ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

+++ขอเสียงพี่น้องชาวตรังหน่อยครับ++++
  • อยากจะจิบน้ำชาคุยเรื่องหมากับพี่น้องหน่อยครับ พอดี12สิงหาผมกลับบ้านวันแม่
    เป็นวันหยุดติดกันหลายวัน อยากเจอพี่น้องชาวตรังบ้างครับ ใครอ่านกระทู้ช่วยสงเสียงหน่อยครับimage
    ไฟล์แนบ
    t4.jpg 297K
  • โย้วววววววววววววววววววววววววว
  • นั้นเลยไปจิบรีหาดใหญต่อเลยหว่า555image
    ไฟล์แนบ
    bar3.jpg 12K
  • อยากไปด้วยจัง555555image
    ไฟล์แนบ
    1305901586sav101_108_111_232u35s17.gif 13K
  • ฮั้นแล ลงมาอย่าลืมแวะมาท่านี้มั้นนาพี่น้อง
  • 12ส.ค.ผมอยู่สงขลางานแต่งเพื่อนพี่เอก
    เด้วผมโทรไปหาไปกินไข่ฟกรัตภูมิสักหิด
  • ไข่ฟกไม่หรอยแล้ว ยังไงโทรมาบอกกันเผื่อได้หาที่กินเหล้าตั้งใว้
  • อยู่ยะลาไปด้วยได้ป่ะครับ
  • 13 - 16 มิถุนายน นี้จะไปเที่ยวตรังครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ
  • ขอรูป เบอร์บาตอฟ แบบใหญ่ๆ ได้ป่ะครับ ชอบๆ
  • ไข่รัตภูมิไม่หรอย มากินไข่ลวกสงขลาดีกว่า 555 ฝากซ์อหมูย่างตรังมาด้วยเลย ฮิ้วว

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF1582_resize.JPG 162K
  • น่ากินทั้งนั้น
  • คุณwhiteทิ้งเบอร์ไว้เดี๋ยวจะบรรยายให้หนำใจเลย
    12ส.ค.นี้ผมไปงานแต่งสมิหลาพอดีเลยพี่โจ หมูย่างเอาสักขาเลยม่าย
    รูปประมาณนี้พอมั๊ยพี่เอ๊กซ์imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    b3.jpg 230K
    t6.jpg 285K
    tov1.jpg 250K
    ber4.jpg 237K
  • ผมก้ออยู่ตรังแต่ตอนนี้เรียนอยู่ภูเก็ต

แต่ผมไม่มีหมา

แค่สนใจแต่ยังไม่ได้เลี้ยงที

• มาสงขลา จะไปขอลายเซ็นหน่อยนะครับท่าน 555 โทษฐานที่หมาสวย อิอิ

ยินดีต้อนรับล่วงหน้าครับ
  • ยินดีได้รุ้จักน้องบ่าว มาแล้วคนหนึ่ง
    พี่โจผมลืมบัตรนักศึกษาไว้อาตามิหาดใหญ่
    5-6ปีได้ ฝากไปเอามาให้กันตะ เดี๋ยยวพาไปกินชาโต้ง555+
  • แจมด้วยคนดิ อิ อิ
  • น่านนนนนนนนนนน จัดไป พี่หมอมาแจมด้วย อิอิ
  • สาวตรังงามคับ อ้น พี่ขอบอก :o028:
  • แอบไปจีบสาวตรังตอนไหนหลาวพี่ตี้
    แต่ที่รุ้ขาวๆประมาณเนี่ยทั้งน้านimage
    ไฟล์แนบ
    t10.jpg 237K
  • ไปหวาห้องนี้ยังแต่พวกขี้เอาเพ
  • เคยมีแฟนอยู่ย้านตาขาวคับ ฮ่าๆๆๆ
  • สาวสวยว้าววววววววววว
  • http://www.trangzone.com/webboard_show.php?page=1&ID=43682
    ในลิ้งตรังมีอยู่ห้า-หกตัวมั้ง
  • มีอีก1 หวัดดีครับคุณparn เคยเจอที่หาดใหญ่ม่ายถ้าจำไม่ผิด
    ผมเอาตัวนี้ไปimage
    ไฟล์แนบ
    j1.jpg 56K
  • น่าจะไม่นะครับผมไม่เคยไปงานที่เกี่ยวกับสัตว์เลี้ยงครับ แต่ถ้าเจอที่ฮาตามิหรือเจ้าพระยานี่ไม่แน่ครับ
    :-))
  • แล้วจินตนาละ555+เห็นหมาในรูปมีพี่คนตรังเอาไปประกวดงานหาดใหญ่
    แอบเปิดยังมีเหลยม่ายทุ่งเสา แต่ตอนเรียนหาดใหญ่ผมชอบไปนั่งเวปเตอหลังjbไม่รุ้ปิดแล้วม่าย
  • ยังมีแต่ตอนนี้ทีมหาดใหญ่ชอบไปซอยตัวยู กับโรงแรมแม่นน้ำ ติดต่อประสานงานได้ที่หมอ ต. ได้เลยครับ
  • ผมเพิ่งกลับมาอยู่ตรังได้ปีกว่าเองครับ หาดใหญนี่ไปหลงประจำ
    ว่าแต่ชักจะลงอ่างไปเรื่อยละกระทู้นี้ :-D
  • เปลี่ยนกระทู้เป็นสุขใจ คลายร้อนดีหว่า555
    ถ้าอย่างงั้นโบ้เราลุยหาดใหญ่กันดีม่าย เลี้ยงหมาคลายร้อน