ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีข้อข้องใจมาถามครับ (หมาตด)
  • อาการตดเหม็น ตดถี่ ตดตลอด
    1.มีสาเหตุมาจากอะไรครับ
    2.มีวิธีแก้ไขอย่างไรบ้างimage
    ไฟล์แนบ
    Yuyee.jpg 92K
  • :o028:
    เป็นเรื่องธรรมดาครับ หมาที่บ้านของผมก็ตดครับ ตั้งแต่ครั้งแรกที่ไปรับมาเลยครับ 5555555
    ก็นั่งนึกกันมาตลอดทางเลยว่าใครตด สุดท้ายเจ้าตัวดีนี่เอง ฮามากๆๆๆๆๆๆๆ
    แถมพอมาที่บ้าน ก็จะต้องมาตดที่หน้าห้องนอนด้วยนะครับ แบบว่านอนหันตูดเข้ามาเลยนะ
    กลิ่นนี่อย่างแรงเหลือทนเลยล่ะครับ
    :o065:
  • แต่เจ้า ยู่ยี่ ของผมนี่ซิ ตดได้ เน่ามาก (ผมให้กิน F1ผสมตับไก่ย่าง) มันจะเกี่ยวกันมั้ยครับ
  • f1 เกี่ยวครับตับไม่เกี่ยว เอิ๊กๆ ของดีต้องเหม็นๆ 555+
  • อีกหน่อยมันไม่ตดแล้วจะคิดถึงนะ..
  • บ้านผมเรียก เซยปานหมาตด...อิๆ ของผมก็ไม่น้อยหน้าใครนะเรื่องนี้
    แบบว่าตดแล้วทำเนียน55 :028:
  • กร๊าก :-)) เรื่อง..ตด..คือเรื่องธรรมชาติ..

แต่ก็มีที่เปลี่ยนอาหารแล้วมันจะตด แต่...อูย....เน่าสนิทเลย

วิธีแก้ ... ให้มันนอนใต้ลม... :-))
  • 55 ลมอาจจะผวนได้ครับ และตดอาจมาโดยไม่ต้องตัว

ฉะนั้นวิธีแก้ที่ดีที่สุดคือ หายใจเข้าให้เต็มปอด แล้วท่านจะชินเอง 555
  • หมาหลังตึงๆมีแก๊ซในท้องครับ
  • ^
    ^
    ไปให้ตุ้ย เอ็กซเรย์ มาแน่ๆ 555+
  • หมาเค้าตื่นเต้นมั้งค่ะ เพราะที่บ้านก็เป็นค่ะยิ่งเวลาพาออกไปเที่ยวนั่งรถไปด้วยกัน ตดถี่ตดกระจายเลยค่ะ แต่ไม่ทุกตัวที่เป็นน่ะค่ะ แต่ก็อาจมีสาเหตุอืน่ๆอีก
  • ไม่เป็นมะเร็ง ไม่เป็นเอดส์ หลังตึงๆ มีเเกส...ในกระเพาะ ครับ..
    ตดบ่อยๆ ตดถี่ๆ น่าจะเป็นที่การกินครับ อาหารที่ให้กินอะครับ...
    เเต่ถ้านานๆตดที ก็ปกติครับ
    เยี่ยมมากครับ...ที่ช่างสังเกตุ ช่างเอาใจใส่ ขนาดหมาตด....บ่งบอกว่าเจ้าของมีการเอาใจใส่...
  • อ้อ...ลืมบอกไป หมาน่าร๊ากกกกกก อะ..
  • หมาผมก็ตดบ่อย แล้วชอบนอนหน้าพัดลมด้วย เฮ้อเริ่มจะชินและ
  • คุณสามวันไหนไม่กลิ่น หงุดหงิดป่าวครับ?? :m36:
  • หลังๆมามันกำเริบมานอนหมอนเดียวกัน ตดระยะประชิดแบบเผาขนเลยครับ ยังทำใจไม่ใด้ทุกที555 :o043:
  • แก้ไม่ได้ครับ มันเป็นธรรมชาติ