ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ORIGINAL AMERICAN PIT BULL TERRIER.. LOVE THEM.. PRESERVE THEM..
  • ไม่มีอดีต ไม่มีอนาคต :)

• ผมก็ชอบหมาแนวนี้ครับ
  • ดูแล้วภูมิใจที่เราได้เลี้ยงมัน เจ้าพิทบูล เทอร์เรีย :024:
  • นานมาแร้ว สมัยเด็ก ผม ชอบสุนัข ที่ ตีนโต ขนสั้น หน้าย้น นิดๆๆ หูตุบ ดครงสร้างสมส่วน.....

และวันนึงมารุ้ จัก ชื่อเสียงไอ้ตุบ พันธ์ ที่มีความสวยงาม ชื่อว่าพิทบุล ในหลายๆๆๆพี่ก่อน

และวันนี้ ได้ มีมีนมาครอบครอง ได้ฐานะ เพื่อนคู่กาย สุนัขคู่ใจ

ผมบอกได้คำเดียวว่า มันสง่า มากมาย
  • ผม เลี้ยงมาสามตัว แร้ว และสามแนว

แม่ผม ปลื่ม หมด คับ ทั้งสามแนว

ตัวแรกบูลลี่ ขนาดกลาง (แม่เปรียบ) มันคือ คนสุภาพ คนเรี่ยบร้อย รักการประจบ มันคือนักรักผู้สุภาพ

ตัวที่สองเรดโนส มันคือ บุรุษเท่ๆๆ ไอโซ ที่ ดูสง่า ด้วย ผิวพรรณ

ตัวที่สามสายใช้งาน มันคือ ผู้ใช้แรงงานจริงๆๆ มันคือนักเลง ผุ้แอบเท่ แต่ไม่ไฮโซ

แม่ผมเปรียบ ได้ แบบนี้จริงๆๆๆ แก รัก หมด คับทั้งสาม ตัว รักมากด้วย คับ :015:
  • มีสเน่ เท่ ทรงพลัง american pit bullimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 261K
  • สาวภัทร ยิ้มจัง ^ ^
  • คลาสสิกที่สุด
  • น้องคนที่ยืนจูงหมานี่น่ารักจิงๆ มีแฟนหรือยังครับ อิอิอิ
  • เค้ากำลังจะเลิกกับแฟนคับ เดี๋ยวแฟนเค้าลงใต้มาผมจะจับนั่งยางเผาเอยยยยย 555
  • นั้นไงอุส่าเงียบ มาทั้งคณะัเลย พี่มาร์คอ้นถือว่าเปนคำชมนะครับ ฮ่าๆๆ อุส่าถ่ายแบบมืดๆๆยังมาชมนะ
    พี่โจครับ พูดแบบนี้ จับอ้นไปเผาบารากุทิ้งเล่นดีกว่าครับ 5555+
    วันเสาอาทิตมีถ่ายโฆษณา วันจัน ถึงพุด ออกทริปถ่ายรูป กลับมาเมื่อไหร่ จะรบกวนเปิดกระทู้ลงรูปซักหน่อย ครา้บ ฮ่าๆ
  • ถ้านี่คือ พิทบูล แล้วไอ้ตัวอ้วนเตี้ย ขาสั้นมันคือตัวอะไร ทำกิจกรรมอย่างนี้ได้ไหม มันจะตายหรือเปล่า
  • น้าผีหมายถึง Bully ใช่ไหมครับ? Bully ก็มีหลากหลายแบบครับ ถ้าอ้วนมาก หรือเตี้ยมาก ก็คงทำกิจกรรมได้ไม่มากเท่าพวกที่หุ่นสูงและผอมกว่า หุ่นที่สปอร์ตกว่า บูลลี่ทำกิจกรรมได้ครับมันไม่ตายหรอกครับ

นี่เลยครับ สาย Greyline