็นสภาพแบบนี้....
  • เห้อ..น่าสงสารคนซื้อไป คิดว่าตัวเองได้หมาดีเลยเอามาอวด สุดท้ายก็ ซื้อแพงแถมได้คุณภาพที่ต่ำอีกด้วย..
  • ได้เลย 2ตัวนี้ จะเก็บไว้เอง รอดูว่าโตมาจะเป็นอย่างไร
    เอาน่าปีนี้ได้มาล้านห้าเอง ขำๆๆ
    ตอนนี้ถือดอลล่าไว้หลายหมื่นเหรียญ ยังไม่ได้ไปแลกเลย ไม่รีบไม่ร้อน รอแม่งขื้นก่อนค่อยไปแลก
  • ทำบ้านให้ให้หมาดีๆด้วยนะครับ ถือว่าตอบแทนพระคุณหมาที่เลี้ยงดูคุณมา โดน!แรงส์!
  • ครับ ตอบแทนอยู่ครับ ดีกว่าบ้านที่คุณซุกหัวอยู่แน่นอน กร็ากกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7835.JPG 209K
    IMG_8284.JPG 135K
  • ทำเป็นคุยทำหมาแบบนี้คุณอยู่ได้ไม่เกิน ปี55 แน่เพราะผลงานมันตามมาติดๆครับนี่แค่ 4 เดือนมันก็เห็นกันแล้ว ไอ้พวกที่ชมหมาเนี่ยกลัวเค้าไม่รู้ว่าโง่งั้นซิน๊ะ เงินล้านห้านั้นคงจะมีแค่นั้นครับกับการทำหมาทั้งชีวิต
  • บ้า ปี54 ปีเดียวเท่านั้นเองจร้าาาา
    ก่อนหน้านี้ก็เฉลี่ยปีล่ะ5-6แสน
    ผมทำหมาจากเงินลงทุน เพียงล้านเดียว ตอนนี้ฟรีหมดแล้วครับ
  • ทำหมาเพี้ยนแบบนี้ใครก็ทำได้ครับไอ้ขาตึงเนี่ยไม่เห็นยากเลยอย่าทำมาเป็นตั้งใจเลยครับ คุณเลือกได้จะเลือกมั๊ย หมาประหลาดมันต้องได้ลักษณะด้วยครับแบบนี้ไม่มีความรับผิดชอบเลย ไหนบอกว่าเน้นคุณภาพไง แล้วที่เอาเงินมาโชว์เนี่ยมันคืออะไร คึอทำเก็บเงินในช่วงที่คนหน้าใหม่ โง่ๆมันเยอะตอนนี้ก่อนใช่ปล่าวแล้วไอ้ที่เห่าว่าต้องการพัฒนาเนี่ยหายไปไหนแล้ว การจะพัฒนามันต้องมีเครื่องพิสูจน์ครับ เช่นหมาสามาร๔เอาไปทำสายต่อได้ หรือลงประกวดได้เพื่อที่กรรมการจะได้ช่วยตัดสินว่าาหมามีคุณสมบัติที่ดีหรือปล่าว อย่าเอาเปรียบลูกค้านักเลยครับ สงสารเค้าบ้างเก็บเงินของคุณไว้เลยครับ วันนึงหมาที่ลูกค้าคุณเอาไปลงประกวดแล้วไม่ได้รางวัลเลย วันั้นแหละ คุณจะได้รู้ว่าเงินคุณมันก็ไม่อยู่ด้วยแน่ๆ ที่ผมอิงกับงานประกวดเพราะเป็นทางเดียวที่คนที่ไม่ใช่คอกใหญ่จะแจ้งเกิดได้ ถ้าคุณพูดแบบนี้ก็หมายถึงคุณไม่แยแสกับคนที่เค้าเอาหมาคุณไปเลยใช่มั๊ย
  • ทำให้หมาก็อย่าเข้าไปอยู่แทนหมาละกันนะครับ ทดแทนบุญคุณแบบนี้ดีหละ กราบไหว้เช้าเย็นด้วยนะครับละลึกถึงบุญคุณหมา 55555555
  • ไอ้ที่พ่นที่เห่าว่าเน้นคุณภาพมันโกหกทั้งเพ สุดท้ายก็แค่กอบโกยคืนทุนให้เร็วที่สุด ยิ่งพูดยิ่งเข้าตัว จะทำธุระกิจมันก็ควรมีสำนึกกันบ้างครับ คูรได้เงินคืนแล้วสุดท้ายลูกค้าของคุณมันได้อะไรกันครับ หมาเทพ หมาพิการ
  • ยังไม่เลิก ก็บอกแล้วไม่เน้นประกวดมาตั้งแต่ต้นแล้วครับ
    ที่สำคัญคืนทุนไปนานแล้วววววววววววววววววววววววววว
  • ขออนุญาตแทรกนิดนึงนะครับ
    พ่อหมาขาไม่ตึงนะครับน้าผีแค่เกือบๆเท่านั้นครับ :p
  • -*- คือผมไม่ได้จะเข้ามาชมเพื่อส่งเสริมการตลาดนะครับ

แต่พอดีก็หมาเค้าตัวใหญ่ก็ชมไปตามประสาคนเลี้ยงให้กำลังใจกันนะครับ

แต่ฟังข้อมูลของคุณผีผมก็ได้ความรู้ประดับหัวอีกเยอะครับ แต่ถ้ามันมาสภาพนี้แล้ว

คนเลี้ยงหมา หมาใคร ใครก็รัก มันมาแบบนี้แล้วผมว่าเค้าลงอวดด้วยความรักความชื่นชอบ

ก็ดีแล้วละครับอย่าไปว่าคนลงเลย เค้าไม่ทิ้งขว้างเป็นภาระสังคมก็ดีแล้วครับ

เลี้ยงด้วยรักครับ ส่วนมุมมองของนักวิชาการ และ คนเพาะพันธ์ขายก็เป็นอีกเรื่องนึงครับ

เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้นะครับ ลูกโตมาขนาดนี้ต้องเอาใจใส่พอสมควรเลย ท้อได้แต่อย่าถอยเน้อออ
  • จัดเลยพี่ กำลังมันส์
    ผมยังไม่เข้าใจเลย ว่าไอ้ผีตัวนี้ต้องการอะไร
    1.เป็นคนดี ที่คอยตรวจเช๊ค คอยสอยผมโดยเฉพาะ
    2.รักการประกวด รักหมาแสตนดาร์ท....มรากกกกกกก
    3.เห็นคนอื่นได้ดีกว่าไม่ได้
  • จบกันผมหมดเรื่องคุยกับพวกท่านแล้วไว้เจอกัน
  • ก็เสือกออกมาอวดนู้นอวดนี่ เหม้นขี้ฟันแมร่งมากมาย ทั้งหมาเหี้ยๆของมันที่ผสมออกมาขายก็ไม่ได้สวยอะไรเลย ทำตัวเองเหมือนจะดูดี แต่เปล่าออกมาแบบนี้คนรู้นิสัยหมด
  • ผมแค่อยากจะบอกให้รู้ว่า ผมเลี้ยงหมาเล่นๆจริงๆ
    ผมไม่มีความรู้เรื่อง มาตรฐาน การประกวดส้นตีน ห่าเหวอ่ะไรนั้นหรอก
    เลี้ยงหมาในแบบที่ชอบ ไม่สนใครอยู่แล้ว ชอบแบบนี้ก็เลี้ยงแบบนี้
    ไม่เคยไปอ้อนวอนใครให้มาซื้อหมา มีแต่เข้ามาขอซื้อจากผมเองทั้งงั้น
    คิดเอาเองล่ะกัน มีสมองเหมือนกัน
  • การประกวดส้นตีน หมายถึงงานไหน คุณพูดมาให้ชัด กล้าพูด ต้องกล้าให้ตลอด ปากแบบนี้
  • เฮ้อ....หาเหตุมาให้อีกจนได้ หาประเด็นมาให้อีก ไอ้สัตว์เมิงอ่านทั้งประโยคซิ
    "ผมไม่มีความรู้เรื่อง มาตรฐาน การประกวดส้นตีน ห่าเหวอะไรนั้นหรอก"
    หมายถึง กูไม่เน้นการประกวดไดๆทั้งสิ้น ก็แค่นั้น เป็นคำพูดต่อเนื่องก็เท่านั้น
    ใครๆก็รู้ว่ากูเลี้ยงหมาในแบบที่ชอบ ขายหมาในแนวของตัวเองก็เท่านั้น
    มึงอย่ามาสร้างประเด็น กูไม่ได้พาดพิงงานใดๆทั้งสิ้น และกูก็ไม่สนการประกวดอยู่แล้ว แนวทางนี้คนในวงการรู้ดี
    ไปอ่านในเวปกูดูหน้าแรกเลย จะได้ฉลาดๆขื้น กูไม่เคยเอารูปรางวัลที่เคยได้ลงในเวปกูเลย