ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • image

นี่ก็อีกคันครับคุณข้น ชอบมากๆ
    ไฟล์แนบ
    9.jpg 233K
  • น้องข้นคร้าบบ พี่ไม่ชอบคนขาวง่ะ ขอแบบสาวละตินผิวสีน้ำผึ้งมีมั้ย ป.ล.เข็ดแล้วคนขาวใจดำ เปลี่ยนมารักคนดำดีกว่า :o043:
  • จะ ขาว จะ ดำ จับไปไม่มีหาง ข้น เอาหมด 555+
  • ข้น ตอนนี้ที่บ้านมีนกอะไรบ้างครับจะไปปล้น5555555image
    ไฟล์แนบ
    redbeardedbeeeater2-550.jpg 37K
  • เฮลโล พิทบูลร้อยเอ็ด :m06:
  • -*- พรุ่งนี้ จะพา พี่ ไก่ ไปขอนแก่น ว่าจะไปดู นก ด้วยครับ คิดว่า น้อง นก น่ะ 555+

โฮลาาาาาาาาาาาา.... พิทบูลอุบล
  • คุณข้นเล่นนกด้วยหรอ
  • ชอบตกปลาแนวใหนครับ
    ถ้าชอบตีเหยื่อปลอมแล้งหน้าเจอกันที่โคราช ผมมีบ่อ6ไร่ ปล่อยชะโด กราย กะพง จาระเม็ด ช่อนงูเห่า เอลิเกเตอร์ เรดเทลแคท กระสูบจุดขีด และปลาอีกหลายชนิด มากกว่า30000ตัว ปลานิลบ่อนี้กินสปินของเม็ปป์ดีมากเลย ตอนแรกปล่อยปลาใว้กินหลังๆเอาใว้ตกเล่น ตอนนี้เอลิเกเตอร์เกือบสิบโลแล้วมั้ง
    เคยเอาคันปลานิล4ฟุตเท่าดินสอไปตีกระสูบแล้วโดนกระพงกิน เย่อเกือบครึ่งชั่วโมงใด้ตัว8โลแนะมันส์มาก
    แล้วจะเปิดแข่งสักทีดีมั้ย555
  • คุณ3 ร้อยเอ็ดไปหมดบ่อ น้า...(ขี้คุยสวดๆ)555 :m43:
  • ถ้างั้นลงขันเลยดีกว่า5555( คุยเหมือนกัน ) เอาเป็นว่าเปิดบ่อวันใหน จะชวนมาเที่ยวนะ ผมว่าจะหาปลาแบสมาเลี้ยงมั่ง เห็นเค้าว่าสู้เบ็ดดีมาก แต่กินเก่ง
  • ร้อยเอ็ดฝนตกมั้ยคร้าบ...
  • -น้องปลาดีกว่ามั้ง เย้อมันส์กว่าเยอะ ๕๕๕
    -กลุ่มร้อยเอ็ด เย็นวันพุธนี้อาจจะแวะไปหานะ พอดีพรรคพวกจากอุดรฯจะมาสัมมนาที่ร้อยเอ็ด ก็เลยนัดรองผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัดร้อยเอ็ด และ รองสารวัตรฯนาแกมามีตติ้งกันตอนค่ำ ขอน้ำอัดลมกินหน่อยนะจะพาแฟนไปด้วยครับกินหน้าบ้านแหละบรรยากาศดี ฮ่าๆๆๆ
  • งานเข้าเรยไง..ทั้งน้องปลา..น้องนก...55+

พี่ข้นคับ..รบกวนลงรูปงานอำนาจด่วน..อิอิ
  • เพิ่งพากันกลับมาจากขอนแก่นครับ ท่านประธานเห ยินดีมากครับ เชิญเลยครับผม
    แต่นั้งหน้าบ้าน ระวังคนข้างๆเค้าหยิกเอาน้า...555 :m70:
  • กว่าจะมาตอบได้ เล่นเอา เหนื่อยไป เลย

- พี่ เอ๊ก นกผมไม่ค่อยสนใจคับ แต่ น้องนก นี้ เยี่ยมไปเลย

-พี่ สาม รู้จัก ข้น 1000 ไม้เดิน 10 โล มั้ยพี่ 555+ เปิดให้ น้องไป อัดปลาเล่น หน่อยยยยยยย น๊าาา ปลาแต่ละตัวที่พี่พูดมา มัน น่าจะ เย่อ มันจิงๆ อยากลอง 555+

-หว๊าดดี คับพี่ เห ขอโทดครับ พี่ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดเลย ยินดีต้อนรับๆ

-น้อง อาร์ม พี่จะพยายาม

-พี่ โต วันนี้เอารถ อะไรไปวัดดี 555+
  • โอ๊ะๆๆๆ ลืม ร้าน โฮมแอร์ ฝนไม่ตก พี่ แต่ม่ะวานไปลองเล่น เลนส์ กับ พี่ ไก่ พี่ โต ตัวละ 80000 ฟ่า ๆ

ป๊าดดดดดดดดดดดดดดด
  • ขนหน้าแข้งพี่ไก่ไม่ร่วงหรอกครับ จัดเลยๆๆ
  • ซัลโวจะลงงานเมืองทองอ่ะเปล่า บอล
    แก้ตัวสแตนดาดร์อ่ะเปล่า พี่ว่ามีลุ้นนะ
  • ฟิตซ้อมเพื่องานนี้...
    image
    ไฟล์แนบ
    l.jpg 34K
  • เดี๋ยวจะยืนยันอีกทีว่าจะได้ไปไหม เพราะพฤหัสต้องไปประชุมที่อุุบลอีก พี่ทางอุดรก็จะไปสัมมนาที่นั่นต่อเหมือนกันเลยชักลังเล ว่าจะเจอที่ร้อยเอ็ดหรืออุบลดี ๕๕๕ ถามหน่อยร้อยเอ็ดมีอะไรให้ช๊อปปิ้งไหม เพราะแฟนพี่ชอบ จะได้ให้เขาไปช๊อป ส่วนเราก็เมาท์แตกดูเด็กนักเรียนรอ อิๆๆๆ (เด็กๆอย่าเอาแบบเป็นสิ่งที่ไม่ดีนะ)
  • สวัสดีครับพี่โตและพี่ๆร้อยเอ็ด น้องๆศรีสะเกษมาคารวะทักทายครับimage
    ไฟล์แนบ
    207472.JPG 283K
  • สวัสดี ค๊าฟ พี่น้อง ชาว ศรีษะเกษ สบายดี บ่ ทาง พู้นนนนนนนนน

ที่ช๊อปปิ้งเอาแบบไหน ครับ พี่ เห เวลาประมาณเท่าไร ถ้าเช้าๆ แนะนำโรงเกลือ 2 555+
    ถ้าเย็นๆ คงเป็นร้อยเอ็ดพล่าซา นอกนั้นนึกไม่ออกเลยจิงๆ ครับ :o062:
  • พี่ บอล เอาเพลงนี้ไปฟัง โยกหัว เบาๆ น่ะพี่ 555+
  • หวัดดีครับพี่น้องชาวศรีษะเกษ ร้อยเอ็ดก็ขอคารวะครับ
    สบายดีบ่ ร้อยเอ็ดร้อนตับแตกแล้วครับ แต่กลางคืนเย็นสบายเหมือนอยู่กระท่อม อะไร?ซักอย่างนี้ล่ะครับ555
    จริงมั้ยน้องข้นน้องบอล&น้องอาร์ม55555555555......สบาย....กว่าจะหาตัว&ได้เล่นตูตาลายเลย ฮุ. :032:
  • ข้นอาร์มมาหา555.........
  • หา แมรี่ เจน หรอคับ :m21:
  • ซัน โว 555+ ไปเลย จ้า
  • ชื่อเอ้ มี 8 ตัว อยู่กาฬสิน เลือด100 หลากหลายสไตล์
  • หวัดดีเพื่อนๆร้อยเอ็ด สรุปพุธนี้ไม่ได้มาแล้ว เปลี่ยนเป็นอุบลแทนเพราะผมต้องไปประชุมที่อุบลอยู่แล้ว ต้องขอขอบพระคุณเอาไว้โอกาสหน้าไปเดี่ยวๆดีกว่า มีเมียมาคุมไม่หนุก
  • หว๊าดดี ครับ คุณ เอ้ ไว้วันไหนไป เที่ยว การสิน เดี๋ยว จะไปเยี่ยม ครับ

ได้ครับ พี่ เห ไว้โอกาศหน้า ร้อยเอ็ด ยินดีต้อนรับ เสมอ ค๊าฟ
  • ทักทายสาย ๆ ครับ 101 ....
  • ครึกครื้นและคึกคักดีจริงๆเลยนะครับพี่น้องชาว 101

สวัสดียามดึกๆนะครับ สวัสดีพี่โต ฮ่าๆๆ
  • สาหว๊าดดี ค๊าฟ ผม อรุณสวัสตอนเช้า ยัง แฮงค์ ไม่หาย งานก็ยังไม่เสร็ด 555+

ช่างมันประไร วันนี้ มีโอกาศ มีคนให้ต้น ไม้เป็น ของขวัญ ผมตั้งใจจะตื่นแต่เช้าไป รับมาไว้บ้านซะหน่อย

image
    ไฟล์แนบ
    022.jpg 101K
  • หวัดดีครับท่าน กลุ่มร้อยเอ็ดเรากำลังจะมี ลู่วิ่งตั้ง3ชุดแล้ว เย้ๆ
    ใครว่างก็มาลองได้นะครับ ที่ร้านโบดี้ทาวด์ มี F1จำหน่ายแล้วนะครับ พวกเราไม่ต้องไปหาซื้อให้เสียอารมณ์555
  • เอาลู่่วิ่งมาฝากให้เพื่อนๆอำนาจได้วิ่งที่บ้านท่านหนึ่งหน่อยดิ อยากได้แต่ไม่มีตังค์.....หุๆๆ
  • ขอเอามาทดสอบก่อนได้ไหมครับพี่โต ถ้าดีจะได้ยึดไว้เลย5555+
  • อ้างหมวยเลยดิ1 จะได้มาเที่ยว101กับท่านประธานเหบ่อยๆ
    เอาหมา มาวิ่งในอ่าง555
  • พี่โตครับได้ยินข่าวว่าช่วงนี้เมาทุกวันเลยเหรอครับพี่......อิอิอิ
  • มีคนถามว่า..น้องของสายอะไร...?(สายโชว์หรือสายกัด)

ช่วงนี้ตอบได้เลยคับพี่หนึ่ง..น้อง สายเมา อะคับ...55+...สบาย... :032:

ถ้าพี่หนึ่งเอาหมามาวิ่งที่ร้อยเอ็ดนะพี่...ฟิตแน่ๆ...ทั้งคนทั้งหมาเรย..ก๊ากๆๆ
  • สวัสดีครับพี่โตพี่ๆร้อยเอ็ด สบายดีกันหรอเปล่าครับ image
    ไฟล์แนบ
    207470.JPG 231K
  • หนึ่งครับได้ข่าวช่วงนี้หน้าตาแจ่มใสขึ่นทุกวันเลยหรอครับได้ข่าวปล่อยนกวันละตัวสองตัวได้บุญเยอะๆเด้อ..สาธุๆๆๆๆๆ
  • สบายดีครับพี่เชี้ยง ศรีษะเกษมีใครไปงานเมืองทองรึเปล่าคร๊าบ
    -ไม่ได้เมาเหล้า....เอิ้ก...ไม่ได้เมาๆๆๆๆ หลอกน้อง1....เอิ้ก
    -ข้น...พรุ่งนี้ มาใหม่นะน้อง555
  • คืนนี้ เบาๆ นั่งดู ดวงจันทร์ พร้อม MaryJane ของ ฉัน

รักเธอน่ะ Mj 555+ ใครสนใจ มา ม่ะๆ
  • เอาไอ้แสบ กับ ไอ้บึก ที่บ้านมานั่งดูดวงจันทร์เป็นเพื่อนนะครับพี่ ฮ่าๆๆๆ

เดี๋ยวจะตบกระเป๋าให้หนำใจเลย เผื่อเงินจะได้เต็มกระเป๋าแล้วไปเที่ยว
    ร้อยเอ็ดกับเขาบ้างครับฮ่าๆๆ

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    Halloween AD 011.jpg 118K
    Halloween AD 001.jpg 135K
    Marathon 001 .jpg 54K
  • พี่ แสบบบบบบบบบบบบบบบ จ๋าาาาาาาา เจ้า บึก เหมือนไอ้ตัวที่บ้านผมเลย งับ

เมา แล้ววววววววว
  • หวัดดีครับชาว 101 ท่านตั้มเจอกันอีกแล้วครับ..
  • ณ.ตอนนี้อาหารF1 กับเสื้อสวยๆมาแล้วครับพี่น้องครับ ใครมาช้าอดเด้อ...อิๆๆ
    เมื่อคืน เห็นพระจันทร์มี2ดวง 555 :028: