ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ซาโต้ 6 เดือนแร้วคับ (ถามด้วยครับ)
  • ซาโต้ได้6เดือนแร้วคับ ซาโต้ ถ่ายยากมากครับ คึกตลอดเลย ถ่ายรูปไม่ค่อยจะได้ ขอคำ ติ ชม ด้วยนะคัรบ
    ทำยังไงดีครับไม่ให้มันเคลื่อนไหวเวลาถ่ายครับ มันจะส่ายหน้าตลอดเลยครับ -..-

:o071: imageimageimageimageimageimageimage :o008:
    ไฟล์แนบ
    DSC00457 (WinCE).jpg 15K
    DSC00458 (Small).jpg 40K
    DSC00444 (Small).jpg 29K
    DSC00439 (Small).jpg 55K
    DSC00429 (Small).jpg 46K
    DSC00420 (Small).jpg 85K
    DSC00400 (Small).jpg 49K
  • แดงๆ เยี่ยมครับ :063:
  • วิธีทำให้สุนัขนิ่ง และยืนโพสทท่าสวยๆในขณะถ่ายรูป
    ต้องล่ามสุนัขไว้กับหลัก หรือให้คนอื่นเป็นผู้จูง
    เจ้าของสุนัข หรือคนที่สุนัขผูกพัน เป็นคนยืนล่อเรียกความสนใจสุนัข
    อีกคนหนึ่งเป็นผู้ถ่ายภาพ ควรถ่ายตรงๆไม่เยื้องหน้าเยื้องหลัง โดยเฉพาะภาพด้านข้าง และควรถ่ายในระดับแนวหลัง หรือสูงกว่าระดับหลังของสุนัขเล็กน้อย จะได้ภาพที่สวยสมจริงคะ
  • ตกลงเป็น ช หรือ ญ เนี่ย uniteen
  • เป็น ตัวผู้ครับผม -..- :063: imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00465 (Small).JPG 55K
    DSC00474 (Small).JPG 65K
    DSC00479 (Small).JPG 52K
    DSC00482 (Small).JPG 59K
    DSC00486 (Small).JPG 82K
    DSC00487 (Small).JPG 77K
  • ^^^ อัพเดทครับๆ เย็นวันนี้เลย เป็นไง
    ครับเพิ่งถ่ายมาใหม่ หลังพาไปเล่นน้ำimage
    พาไปเล่นน้ำกับ เพื่อนซี้ เชอรี่ สุดสวยimage
    กลัวน่าดูเลย
    :m87:
    ไฟล์แนบ
    DSC00483 (Small).jpg 41K
    DSC00466 (Small).jpg 39K
  • ขอบอกนิดนึงครับสายจูงเส้นเหลืองดำอันนี้เลิกใช้ได้เลยครับมันจะขาดตอนที่คุณตั้งตัวไม่ทันนะครับระวัง ผมเคยแล้วลงทุนซื้อของดีที่ใช้สำหรับพิทบลูไปเลยครับ ขาดเพราะวิ่งใส่หมาอีกตัวก็ลำบากแล้วแต่ระวังขาดใส่เด็กตัวเล็กๆนะครับเรื่องใหญ่....เตื่อนด้วยความหวังดีครับ
  • Sato หล่อๆๆ อยู่สมุทรปราการใช่เปล่าครับ ถ้าใช่น่าจะชุดเดียวกันนะ
  • ใหญ่ดีครับน่ารักมากๆ
  • ใหญ่สะใจดีจังครับ สายCHEVY เปล่าครับ
  • เอาภาพมาฝากครับ จากงานที่ซุ้มพระรามสาม :015: image
    ไฟล์แนบ
    Sato.jpg 275K
  • ผลงานเลือดรามา3แท้ๆ =D>
    image
  • ตัดหู สั้นมากไปปะครับเนี่ย ดูกูดๆยังไงก็ไม่รู้
  • ซาโต้ซื้อมาเท่าไรล่ะครับ
    เห็นว่าสวยดี :-W
  • ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับในเรื่องสายจูง Paknam33

ใช่ครับอยู่สมุทรปราการครับ Jergens

ขอบคุณครับคุณ Nat_Lampang ที่เอารูปมาฝากกัน

เดี๋ยวจะมาอัพเดทบ่อยๆนะครับทุกอาทิตย์