ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากถึง มาร์ค มาเฟีย
  • ผมอ่ะอยากไปชมหมาของหมวดครับ เสียดายงานพัทยาไม่ได้ไป อดเห็นเจ้าวูดดี้เลย
  • 555 ครับๆ
  • เห็นพี่ที่โคราชเล่าให้ฟังว่า หมวดมีสวยๆในสังกัดหลายตัวครับ อยากไปชม :-D
  • พี่โก๋แน่เลย ใช่ป่าวครับ ว่างๆเชิญมาเยี่ยมชมได้เลยครับ ยินดีต้อนรับครับ
  • พอดีวันนั้นเฮียโก่โทรมาปรึกษาผมเรื่องวูดดี้อ่ะครับหมวด ผมก็อยากให้สำเร็จผลจริง 55+
  • ขอโทษทีครับหายไปนาน เพิ่งเลิกประชุมเลยแวะมาดูครับ เมื่อสักครู่ตอนกลางวัน มีเพื่อนๆโทรมาติชมว่าการจัดงานอาหารออกจะไม่เพียงพอสักเท่าไร่ ผมต้องยอมรับด้วยความเต็มใจและต้องกราบขออภัยอย่างจริงจังเลยครับงานนี้ เนื่องจากวันนั้นมีฝนตกหนักสลับเบาตลอด คิดว่าคนอาจเปลี่ยนใจมาไม่มากเท่าที่ควร (ซึ่งอาหารที่เต็มไว้ประมาณ ๗๐ คน) แต่พอเอาเข้าจริงๆคนตามมาตามนัดก้นทุกกลุ่มเลย และที่ยินดีอย่างยิ่งที่ไม่ลิสไว้ว่าจะมาแต่ก็มากันในตอนค่ำๆอีกเพียบ ผมเองก็ยุ่งต้อนรับพูดคุยทั้งบนเวที และเพื่่อนจากจังหวัดอื่นๆ ที่มาเพิ่มบางคนไม่ทราบเลยจริงๆ มีทั้งติดป้ายชื่อไม่ติดป้ายชื่อเต็มไปหมด (ปกติจะลงทะเบียนแล้วติดป้ายชื่อครับ) ลูกน้องก็แก้ปัญหาจัดซื้อบางอย่างที่หาได้มาเพิ่มเติม แต่ก็ไม่มีเวลาเข้ามาบอกผมเพราะกำลังคุยกับผู้ใหญ่ของกลุ่มและเพื่อนๆอยู่ ผมมาทราบอีกทีก็ลูกน้องมาบอกอีกวันว่ามีบางท่านกินไม่อิ่ม มาถามหาอาหาร .... เราก็มัวให้ความสนใจแต่เครื่องดื่มมากกว่ากลัวไม่สนุกกัน ซึ่งเรื่องนี้ก็ไม่ผิดหวัง คือเพื่อนๆคนที่อยู่ชุดสุดท้ายยอมแพ้ (กินไม่หมด ยกมือยอมแพ้) ไงผมก็จะนำข้อมูลที่เป็นประโยชน์ไปแก้ไขครับ ทั้งการบริหารและปริมาณอาหารที่ไม่เพียงพอครับ และขอกราบขอพระคุณอีกครั้งครับ หรือถ้าไม่กล้าก็เป็นผีมาบอกก็ได้นะครับ ด้วยความยินดี เพื่อจะได้พัฒนารูปแบบงานต่อไปครับ
  • เป็นกำลังใจให้ผู้จัดงาน ทุกๆท่าน และ สถานที่ เราจะได้มี งานต่อไป คับ ฮ่าๆ
  • เป็นกำลังใจให้มาเฟีย เดินหน้าต่อไป
  • มาร์คและเพื่อนๆ เดินหน้าต่อไปคร้าบบบบบบบ
  • เสียดายไม่ได้ไป ไม่ได้เข้านาน (บอร์ดใหม่อ่านนานปวดหัว)
    ใครมีเบอร์ผมไม่โทรชวนเลยนะ...
  • อ่านนานๆเวียนหัวไงไม่รู้ครับ
  • ก้าวต่อไป .............

• ขอบพระคุณป๋ามาร์คมากครับที่มาสร้างสีสันสำหรับครอบครัวผมแล้วอยากเก็บภาพกับป๋ามานานแล้วครับ..และที่จะลืมขอบคุณอีกท่านก้อคือพี่แจ๊คมาเฟียปากเซท่านนี้ก้อสร้า
    งสีสันไม่เบา.. :m18:
  • พี่แจ๊ค มาเฟีย ปากเซ ผมว่าแกฮาดีนะ ยิ่งเวลาเมาแล้วแกตลกดี
  • ติเพื่อก่อคับ พี่เห ฮ่าๆๆๆๆๆ

เมื่อไรจะมาเที่ยว พิด"โลก มั่งน้อคับ

รอต้อนรับอยู่นะคับ ทั้งทีม อำนาจ โคราช และทีมอื่นๆที่สนใจคับ

พี่เห ถ้ามาเอาดอก กุหลาบ มาฝากน้องมั่งนะคับ
  • น้องบูม ดอกกุหลาบคนในพื้นที่ต้องเป็นคนมอบให้จ๊ะ ถือว่าพี่เป็นแขกรอรับอย่างเดียว ฮ่าๆๆๆๆ แต่ถ้าน้องบูมมาดิรับรองให้หลายๆดอกเลย(น้องๆน่ะ...๕๕๕)
  • image

ตอนยังไม่เมา

image

เมาหน่อยๆ

image

พี่แจ๊ค เมาแย้วววววววววววว
    ไฟล์แนบ
    IMG_1149.JPG 228K
    IMG_1081.JPG 254K
    IMG_1150.JPG 273K
  • รับทราบคับ พี่เห

:015:
  • งานนี้มาให้ได้นะน้องบูม
  • ยังสนุกกับวันนั้นไม่หายเลย อยากเจอพวกเราสุนกแบบนี้อีกจัง รออยู่นะ อ๊ะอะอ๊ะ
  • ขอบคุณผู้เปิดกระทู้
    ขอบคุณผู้เข้าชม
    ขอบคุณผู้ประสานงาน
    ขอบคุณผู้ดำเนินการ
    ขอบคุณผู้ร่วมงาน
    ขอบคุณพี่ๆทหาร
    ขอบคุณสถานที่
    ขอบคุณครับ
  • Thanks a lot everyone
  • ขอให้ทุกท่านร่วมสนุก ลองทายดูครับว่าคนในรูปนี้กำลังคิดอะไรอยู่ ผู้ที่ตอบโดนใจ และได้รับการโวทมากที่สุด จะได้เป็นผู้ที่ได้รับรางวัล
    หมายเหตุ : ท่านจะต้องตอบในกระทู้ของบอร์ด"กลุ่มพิตบูล อำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ" เท่านั้นครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    20822511.jpg 179K
  • อยากให้มีงานแบบนี้ทุกเดือนเร้ยยยยยยยยยย ฮ่าๆๆ
  • ต้องเปลี่ยนพริตตี้ด้วยหรือเปล่าป๋ามาร์ค ฮ่าๆๆๆๆ ถ้าไม่อยากตอบ ก็โทรมาบอกก็ได้ครับ...ฮ่าๆๆๆ
  • โห พี่เหถามไรแบบนี้ อันตราย ฮา..........
  • น้องเค้าน่าหอม 55+
  • :006: :006: :063: :063:
  • image

image

55+ ชอบภาพนี้มากโดน พี่มาร์ค มาเฟีย จับถอดเสื้อ
    ไฟล์แนบ
    208296.jpg 200K
    208297.jpg 178K
  • ภาพบนนี่มัน นายแบบชัดๆเลย ซีอิ้วตราเด็กสมบูรณ์ :o043:
  • แค่ดูรูป ก็รู้สึกอบอุ่นแล้วครับ :063:
  • งานหน้าไปด้วนกันครับคุณ Matoom_Zoomtad
  • ล้อเล่นครับป๋ามาร์ค ก็รู้ๆกันอยู่ว่าป๋ามาร์คน่ะ กลัวภรรยาที่เคารพเป็นที่สุด นี่คือจุดอ่อนที่น้องๆเขาชอบเอามาแกล้งแซวกัน ผมก็ไม่ต่างอะไรกับป๋าหรอก โดนน้องๆแกล้งตลอด ๕๕๕๕ หัวอกเดียวกัน
  • ครูอุ๋ยนี่ขอบคุณได้ครอบคลุมครบถ้วนดีเหลือเกิน แต่ลืมพริตตี้นะคุณครูที่ทำให้บางคนได้หลั่นหล้า...๕๕๕
  • ผมไม่กลัวครับพี่เห เกรงใจเฉยๆ เห็นเป็นผู้หญิงไง :o003:
  • ภรรยาเอาไว้บนหิ้งครับ ไม่จำเป็นไม่ดึงลงมา ฮ่าๆๆ
  • ด่าพ่อด่าแม่ยังพอคบ..แต่ด่าเมียที่เคารพคบไม่ได้..เอางั้นเหรอป๋า :o060: